Bán nhà biệt thự, dự án tại Đường Hạ Long, Tp. Hạ Long

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp trong năm căn bt sun premier village hạ long dt 445m2 giá 3x,x tỷ bao toàn bộ thuế phí
8
Thỏa thuận 445 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Tầm này quý nhà đầu tư gom hàng bất động sản vừa có lãi vốn vừa có dòng tiền ổn định thì chỉ có ở dự án Sun Premier Village Hạ Long.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 85tr/ m (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
DTXD tầng 1: 133m - Tổng DTXD: 338m ...
Bán gấp bt 445m2 full nội thất giá 35,x tỷ sun premier village hạ long, sổ đỏ lâu dài trao tay
11
35.99 tỷ 445 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán căn biệt thự Sun Premier Village Hạ Long.
+ Diện tích 445m², cam kết 9%/ năm.
+ Giá rẻ nhất thị trường.
+ Hướng Tây Bắc.
Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng ...
Bán gấp bt sun premier village hạ long 445m2 sổ lâu dài nhận ngay cam kết 2,4 tỷ/năm giá từ 40,x tỷ
11
40.5 tỷ 445 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tầm này quý nhà đầu tư gom hàng bất động sản vừa có lãi vốn vừa có dòng tiền ổn định thì chỉ có ở dự án Sun Premier Villas Hạ Long.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 100tr/m² (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
- Diện tích 445m².
- Hướng Đông Bắc.
- Hưởng lợi nhuận tối thiểu 9% / năm từ Tập đoàn ...
Bán gấp bt vip 400m2 giá 34 tỷ sun premier bãi cháy hạ long cam kết nhận lãi 9%/năm. sổ lâu dài
7
34 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Tầm này quý nhà đầu tư gom hàng bất động sản vừa có lãi vốn vừa có dòng tiền ổn định thì chỉ có ởa dự án Sun Premier Village Hạ Long.
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
- Diện tích 400m².
- Hướng Đông ...
Chính chủ bán cắt lỗ căn biệt thự nghỉ dưỡng 283m2, giá 27,x tỷ sun premier village sổ đỏ trao tay
13
27.5 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ bán cắt lỗ căn biệt thự nghỉ dưỡng 283m² Sun Premier Village sổ đỏ trao tay
Chủ đầu tư tập đoàn Sun Group.
Vị trí: Sát bãi biển Bãi Cháy, năm trong quần thể 320ha của tập đoàn.
Đã mở bán từ năm 2017 là khu nghỉ dưỡng duy nhất tại Hạ Long.
Đặc Biệt là sản phẩm có nguồn thu nhập cam kết đều đặn 9%/năm.
Sẽ trả lại nhà cho chủ sở hữu sau 10 năm.
Thời điểm 2022 gia căn biệt thự giao dịch là ...
Bán cắt lỗ gấp căn biệt thự sun premier village hạ long có cam kết dòng tiền
3
26.5 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn biệt thự Sun Premier Village Bãi Cháy
Vị trí: Sát bãi biển Bãi Cháy, nămf= trong quần thể 320ha của tập đoàn Sun Group
Sẽ trả lại nhà cho chủ sở hữu sau 10 năm.
Thời điểm 2022 gia căn biệt thự giao dịch là 34 tỉ thời điểm hiện tại đang cần tiền ...
Bán biệt thự sun premier village 340m2 lợi nhuận đều 9%/năm  sở hữu lâu dài
18
33 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Diện tích đất: 315m².
Quy mô: 3 tầng + 1 tum
Phù hợp khai thác: Villa nghỉ dưỡng, lưu trú cao cấp, kinh doanh du lịch.
Sổ hồng sở hữu lâu dài.
Đất biệt thự.
Giá bán: 33 tỷ (thương lượng).

Vị trí trung tâm du lịch Vịnh Hạ Long, gần biển, tài sản sở hữu lâu dài, số lượng hữu hạn.

