Bán nhà mặt tiền tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt đường tuyến 2 trường chinh  kiến an . thuận tiện kinh doanh khai thác dòng tiền.
7
26.5 tỷ 481 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Quán trữ, P.Quán Trữ, Q.Kiến An, HP

Chính chủ nhờ bán căn nhà tại tuyến 2 đường Trường Chinh:
Diện tích : 481m² mặt tiền 13.9m có nhà biệt thự ( xây kiểu cũ với diện tích 131m²/1 sàn)
Hướng : Tây Nam
Đường trước nhà: 15m
Nhà hiện đang kinh doanh đồ uống và cho thuê mặt bằng ( có dòng tiền hàng tháng)
Phù hợp cho mọi khách hàng về chỉnh trang và khai thác kinh doanh.
Nhà gần trường cấp 1-2 Võ Thị Sáu, gần chợ và bệnh viên ...
Cực hiếm! bán nhà mặt đường võ nguyên giáp, dt 228m2, ngang 12m, nhà 5 tầng đang cho thuê 100tr
3
39 tỷ 228 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt đường Võ Nguyên Giáp, Lê Chân, Hải Phòng
- Diện tích: 228m². Mặt tiền: 12m.
- Giá bán 39 tỷ
- Nhà 5 tầng mặt tiền trước sau. Đang có dòng tiền thuê 100tr/tháng.
- Vị trí đối diện Vinhomes Marina, xung quanh tập trung nhiều dự án lớn
---------------------------------
- LH Minh Quyết (phone/zalo)
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho thuê nhà phố
- Rất hân hạnh ...
Bán nhà mặt đường nguyễn bỉnh khiêm 280m2 ngang 9m (đoạn gần lê quang đạo  đông khê 2)
3
17.5 tỷ 280 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Căn nhà mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, căn góc 2 mặt tiền, thoáng đãng, vị trí đẹp nhất tuyến đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, gần Lê Quang Đạo Đông Khê 2.
- Đang có đề án nút giao Lê Quang Đạo - Văn cao mở thông đèn xanh đỏ, có hầm chui đi bên dưới.
- Diện tích 280m² ngang 9m.
- Đường rộng 54m.
- Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại.
- Đang cho thuê dòng tiền ổn định lâu đai.
Giá bán 17,5 tỷ có ...
Bán nhà mặt đường thiên lôi đường 30m gần hoàng huy commerce (10000 cư dân) và nhìu căn khác
4
25.12 tỷ 314 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Thiên Lôi, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Lô đất cực đẹp với DTM 314m², thực tế 323,95m² rộng rãi, mặt tiền 9,5m đẹp hiếm có, có thể chia 2 lô rộng. Đặc biệt tặng ngay phần diện tích đất Thổ cư thừa rất rộng rãi.

- Trên đất sẵn biệt thự 3 tầng xây dựng độc lập rất kiên cố với DT xây dựng 110m² (8m x 13m), công năng sử dụng cao.

- Cấu trúc nhà gồm: Phòng khách, 2 bếp, phòng thờ, 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân chơi, sân phơi, gara ô tô. ...
Bán toà khách sạn mặt phố trần phú. 900 m2  9 tầng  giá cực tốt.
14
91 tỷ 837 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Trần Phú, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Bán Toà Khách Sạn Mặt Phố Trần Phú, Ngô Quyền, Trung Tâm TP Hải Phòng.
* 900 m² - 9 tầng - giá 91 tỷ (giá siêu tốt).
* Đầy đủ GPXD, PCCC, ĐK KD,...
* Vị trí đẳng cấp, mặt phố Trung tâm TP Hải Phòng.
* View công viên Trần phú.
* Hiện trạng:
- Mảnh đất mặt phố 600 m² - 13m mặt tiền.
- Toà khách sạn 300 m², 9 tầng, 26 phòng.
- (Mảnh mặt phố 600 m² xây được 15 tầng).
* Pháp lý chuẩn.
Lh/zalo ...
Bán khách sạn mặt phố trần phú, ngô quyền, hải phòng  300 m2  9 tầng.
9
45.5 tỷ 292 m²
Nhà Mặt Tiền
30 32

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
* View công viên Trần phú, Lô góc 3 thoáng.
* Toà khách sạn 300 m², 9 tầng.
* Pháp lý chuẩn chỉ.
Nhà 3 tầng mặt đường trần thành ngọ  vị trí đẹp  213m2
10
16.3 tỷ 213 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Trần Thành Ngọ, P.Trần Thành Ngọ, Q.Kiến An, HP

