Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhỉnh 7 tỷ nhà 3 tầng 4 x 18m hẻm xe hơi ngay ngã tư bốn xã
5
7.6 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4

P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Diện tích 4 x 18m, hoàn công đủ
Thiết kế 3 tầng, 4PN nhà đẹp vào ở ngay, xe hơi ngủ trong nhà
Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện
Vị trí đẹp, kể Lê Văn Quới, Hương Lộ 2, Tân Hòa Đông... giáp Tân Phú. (22E)
Sồ hồng riêng, mua bán công chứng ngay
Nhà hai mặt tiền giá tốt  hẻm 8m xe hơi tránh nhau  giáp tận phú  86m  3 tầng chỉ 8,6tỷ
3
8.6 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường 9A, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

NHÀ HAI MẶT TIỀN GIÁ TỐT - HẺM 8M XE HƠI TRÁNH NHAU - GIÁP TẬN PHÚ - 86M - 3 TẦNG -Chỉ 8,6TỶ - ĐANG CHO THUÊ 18 triệu tháng
Diện tích: 4 x 22
Đường SỐ 9A ,Bình Hưng Hòa A ,Bình Tân
Mô tả:+ Nhà 2 Mặt tiên đường rộng 7m xe tải tránh nhau, chủ chia ra làm 2 căn cho thuê 18tr/ năm 
Mỗi  căn gồm Phòng khách , bếp , 2 PN, 2 WC, sân thượng có ban công thoáng mát.
Vị trí đỉnh ngay công viên Kênh Nước ...
Gà đẻ trứng vàng, hương lộ 2, ngang lớn 8x18m, đúc 4 tầng dt 133m2, dòng tiền khủng giá 11.7 tỷ tl
12
11.7 tỷ 133 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Hương Lộ 2 - Ngang lớn 8m x 18m, nhà 4 tầng BTCT 132m², dòng tiền cho thuê khủng chỉ 11.7 tỷ (87tr/m²) còn thương lượng

Mô tả : chiengnhattan
- Mặt tiền kinh doanh đường nhựa 8m thông
- Ngang khủng 8m, CN 133m², diện tích sàn 400m2
- Kết cấu BTCT chắc chắn, 1 Trệt + 3 Lầu
+ Tầng 1 & 2 thông suốt tiện làm kho xưởng
+ Tầng 3 & 4 gồm 2PN mỗi tầng (4PN + 5WC)
- Phù hợp khách đầu tư khai thác ...
Lô góc kinh doan2 mặt hẻm xe hơi trung tâm bình tân chỉ 7.2 tỷ tl ô tô tránh nhau
3
7.3 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

LÔ GÓC 2 MẶT HẺM XE HƠI TRUNG TÂM BÌNH TÂN CHỈ 7.2 TỶ TL
Ô TÔ TRÁNH NHAU KINH DOANH NGÀY ĐÊM

#26840.3351426840.33xxx

Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân
Diện tích: 72m (4m x 18m)
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu
Công năng: 5 phòng ngủ 4 WC phòng khách bếp phòng thờ
Nhà xây kiên cố, hoàn công đầy đủ
Lô góc 2 mặt hẻm cực thoáng dễ kinh doanh
Nở hậu tài lộc
Hẻm xe hơi tránh nhau thông thoáng
Xe ...
Chính chủ gửi bán nhà bình trị đông 4 phòng trọ + nhà cho thuê 6tr, giá 6.6 tỷ
7
6.6 tỷ 124 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Tân Hòa Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ bán nhà Bình Trị Đông 4 phòng trọ + nhà cho thuê 6tr, giá 6.6 tỷ.
Chính chủ cần bán nhà tại Tân Hòa Đông, Bình Trị Đông, Bình Tân khu dân cư đông đúc, phù hợp đầu tư giữ tiền và khai thác dòng tiền ổn định.
Diện tích đất: 124.2m².
Diện tích sàn: 172.1m².
Kết cấu: Nhà riêng + dãy trọ.
Gồm:
4 phòng trọ (giá thuê 1.5 1.8 triệu/phòng).
Nhà chính đang cho thuê 6 triệu/tháng.
Tổng thu nhập: ~ ...
Ngay tên lửa, bình tân, 80m2, 2 tầng, đường 8m thông, giáp bà hom quận 6, 7ty590
5
7.59 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

Đường Tên Lửa, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Nhà nằm ngay khu phân lô dân trí cao Tên Lửa, đường nhựa trước nhà rộng 8m thông thoáng, xe tải tránh nhau.

Giáp Bà Hom , thuận tiện di chuyển về quận 6. Khu an ninh, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, spa, phòng mạch

Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, bê tông kiên cố. Phòng khách rộng, bếp thoáng, 1PN master + 2PN nhỏ. Có thể bố trí thêm phòng ngủ trệt nếu cần.

