Bán nhà biệt thự, dự án tại Tp. Vinh, Nghệ An

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mở bán khu đô thị mới phường thành vinh nhận nhà năm 2027
17
7.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về chợ Vinh, siêu thị, trường học, trung tâm hành chính.

Pháp lý minh bạch, sổ đỏ từng lô / từng sản phẩm.
Hỗ trợ phân tích tổng chi phí đầu tư.
Bóc tách khoản vay, dòng tiền và phương án thanh toán.
Phù hợp khách mua ở, đầu tư giữ tài sản, đầu tư trung hạn.

Ưu đãi nổi bật:
Booking sớm ưu đãi đến 4%.
Thanh toán sớm chiết khấu đến 10%.
Hỗ trợ vay đến 70%.
Ân hạn nợ gốc ...
Mở bán golden townhouse phân khu địa trung hải thuộc eurowindow sport garden
9
7.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

Golden Townhouse phân khu Địa Trung Hải thuộc Eurowindow Sport Garden.

Vị trí lõi trung tâm TP. Vinh nằm trên đường Trần Nguyên Hãn giao Đại lộ Vinh Quang 36m, kết nối nhanh Đại lộ Vinh Cửa Lò & QL46A.

Liền kề 4 tầng | 120m² | mặt tiền 6m

Ưu đãi hiện tại:
+ Booking sớm: CK đến 4%.
+ Thanh toán sớm: CK 10%.
+ Hỗ trợ vay 70% HTLS & ân hạn gốc 18 tháng.
Sổ đỏ đất từng lô sở hữu lâu dài.

Liên hệ ...
Ra mắt khu đô thị cao cấp the sensia  trí dương tại phường trường vinh với nhiều ưu đãi cực kỳ tốt
14
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Sensia, P.Vinh Tân, Tp.Vinh, NA

Khu đô thị cao cấp The Sensia Vinh Trí Dương phường Trường Vinh với nhiều ưu đãi cực kỳ tốt.

+ Ra mắt khu đô thị ngay bên dòng sông Vinh thơ mộng, nơi thiên nhiên bao quanh.
+ Quy mô: 20,05 ha.
+ Gồm 319 sản phẩm, trong đó:

+ Liền kề: Diện tích: 180m².
+ Tiện ích: Hơn 55 tiện ích đẳng cấp, vận hành theo tiêu chuẩn quốc tế bởi CBRE.
+ Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài.

+ Ngân hàng hỗ trợ cho vay ...
Nhận ngay căn đẹp, nhà phố 4 tầng tại vị trí đắc địa tp. vinh
12
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

Nhận ngay căn đẹp, nhà phố 4 tầng tại vị trí đắc địa TP. Vinh

Golden Townhouse phân khu Địa Trung Hải, Eurowindow Sport Garden.

Quỹ căn vip, căn vị trí đẹp mặt tiền thoáng trục đường tốt.
Nhà liền kề 4 tầng | 120m² | mặt tiền 6m
Giá từ 6X triệu/m² (X tiểu học)

Nằm ngay trên đường Trần Nguyên Hãn, giao cắt với Đại lộ Vinh Quang 36m, kết nối thẳng Đại lộ Vinh - Cửa Lò và QL46A.
Ưu đãi tài chính ...
Cần bán biệt thự 330m2 vinh heritage
4
15 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

KĐT Mipec Tràng An, P.Vinh Tân, Tp.Vinh, NA

Cần bán Biệt thự 330m² Vinh Heritage
- Hướng Tây tứ mệnh
- Đường 18m, chỗ đậu xe thoải mái
- Vị trí trung tâm TP, thuận tiện công việc đưa đón con cái đi học.
- Bìa đỏ sở hữu lâu dài, yên tâm.
- Thiết kế nhà thoáng 4 mặt, công năng 4-5 phòng ngủ.
Giá bán: 15 tỷ
Gọi ngay: (zalo)
Bán căn song lập siêu biệt thự phố quảng trường
4
11.5 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eco Central Park Vinh, X.Hưng Hòa, Tp.Vinh, NA

