Bán 185m2 nở hậu 8,2mgiáp ngõ 2m mặt đường 32m phố mới (dt359)thủy nguyên kinh doanh sầm uất

Đăng: 06/05/2026
Giá: 22.57 tỷ
185 m2

Bán nhà 185m² - nở hậu 8,2m - giáp ngõ mặt đường Phố Mới - Thủy Nguyên Vị trí đẹp gần Siêu thị Lan Chi
- Diện tích 185m - Mặt tiền 7.7m nở hậu 8,2m
- 2 Mặt thoáng cạnh giáp ngõ 2m
- Vị trí kinh doanh đẹp sầm uất,vỉa hè rộng 6m đỗ xe thoải mái
- mặt đường rộng 32m (Tỉnh Lộ 359 ) nối Bắc - Nam thành phố buôn bán mọi spdv , nhà hàng , showroom , ..
- Giá bán 22,570 tỷ ~ 122 triệu/m ra lộc
=================
LH :

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Mặt Tiền
Giá: 22.57 tỷ
Diện Tích: 185 m2
Mã Đăng Tin: 30387349
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Tin Nhà Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