Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Bình Dương giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
8622 bán nhà kdc dĩ an, tp. hồ chí minh  kdc gần chiêu liêu  1t2l  4pn  sổ hoàn công  5,6 tỷ
20
5.6 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Kính Nổi, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC gần Chợ Thông Dụng, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An

Vị trí đẹp ngay khu dân cư hiện hữu, cách Chợ Thông Dụng chỉ 100m, thuận tiện kinh doanh nhỏ, ở gia đình hoặc đầu tư cho thuê.

- Cách ngã tư 550 khoảng 1km
- Cách đường ĐT743 chỉ 300m
- Đường rộng 13m, vỉa hè 3m, thông 2 đầu xe ô tô tránh nhau thoải mái

I. Thông tin chi tiết

- Diện tích: 60m thổ cư 100% (4x15m)
- Sổ hoàn ...
Bán nhà đẹp xuất sắc tại nguyễn tri phương, 5,7 tỷ, 100m2, 3 tầng
6
5.7 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Tri Phương, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Nhà ở Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Dĩ An, Hồ Chí Minh - Thành phố Dĩ An, Bình Dương cũ, với diện tích 100m², 3 tầng, mặt tiền 5.1m. Giá cực sốc chỉ 5,7 tỷ.
Pháp lý đầy đủ,
Sổ hồng riêng sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:
- Siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng
- Siêu thị Bách Hóa Xanh
- Trường Tiếng Trung Kim Oanh - Dĩ An

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết với Trần Nguyên Dũng qua số .
Nhà xây mới đẹp nhất khu , nhà nở hậu, full tặng nội thất, trang thiết bị điện tử
19
5.5 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường ĐT 743, P.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An, BD

Bán nhà 1 trệt 2 lầu đúc đổ 3 tấm, đã hoàn công, nằm gần KCN Visip 1, P. An Phú - TPHCM.
Diện tích : 66,6m² ( 5,3x13m ) ,nở hậu 5,7m. Đường nhựa 12m, điện âm , nước máy.
Thiết kế : 1 trệt 2 lầu, đúc 3 tấm kiên cố gồm : Phòng khách , phòng bếp rộng, 4 phòng ngủ , phòng thờ, sân thượng m, 5wc
Vị trí: Gằn ngã 4 Miếu Ông Cù 100m, Cách KCN Visip 1km, tiện ích đầy đủ.
Nhà tặng full nội thất, và trang ...
Hàng đẹp khu vip bcons dĩ an  3 tầng 101m2 ngang 5 m chỉ 7 tỷ
7
7 tỷ 101 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thống Nhất, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Nhà phố 3 tầng khu VIP Bcons Dĩ An ngang 5 m cực đẹp chỉ 7 tỷ

Diện tích 101m (5 x 20) sổ vuông đẹp
Chủ xây ở cực kì kiên cố - 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh
Có phòng thờ, ban công, khu phơi đồ .
Khu dân trí cao, an ninh ,hạ tầng hoàn thiện đầy đủ tiện ích .

Vị trí đẹp ,thích hợp ở lâu dài, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.
Kẹt tiền bán nhà + 6 phòng trọ 120m2 ngay chợ lái thiêu
5
3.28 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
8 8

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: MR Tuan (71 tin đăng)
Chú mình cần bán nhà trọ 120m² (TC 90) nhà + 6 phòng trọ ngay chợ Lái Thiêu.

Vị trí đẹp đi trung tâm Sài Gòn ~30 phút.
DT: 120m² (thổ cư 90m²) ngang 5,5m, 3 mặt tiền.
Nhà + 6 phòng trọ + 1 kiot.
Đang cho thuê kín thu nhập sẵn.
Khu dân cư đông, tiện ở + kinh doanh.
Pháp lý rõ ràng không quy hoạch không tranh chấp.

Giá: 3,28 tỷ (TL) chính chủ.

