Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy diện tích 30 đến 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cầu giấy 40m x 7 tầng  thang máy  2 thoáng  ngõ to nông gần phố  tiện ích
4
12.7 tỷ 39 m²
Nhà Riêng
4 5

P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

CẦU GIẤY 40M X 7 TẦNG - THANG MÁY - 2 THOÁNG - NGÕ NÔNG GẦN PHỐ

+ Vị trí siêu đẹp, ngõ to thoáng thông các ngã, ba gác tránh, cách đường ô tô chỉ 20m, 50m ra mặt phố Cầu Giấy.

+ Vị trí trung tâm xung quanh đầy đủ tiện ích. Dân cư đông đúc, vài bước ra ngõ 79 kinh doanh tấp nập.

DT 40m x 7 tầng thang máy
Thiết kế:
- T1: Phòng khách, bếp, để xe, vệ sinh.
- T2,3,4,5,: Mỗi tầng 1 phòng, vệ ...
Bán nhà đường nguyễn văn huyên cầu giấy dt4mx5 tầng, dân xây chắc chắn, đủ công năng, giá 12tỷ
4
12 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
8 4

Đường Nguyễn Văn Huyên, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN HUYÊN-CẦU GIẤY
- DT 40m 5T, dân xây chắc chắn, đầy đủ công năng sử dụng
- Vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn
Gần Đại học Thủ đô, gần mặt phố Nguyễn Khánh Toàn, ngõ thông kinh doanh
- DT 40m thiết kế 5 tầng hiện đại, dân xây chắc chắn, đầy đủ công năng sử dụng.
- Sổ đỏ chính chủ,giao dịch ngay
- Giá: 12tỷ
LH để xem nhà và TLCC
Chính chủ gửi bán nhà mới 6 tầng thang máy ở ngay  3 bước ra mặt phố lê văn lương
6
14 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
5

Đường Lê Văn Lương, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Nhà phù hợp cho hộ gia đình về ở ngay . Ngõ oto rộng thoáng , có thang máy tiện lợi cho đi lại , lên xuống . Có người già rất phù hợp .

Thiết kế 6 tầng . Tầng 1 khách và bếp . Tầng 2-5 : Ngủ master . Tầng 6 thờ và sân phơi .

Sổ đỏ chính chủ
Bán nhà quan hoa 41m2 5 tầng 10.8 tỷ ô tô tránh, kinh doanh đỉnh, trung tâm cầu giấy
6
10.8 tỷ 43 m²
Nhà Riêng
6

P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

hủ nhà là cán bộ về hưu cần bán căn nhà tâm huyết để chuyển về ở cùng con cháu. Nhà xây cực chắc chắn, thiết kế hiện đại, mỗi tầng 2 phòng cực kỳ tối ưu công năng sử dụng.

Nhà nằm vị trí vàng trung tâm quận Cầu Giấy, ngõ thông sang Nguyễn Khánh Toàn và Nguyễn Văn Huyên, ô tô ra vào thuận tiện, phù hợp mở văn phòng công ty, shop online, spa hoặc cho thuê giữ dòng tiền.

Xung quanh tiện ích bạt ...
Chính chủ bán nhà mặt ngõ sầm uất 165 dương quảng hàm 50m2 x 5t đường 2 ôtô tránh nhau
8
15 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Dương Quảng Hàm, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ bán nhà ngõ 165 Dương Quảng hàm có diện tích 50m² x 5 tầng, mặt tiền 4,5m hướng Đông Bắc, đường trước nhà 3 ô tô tránh nhau thoải mái, Khu vực dân trí cao, sầm uất giao thông thuận tiện nên rất thuận tiện mở cửa hàng kinh doanh, làm cty, VP.
Nhà được thiết kế hiện đại, tối đa công năng sử dụng.
Tầng 1: Phòng khách, bếp và để xe.
Tầng 2 - 3 - 4: Mỗi tầng có 02 phòng ngủ rộng + vệ ...
Bán nhà đẹp thang máy, nguyễn khánh toàn, dương quảng hàm, dt 45m x6tầng giá 9.8 tỷ
5
9.8 tỷ 45 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà mơi ĐẸP THANG MÁY,gần phố Nguyễn Khánh Toàn, Dương Quảng Hàm, Nguyễn Văn Huyên

Dt 45m x6Tầng, sổ đỏ vuông đẹp chính chủ
giá 9.8 tỷ

Nhà Trung tâm Quận Cầu Giấy, Gần trường Cấp 1,2,3 Cầu Giấy, gần nhiều trường Đại Học danh tiếng như ĐHSP, ĐHQGHN, Học Viện Báo Chí ...