Diện tích: 4m x 20m ( ...
Nhà đường số 8, bhh ,bình tân 104m2 chỉ 8,89 tỷ  hxt thông
3
8.89 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Số 8, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Nhà đường số 8, BHH ,Bình Tân -104m²- Chỉ 8,89 tỷ - HXT thông
Diện tích: 4 x 26
Kết cấu 5 tầng BTCT, thang máy, gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 6PN, 6WC, phòng thờ, sân thượng, có thể cải tạo 15-16 phòng cho thuê cao
Hẻm xe tải tận nhà, ô tô ngủ trong nhà, khu dân trí, an ninh- Cách mặt tiền 100m, cách siêu thị Aeon Tân Phú chỉ 500m, trường học các cấp kế bên, tiện ích đầy đủ
Sổ vuông đẹp, ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường bình thành, 80m24x20mbình tân chỉ 5,99 tỷ bl
6
5.99 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG BÌNH THÀNH, 80m²-4x20m-BÌNH TÂN CHỈ 5,99 Tỉ
Diện tích: 4m x 20m (tổng 80m) Không gian rộng rãi, thoáng đãng.
Kết cấu: 2 tầng kiên cố 3PN - 2WCThiết kế BTCT, tối ưu công năng sử dụng.
Vị trí: Mặt tiền đường lớn Khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề. Ngay Công viên Trái tim  
Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị, trung tâm thương mại, ...
100m chỉ hơn 60tr/m2  hẻm xe tải 8m đường tây lân  sân để g63 kinh doanh cực đỉnh
6
6.2 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tây Lân, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Hẻm xe tải 8m ngang 4m dài 25m chỉ hơn 60tr/m² vừa ở vừa kinh doanh đỉnh.

Nhà ngay trục Hương Lộ 2 nối dài khu dân cư sầm uất, cực hợp mở showroom, spa, văn phòng, kho hàng hoặc ở kết hợp kinh doanh.

Diện tích đẹp: 4m x 25m công nhận đủ.
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu.
Công năng: 2PN + phòng thờ, 2WC, có thể cải tạo thêm phòng.
Sân siêu rộng, để được nhiều xe hơi, g63 quay đầu thoải mái.
Hẻm ...
Kẹt tiền bán gấp nhà hxh bình trị đông, 72m2, 4 tầng btct, gần khu tên lửa, aeon mall, hẻm rộng 6m.
11
6.1 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Bình Trị Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng 4PN + 3WC/PT + bếp tại Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh. Với diện tích 72m² căn nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh... Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê.

Điểm nổi bật:
- 4 phòng ngủ + 3 phòng tắm
- Nội thất đầy đủ
- Ngõ vào rộng rãi, ...
Bán gấp nhà riêng 90m2, 14,5 tỷ tại đường số 24, phường bình trị đông b, quận bình tân
13
14.5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Số 24, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

BÁN NHÀ KDC TÊN LỬA VỊ TRÍ ĐẸP, NHÀ MỚI CAO CẤP

Nhà nằm trên đường số 24, khu dân cư Tên Lửa khu vực an ninh, dân trí cao, cực kỳ đáng sống.

Thông tin chi tiết:
Hướng: Đông
Diện tích: 4,5m x 20m
Kết cấu: 3,5 lầu , xây dựng kiên cố
Trang bị thang máy 450kg tiện lợi
Nội thất mới, cao cấp vào ở ngay

Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần công viên thoáng mát
Gần trường học ...
Cần bán gấp căn nhà góc hẻm 191 hồ học lam phường an lạc quan bình tân dt 8 x11.2m
3
7.2 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cần bán gấp căn nhà góc hẻm 191 hồ học lam phường an lạc quan bình tân DT 8 x11.2m nhà 1 lầu cao ráo gồm 4 phòng ngủ 3 tollet hẻm trước và bên hong điều 7 m ôtô ra vào nhà thoải mái. Chỉ cách hồ học lam 100m.nay chủ không có nhu sử dụng nên cần sang lại với giá 7.2 tỷ còn thương lượng nhẹ ai có nhu cầu xin vui lòng liên hệ hoặc gặp Thạch
Bà hom nối dài nhà 2 tầng 5.5 x 25m xe hơi vi vu dòng tiền 17tr/tháng nhỉnh 7 tỷ
3
7.4 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
11 11