Hoàn thiện full nội thất và sân vườn tiêu chuẩn 5 sao.
Hàng năm chủ sở hữu sẽ có 15 đêm nghỉ.
Sổ đỏ lâu dài, đã có sổ. ...
Bán biệt thự tm trung tâm bãi cháy vịnh hạ long. cam kết giá rẻ nhất thị trường ạ
5
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự thương mại vị trí đẹp tại trung tâm Bãi Cháy Hạ Long, khu vực trọng điểm du lịch Vịnh Hạ Long Sun Bãi Cháy, tiềm năng khai thác cao.

Nằm trên trục đường đôi Sun Premier Bãi Cháy, gần biển, bãi tắm, khu du lịch sôi động của thành phố Hạ Long về đêm.

Diện tích đất: 300m².
Quy mô: 3 tầng + 1 tum, khoảng 800m² sàn xây dựng.
Phù hợp khai thác: Villa nghỉ dưỡng, lưu trú cao cấp, kinh doanh ...
Bán cắt lỗ sâu căn biệt thự sun grand city feria hạ long mua 33 tỷ bán 18 tỷ
3
18 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán cắt lỗ sâu căn biệt thự Sun Grand City Feria Hạ Long Mua 33 tỷ bán 18 tỷ

Biệt thự nằm ở Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, TP. Hạ Long, Quảng Ninh, Sun Grand City Feria Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Quảng Ninh (cũ: Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh), thuộc dự án Sun Grand City Feria Hạ Long, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống sang trọng và hiện đại.

- Diện tích: 200m², không ...
Hiếm hoi  biệt thự triệu đô hạ long  sẵn sổ  sẵn dòng tiền cho thuê hơn 2 tỷ/năm
10
34 tỷ 282 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

+ Chính chủ gửi bán biệt thự THX - x Sun Premier Village.
+ Sổ đỏ cất két DT: 282m², xây 3 tầng, có sẵn hợp đồng cho thuê lại, dòng tiền mỗi năm thu về 2 tỷ173tr.
+ Giá: 3x tỷ.
+ LVCC: (Ngọc Anh).
Bán gấp bt sun premier village bãi cháy hạ long dt 283m2 giá rẻ 2x,x tỷ sổ đỏ lâu dài, nhân 1,6 tỷ
14
28.5 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 95tr/ m² (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
DTXD tầng 1: 133m² - Tổng DTXD: 338m² ...
Bán biệt thự nghỉ dưỡng sun premier village đang có cam kết thu nhập, giá chỉ 28 tỷ
3
28 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự nghỉ dưỡng đang có cam kết thu nhập 9% lãi suất/năm tưởng ứng 1,7 tỷ VND/năm.
Vị trí: Khu biệt thự nghỉ dưỡng Sun Premier Village, đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh.
Là khu trung tâm du lịch sầm uất nhất.
Kết nối: Công viên Sun World, bến du thuyền, cảng tàu khách Quốc Tế Hạ Long 3 phút lái xe.
Quảng trường Sun World 2 phút lái xe.
Cách bãi tắm Bãi Cháy ...
Bán gấp bt 315m2 giá chỉ 91/m2 sun premier bãi cháy hạ long cam kết nhận lãi 9%/ năm. sổ lâu dài
11
33.66 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 100tr/ m² (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
- Diện tích 340m².
- Hướng TÂY ...
Bán cắt lỗ căn bt sun premier gần biển, cam kết nhận lợi nhuận hơn 2,1tỷ mỗi năm giá chỉ 28tỷ
4
28.5 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chủ nhà, cần bán nhanh căn biệt thự nghỉ dưỡng 5* cao cấp nhất tại Bãi Cháy Hạ Long Quảng Ninh.
Căn biệt thự 283m².
Đang nhận doanh thu 2,1 tỷ mỗi năm.
Giá cực ưu đãi với các nhà đầu tư! 28.5 tỷ.
Vị trí gần biển, còn 11 năm lợi nhuận.
Liên hệ Anh Đức .
Cần bán gấp căn biệt thự sun hạ long giá 36.x tỷ 444m2, cam kết 2.1 tỷ/năm full nội thất, đã có sổ.
14
36.9 tỷ 444 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Gia chủ cần tiền trả ngân hàng bán cắt lỗ cực sâu căn biệt thự nghỉ dưỡng Sun Premier Village Hạ Long.
Diện tích đất: 444m².
- Xây dựng: 3 tầng.
- Pháp lý: Đã có sổ đỏ vĩnh viễn.
- Tiêu chuẩn: Hoàn thiện full nội thất và sân vườn.
- Giá bán: 36.9tỷ.
Thời điểm 2021 - 2022 giá lên tới 58 tỷ.
- Nhận cam kết lợi nhuận tối thiểu từ kinh doanh cho thuê 9%/ năm tương đương 2.1 tỷ/năm (cam kết trả cho ...
Cắt lỗ cực sâu giá 28 tỷ, 283m2 chỉ 99tr/m2, sổ sẵn sang tên ngay. biệt sun mặt biển bãi cháy
8
28 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Diện tích đất: 283m².
- Xây dựng: 3 tầng.
- Pháp lý: Đã có sổ đỏ vĩnh viễn.
- Tiêu chuẩn: Hoàn thiện full nội thất và sân vườn.
- Giá bán: 28 tỷ.
Thời điểm 2021 - 2022 giá lên tới 35 tỷ.
- Nhận cam kết lợi nhuận tối thiểu từ kinh doanh cho thuê 9%/ năm tương đương 1.7 tỷ/năm (cam kết trả cho nhà ...
Chính chủ bán biệt thự hạ long  quảng ninh  5 tầng khu nghỉ dưỡng cao cấp  dòng tiền ổn định
3
32.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG HẠ LONG PREMIER VILLAGE BÃI CHÁY HẠ LONG, QUẢNG NINH