- Nhà mặt đường 3 tầng Trần Thành Ngọ. Vị trí cực kỳ đẹp.
- Diện tích: 213m2
- Trên đất có 2 căn nhà xây đẹp, 1 căn đang cho thuê có dòng tiền ổn định hàng tháng. 1 căn thiết kế đẹp để ở.
- Công năng sử dụng: 4 ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, sân chơi.
- Dòng tiền ổn định ~ 12 triệu - 14 triệu/tháng.
- Thích hợp cho khách vừa ở vừa kinh doanh có dòng tiền, mở văn phòng, spa...
- ...
Siêu phẩm ngô gia tự  mt 7.5m  gần tđc sao sáng  250m2  35 tỷ
3
35 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN Siêu phẩm mặt đường Ngô Gia Tự 250m², MẶT TIỀN KHỦNG 7.5m - GẦN TĐC CAO SÁNG, giá 35 tỷ QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ, TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ VƯỢT TRỘI.

"KHAI THÁC DÒNG TIỀN ĐỈNH CAO VỊ TRÍ ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH" Trục đường Ngô Gia Tự đang thay đổi diện mạo từng ngày với hàng loạt dự án hạ tầng trọng điểm. Căn nhà sở hữu diện tích lên tới 250m² cùng mặt tiền rộng 7.5m một thông số "đại gia" cực kỳ hiếm ...
Biệt thự mặt đường đằng hải  263m2  điểm đẹp kinh doanh tốt
7
19.99 tỷ 263 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Biệt thự Đằng Hải vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 263m².
- Công năng sử dụng: 4 ngủ khép kín, 2 phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.
- Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng.
- Sân cổng rộng để được nhiều xe máy - ô tô.
- Không gian sân vườn thoáng mát.
- Giá: 19.99 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất 510m2 mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng   ms châu 0936 911 ***
3
102 tỷ 510 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán thửa đất lô 11B mặt đường Lê Hồng Phong.
- Diện tích 510m²
- Mặt tiền 17 m.
- Đất ở đô thị lâu dài
- Xây dựng tối đa 15 tầng.
- Giá bán: 200 triệu /m² ra lộc.
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu
Bán nhà mặt đường lạch tray, ngô quyền, hải phòng có mặt tiền 13,6 m cực đẹp, cực hiếm 0936 911 ***
3
96 tỷ 340 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn nhà mặt đường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng.
- Diện tích 340m².
- Mặt tiền 13,6 m.
- Nhà diện tích rộng, vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán cực tốt.
- Sổ đỏ chính chủ - đang cho thuê gần 2 tỷ / năm.
- Giá bán: 96 tỷ.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
- Công ty bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- Điện thoại: .
- Websize: https://diemchauland.com/
Bán tòa nhà 13 tầng mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng. 0936 911 ***
3
155 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán tòa nhà 13 tầng mặt đường Lê Hồng Phong, Thành phố Hải Phòng.
- Diện tích 425 m²
- Mặt tiền 17 m.
- Đất ở đô thị
- Đã xây dựng thô cao tầng bao gồm 11 tầng nổi và 2 tầng hầm
- Giá bán: 155 tỷ.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu
Bán nhà mặt phố hồng thái, đường 351, an dương, hp, 200m2, ngang 9m, kd vô địch, nhỉnh 11 tỷ
7
11.8 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 351, X.Đồng Thái, H.An Dương, HP

Bán nhà mặt phố Hồng Thái, Đường 351, An Dương, HP, 200m², mt9m, KD vô địch, Nhỉnh 11 tỷ - QUÁ MỀM

- Chính chủ gửi Bán nhà mặt Phố Hồng Thái, đường 351, An Dương, Hải Phòng.
- DT: 200m², ngang 9m, đường trc nhà 25m, giao thông đi lại sầm uất, Cho thuê: 40-45tr/th. Kinh doanh vô địch.

- Sổ cất trong két, chờ giao dịch.

Giá mềm: 11.8 tỷ (Có thoả thuận cho khách thiện chí).

- LH: Hưng Villas -
Bán đất tặng nhà c4 ngay mặt đường hùng vương. dt 163m2. mt 5.9m. giá 15 tỷ (thoả thuận)
4
15 tỷ 163 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Bạch Đằng, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Bán lô đất mặt đường Bạch Đằng, Thượng Lý - View Vinhome Imperia.
- Diện tích: 163m². Mặt tiền: 5.9m.
- Trên Đất có nhà cấp 4 đang cho thuê. Đoạn đẹp vỉa hè rộng. Đối diện Vinhome Imperia.
- Giá bán: 15 tỷ có thoả thuận.

