Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà hẻm xe hơi đường lê trọng tấn dt 4x20 đúc 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng bán 9,9 tỷ
17
9.9 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi đường lê trọng tấn, phường bình hưng hòa
DT 4x20 hiện trạng đúc 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng
Pháp lý sổ hồng đầy đủ
giá bán 9,9 tỷ
LH Hiểu
Nhà 3 tấm đúc  đường 6m phạm đăng giảng  ngay trường thcs nguyễn trải  dt 93m2 ngang 6m nở hậu
7
7.2 tỷ 93 m²
Nhà Riêng

Đường Phạm Đăng Giảng, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Vị trí: Ngay khu công nghiệp Tân Bình mở rộng, Đường Phạm Đăng Giảng
Diện tích: 93m², mặt tiền rộng gần 6m, nở hậu tài lộc.
Kết cấu:
Nhà 3 tầng kiên cố (trệt lầu sân thượng). Nhà gồm căn mặt tiền và 4 phòng cho thuê, dòng tiền gần 24 triệu (căn mặt tiền 9 triệu, 4 phòng cho thuê có lối đi riêng thu nhập 15 triệu).
Phù hợp vừa ở gia đình vừa ở và cho thuê có thu nhập.
Sản phẩm hiếm trong khu ...
Chỉ 4.xtỷ sở hữu nhà 78m2 hẻm 5m giáp aeon tân phú kề chung cư gia phú
6
4.86 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Số 3, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Nhà vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, an ninh, hẻm rộng 5m thông thoáng.
Ngay Kênh Tham Lương, sát chung cư Gia Phú, di chuyển nhanh Lê Trọng Tấn, Bờ Bao Tân Thắng, Aeon Mall Tân Phú chỉ vài phút.

Diện tích: 78m², tặng thêm 5m sân riêng cực thoáng.

Kết cấu: 2 tầng; Công năng: 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, WC đầy đủ.

Có thể cải tạo thành 5 phòng ngủ phù hợp gia đình đông người hoặc cho ...
Chdv  tân kỳ tân quý  lợi nhuận 9,8%/năm  210tr/tháng  2 mặt hẻm  giá 28ty500 tl
10
28.5 tỷ 225 m²
Nhà Riêng
43 43

Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

- Địa chỉ: Tân Kỳ Tân Quý, Quận Bình Tân (cũ).
- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu sân thượng.
- Diện tích: 15x15m² thổ cư (DTSD 734,4m²).
- 43 Phòng nội thất gồm: giường, tủ áo, máy lạnh, tủ bếp, (diện tích trung bình 15m²).
- Chiều cao các tầng 3,6m.
- Tiện ích có sẵn gồm: 4 máy giặt, 5 máy lọc nước (sử dụng chung), thang máy tải 450kg, khóa cổng vân tay, sân đỗ xe.
- Dòng tiền: 210tr/tháng chưa tính phí ...
Mặt tiền kd đs16 bhh bình tân  gần aeon mall  dt 90m2 (5x18m) 3 tầng btct  shr 6,9 tỷ
8
6.9 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Số 16, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Mặt tiền KD ĐS16 BHH Bình Tân - gần Aeon Mall.
- DT: Ngang 5m dài 18m, 3 tầng BTCT - SHR nở hậu tài lộc hoàn công đủ.
- Chỉ 6,9 tỷ.
- Nhà mặt tiền ngay cầu bưng Lê Trọng Tấn, giáp Tân Phú, sát bên Aeonmall Tân Phú + nhà mới đúc BTCT 3 tầng, sân thượng đầy đủ công năng gồm 4 phòng ngủ, 3 WC, ban công, bếp, phòng khách.
LH A Doanh miễn trung gian.
Hkdc ký điện tử giá mới chỉ 7.3 tỷ phạm đăng giảng, bình hưng hòa,
4
7.3 tỷ 93 m²
Nhà Riêng

Đường Phạm Đăng Giản, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

HKDC KÝ ĐIỆN TỬ GIÁ MỚI CHỈ 7.3 TỶ
Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
Ngay KCN Tân Bình mở rộng vừa ở vừa khai thác dòng tiền cực tốt.
DT lớn 93m ngang gần 6m nở hậu tài lộc
Kết cấu 3 tầng kiên cố, gồm:
Căn mặt tiền cho thuê 9 triệu/tháng
4 phòng cho thuê lối đi riêng thu 15 triệu/tháng
Tổng dòng tiền gần 24 triệu/tháng ổn định.
Phù hợp:
Gia đình ở kết hợp cho thuê
Khai thác ...
Hàng ngộp! diện tích khủng, gần aeon tân phú  hẻm xe hơi, ngang 4.3x29m, c4, chỉ 7 tỷ hơn
4
7.9 tỷ 118 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Hàng ngộp! Diện tích khủng, gần Aeon Tân Phú - hẻm xe hơi, ngang 4.3x29m, c4, chỉ 7 tỷ hơn.

Bán nhà 1 sẹc đường Tân Kỳ Tân Quý, DT 118m², ngang 4.3 x 29m, phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân.

Vị trí: Mặt tiền hẻm 688 Tân Kỳ Tân Quý, sát Aeon Tân Phú, gần Trường Chinh Tân Bình... Hẻm xe hơi thông, kinh doanh sầm uất, đa ngành nghề.
Hiện trạng nhà cấp 4, thích hợp xây mới Building văn phòng, cửa hàng ...
Nhà diện tích lớn 72m2 3pn  ngang 5m 5.xt ngay aeon tân phú
3
5.6 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Số 4, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

NHÀ DIỆN TÍCH LỚN 72M2 -3PN - NGANG 5M -5.XT -NGAY AEON TÂN PHÚ -0917**514**739 HIÊN
Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3PN, 2WC, nhà mới dọn vào ở ngay
Vị trí hẻm xe hơi, gần chợ, trường học, Aeon Mall Tân Phú, tiện ích đầy đủ.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Bán dãy nhà phố liền kề 818 lê trọng tấn. (4m*20m  9tỷ400), đường nhựa 12m, 2 oto tránh nhau
20
9.4 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
5 7

Đường Lê Trọng Tấn, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

- Thông tin chính xác 100% - nói không với tin ảo - mua bán trực tiếp chính chủ.

+ Dãy nhà phố đẹp đường Lê Trọng Tấn, phường Bình Hưng Hòa, TPHCM. Giá: 9tỷ400/1 căn. Nguyên dãy 8 căn, đã bán 3 căn còn 5 căn.
+ Nhà xây mới trên khuôn đất có Diện tích 4m x 20m ~ 80 m² đất full thổ cư.
+ Đặc Biệt: Chủ nhà Tặng Toàn Bộ Gói Nội Thất Cao Cấp (thang máy 450kg, tivi 75 inch, phòng xông hơi, tủ lạnh 4 ...