Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
CHDV 18P THANG MÁY - DÒNG TIỀN 1.5 TỶ/NĂM - 125m2 (6.8×18.5) - 26.8 TỶ
15
26.8 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
18 18

Đường Điện Biên Phủ, P.15, Q.Bình Thạnh, HCM

💎 Vị trí vàng trung tâm Bình Thạnh, sát Q1, kinh doanh sầm uất
🏫 Sau lưng Đại học Hồng Bàng & Đại học Kinh Tế TP.HCM, tiện ích vây quanh
📐 Diện tích 125m² (6.8x18.5), công nhận đủ trên sổ
🏢 Kết cấu 5 tầng BTCT, thang máy tốc độ cao, PCCC chuẩn
🛏️ 18 CHDV full nội thất, khai thác ngay
💰 Thu nhập 6.2–7tr/phòng, ~1.5 tỷ/năm
🚀 Có thể cải tạo thêm 6 phòng, nâng dòng tiền ~2 tỷ/năm
📜 Sổ hồng ...
Nhà thật! 7 tầng t.máy, lãi suất 5.2%  120tr/th hxh6m bùi đình túy |5x24m  cn115,8m2| 27,5 tỷ tl
4
27.5 tỷ 115 m²
Nhà Riêng

Đường Bùi Đình Túy, P.24, Q.Bình Thạnh, HCM

Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 5 x 24m - CN: 115,8m² khuôn đất vuông vức.

- Kết cấu: 7 tầng kiên cố, mới đẹp.

- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày.

Điểm nổi bật:

- Hẻm 6m xe hơi đậu trong nhà. Sổ chính chủ một đời.

- Xây tối đa kết cấu - có thang máy.

- Dòng tiền 120tr/th - lãi suất 5,2% mỗi năm.

- Khu vực dân trí, nhiều CHDV, nhiều hàng quán.

- Giá 27,5 tỷ ...
Chính chủ 1 đời! 133tr/m2 xe tải tới nhà bùi đình túy, p24 |8 x 17m  cn 120,2m2| giá chỉ 16 tỷ tl
3
16 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường Bùi Đình Túy, P.24, Q.Bình Thạnh, HCM

* Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 8 x 17m - CN: 120,2m² khuôn đất đẹp.

- Kết cấu: 2 tầng, thuận tiện xây dựng lại theo nhu cầu.

* Điểm nổi bật:

- Hẻm xe hơi đậu trong nhà. Nhà chính chủ một đời.

- Khu vực dân trí khá, nhiều hàng quán.

- Giá 16 tỷ thương lượng chính chủ.

* Liên hệ ngay: Hải Anh để coi nhà và làm việc trực ...
Bán nhà đường nguyễn gia trí, p25, bình thạnh  dt 6x20m  5 tầng thang máy  hdt 80tr/th  27.9 tỷ
7
27.9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà ngay Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh.
+ Diện tích: 6x20m. 120m², Công nhận 85m².
+ Kết cấu: 5 tầng, thang máy.
+ Nhà mới, đẹp, 15 phòng vừa có thể làm căn hộ dịch vụ, vừa có thể làm văn phòng, lớp dạy học.
+ Giá: 27.9 tỷ Thương lượng.
107m2! ngang 9m! giáp q1! bán nhà 2 tầng sát hxh điện biên phủ, p15. hàng xanh, xvnt, đh hồng bàng.
5
15.5 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Điện Biên Phủ, P.15, Q.Bình Thạnh, HCM

107m2! Ngang 9m! Giáp Q1! Bán nhà 2 tầng sát HXH Điện Biên Phủ, P15, Bình Thạnh.

*DT: 9 x 12m. CN đủ: 107m².
*Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân vườn rộng 40m².
*Vài bước chân ra đường 2 oto tránh, khu dân cư an ninh, sạch sẽ.
*Ngay Hàng Xanh, Bạch Đằng, Đinh Bộ Lĩnh, XVNT, xung quanh tập trung nhiều ĐH lớn... kế bên Q1.
*Nhà bề ngang lớn, diện tích đẹp phù hợp xây biệt thự, khách sạn, CHDV cao ...
Thu nhập 50tr/tháng! 2 mặt tiền  hẻm ôtô  chdv ung văn khiêm p25 q. bt 3 tầng 4,2x28m chỉ 13.xtỷ
6
13.8 tỷ 117 m²
Nhà Riêng
9 9

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán căn hộ dịch vụ 2 mặt tiền Ung Văn Khiêm, P. 25, Bình Thạnh.
- Thu nhập ổn định 50 triệu/tháng.

