Bán nhà biệt thự, dự án tại Xã Dương Tơ, Tp. Phú Quốc diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn g the residence phú quốc, có bể bơi riêng, có hầm, full nội thất, cho thuê được quanh năm
24
17 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Residence Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Chủ đầu tư còn số ít căn G dự án The Residence Phú Quốc. Đã đi vào vận hành, cho thuê cực tốt. Dòng tiền 50 - 60 triệu/ tháng trở lên.

The Residence Phú Quốc! Đất 70 năm, còn 62 năm. 2040 quy hoạch lên đất ở đô thị lâu dài. Nhà đã xây xong, 2 - 3 tháng hoàn thiện là nhận nhà. Nằm trong quần thể hệ sinh thái của tập đoàn, siêu thị, nhà hàng, rạp chiếu phim độc quyền Phú Quốc.

Vận hành: Lưu trú ...
Cần bán bt sailing villa phú quốc, full nội thất 5*, 17 tỷ, 280m2, cho thuê 50tr/tháng
9
17 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Sailing Club Villas Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Nhà riêng đẹp tại Phú Quốc, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. 3PN + 4WC + bếp, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới.

- Điểm nhấn:
+ Diện tích: 280m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Hướng ban công: Đông Nam.
+ Mặt tiền: 20m, ngõ vào 10m, phù hợp cho ô tô.
+ Nội thất: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

- Giới thiệu dự án:
+ Vị ...
Bán bt sailing club tại phú quốc, 320m2, 4pn, 5wc. cam kết thuê 60tr/tháng, giá 23tỷ
18
20 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Phú Quốc Marina, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Chỗ ở đỉnh cao tại Phú Quốc Marina! Biệt thự 3 tầng cực chất, nằm ở vị trí trung tâm Bãi Trường, gần sân bay Quốc tế Phú Quốc chỉ 7 phút, dễ dàng di chuyển đến thị trấn Dương Đông trong 12 phút. Với 4PN, 5WC, đầy đủ nội thất, diện tích 320m², mặt tiền 25m, ngõ trước rộng 10m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc nghỉ dưỡng.

Giá chỉ 2x tỷ VND, sở hữu không gian sống đẳng cấp với thiết kế hiện ...
Bán bt 3pn sailing club villas phú quốc, 17 tỷ, 280m2, full nội thất 5*
8
12.5 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Sailing Club Villas Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Sailing Club Villas Phú Quốc, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang là một trong những dự án nổi bật tại Bãi Trường, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.
- Diện tích 280m², giá 17 tỷ VND.
- Biệt thự được thiết kế 3PN, 4VS, 2 tầng, không gian rộng rãi và thoải mái.
- Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Nội thất các phòng Khách, Bếp, 3PN chuẩn 5*.

Chi tiết dự án.
+ Vị trí: Bãi ...
Hàng hiếm  biệt thự đẹp và rẻ nhất phú quốc. 5 pn, cho thuê 60100tr/tháng, sh lâu dài. view hồ
6
22 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Sailing Club Villas Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Chính chủ sang nhượng lại căn biệt thự 5 PN Sailing Club PQ.
View trực diện hồ cảnh quan, công viên nước 20Ha, dãy núi Dương Tơ rất đẹp.

* Rẻ nhất dòng Villas tại Phú Quốc, khó tìm được 1 căn nào tốt hơn.
- Bàn giao full nội thất chuẩn 5* (như hình).
- Sở hữu Lâu dài.
- Có hầm xe riêng duy nhất Phú Quốc.
- Đang vận hành cho thuê 65-100tr/tháng

Đặc biệt đây là 1 căn biệt thự được tự vận hành, sử ...
Với 15.5 tỷ, sở hữu biệt thự sailing pq, 280m2, full nội thất 4pn hầm xe riêng, cho thuê 45tr/tháng
10
Thỏa thuận 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Sailing Club Villas Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

* Số lượng giới hạn, Biệt thự khác biệt độc nhất Phú Quốc
Cam Kết Rẻ nhất Phú Quốc, 15.5 tỷ
Cam Kết cho Thuê 50tr/Tháng
Chính chủ bán lại 1 căn biệt thự Sailing Club Villas Phú Quốc.
- Giá cam kết rẻ nhất Phú Quốc ko đâu sánh bằng.
- Nhận nhà ở ngay.
- Sở hữu vĩnh viễn.
- Có hầm xe riêng duy nhất phú quốc, Full Nội thất chuẩn 5* 3 PN, hồ bơi rộng 50m.

