Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 3 tầng kiên cố 5 phòng ngủ full công năng sẵn về ở diện tích thực tế sử dụng 80m
8
7.85 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Nguyễn Văn Linh, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ 5 PHÒNG NGỦ FULL CÔNG NĂNG SẴN VỀ Ở

Diện tích sổ 75m thực tế sử dụng khoảng 80m
Mặt tiền rộng 6m nhà vuông vắn dễ bố trí
Kết cấu BTCT chắc chắn, móng cọc ép, có thể cải tạo thêm tầng thoải mái
Hướng Nam mát mẻ quanh năm

Công năng sử dụng:
Tầng 1: sân để xe, bếp, phòng ngủ, WC
Tầng 2: 3 phòng ngủ, 2 ban công, WC
Tầng 3: phòng thờ, phòng giặt, phòng ngủ, ban công ...
Nhà mặt ngõ, kinh doanh, 73m2 lô góc 2 mặt thoáng ô tô thông 7.5 tỷ yên viênxã phù đổng
9
7.5 tỷ 73 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Hà Huy Tập, X.Phù Đổng, H.Gia Lâm, HN

Diện tích: 73.3m²
Mặt tiền: 3.6m nở hậu 4.8m (rất lộc)
Kết cấu: Nhà 2 tầng BTCT, móng lên 5 tầng
Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn
Ngõ rộng, ô tô thông kinh doanh tốt
Tiềm năng & vị trí:
Thông ra đường 25m đang mở
Kết nối nhanh Đặng Công Chất
Gần tuyến Metro Vin Cổ Loa Ninh Hiệp sân bay Gia Bình Quảng Ninh
Giao thông liên tỉnh thuận tiện, dư địa tăng giá cực lớn
Tiện ích xung ...
Chỉ 103tr/m2 sở hữu nhà phố an đào c trâu quỳ, cạnh kđt vinhomes, dt 85m2, mặt tiền 4,5m, giá 8,7tỷ
3
8.7 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường An Đào C, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Vị trí nhà cực đẹp, cạnh KĐT Vinhomes Ocean Park, hạ tầng đồng bộ, hưởng nhiều tiện ích của Vinhomes, dân cư đông đúc, xây nhà cho thuê rất phù hợp.
+ Nhà hiện xây cấp 4 cho thuê 1 tháng 6tr.
+ Ngõ trước nhà rộng thoáng, an ninh tốt. Cách 30m ra mặt ô tô tránh.
+ Sổ đỏ vuông vắn, giao dịch ngay.
+ Giá bán 8,7 tỷ.
+ Qúy khách quan tâm xin liên hệ xem thực tế!
Tiềm năng x2 tài sản  chỉ 6x triệu/m2 cực phẩm ỷ lan 115m2 ngõ ô tô  chỉ hơn 7 tỷ trọn tiện ích
6
7.9 tỷ 115 m²
Nhà Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Cơ hội hiếm có để sở hữu 115m² đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ với mức giá "ngỡ ngàng" chỉ 8 tỷ đồng.

Tại sao nên chốt ngay?

Vị trí vàng: Ngay sát mặt phố Ỷ Lan, giao thông kết nối cực đỉnh. Tiềm năng tăng giá cực mạnh khi hạ tầng khu vực đang thay đổi từng ngày.

Tiện ích tận cửa: Vài bước chân ra sân bóng, nhà văn hóa, trường học và chợ dân sinh. Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh hay cho thuê ...
Bán nhà 4 tầng yên viên phù đổng 76.5m2 mặt ngõ tothông ô tô tránhhàng xóm thân thiện  9.65 tỷ
14
9.65 tỷ 76 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hà Huy Tập, X.Phù Đổng, H.Gia Lâm, HN

Cơ hội sở hữu nhà đẹp tại Yên Viên xã Phù Đổng Gia Lâm, mặt ngõ to ô tô tránh, ngõ thông, gần đường 30m đang thi công, giao thông cực thuận tiện, tiềm năng tăng giá mạnh.
Nhà 4 tầng dân xây chắc chắn, kiên cố, DIỆN TÍCH 76.5M2, MẶT TIỀN 5.1 x 15m