- Vị trí đắc địa: 2 mặt tiền trước sau đường Ung Văn Khiêm, ngay khu sầm uất, cạnh Đại học Ngoại Thương, Hutech, GTVT.
- Khu vực cực kỳ đông sinh viên người đi làm, luôn full phòng cho thuê.

- Diện tích: 4.2 x 28m.
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu thiết kế tối ưu để khai thác căn hộ dịch vụ.
- Thu nhập ...
Thu nhập 65tr/tháng ! bán nhà view công viên đặng thùy trâm p13 q.bt 4 tầng 5x24m chỉ 18.9 tỷ tl
8
18.9 tỷ 118 m²
Nhà Riêng
14 14

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁn nhà view công viên nhìn ra sônG Vàm Thuận.
Đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh.

- Vị trí đẹp: View công viên, phía trước nhìn ra sông Vàm Thuận, không gian thoáng mát, hiếm nhà bán.

- Diện tích 5x24m sổ vuông vức.

- Kết cấu: 4 tầng, nhà xây kiên cố.
- Pháp lý: Hoàn công đầy đủ, sổ hồng riêng.

Công năng khai thác:

- Ở gia đình cao cấp.

- Kinh doanh căn hộ dịch vụ sẵn 14 phòng đang ...
Ngang khủng 8m ! sát mặt tiền hẻm ôtô  chdv 18 phòng bạch đằng p24 q.bt 4 tầng 8x20m chỉ 25 tỷ tl
9
25 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
18

Đường Bạch Đằng, P.24, Q.Bình Thạnh, HCM

CHDV 18 PHÒNG BẠCH ĐẰNG, P.24, BÌNH THẠNH DÒNG TIỀN ~ 70TR/THÁNG

- Diện tích: 8m x 20m khuôn đất vuông vức đẹp
- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu

- Quy mô: 18 phòng căn hộ dịch vụ đang khai thác ổn định
- Dòng tiền hiện tại: ~ 70 triệu/tháng (chủ tự vận hành)
- Khu dân cư đông, gần các cụm đại học Hutech, Hồng Bàng ,... nhu cầu thuê luôn cao

-Pháp lý: Sổ hồng cá nhân (SHCN)
- Hướng: Đông Nam

- ...
Bán chdv khu vip nơ trang long, bình thạnh  5 tầng ngang khủng 8m ~ 226m2 hạ chỉ 32 tỷ.
4
32 tỷ 226 m²
Nhà Riêng
25 25

Đường Nơ Trang Long, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

- vị trí đẹp, đắc địa. Khu vip Nơ Trang Long, tiềm năng còn tăng giá mạnh khi dự án Rạch Xuyên Tâm hoàn thiện.

- nhà đẹp, lô góc 2 mặt tiền hẻm 8m. thu nhập, dòng tiền ổn định hơn 140tr/tháng.

- kết cấu 5 tầng btct chắc chắn + 23 phòng, chdv kinh doanh dòng tiền ổn định cao.

- diện tích 8mx23m nở hậu = 226m² CN

- sổ hồng hoàn công chuẩn chỉnh, pháp lý sạch. Mua bán công chứng nhanh.#6bt
Quá rẻ chỉ "109tr/m2"  chính chủ 100 năm bán gấp nhà 2 tầng 125m2 (6.5m x 19m)  hèm xe tải
3
13.59 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Hoàng Hoa Thám, P.6, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Hoàng Hoa Thám giáp Phú Nhuận
+ Diện tích: 6.5m x 19m
+ Hiện trạng: 1 trệt + 1 gác. Có 3PN, dưới trệt có 1 PN.
+ Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà.
+ Hẻm 6m cách vài bước chân là ra mặt tiền
+ Chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn"
Ko tiếp môi giới
Tòa căn hộ dòng tiền ngay hutech ung văn khiêm 20 chdv ,hầm 7 tầng, thang máy bình thạnh  hdt 90tr
15
31.9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà Bình Thạnh, ngay Hutech Ung Văn Khiêm, P25, hẻm xe hơi 6m,
Vị trí trung tâm, gần các trường đại học: Hutech, Ngoại Thương, Văn Lang, Hồng Bàng,...

- Diện tích: 6m 20m công nhận 116m² vuông vắn
- Kết cấu: Hầm + Trệt + Lửng + 4 Lầu + Sân Thượng
- Quy mô: 27 phòng ngủ 27WC
- Trang bị đầy đủ:
+ Thang máy
+ Hệ thống PCCC
+ Khóa vân tay
+ Camera các tầng

*** Hiện trạng khai thác:
Đang ...
Đâu rẻ hơn! chỉ 72 triệu/m2. hẻm 265 nơ trang long, bình thạnh. dtcn 423m2 ctxd 6 tầng. gb 30,5tỷ
3
30.5 tỷ 423 m²
Nhà Riêng
5 2

Đường Nơ Trang Long, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí thuận tiện. Hẻm LG 9m đường Nơ Trang Long, Phường 11, Quận Bình Thạnh.