Siêu phẩm biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp nằm tại trung tâm du lịch Bãi Cháy khu vực khai thác lưu trú và tăng giá mạnh bậc nhất Hạ Long hiện nay.

Diện tích: 300m²
Mặt tiền: 10m rộng đẹp
Thiết kế: 5 tầng bề thế, công năng tối ưu
Giá chào bán: 32.5 tỷ
Liên hệ trực tiếp:

Điểm nổi bật:

Biệt thự nằm ...
Cần tiền bán giá 2017 19,5 tỷ căn trầm hương boutique sun bãi cháy hạ long 300m2,  0914 043 ***
6
19.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tôi làm xuất nhập khẩu ngoài Móng Cái. Làm thêm mô hình khách sạn ở Bãi Cháy - Hạ Long cho vợ kinh doanh nhưng không hiệu quả. Nay cần bán cho người mua sử dụng thật.
Diện tích: 300m² - 12m mặt tiền - trục đường đôi to - Xây dựng 5 tầng.
Dễ dàng nhận diện - Có thể kinh doanh ngay dòng tiền 200tr/tháng - Cách biển 200m.
Sổ đỏ tên tôi - (Cường).
Tôi bán 19,5 tỷ - môi giới không làm phiền.
Để lại ...
Bán gấp căn bt vip 444m2 giá 38,x tỷ, full nội thất, cam kết thu về 2,4 tỷ/năm, sổ lâu dài trao tay
13
38.8 tỷ 444 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
DTXD tầng 1: 133m² - Tổng DTXD: 669m² ...
Chỉ hơn 96 tr/m2 sở hữu ngay căn góc view biển da sun feria bãi cháy hạ long, dt 257m2 rẻ nhất tt
7
24.8 tỷ 257 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Ngay bây giờ cơ hội lớn dành cho khách hàng biết nắm bắt cơ hội sở hữu bất động sản giá trị nhất bên vịnh di sản Hạ Long.
Bán căn biệt thự view Biển, view công viên đẹp nhất dự án, pháp lý đầy đủ.
- Diện tích 257m².
- Tổng diện tích sàn xây dựng là 663m².
- Xây 3,5 tầng.
- Giá bán rẻ nhất dự án.
- Pháp lý đầy đủ.
Bán kính 1,5 km là đến đầy đủ khu vui chơi giải trí của tập đoàn Sun Group tại Hạ ...
Từ 0 tới 20 của 27

Xem quy hoạch tại Tp. Hạ Long, Quảng Ninh

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Đường Hạ Long giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Đường Hạ Long có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Đường Hạ Long có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.