Liên hệ: Tuấn em chủ dẫn xem 24 /7 xin cảm ơn.
Bán nhà chợ dĩ an 1, hxh đường nguyễn an ninh dt 120m2, giá 4,75 tỷ tl
8
4.75 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn An Ninh, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Nhà chợ Dĩ An 1. Đường Nguyễn An Ninh. Đang cho thuê dòng tiền 8tr tháng.
+ Vị trí cực đẹp. Đường hẻm xe hơi thông, cao ráo sạch sẽ. An ninh tốt. Ngay Nguyễn An Ninh. Vị trí chắc chắn vip nhất Dĩ An.
+ Thiết kế 3PN. 2 nhà vệ sinh. Lối đi bên hông thoáng mát cho căn nhà. Nhà mới mùi sơn chỉ vào ở ngay hoặc kinh doanh cho thuê ở hoặc vp cty nhỏ đều rất đắt khách.
+ Hiện đang chờ thuê giá 8tr/tháng. ...
Bán đất + nhà 274m2 khu vĩnh phú gần cầu phú long ở hoặc đầu tư vip
5
5.95 tỷ 274 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Vĩnh Phú 38, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: MR Tuan (71 tin đăng)
Chính chủ gửi bán nhà 274m² (7x31) nhà 1/ Vĩnh Phú 38 gần cầu Phú Long.

P. Lái Thiêu đi trung tâm Sài Gòn ~20 phút.
DT: 274m² (7 x 31) thổ cư 102,5m².
Có sẵn nhà cấp 4 trên đất.
Đường xe hơi, khu dân cư hiện hữu.
Gần chợ Vĩnh Phú, trường học cấp 123.
Phù hợp ở, xây mới hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng không quy hoạch không tranh chấp.

Giá: 5 tỷ 950 TL chính chủ.

Liên hệ: Tuấn giáp ...
Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm 278 lê hồng phong phú hoà
14
6.5 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Lê Hồng Phong, P.Phú Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Biệt thự mini giữa trung tâm thành phố.

Vị trí toạ lạc tại phường (Phú Hoà, TP Thủ Dầu Một cũ).
Dt đất 10,8x10m(108m) TC 80m (nhà đã hoàn công).
Nhà đối diện chợ Phú Hoà, 1 sẹc LHP vào 20m.
Nhà có 4p ngủ, 3wc, 1 phòng thờ, sân thượng chill chill, sân đậu ô tô, sân giặt phơi.
Gpxd cấp chính, sổ nhà đã hoàn công.
Giá 6,5 tỷ.

Lh mở cửa xem nhà.
Bán khách sạn gần tttm vincom dĩ an. thu nhập 40tr/th. dt 125m2 (4.1x30.5m). đường 5m. giá 5.7t
6
5.7 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
14 15

Phố Lý Thường Kiệt, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Nhà nghỉ đang kinh doanh gần ngã tư Đồi Mồi dòng tiền ổn định 40 triệu/tháng.

Phường Dĩ An TP Dĩ An.
Từ đường Lý Thường Kiệt vào chỉ ~30m.
Hẻm ô tô 5m, xe ra vào thoải mái.
Gần chợ Dĩ An 1 ngã tư 550 chợ Xóm Vắng.
Kết nối nhanh KCN Sóng Thần khu nhu cầu lưu trú cực cao.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, kinh doanh ổn định quanh năm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 125,4m² ngang 4,1m.
Thổ cư: ...
Giá 4.1 tỷ tl. tài sản gồm 1 nhà + 4 phòng trọ thu 10tr/th. dt 114m2 (5.5x 21m). đường 5m thông
6
4.1 tỷ 114 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Giảm ngay 250 triệu từ 4.35 tỷ còn 4.1 tỷ TL.
Giá bán: 4 tỷ 100 triệu TL.
Tài sản gồm 1 nhà gác lửng + 4 phòng trọ có sẵn thu nhập 10 triệu/tháng đường nhựa 5m thông hai đầu vừa ở vừa có dòng tiền cực ổn.