BÁN CĂN SONG LẬP SIÊU BIỆT THỰ PHỐ QUẢNG TRƯỜNG

ECO CENTRAL PARK - GIÁ CHỈ 11,x tỷ
Diện tích đất: 162m² (9x18m)
3,5 tầng - Mặt đường Công viên 24,5m
Phía sau là công viên view thoáng mát
Thiết kế song lập 3 mặt thoáng
Mặt đường 24,5m vừa ở vừa kinh doanh tốt
Chỉ cách Hồ Thiên Nga 100m

LIÊN HỆ XEM NGAY:
Cần bán căn tg7 diện tích 72m2 đã có sổ đỏ tổng giá quanh 5,980 tỷ đã sở hữu căn liền kề
3
Thỏa thuận 72 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Eco Central Park Vinh, X.Hưng Hòa, Tp.Vinh, NA

CẦN CHUYỂN NHƯỢNG CĂN TG7-16 ECO CENTRAL PARK VINH

Cơ hội sở hữu căn nhà phố pháp lý hoàn chỉnh, vào hoàn thiện nhanh tiết kiệm thời gian và chi phí.

Thông tin chi tiết căn
Mã căn: TG7-16
Diện tích đất: 72m²
Mặt tiền: 5m
Xây dựng: 4 tầng
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài đã có sẵn
Hiện trạng bàn giao:

* Đã hoàn thiện tầng 1
* Đã làm bể phốt
* Đã láng bê tông tầng 1
* Giảm đáng kể thời gian và ...
Chỉ 14 tỷ sở hữu biệt thự đảo tại ecopark sản phẩm vip nhất kđt, cho vay miễn gốc lãi 24 tháng
6
13 tỷ 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Central Island - Eco Central Park Vinh , X.Hưng Hòa, Tp.Vinh, NA

Biệt thự đảo The Grand Island tại Eco Central Park - Tọa lạc tại vị trí trái tim của Eco Central Park, không gian sống độc đáo, biệt lập, nhưng vẫn kết nối chặt chẽ với những tiện ích hiện đại.
Ra mắt đợt 1 - Gía và chính sách và quà tặng hấp dẫn

- Thiết kế cao 3 tầng.
- Mỗi căn biệt thự có khu vườn và cảnh quan riêng biệt, không gian mặt nước trong xanh
- Được vay ngân hàng 60%, miễn gốc lãi ...
Chỉ 25% vốn đã sở hữu nhà phố eurowindow sport garden, tp. vinh thanh toán linh hoạt
6
Thỏa thuận 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

Chỉ 25% vốn đã sở hữu nhà phố Eurowindow Sport Garden, TP. Vinh thanh toán linh hoạt.

Eurowindow Sport Garden Tp. Vinh.

DT 102m², rộng 6m.

Giá 7, x tỷ.

Thanh toán chỉ từ 25% vốn ban đầu ( THANH TOÁN LINH HOẠT )

Thu tiền đất xây nhà trả sau.

Ngân hàng hỗ trợ tới 70%, miễn lãi & ân hạn gốc đến 18 tháng.

Tiến độ linh hoạt, tài chính nhẹ.