Liên hệ: (Có Zalo).
Bán căn 166m2 x 4 tầng. mặt tiền 6.3m nở hậu mặt nguyễn đức cảnh. giá ib
4
Thỏa thuận 166 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Nhà cũ bán đất (mặt đường Nguyễn Đức Cảnh - View Hồ Tam Bạc.
Dt: 166m² - Mt: 6,3m - nở hậu 3 mặt thoáng. Nhà đang hđ thuê 80tr/tháng (lâu dài).
Pháp lý bìa đỏ.
Giá tốt inbox.
Liên hệ (có zalo).
Bán nhà mặt đường trại lẻ đoạn đẹp, dt 157m2, ngang 5m vuông vắn, nhà 1 tầng có sân vườn rộng rãi
11
Thỏa thuận 157 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trại Lẻ, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt đường Trại Lẻ, phường An Biên, TP Hải Phòng.
- Diện tích 157m².
- Ngang rộng 5m vuông vắn.
- Bìa đỏ chính chủ, hướng Tây tứ trạch.
- Nhà xây 1 tầng chắc chắn, có sân cổng rộng rãi, công năng gồm phòng khách, bếp, 1 phòng ngủ, 1 toilet, sân sau.
- Vị trí gần phố Thiên Lôi, Võ Nguyên Giáp khu vực kinh doanh sầm uất.
- Phù hợp khách thích nhà ở có sân vườn, vừa ở vừa kinh doanh hoặc ...
Chính chủ bán / cho thuê nhà mặt đường cầu đất trung tâm thành phố hải phòng
4
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cầu Đất, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán / cho thuê nhà mặt đường Cầu Đất trung tâm Hải Phòng

Vị trí vàng: Mặt đường Cầu Đất tuyến phố sầm uất bậc nhất Hải Phòng, kinh doanh cực kỳ thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 8m (mặt tiền) x 20m (chiều sâu)
Kết cấu: 10 tầng kiên cố, hiện đại
Trang bị: 1 thang máy + thang thoát hiểm phía sau
Công năng:
8 tầng dưới: phù hợp cho thuê văn phòng, spa, trung tâm đào tạo, khách ...
Bán đất đường lạch tray, dt 300m2, mt 15m, vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà
3
55 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất đường Lạch Tray, Hải Phòng, vị trí đẹp miễn chê.
Diện tích: 300m², MT 15m.
Khuôn đất vuông vắn, khu trung tâm đường Lạch Tray, phù hợp xây tòa nhà cho thuê, khai thác dòng tiền cao,
Giá chào bán: 55 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: Đức Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt phố Hải Phòng.
Bán 185m2 nở hậu 8,2mgiáp ngõ 2m mặt đường 32m phố mới (dt359)thủy nguyên kinh doanh sầm uất
5
22.57 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phố Mới, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán nhà 185m² - nở hậu 8,2m - giáp ngõ mặt đường Phố Mới - Thủy Nguyên Vị trí đẹp gần Siêu thị Lan Chi
- Diện tích 185m - Mặt tiền 7.7m nở hậu 8,2m
- 2 Mặt thoáng cạnh giáp ngõ 2m
- Vị trí kinh doanh đẹp sầm uất,vỉa hè rộng 6m đỗ xe thoải mái
- mặt đường rộng 32m (Tỉnh Lộ 359 ) nối Bắc - Nam thành phố buôn bán mọi spdv , nhà hàng , showroom , ..
- Giá bán 22,570 tỷ ~ 122 triệu/m ra ...
Bán toà nhà 10 tầng ngay nhà hát lớn hải phòng siêu đẹp
4
72 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Cầu Đất, P.Cát Dài, Q.Lê Chân, HP

*** Bán toà nhà View nhà hát lớn Hải Phòng ***
+ Toà nhà 10 tầng mới xây, kiên cố hiện đại.
+ Chiều ngang rộng: 8m.
+ Diện tích mặt bằng: 180m².
+ Thang máy, thang bộ, thang thoát hiểm.
+ Tầng 1 để xe ô tô, xe máy rộng rãi.
+ tầng 2-8 thiết kế thông sàn văn phòng
+ Tầng 9+ 10 thiết kế nhà ở đầy đủ công năng
+ Vị trí trung tâm thành phố Hải Phòng, vỉa hè rộng rãi, giao thông vô cùng thuận tiện, ...
Từ 20 tới 40 của 57

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm