Bán biệt thự đảo ecopark biệt thự song lập đảo 300m2 giá tốt nhất ecopark vị trí đẹp hồ đông nam

Tin Hết Hạn
Đăng: 03/05/2026
Giá: 80.4 tỷ
300 m2

Biệt thự tại Ecopark Grand - The Island là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và thoải mái. Với diện tích 300m², giá bán 268 triệu / m², ngôi nhà này không chỉ mang lại cảm giác rộng rãi mà còn sở hữu phong thủy tốt, hướng Đông Nam, giúp thu hút tài lộc và may mắn cho gia chủ.

- Điểm nhấn:
+ Mặt tiền rộng 10m, phù hợp cho thiết kế
+ Đường vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển, đặc biệt là với ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện Kusumi - ĐH Y Khoa Tokyo, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
+ Trường Đại học Anh Quốc Việt Nam, thuận tiện cho việc học tập và phát triển.
+ Công viên Mùa Hạ Ecopark, không gian thư giãn lý tưởng cho cả gia đình.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về biệt thự này qua số điện thoại và gặp Lý Văn Long. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại Hưng Yên.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Ecopark Grand
Giá: 80.4 tỷ
Diện Tích: 300 m2
Đường Trước Nhà: 30 mm
Mặt Tiền: 10 mm
Hướng ban công : Đông - Nam
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29690968
Ngày Đăng: 03/05/2026 - 17/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Tin Nhà Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