Nhà Biệt Thự, Dự ÁnLong An
Bán nhà biệt thự, dự án tại Long An giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Căn bìa có lối đi bên hông rộng 4m phủ đầy hoa cỏ, rất thông thoáng.
Diện tích đất: 225m² (15m x 15m). 1 trệt 1 lầu, 4 mặt sân vườn.
Giá bán: 11.5 tỷ đồng.
Anh chị gọi em Khánh Duyên - để xem nhà thực tế nhé.
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Với mẫu thiết kế bàn giao như hình, diện tích đất 225m² giá bán full là 11,5 tỷ.
Mẫu xây dựng 180m², 1 trệt 1 lầu.
View kênh Đào cách công viên ven sông 60m.
Còn các loại diện tích lớn hơn, quý khách hàng xem nhà thực tế liên hệ Zalo em ạ: hoặc .
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Với 2 loại hình chính biệt thự có tầng hầm trải nghiệm & không có tầng hầm trải nghiệm. Phù hợp với yêu cầu của từng khách hàng.
Lợi thế nổi bật của căn biệt thự song lập rừng.
Giá dễ dàng tiếp cận - diện tích vừa đủ ...
The Pearl - Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Phân khu The Pearl là biểu tượng thượng lưu cao cấp nhất tại Waterpoint (Bến Lức, Long An). Tọa lạc tại vị trí "vàng" với 3 mặt giáp sông Vàm Cỏ Đông, nơi đây không chỉ là nhà, mà là một di sản nghỉ dưỡng riêng biệt cho gia đình.
Cơ hội đầu tư "có 1 không 2" tháng 5/2026.
Mức giá ưu đãi đặc biệt dành cho các suất ngoại giao cuối cùng ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
* Vị trí: Thuộc khu compound The Aqua phân khu Aquaria, KĐT Waterpoint Nam Long
* Diện tích đất: 225m
* Diện tích xây dựng: 204m2
* Giá bán: Chỉ 11 tỷ
* Thanh toán theo tiến độ Chủ đầu tư
Ưu điểm nổi bật:
* Đối diện clubhouse, hồ bơi, gym, yoga
* Gần sông, bến du thuyền, không gian ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Biệt thự song lập khu Rừng Bách phân khu Retreat Forest dự án EcoRetreat.
DT đất 220m².
Diện tích xây dựng 104,4m².
Diện tích sàn 274m²: 2 tầng + tum.
Giá bán 16,2 tỷ VAT, PBT chưa trừ ưu đãi bán hàng.
Thanh toán linh hoạt:
- 25% (chia làm 3 đợt 10 - 10 - 5) kí HĐMB, hỗ trợ vay NH 70% trong 2 năm không gốc không lãi.
- TTS 95% (25% HĐGV, và 70% kí HĐMB) chiết khấu 10%.
- TT tiến độ ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Số phòng ngủ: 4PN.
- Số toilet: 4WC.
- Số tầng: 3 tầng.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Giá: 16 tỷ VND.
Biệt thự nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng đãng, mang lại cảm giác thoải mái cho gia chủ. Với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, nơi đây phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Căn BTSL Rừng RB10 - 7X ( Không Hầm )
- Diện tích 220m² bán giá gốc full 17,997 tỷ bao sang tên .
Anh chị quan tâm căn nào nhắn em nhé : Mr.Nghĩa
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
- Căn góc 3 mặt thoáng đặc biệt liền kề công viên và giáp sông Vàm Cỏ Đông.
- Diện tích đất: 300m².
Phía sau kênh đào thoáng mát.
- Thiết kế 1 trệt 1 lầu kiểu Nhật.
- Vốn tự có: 3,5 tỷ ngân hàng hỗ trợ 70 %.
Khu đô thị đã có trường quốc tế, phòng khám, siêu thị, cà phê ven sông, công viên, hồ bơi, tennis, kênh ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
MỖ NĂM CHỈ THANH TOÁN 2 TỶ CHIA LÀM 3 ĐỢT
Waterpoint có địa thế hiếm có 3 mặt giáp sông nằm ngay lối rẽ cao tốc Sài Gòn Trung Lương thuận tiện về trung tâm Tp. HCM và các tỉnh miền Tây qua tuyến cao tốc huyết mạch Sài Gòn Trung Lương, Bến Lức Long Thành. Là vị trí đón đầu ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Vị trí: The Pearl Waterpoint, Bến Lức, Long An
Kết nối nhanh về TP.HCM chỉ khoảng 30 phút
Không gian ven sông đẳng cấp công viên bến du thuyền tiện ích chuẩn quốc tế
THÔNG TIN CĂN:
Diện tích : 256m²-600m2
Giá :13.4 ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Diện tích 225m².
Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, mái dốc.
Hướng Nam.
View công viên.
Nằm trong khu compound an ninh tuyệt đối.
Có hồ bơi riêng biệt, clubhouse, phòng gym,...
Giá bán: 10.8 tỷ (bao gồm thuế phí sang tên và 5% sổ).
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
DIỆN TÍCH 225m | KÝ HĐ CHỦ ĐẦU TƯ
3 DÒNG BIỆT THỰ ĐÁNG SỐNG TẠI WATERPOINT CHỌN GU NÀO CHO ANH/CHỊ?
Giữa một đại đô thị 355ha đã hiện hữu cư dân, Waterpoint mang đến 3 phong cách sống rất rõ ràng:
The Aqua Biệt thự phong cách Nhật
Diện tích: 225682m | Giá từ ~11 tỷ
Nhà xây sẵn, không gian yên tĩnh, tối giản dễ ở lâu dài
Park Village Biệt thự Châu ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
--------------------------------------------
Biệt thự nội khu công viên 225m².
Giá gốc: 14.4 tỷ - Sau ưu đãi: 11.3tỷ.
--------------------------------------------
Khu đô thị hiện hữu đầy đủ tiện ích:
- Trường quốc tế EMASI.
- Phòng Khám.
- Siêu thị.
- Cửa hàng tiện ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Khu đô thị quy mô và đẳng cấp nhất khu vực phía Tây Hồ Chí Minh. Cách HCM chỉ 25 phút.
------------------------------------------
- Vị trí: Mặt tiền Tỉnh lộ 830 - Vành Đai 4 - đường 60m, Bến Lức, Long An.
* Vị trí chiến lược:
+ Mặt tiền Vành Đai 4.
+ 3 mặt giáp sông (vị trí độc tôn trong khu vực).
+ Kết nối HCM ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Vị trí: Căn góc, đối diện clubhouse 2.900m².
- Diện tích: 237m² (14,5x17m).
- Giá: 12,6tỷ (53tr/m²).
LH: Xuân Thiên.
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Waterpoint là khu đô thị sinh thái quy mô 355ha, 3 mặt giáp sông Vàm Cỏ, tọa lạc tại cửa ngõ phía Tây TP.HCM. Dự án nằm ngay mặt tiền Vành đai 4, lối ra cao tốc TP.HCM Trung Lương, kết nối Vành đai 3 và cao tốc Bến Lức Long Thành, tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng.
==========================================
PHÂN KHU THE PEARL VEN ...
Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Quy mô khủng lên đến 355 ha | cách HCM 30 phút di chuyển.
Biệt thự The Aqua & Rivera - Khu compoud xây theo phong cách Nhật Bản.
Nhà xây sẵn.
Biệt thự vườn kiểu Nhật (225m²): Từ 11 - 12 tỷ.
Biệt thự vườn kiểu Nhật (540m²): Từ 15.2 tỷ.
Biệt thự ven kênh (441 - 480m²): Từ 18.8 tỷ.
Biệt thự vườn kiểu Nhật ...
T&T Millennia City Long Hậu, X.Long Hậu, H.Cần Giuộc, LA
Diện tích 270m², 1 trệt, 2 lầu, nhà thô, hoàn thiện bên ngoài
Đang xây dựng
Đặc biệt, ngay dọc bờ sông, sở hữu khoảng xanh công viên cực thoáng và lý tưởng, cầu rồng, bến du thuyền, trung tâm thương mại, dòng sông ánh sáng, hưởng trọn khoảng không thư giãn và thú vị như resort
Giá bán từ 20 ...
The Pearl - Waterpoint, X.An Thạnh, H.Bến Lức, LA
Bạn đang tìm kiếm một không gian sống biệt lập, nơi thiên nhiên và tiện ích hạng sang hòa quyện? The Pearl chính là "viên ngọc quý" đẹp nhất tại Đại đô thị Waterpoint (Bến Lức, Long An).
Hợp tác quốc tế: Phát triển bởi Tập đoàn Nam Long & Nishi Nippon Railroad (Nhật Bản).
THÔNG TIN PHÂN KHU THE PEARL:
Quy mô: 24.3ha nhưng mật độ xây ...
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại Long An
Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Long An giá tốt tháng 5/2026
Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Long An có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:
- Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.