Đặc biệt đây là 1 căn biệt thự được tự vận ...
Tin được ko. với 11.650 tỷ. sở hữu ngay biệt thự sailing pq 272m, sở hữu lâu dài, full nội thất 5*
8
Thỏa thuận 273 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Sailing Club Villas Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Chính chủ cần bán lỗ căn biệt thự trung tâm biển đảo, nơi thích hợp cho gia đình sinh hoạt, nghỉ dưỡng những ngày nghỉ tại Bãi Trường, Phú Quốc:
- Căn biệt thự nằm trên 2 trục đường trung tâm 63m và 68m.
- Cạnh các khu vui chơi giải trí, tiện ích sầm uất: Công viên nước quốc tế 20ha, phố đi bộ, chợ đêm, khu thương mại, phi thuế quan, dịch vụ 24/7...
- Cạnh khu resort 5 sao: ICPQ, Regent, ...
Biệt thự regent 6* phú quốc, giá 21.5 tỷ. 3 mặt thoáng, duy nhất còn cam kết 9%/năm, sở hữu lâu dài
5
22.5 tỷ 423 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Regent Residences Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Siêu biệt thự đắt giá và đẳng cấp nhất tại Phú Quốc dành cho chủ sở hữu thượng lưu nhất, độc bản.
- Đã xây dựng hoàn thiện.
- Diện tích biệt thự:
+ 423m², 2 phòng ngủ, 3 hồ bơi, view biển.
- Được quản lý và vận hành bởi Regent - thương hiệu đẳng cấp 6 sao duy nhất của tập đoàn khách sạn lớn nhất thế giới Intercontinental Hotel Group (IHG).
- 15 đêm nghỉ hằng năm dành cho chủ sở hữu cùng gia ...
Phú quốc hot! 1 căn biệt thự mặt tiền đường 68m, full nội thất, có sổ hồng, cho thuê 30tr/ tháng
21
Thỏa thuận 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 5

The Residence Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Nhanh tay sở hữu biệt thự sang trọng tại The Residence Phú Quốc, tọa lạc ở Bãi Trường, Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang. Với diện tích 225 m², biệt thự được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Hãnh diện là 1 dự án biệt thự song lập có sổ hồng duy nhất tại Phú Quốc.

- 3 Phòng ngủ (3pn) rộng rãi, thoáng mát.
- 5 Toilet (5wc) tiện lợi, đảm bảo nhu cầu ...
Biệt thự regent 6* pq. cđt bán 67 tỷ. em bán 32.5 tỷ. duy nhất còn cam kết 9%/năm vip nhất phú quốc
24
33 tỷ 613 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Regent Residences Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Đẳng cấp 6* biệt thự đắt giá và đẳng cấp nhất tại Phú Quốc dành cho chủ sở hữu thượng lưu nhất, độc bản.
- Đã xây dựng hoàn thiện.
- Diện tích biệt thự: 613m² và đi vào hoạt động.
- Tổng sàn xây dựng: 712m².
- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 3 hồ bơi.
- Bàn giao full nội thất chuẩn cao cấp 6* Regent.
- Được quản lý và vận hành bởi Regent 6* - Thương hiệu đẳng cấp 6 sao duy nhất của tập đoàn khách sạn lớn ...
Chỉ với 16.7 tỷ, sở hữu ngay biệt thự regent 6* pq, view trực diện biển rất đẹp, hồ bơi riêng biệt
5
16.5 tỷ 248 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Regent Residences Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Villas Regent Phú Quốc.
- Chỉ với 16.5 tỷ, Cam Kết tốt nhất thị trường BĐS Regent 6*.

- Duy nhất 1 căn biệt thự cao cấp chuẩn 6* Quốc tế còn sót lại ở Phú Quốc cam kết 9%.

- Đơn vị vận hành "Regent" đẳng cấp 6* Quốc tế.

- Chính sách chia sẻ trên doanh thu 40% có 1 không 2 tại Việt Nam (không mất chi phí vận hành).

- Đặt biệt: Có hồ bơi trong từng căn hộ, view trực diện biển rất đẹp.

Tiện ...
Siêu cắt lỗ biệt thự bãi trường, giá chỉ 4 tỷ, sở hữu lâu dài, 0365 729 ***  mr hùng
5
4 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Sonasea Paris Villas, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Bán căn Sonasea Paris Villa giá cắt lỗ khu vực Bãi Trường, Phú Quốc.
Giá: 4 tỷ bao thuế phí.
- Diện tích: 160m², 3 tầng + 1 tum.
- Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong.
- Cách chợ đêm Bãi Trường 400m, cách quy hoạch sân golf 250m, cách biển chỉ 600m, cách bể bơi chung 300m.
- Liên hệ: .
Bán biệt thự park hyatt phú quốc, giá 86 tỷ, chuẩn 6 sao quốc tế tại phú quốc,  0902 830 ***
7
86 tỷ 1500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 5

Park Hyatt Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Bán dinh thự nghỉ dưỡng 6* Park Hyatt đầu tiên tại Phú Quốc - tuyệt tác dành riêng cho giới thượng lưu, là 1 trong 8 khu nghỉ dưỡng ven biển trên toàn thế giới và đầu tiên tại Đông Nam Á. LH: .
Tự sử dụng căn dinh thự hoặc chọn ký hợp đồng cho thuê nhận tiền thuê.
---------
Park Hyatt Phú Quốc.
- Duy nhất chỉ 65 căn dinh thự / 65 hecta/ toàn dự án.
- Tiêu chuẩn: 6 sao.
* Giá bán(cập nhật ...
Bán cắt lỗ biệt thự sailing club phú quốc, giá 15,430tỷ, 3 phòng ngủ,  0902 830 ***
8
15.43 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 5