Thông tin tài sản:
Diện tích: 114m² (5.5m x 21m).
ODT: 79m.
Kết cấu: 1 nhà gác lửng + 4 phòng trọ.
Thu nhập hiện tại: 10 triệu/tháng.
Đường trước nhà: Nhựa 5m, thông hai đầu.
Xe ra vào thuận ...
Nhà cấp 4 kdc phúc đạt, đường thống nhất. sát dự án bcons city. dt 100m2 (5x 20mm). giá 5.7 tỷ tl
5
5.7 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Thống Nhất, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất tặng nhà c4 ngay KDC Phúc Đạt, TP. HCM. Đối diện Bcons City.
Giá bán: 5.7 tỷ còn TL.
Vị trí: Đường Thống Nhất, KDC Phúc Đạt, phường Đông Hòa, TP Dĩ An khu dân cư hiện hữu, đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100m (5x20). Full thổ cư.
Hướng: Đông Nam.
Hiện trạng: Đất tặng nhà cấp 4 có thể ở tạm hoặc xây mới.
Đường 6m thông thoáng, khu dân cư văn minh, an ...
Nhà 2 tầng p. đông hoà gần bigc go! dt 71m2 (5x 14.3m). gồm 3pn 2wc. đường 5m. giá 4.35 tỷ tl
12
4.35 tỷ 71 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Đông Minh, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

NHÀ 2 TẦNG NGANG 5M. DT: 71M2 GẦN GO DĨ AN 1KM PHƯỜNG ĐÔNG HÒA

Giá bán: 4,35 tỷ thương lượng. Hỗ trợ Bank

Tài sản nằm tại phường Đông Hòa, TP.Hồ Chí Minh, vị trí gần đường Đông Minh, cách GO Dĩ An khoảng 1km và chợ Dĩ An 1 khoảng 700m. Khu dân cư hiện hữu, đường rộng ô tô đi lại thoải mái, phù hợp gia đình mua ở ngay, đặc biệt có phòng ngủ dưới rất tiện cho nhà có người lớn tuổi.

Thông ...
Nhà 2 tầng p. đông hoà, gần bigc go! dt 80m2 (5x 16m) đường 4m thông. gồm 2 pn 2wc. giá 4.4 tỷ tl
7
4.4 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trần Quốc Toản, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

NHÀ TRỆT LẦU KHU PHỐ TÂY A ĐÔNG HÒA. ĐƯỜNG XE HƠI THÔNG GẦN GO! DĨ AN.
Giá bán: 4,4 tỷ, còn thương lượng

Tài sản nằm tại khu phố Tây A, phường Đông Hòa, TP. Hồ Chí Minh. Vị trí khu dân cư đông đúc, đường xe hơi thông thoáng, chỉ khoảng 5 phút di chuyển tới GO! Dĩ An và Làng Đại học Quốc gia TP.HCM, phù hợp mua ở hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin tài sản:
Diện tích: 80m (5x 18m). Thổ cư: ...
Nhà trệt lửng lầu 3pn 2wc. dt 54m2. odt 100%. đường 4m thông. gần bv dĩ an. giá 2.99 tỷ tl
11
2.99 tỷ 54 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Trần Thị Xanh, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

NHÀ TRỆT LỬNG LẦU GẦN BỆNH VIỆN DĨ AN GIÁ CHỈ 2,990 TỶ

Giá bán: 2,990 tỷ, còn thương lượng

Tài sản nằm tại phường Tân Đông Hiệp, gần Bệnh viện Dĩ An, khu dân cư hiện hữu đông đúc, tiện ích sinh hoạt đầy đủ. Nhà thiết kế trệt lửng lầu, công năng 3 phòng ngủ, phù hợp gia đình mua ở ngay hoặc khách cần căn nhà vừa tầm tài chính tại khu vực trung tâm.

Thông tin tài sản:

Diện tích: 54m, ...
Nhà 2 tầng gần bv dĩ an. giá 2.45 tỷ tl. dt 60m2 (6x10m) gồm 3pn 2wc. đường nhựa 3.5m.
11
2.45 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Tân An, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

NHÀ PHỐ TÂN ĐÔNG HIỆP GẦN TRUNG TÂM Y TẾ DĨ AN. NGANG 6M GIÁ CHỈ 2,45 TỶ.

Giá bán: 2,45 tỷ thương lượng. Hỗ trợ Bank

Tài sản nằm tại khu dân cư gần Trung tâm Y tế Dĩ An, phường Tân Đông Hiệp, TP. Hồ Chí Minh. Vị trí từ đường Tân An vào khoảng 50m, gần KCN Tân Đông Hiệp B, chợ Dĩ An 1, ngã ba Cây Điệp, ngã tư Bình Thung, thuận tiện đi lại và sinh hoạt hằng ngày.