Liên hệ em Dịu xem nhà trực tiếp
🌟 BÁN NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM –  6 TẦNG  – THANG MÁY – TRUNG TÂM GẦN Ô TÔ🌟
4
9.3 tỷ 42 m²
Nhà Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM – 42Mx6 TẦNG – THANG MÁY – TRUNG TÂM CẦU GIẤY SÁT MẶT ĐƯỜNG LỚN Ô TÔ TRÁNH - CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở
✨ Nhà mới tinh, mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại – full thang máy, ở ngay siêu sướng.
✨ Vị trí vàng: ngõ gần ô tô, kết nối nhanh Nguyễn Khánh Toàn, Nguyễn Văn Huyên, Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy, Xuân Thuỷ, Quan Hoa, Nguyễn Khang, Láng, Bưởi, ...
✨ Bao quanh là tiện ích ngập ...
💝 CẦU GIẤY - LÔ GÓC- SỔ VUÔNG - 5 TẦNG - NHÀ MỚI  - HƠN 11 TỶ - NÓI KHÔNG VỚI LỖI PHONG THỦY
4
11 tỷ 50 m²
Nhà Riêng

Đường Cầu Giấy, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

💝 CẦU GIẤY - LÔ GÓC- SỔ VUÔNG - 5 TẦNG - NHÀ MỚI - HƠN 11 TỶ - NÓI KHÔNG VỚI LỖI PHONG THỦY

💚 Ngõ thoáng rộng - Dân trí cao - An ninh yên tĩnh - Gần chợ Cầu Giấy
💚 Nhà đẹp dân xây - Khung móng chắc chắn - Thiết kế tinh tế 50m2
💚 Sổ đỏ vuông vắn - Giao dịch chính chủ

☎️ Tuấn ANh - 09822107940982210xxx
Bán nhà 36m2x5 tầng ngõ 68 cầu giấy, lô góc, cách ôtô 30m. giá 8.2 tỷ.  0982 851 ***
6
8.2 tỷ 36 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Cầu Giấy, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Chủ nhà cần bán căn nhà đẹp ngõ 68 Cầu Giấy, chỉ vài bước ra ô tô.
Diện tích: 36m2x5 tầng, thiết kế hiện đại
Tầng 1: phòng khách, bếp
Tầng 2,3,4: mỗi tầng 1 phòng ngủ, 1 wc
Tầng 5: phòng thờ, sân phơi
Ngõ trước nhà rộng, thoáng, xe ba gác và được, thông ra Quan Hoa, Nguyễn Khánh Toàn, Dương Quảng Hàm.
Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay
Giá bán: 8.2 tỷ có thỏa thuận
Liên hệ xem nhà trực tiếp: Ms. ...
Bán nhà nguyễn khánh toàn, cầu giấy, 46m2, 9 tỷ 5, thang máy, mặt tiền 6m, 88m ra công viên
4
9.5 tỷ 46 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, 46m², 9 tỷ 5, thang máy, mặt tiền 6m, hồ điều hòa, nhà mới đẹp mê hồn, thể dục công viên Nghĩa Đô, cho chim ăn sướng lắm.

Xin cảm ơn quý khách, với nguồn nhà phong phú hàng 1000 căn nhà Hà nội phố, sẽ rất nhanh chóng tìm được căn nhà ưng ý cho quý khách, làm ơn liên hệ zalo Mr Thông Nhà đẹp Hà Nội, (24/24).

* Ba bước ra công viên Thủ Lệ, công viên Nghĩa Đô, ...
Bán phân lô cầu giấy, gần nguyễn khánh toàn, 50m 6t, thang máy, ôtô vào nhà, 2 mặt ngõ,ở cực sướng
4
21.9 tỷ 50 m²
Nhà Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Thu Hà (12 tin đăng)
Chính chủ bán nhà phân lô Trung tâm Cầu Giấy, gần Nguyễn Khánh Toàn, 50m x 6 tầng thang máy, 2 mặt ngõ thông, ở và kinh doanh đỉnh.

- Vị trí cực đẹp trung tâm quận Cầu Giấy, vài bước ra trục Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - kết nối Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy cực thuận tiện.

- Đường trước nhà rộng thoáng. Ngõ thông thẳng tắp, ô tô vào tận nhà, khu phân lô dân trí cao, hàng xóm văn minh, an ninh ...
Rất cần bán nhà 5 tầng quận cầu giấy, ngõ 3 nguyễn khánh toàn dt 40m2, giá 11.9 tỷ ôtô, kinh doanh
5
11.9 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

RẤT CẦN BÁN NHÀ 5 TẦNG QUẬN CẦU GIẤY, NGÕ 3 NGUYỄN KHÁNH TOÀN DT 40M2, GIÁ 11.9 TỶ ÔTÔ, KINH DOANH, NGÕ THÔNG TỨ TUNG SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, 5 NGỦ Ở HAY CHO THUÊ ĐỀU OK.

- Vị trí đẹp gần chợ Quan Hoa, ngõ thông các ngả giao thông đi lại thuận tiện.
+ Ôtô 4 chỗ vào vào, kinh doanh tạp hóa, làm tóc, oline.
+ Thiết kế hiện đại thoáng trước sau.
- Tầng 1 để xe + bếp.
- Tầng 2 phòng khách rộng.
- Tầng 3,4 ...
Bán nhà cầu giấy 7 tầng thang máy ngõ thông kinh doanh chỉ hơn 11 tỷ
3
11.5 tỷ 38 m²
Nhà Riêng

Đường Cầu Giấy, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Cầu Giấy thang máy 7 tầng nhà đẹp ở ngay.