Ưu đãi hấp dẫn cho khách giữ chỗ sớm Chọn vị trí đẹp ...
Đầu tư nhà phố thông minh chỉ 25% vốn năm 2027 bàn giao nhà
12
7.6 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

ĐẦU TƯ NHÀ PHỐ THÔNG MINH CHỈ 25% VỐN

+ EUROWINDOW SPORT GARDEN TP. VINH
+ Gói thanh toán hấp dẫn: chỉ 25% vốn
+ THU TIỀN ĐẤT KHI XÂY NHÀ HOÀN THIỆN
+ Ngân hàng hỗ trợ tới 70%, miễn lãi & ân hạn gốc đến 36 tháng
+ Tiến độ linh hoạt, tài chính nhẹ
+ Cơ hội nhận ưu đãi khi giữ chỗ sớm Chọn vị trí đẹp nhất!
+ Khu đô thị thể thao Cộng đồng thịnh vượng Cộng đồng văn minh

Liên hệ e : (zalo)
Bán căn biệt thự song lập heritage vinh tân
9
13.5 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

KĐT Mipec Tràng An, P.Vinh Tân, Tp.Vinh, NA

Bán căn biệt thự song lập Heritage Vinh Tân.

Diện tích: 240m².
Đường: Nhựa 15m thông thoáng.
Hướng: Nam.
Vị trí cực kì trung tâm, hưởng trọn tiện ích đẳng cấp khu đô thị sinh thái đa tầng.
- Đường Lê Mao kéo dài sắp triển khai Giai Đoạn 2.
- Đặc biệt bìa đỏ cá nhân sẵn sàng chuyển nhượng.
Tài chính nét: 13 tỷ xx.
Giá chỉ từ 63 triệu đồng/m2 nhận ngay nhà 4 tầng kèm quyền sử dụng đất tại trung tâm tp. vinh
14
7.56 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

Giá chỉ từ 63 triệu đồng/m² nhận ngay nhà 4 tầng kèm quyền sử dụng đất tại trung tâm TP. Vinh.

Eurowindow Sport Garden chính thức ra mắt dãy liền kề 120m² thuộc phân khu Địa Trung Hải với nhiều ưu đãi hấp dẫn cho khách hàng đặt chỗ sớm.

Chính sách bán hàng nổi bật:

Hỗ trợ vay tới 70% giá trị sản phẩm.
Lãi suất 0% trong thời gian ưu đãi.
Ân hạn nợ gốc lên đến 18 tháng.
Chiết khấu 3% áp dụng cho ...
Cơ hội vàng sở hữu nhà phố đẳng cấp ngay trung tâm vinh
13
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ PHỐ ĐẲNG CẤP NGAY TRUNG TÂM VINH

CHỈ TỪ 2,5 TỶ NHẬN NHÀ LIỀN KỀ 120m²
Thanh toán linh hoạt trong 8 THÁNG
Ngân hàng gánh nhẹ:
Ân hạn nợ gốc
Hỗ trợ lãi suất 9%/18 tháng
Cơ hội cực hiếm để sở hữu bất động sản tại
Eurowindow Sport Garden Đông Vĩnh TP Vinh

ĐẲNG CẤP SỐNG KHÔNG GIAN KHÁC BIỆT
Sống giữa công viên xanh mát mỗi ngày như nghỉ dưỡng
Hệ thống thể ...
Sắp ra mắt phân khu địa trung hải eurowindow sport garden đông vĩnh
17
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eurowindow Sport Garden, P.Đông Vĩnh, Tp.Vinh, NA

SẮP RA MẮT PHÂN KHU ĐỊA TRUNG HẢI
EUROWINDOW SPORT GARDEN ĐÔNG VĨNH

Tâm điểm đầu tư Cơ hội sở hữu dòng sản phẩm liền kề cao cấp chỉ từ 2,5 TỶ ĐỒNG với chính sách tài chính cực kỳ hấp dẫn:
Hỗ trợ vay vốn lên tới 70%
Lãi suất 0%
Ân hạn nợ gốc tới 18 tháng

Ưu đãi đặc quyền dành cho khách hàng tiên phong:

Chiết khấu 3% cho tất cả khách hàng
Thêm 1% cho Booking sớm / Khách hàng thân ...
Biệt thự đảo đẳng cấp tại ecopark vinh, với giá chỉ 13,9 tỷ, vốn 4,8 tỷ, miễn lãi gốc đến 24 tháng