Thông tin tài sản:

Diện ...
Nhà 2 tầng p. đông hoà. gần cụm trường học, dt 90m2 gồm 2 pn 2wc. sân xe rộng rãi. giá 3.95 tỷ tl
12
3.95 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

NHÀ 2 TẦNG NGUYỄN HỮU CẢNH ĐÔNG HÒA. GẦN LÀNG ĐẠI HỌC GIÁ CHỈ 3,95 TỶ.

Giá bán: 3,95 tỷ, còn thương lượng

Tài sản nằm trên đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Đông Hòa, TP. Hồ Chí Minh. Vị trí gần Làng Đại học Quốc gia TP.HCM, khu dân cư hiện hữu, tiện di chuyển về Thủ Đức, Dĩ An và các trục tiện ích lớn. Nhà trệt lầu, sân rộng, phù hợp gia đình mua ở thật hoặc đầu tư giữ tài sản khu Đông Hòa.

...
Nhà 5x28m + 7 phòng trọ full khách dòng tiền 14tr/tháng chỉ 4,2 tỷ nơi sôi động dòng tiền thu nhập.

Thiết kế 1 trệt 1 lầu kết hợp 7 phòng trọ đang cho thuê kín.
Thu nhập ổn định mỗi tháng ~ 14 triệu.
Diện tích đẹp 5x28m thổ cư 100%.
Đường ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư văn minh.
Vị trí An Phú Thuận An, gần chợ, trường học, công ty lớn.
Phù hợp vừa an cư vừa đầu tư giữ tài sản lâu dài ...
Nhà phú hoà 10x18m. 1 trệt 1 lầu nội thất đầy đủ, đã hoàn công đường oto sân 2 oto phường phú hòa
7
4.2 tỷ 180 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường 93, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Nhà Phú Hoà 10x18m. 1 trệt 1 lầu nội thất đầy đủ, đã hoàn công đường oto sân 2 oto.
Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương(Phường Phú Lợi, Hồ Chí Minh mới).
Khoảng giá 4,2 tỷ ~ 23,33 triệu/m².
Diện tích 180m² mặt tiền 10m.
Phòng ngủ 3 PN.
Bán nhà Phú Hoà, 10x18m 1 trệt 1 lầu đã hoàn công.
DT 10x18m. 3 phòng ngủ có sẵn 3 máy lạnh.
Phòng khách, Phòng thờ rộng.
Nội thất phòng ngủ. Giường. ...
Nhà 2 tầng gần chợ dĩ an. gồm 3pn 2wc. phòng thờ, sân ô tô. dt 96m2 (4x 24m). giá 4.2 tỷ tl
13
4.2 tỷ 96 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Đông Tác, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

NHÀ 2 TẦNG DÂN TỰ XÂY ĐƯỜNG ĐÔNG TÁC CÁCH GO! DĨ AN CHỈ 5P.

Giá bán: 4,2 tỷ, còn thương lượng

Tài sản nằm trên đường Đông Tác, phường Dĩ An, vị trí trung tâm, cách GO! Dĩ An chỉ khoảng 5 phút di chuyển. Khu vực dân cư đông đúc, văn minh, gần chợ Dĩ An, Sân vận động Dĩ An và trường học, phù hợp gia đình mua ở lâu dài, cần nhà rộng, công năng thực tế và tiện ích đầy đủ xung quanh.

Thông ...
Bán nhà cho thuê dt 456m2 nằm ngay đường lai hưng 113 hiện đang cho thuê 8tr/tháng, sổ sẵn
9
630 triệu 456 m²
Nhà Riêng

Đường Mới, X.Lai Hưng, H.Bàu Bàng, BD

Bán nhà (nhựa 1) đất đường Lai Hưng 113 Bến Cát TP Hồ Chí Minh
DT: 456m² (9m61 nở hậu 13m81 x 43m32) có 100m đất ở
Nhà có 2 phòng ngủ,WC và sân rộng rãi.Tường rào xây bao kiên cố
Đường nhựa rộng 8.5m,cách QL13 và Mỹ Phước Tân Vạn chỉ 1km
Vị trí cách Chợ và Trường học chủ 300m
LH / Zalo Khánh Hoà
Từ 180 tới 200 của 619

Xem quy hoạch tại Bình Dương