P.Tân Tạo A, Q.Bình Tân, HCM

Diện tích 5.5 x 25m hoàn công đủ
Thiết kế 2 tầng 11 phòng ngủ, cho thuê 10 phòng dòng tiền 17 triệu / tháng, thích hợp mua vừa ở vừa giữ tiền.
Vị trí 5 phút qua Aeon Bình Tân, gần BX miền Tây, giáp quận 6.
Sổ hồng riêng, công chứng mua bán nhanh. (35E)
Nhỉnh 5 tỷ  ngay khu tên lửa  ngang khủng 7,2 x 13m  nhà 2 tầng  đường 4m thông
6
5.98 tỷ 93 m²
Nhà Riêng
3 2

P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Diện tích 7,2 x 13m Hoàn công đủ, nhà mới ở ngay.
Thiết kế 2 tầng phòng khách phòng ngủ cực rộng, có sân để xe.
Vài phút đến Aeon mail Bình Tân, Tiện ích đầy đủ gần trường học, siêu thị, trung tâm Thương Mại, sát An Dương Vương, Bà Hom, Kinh dương Vương... Giáp Quận 6..
Sổ hồng riêng, mua bán công chứng ngay (43E).
Cần bán nhà đường số kdc nam hùng vương, an lạc, bình tân  đối diện công viên nhỏ, thoáng mát
9
7.8 tỷ 76 m²
Nhà Riêng

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cần bán nhà đường số KDC Nam Hùng Vương, An Lạc, Bình Tân
Giá bán : 7,8 tỷ TL
Diện tích : 4m*19m
Nhà 1 trệt 2 lầu bê tông cốt thép
Hướng: Bắc
Vị trí: Đối diện công viên nhỏ, thoáng mát, tiện ích đầy đủ
Pháp lý: Nhà hoàn công rồi
Tiện ích: Nằm trong khu dân cư Nam Hùng Vương, hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao. Gần chợ và trường học các cấp
Bán gấp nhà riêng 4pn, 3wc tại bùi tư toàn, an lạc, bình tân, giá siêu hời 6,850 tỷ
6
6.85 tỷ 76 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Bùi Tư Toàn, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Nhà riêng tại Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, với diện tích 76,5 m², thiết kế 3 tầng.

- 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt cho cả gia đình.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần công viên chung cư Lý Chiêu Hoàng và công viên Vành Đai Phường 10, lý tưởng cho hoạt động thể dục thể thao.
+ Hệ thống siêu thị Mẹ và Bé Con Cưng, Bách Hóa Xanh gần đó, thuận tiện cho việc ...
Cần bán gấp 264m2  hẻm 10m đường lê đình cẩn, q. bình tân  giá chỉ 53tr/m2
3
14 tỷ 264 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Cần bán gấp nhà cấp 4 đường Lê Đình Cẩn, P. Tân Tạo, Quận Bình Tân.
- DT: 9m x 30m (CN: 264m²).
- Hiện trạng nhà cấp 4 tiện xây mới.
Khu vực rất thích hợp xây biệt thự nghĩ dưỡng, căn hộ cho thuê giá trị cao.
Giá bán chỉ 14 tỷ TL.
Liên hệ: - Nhà Phố Phú Lộc.
Bán nhà 2 tầng ngay kinh dương vương  kdc lý chiêu hoàng, đường nhựa 10m, dt 4mx18m, chỉ 6.3 tỷ.
9
6.3 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà 2 tầng ngay Kinh Dương Vương - KDC Lý Chiêu Hoàng, đường nhựa 10m, dt: 4mx18m, chỉ 6.3 tỷ.

- Vị trí: Nhà nằm trong khu dân cư Lý Chiêu Hoàng, sát Kinh Dương Vương, Bến Xe Miền Tây.
- DT: 4 x 18m.
- Kết cấu: Trệt + Lầu (3 phòng ngủ, có 1 phòng ngủ dưới trệt).
- Đường trước nhà 10m thông, xe hơi tránh nhau thoải mái.
- Khu dân cư an ninh, cây xanh mát mẻ, hàng xóm thân thiện.
- Pháp ...
Bán nhà hẻm đường lê trọng tấn, p.bình hưng hòa , 4x19m nhà cấp 4, giá 5,8 tỷ
3
5.8 tỷ 76 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

bán nhà riêng hẻm ô tô 4 chỗ tại Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Hồ Chí Minh (Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 76m², giá chỉ 5,8 tỷ Pháp lý đầy đủ, phong thủy ổn. Không cần phải lo lắng về giấy tờ hay vấn đề pháp lý, rất an tâm.

Liên hệ ngay để xem nhà và biết thêm chi tiết!
Ngay khu tên lửa nhà 2 tầng 4 x 24m đường nhựa 7m nhỉnh 8 tỷ
4
8.3 tỷ 96 m²
Nhà Riêng

P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Diện tích 4 x 24m hoàn công đủ