Bán nhà biệt thự, dự án tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, Huyện Nhà Bè

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Định cư bán biệt thự đẹp xuất sắc tại nine south 24 tỷ giảm nhanh về gía 21,5 tỷ
15
21.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà biệt thự 3 tầng ở Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) chuẩn chỉnh cho cuộc sống hiện đại. Với 4PN, 5WC và nội thất đầy đủ, đây là chốn dừng chân lý tưởng cho gia đình. Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 12m, dễ dàng cho ô tô ra vào, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh nếu cần.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Cửa ...
Bán gấp biệt thự ngân long đường nguyễn hữu thọ dt 10 x 21m thiết kế 4 tầng, giá 28tỷ 0901 319 ***
7
28 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự Ngân Long, mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển Nhà Bè, Tp. HCM.

- Diện tích: 10 x 21m. 220m².
- Thiết kế: 01 trệt 01 lửng 02 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Giá bán: 28 tỷ.

- Vị trí: Sát bên Quận 7 đi lại trung tâm thuận tiện, Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ, an ninh 24/24, phù hợp vừa để ở vừa kinh doanh...
- Liên hệ: hoặc Hoàng Luân xem nhà thực tế (Xin cảm ...
Bán biệt thự lavila kiến á  nhà bè, 13,3 tỷ, 96,8 m2 , full nội thất vào ở ngay
10
13.3 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh - Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm.
- Diện tích 96,8 m², thiết kế 3 tầng hiện đại.
- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên.
- Mặt tiền rộng 12m, ngõ vào 24m, thuận tiện cho việc đỗ xe và kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.

Ưu ...
Tôi chính chủ bán gấp nhà phố lavila kiến á dt 5.5x17.6m, đường lớn 20m & 12m giá 11 tỷ, sổ hồng
19
11 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên trách sang nhượng mua bán & cho thuê nhà phố biệt thự Lavila. Sổ hồng riêng.

1. Cam đoan giá cả tốt nhất khu vực.
2. Rổ hàng đa dạng cho quý khách chọn lựa.
3. Hỗ trợ hồ sơ và đi theo quý khách hàng đến khi hoàn tất giao dịch.

Cập nhật rổ hàng sản phẩm biệt thự nhà phố dự án Lavila Kiến Á.

- Diện tích: thô ngang 5.5m x dài 17,6m
- Giá 11 tỷ thu net (chưa bao gồm 5% và thuế phí sang ...
Định cư bán nhanh biệt thự nine south, nguyễn hữu thọ ,gía 24 tỷ ra nhanh 21,5 tỷ, 140m2,
20
21.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại Nine South , Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, biệt thự này có diện tích 140m² với thiết kế hiện đại, 4PN + 4WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình lớn. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi tối đa. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, giúp đón nắng và gió tự nhiên.

- Điểm đặc sắc:
+ Mặt tiền rộng 10m, đường vào 24m, phù hợp cho ô tô đi lại ...
Định cư bán nhanh bt lavila kiến á, 12,2 tỷ, 96,8m2
10
12.2 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà biệt thự ở Lavila Kiến Á - Nhà Bè, đường Nguyễn Hữu Thọ, với diện tích 96,8m², 3 tầng, thiết kế nhà thô, mặt tiền 10m cực đẹp, hướng Tây Bắc. Ngõ vào rộng 24m, rất phù hợp cho ô tô. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

+ Giá: 12,2 tỷ VND.

+ Khu dân cư văn minh, an ninh.

Gần trường học, chợ/siêu thị, công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin qua - Vũ Triều ...
18 tỷ, biệt thự 105,6m2 [6x16.8m], kdc lavila kiến á  nhà bè
16
18 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Đường số 7, Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh - Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 105.6m², 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 3 tầng, hướng Nam.
Giá chỉ 18 tỷ VND.