Diện tích 38m² xây 7 tầng hiện đại, thang máy chạy vù vù.
Thiết kế tối ưu công năng vừa ở sướng vừa làm văn phòng, kinh doanh online cực hợp.
Nội thất đẹp, khách mua chỉ việc xách vali về ở.
Ngõ thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh tốt.

Vị trí trung tâm quận Cầu Giấy kết nối cực thuận tiện.
Gần nhiều trường đại học lớn.
Gần trung tâm thương mại, siêu ...
12 tỷ chính chủ bán nhà nguyễn khánh toàn cầu giấydt40mx5t,mt3.8m ngõ thông kinh doanh ô tô vào nhà
9
12 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

TRUNG TÂM CẦU GIẤY - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - NHÀ ĐẸP - FULL NỘI THẤT -6 PHÒNG NGỦ - NGÕ THÔNG Ô TÔ - KINH DOANH - SÁT PHỐ

Diện tích : 40M x 5 tầng, Mt 3.8M

Giá : 12 Tỷ

- Vị trí đẹp, ngõ thông thoáng, ôtô đỗ cửa, bãi ôtô gửi ngày đêm ngay đầu ngõ, kinh doanh nhỏ.
- Ngõ thông qua phố Nguyễn Khánh Toàn, Nguyễn Văn Huyên khu vực tập trung nhiều Trường Đại Học Lớn, Văn Phòng, chợ, trung tâm thương ...
Bán nhà số 20 ngõ đường quan hoa. cầu giấy.. diện tích 37 m2 x 5 tầng giá bán gấp còn 12,8 tỷ
16
12.8 tỷ 37 m²
Nhà Riêng
5

Đường Quan Hoa, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ bán nhà số 20 ngõ Đường Quan Hoa. CẦU GIẤY..
Giá Bán Gấp Còn 12,8 tỷ. Diện Tích 37m² . mặt tiền 4m . Nhà xây 5 tầng đẹp cách phố Quan Hoa 30m, nhà đẹp vào ở ngay, gần chợ, công viên Thủ Lệ, siêu thị, trường học.vị trí kinh doanh cho thuê đều tốt, nhà full nội thất
Liên hệ Em Thụy SDT ..
Zalo ...
Chỉ 217tr/m2 sở hữu sổ đỏ cầu giấy, 45m2*6 tầng, mt 4m, 10m ô tô tránh, nhà đẹp vào ở luôn!
10
9.8 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Cầu Giấy, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ cần bán nhà ngõ 68 Cầu Giấy, Hà Nội.

- DT: 45m²*6 tầng, MT 4m, giá 9.8 tỷ (có TL).

- Vị trí ngõ 68 Cầu Giấy thông thoáng, rộng rãi, 100m ra đường chính, kết nối trực tiếp đến các tuyến phố lớn như: Đường Láng, Nguyễn Khánh Toàn, Xuân Thủy, Dương Quảng Hàm,...

- Thiết kế: 6 tầng, nhà mới đẹp long lanh, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng mát, full nội thất:
T1: PK + WC.
T2: Bếp + ...
+ Chính chủ cần bán nhà cầu giấy gàn ô tô, ngõ trước nhà rộng gần 4m, vừa ở vừa kinh doanh cho thuê được.

+ Tọa lạc tại vị trí đắc địa trung tâm phường cầu giấy, khu vực sầm uất dân trí cao, tiện ích xung quanh nhà bạt ngàn không thiếu thứ gì.

- Gần công viên Thủ Lệ.

- Gần chợ, trường học cấp 1, 2, 3.

- Bán kính 1.5km 3 trường đại học lớn: Đại học quốc gia, đại học Sư phạm, Học viện Báo chí ...
Nhà riêng phố hoa bằng  cầu giấy  35m2  5 tầng  4pn  4wc  tài chỉnh 7 tỷ
3
Thỏa thuận 35 m²
Nhà Riêng

Đường Hoa Bằng, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Oanh (15 tin đăng)
Bán nhà riêng tại phố Hoa Bằng, khu vực dân cư hiện hữu, đã xây 5 tầng x 35m², 4PN, 4WC,

- Khu vực này nằm tại trung tâm Quận Cầu Giấy
- Gần chợ dân sinh, xung quanh có nhiều siêu thị
- Tiện ích rất nhiều: trường học, bệnh viện, chăm sóc sức khỏe, sắc đẹp Gym, Spa, các tiện tích khác
- Thuận tiện kết nối sang các tuyến đường lớn: Trung Kính, Yên Hòa, Trần Duy Hưng, Lê Văn Lương, cầu Thăng Long, ...
Bán nhà nguyễn khánh toàn cầu giấy 40m5 tầng dân xây, oto đỗ cửa,chỉ 12tỷ