Hiện trạng cấp 4 - tiện xây mới, villa, CHDV, Phân nhiều lô,..

Ngang lớn 10m x 40m. DTCN: 423m², Diện tích thực tế: 450m².

Đầy đủ tất cả tiện ích.

Sổ hồng cá nhân. Vay BIDV 15 tỷ.

Giá: 35 tỷ về 30,5 tỷ còn TL - Mong gặp Quý Khách thiện chí quan tâm.

Vui lòng liên hê: gặp Thuận Lê I Bighouses + Làm việc trực tiếp ...
Cực hiếm! bán nhà hxh 6m bùi đình tuý (6,6x21m) hẻm 1 sẹc, sát mt đường. giá chỉ 11,4 tỷ
3
11.4 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Bùi Đình Túy, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Chủ đi định cư bán gấp nhà Bùi Đình Túy Phường 12 Bình Thạnh.
- Diện tích: 6,6x21m, công nhận 107m².
- Kết cấu: Trệt lầu tiện xây mới.
- Khu vực nhiều tòa nhà căn hộ dịch vụ 6,7 tầng mới xây.
- Vị trí: Gần chợ Bà Chiểu, hẻm xe tải thông Bùi Đình Túy, Bạch Đằng, Đinh Bộ Lĩnh, đi trực tiếp Quận 1.
- Liền kề ngay cụm 5 trường đại học, khu tập trung nhiều tòa nhà Căn hộ dịch vụ cho thuê giá cao.
- ...
Nhà diện tích cực lớn 5x22m bình lợi giá chỉ 16 tỷ, p13, bình thạnh. cn 106m2, đường 12m.
4
16 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán nhà 3 lầu đúc kiên cố Bình Lợi, P13, Bình Thạnh (nay là phường Bình Lợi Trung)
- DT: 5x22m, vuông vức đẹp, CN 106m2
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu có sân thượng với 4 phòng ngủ 4 toilet
- Đường 12m khu dân cư Bình Lợi quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, xung quanh đầy đủ tiện ích, cách bờ kè sông SG 100m nên luôn mát mẻ
- Gía 16 tỷ thương lượng cho nhà 3 lầu đúc kiên cố với diện tích 106m² quá là mềm ...
Bán nhà hxt xô viết nghệ tĩnh 170m2 ngang 12m, 170m2, 3 tầng chỉ 65tỷ thương lượng
3
65 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí khuôn đất cách ngã tư Hàng Xanh đúng 200m, Hẻm 2 ô tô tránh nhau, cách mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh đúng 50m.
* Ngang lớn 12 x 16 DTCN khủng: 170m²,
* Hiện trạng: Nhà 1 trệt, 2 lầu tiện xây mới 6 tầng + sân thượng.
* Vị trí đẹp, gần mặt tiền, hẻm oto 7 chỗ, thuận tiện di chuyển qua Quận 1, Phú Nhuận, Landmark 81,
* Đầy đủ tất cả tiện ích, gần nhiều trường đại học.
* Thích hợp ở, kinh doanh ...
Bán chdv 1 sẹc đặng thùy trâm, dt 5x24m. 14 phòng. view công viên. doanh thu 68tr/tháng
10
18.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
14 14

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Cần bán CHDV 1 sẹc Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh.
- DT: 5x24m. (120m²) Sổ hoàn công đầy đủ.
- Kết cấu: Trệt 2 lầu Sân thượng có 14 phòng toilet riêng.
- Vị trí: Hẻm 1 sẹc, cách mặt tiền Đặng Thùy Trâm 10m, view công viên thoáng mát, hẻm trước nhà 10m có vỉa hè, hẻm thông, gần ĐH Văn Lang.
- Đang kinh doanh CHDV có doanh thu sẵn HĐ (68tr/tháng).
- Nay cần tiền nên bán giá 18.5 tỷ.
Liên hệ Dương để ...
Bán nhà 2 mặt hxh nơ trang longphan văn trị (5x24m) nhà mới 5 tầng 9 phòng
4
13.9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
9 10

Đường Nơ Trang Long, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà 2 mặt hẻm xe hơi thông thoáng mát mẻ đường Nơ Trang Long - Phan Văn Trị, Bình Thạnh, 5x24m sổ đẹp, nhà mới cứng, sẵn hợp đồng thuê cao 40 triệu/tháng.