Sailing Club Villas Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Chuyên bán chuyển nhượng biệt thự Sailing Club Phú Quốc.
Chủ nhân sở hữu biệt thự biển Sailing Club Villas Phú Quốc được vận hành và quản lý bởi thương hiệu quốc tế.
* Định cư nước ngoài nên cần bán gấp.
- Giá HĐMB: 16,4tỷ (VAT).
- Giá bán: 15,430 tỷ (đã cắt lỗ).
- Vị trí: Nằm tại dự án Phú Quốc Marina Square ở Bãi Trường, một trong những Bãi biển ngắm hoàng hôn đẹp nhất Phú Quốc.

- Thông tin ...
Biệt thự regent phú quốc, chính chủ, bán nhanh, giá cực tốt 21,2tỷ, cam kết 9%/  0902 830 ***
11
21.2 tỷ 423 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
2 4

Regent Residences Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Cần bán gấp 1 căn biệt thự Regent Biển Phú Quốc.
- Nay chủ sở hữu kẹt tiền cần nhượng lại căn Biệt thự tâm huyết có được.
- Giá bán: 21,2 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí mua mau lẹ ạ).
- Tạm tính đơn giá/m²: 51tr/m²/biệt thự 6*/nội thất nhập khẩu.
- Nhận lợi nhuận tối thiểu: 9% hằng năm/ trong 9 năm (HĐ vận hành 20 năm).
- Chủ sở hữu: Được hưởng 15 đêm nghỉ/ năm.
-----------------
- Biệt thự ...
Siêu phẩm đầu tư  cặp villa 10 phòng full nội thất sát biển bãi trường  chỉ 15.5 tỷ
8
17.5 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 10

Waterfront Luxury, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Cơ hội hiếm có để sở hữu cặp building mini hotel ngay tâm điểm du lịch sôi động nhất Phú Quốc:
Vị trí đắc địa: Thuộc khu đô thị BIM Group - Bãi Trường. Chỉ 1 phút đi bộ là chạm chân tới biển.
Tiện ích bao quanh: Nằm ngay Sailing Club, quảng trường biển, chợ đêm, khu nhà hàng, quán bar ven biển, phố đi bộ... Khách du lịch cực kỳ đông đúc, đảm bảo tỷ lệ lấp đầy phòng cao.
Cấu trúc: 1 hầm + 3 tầng ...
Giá bán lỗ , sở hữu ngay căn biệt thự song lập sonasea paris villas. vị trí đẹp. 1 cặp 305m2
14
Thỏa thuận 305 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sonasea Paris Villas, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Cần bán nhanh 1 cặp căn biệt thự song lập Sonasea Paris Villas.
Sở Hữu 4 mặt tiền lớn, có Sân Vườn lớn.
Tiện Ích nội khu sở hữu hồ bơi lớn, rất nhiều nhà đầu tư đã hoàn thiện và đưa vào hoạt động kinh doanh nhà hàng, café, spa, karaoke, khách sạn, homstay...
Đặt biệt khu vực biệt thự này đang được cho thuê cực tốt.
- Diện tích 152 m² (8*19m).
- Giá rẻ chưa từng có phù hợp mua ở và đầu tư.
- Xây ...
Tuyệt tác lake villa  park hyatt phú quốc. dinh thự 2000m2 dành cho cộng đồng tinh hoa
5
90 tỷ 2000 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Park Hyatt Phú Quốc, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Lake Villa Park Hyatt Phú Quốc kiệt tác "thủy tụ minh đường".
Vị thế độc tôn: Tọa lạc trong lòng "Núi Rồng" với thế đất "Tọa sơn hướng hải".
View hồ nước nên thơ, ruộng bậc thang thơm nồng và bãi biển riêng tư tuyệt đối.

Dinh thự độc bản (Chỉ 10 căn duy nhất):
Diện tích: 2.000m² với 3 căn villa và 3 bể bơi riêng biệt.

Kiến trúc: Triết lý "Sprezzatura" Sang trọng không phô trương, nội thất 6 sao ...
Chính chủ gửi bán biệt thự mặt biển bãi trường 412,9m2 giá 36 tỷ (thương lượng) full nội thất
11
36 tỷ 412 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Sonasea Villas & Resort, X.Dương Tơ, Tp.Phú Quốc, KG

Biệt thự mặt biển Bãi Trường 18m mặt tiền biển riêng tư.
Quỹ đất hiếm còn lại tại trung tâm Phú Quốc | 412,9m² | Giá 36 tỷ bao sang tên. LH (Call/zalo/viber/whatsapp).

Không phải biệt thự gần biển.
Đây là biệt thự mặt biển trực diện Bãi Trường trước mặt chỉ có hàng dừa, bãi cát trắng và đại dương.