- Diện tích: 5x24m, công nhận 120m², sổ vuông vức đẹp, không lộ giới.
- Kết cấu: 5 tầng 9 phòng, hiện đang cho thuê làm văn phòng công ty 40 triệu /tháng, nhà đẹp, đường rộng xe hơi tận cửa. Có thể cải tạo thành 11 phòng khai thác cho thuê ...
Chdv xô viết nghệ tĩnh 7.8x20m 7 tầng 30 phòng hđt 165tr/th 55 tỷ
5
55 tỷ 153 m²
Nhà Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh 7.8x20m 7 tầng 30 phòng HĐT 165tr/th 55 tỷ.

Vị trí: Hẻm xe hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 17, Bình Thạnh cách mặt tiền vài bước chân, gần Hutech Nguyễn Gia Trí Ung Văn Khiêm.
Diện tích: 7.8 x 20m 153m².
Kết cấu: 6 tầng + lửng, 30 CHDV full nội thất, nhà mới 100%.
HĐ thuê khoán ~165 triệu/tháng (còn ~3 năm).
Khu vực sinh viên, văn phòng đông tỷ lệ lấp đầy cao.
Ưu điểm: Tài sản ...
23 về 19 tỷ dòng tiền 150tr/th, 1 hầm 6 tầng, p26 bình thạnh tin thật 100%
3
19 tỷ 119 m²
Nhà Riêng

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Hẻm Đinh Bộ Lĩnh, P26, Bình Thạnh.
- Diện Tích: 5,2x23.70 CN 119.25m².
- Kết Cấu: Hầm 6 Tầng.
- Gồm 25 Phòng CHDV.
- Thang máy + PCCC.
- Dòng tiền: 150tr/ tháng.
- Giá: 19 Tỷ. Thu về.
Hàng đầu tư  nhà nát 95tr/m2, bình quới thanh đa, p. 27, bình thạnh, kế da masterise thanh đa
6
255 tỷ 2675 m²
Nhà Riêng
5 3

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Hot deal đầu tư, chỉ 95tr/m² - Quỹ đất vàng xd cao tầng, kế bên dự án Masterise Thanh Đa, Bình Quới Thanh Đa, P. Bình Quới (Phường 27, Bình Thạnh cũ).

DT: 2675.5m² (ngang 57m x 49m) full thổ.
Hiện trạng: 1 nhà cấp 4 làm kho 200m còn lại đất trống.

Vị trí: (khu vực không qui hoạch) kế bên dự án Masterise Thanh Đa, Bình Quới Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Toạ lạc giữa trung tâm Sài Gòn, có 3 ...
Từ 0 tới 20 của 375

Xem quy hoạch tại Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà ngõ hẻm Quận Bình Thạnh giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà trong ngõ, hẻm, ngách tại Quận Bình Thạnh với diện tích nhỏ, giá rẻ hiện đang là loại hình ưa thích của các nhà đầu tư. Nhà ngõ, hẻm luôn có nhu cầu thực rất lớn, ngoài ra những ngôi nhà hẻm xe hơi luôn được các nhà đầu tư săn đón. Dưới đây là tóm tắc những ưu điểm về loại hình đầu tư batdongsan này.

 

  • Giá phải chăng: Nhà riêng trong ngõ - hẻm - ngách tại Quận Bình Thạnh có giá thành thấp hơn so với nhà phố mặt tiền đường.
  • Thanh khoản tốt, nhu cầu cao: Cùng với tốt độ đô thị hóa mạnh, dân cư ngày càng đông nên nhà riêng phù hợp với các hộ gia đình luôn được săn đón ngay cả khi thị trường bds ảm đạm.
  • Đầu tư an toàn, sinh lời tốt: Nhà trong ngõ, hẻm vừa có thể để ở, vừa có thể cho thuê trọ, mở quán ăn, tiệm tạp hóa nhỏ tại những ngõ, hẻm thông, ôtô vào được. Loại hình bds này có giá trị tăng theo thời gian, hiếm khi nào có chuyện giảm giá. Mua nhà nát tại Quận Bình Thạnh rồi sửa sang và bán lại đang là loại hình đầu tư mang lại lợi nhuận cao.
  • Môi trường sống tốt: Với không gian yên tĩnh, ít bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn xe cộ, khói bụi và tiện ích tương đối giống nhà mặt tiền. Nhà ngõ ngách tại Quận Bình Thạnh thích hợp là nơi ở hơn. Tinh thần hàng xóm láng giềng ở nhà trong ngõ hẻm cũng cao, thân thiện hơn.