- Nội thất cơ bản, đầy đủ điều hòa, tủ lạnh...
- Ngõ vào 12m, thuận tiện cho ô tô.
- Mặt tiền 6m, phù hợp cho kinh doanh.
- Phong thủy tốt, mang lại tài ...
Bán gấp biệt thự dragon parc 2, mặt tiền nguyễn hữu thọ dt 160m2 trệt lửng 2 lầu, sổ hồng, giá 19tỷ
6
19 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Dragon Parc, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự khu Dragon Parc 2 DT 8 x 20m| giá 19 tỷ.
Vị trí: MT Nguyễn Hữu Thọ đối diện khu đô thị GS - Zeitgeist 350 ha.

DT: 8 x 20m (160m²).
DT sàn: 293m².
XD: Trệt lửng 2 lầu nhà hoàn thiện nội thất dính tường.
Hướng Tây Nam.
Đang có hợp đồng thuê còn thời hạn 2 năm.
Giá 19 tỷ.

LH: Em Nguyên xem nhà 24/7.
Bán biệt thự view sông biệt lập the rio dt 300m2 xd 3 tầng sổ hồng giá 52 tỷ 0932 089 ***
9
52 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila De Rio , X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự đơn lập view sông The Rio khu vip compound bảo vệ 2 lớp an ninh 24/24.

Diện tích: 12 x 25m (300m²) - DT sàn: 400m².
XD: Trệt 2 lầu áp mái hiện trạng nhà thô tiện deco.
Pháp lý: Sổ hồng hoàn công.
Hướng chính Tây Nam.

Giá 52 tỷ.

LH: em Nguyên Land.
Nhà phố, biệt thự song lập dự án essensia parkway mặt tiền nguyễn hữu thọ nam sài gòn.
5
32.2 tỷ 161 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Essensia Parkway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố liền kề và shophouse mặt tiền tại Essensia Parkway, vị trí đắc địa cho kinh doanh và sinh sống.
Mặt tiền rộng 7m và 8m rộng rãi thuận lợi cho việc kinh doanh và an cư.
Đường vào rộng 12m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng.
Không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng tự thiết kế theo ý thích.
Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.
Diện tích khoảng 161 m², giá 200 triệu/m², ...
Biệt thự liền kế vườn lavila, nhà bè 6x17.6m 3 lầu. full nội thất. giá 13.9 tỷ.  0906 973 ***
10
13.9 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà Liền kế vườn.
DT: 6 x 17.6m. 3 lầu. 4PN 4 WC phòng thờ.
Sổ hồng.
Giá: 13.9 tỷ.
Biệt thự song lập essensia parkway  phú long giao nhà t10/2026, không gian sống đẳng cấp khu nam.
15
32.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Essensia Parkway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BIỆT THỰ SONG LẬP ESSENSIA PARKWAY - KHÔNG GIAN SỐNG CAO CẤP KHU NAM SÀI GÒN

- Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè
- Chủ đầu tư: Phú Long
- Dự kiến bàn giao: Tháng 10/2026

* Công viên ...
Cần bán gấp nhà kdc lavila kiến á nhà bè giá 11.2 tỷ dt 5.5x17.6m.  tôi 0933 906 ***
11
11.2 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà hoàn thiện ngoài full nội thất.
+ Diện tích: 5.5x17.6m (96.8m²).
+ DTXD 220,5m², thiết kế 1 trệt, 2 lầu.
+ View hướng Đông Nam - Tây Bắc.
+ Giá: Thô 11.2 tỷ.
+ Giá hoàn thiện: 12,8 tỷ.

Dự án Lavila tọa lạc đường Nguyễn Hữu Thọ, với tổng thể 16,4 ha được xây dựng với mật độ cực thấp. An ninh cực kì nghiêm ngặt với không gian yên tĩnh.
- Với mật độ xây dựng chỉ 27,76%, dành rất nhiều diện tích ...
Bán nhanh giá trị căn full nội thất bằng căn thô, nine south compound 24/24, 122.5m2 giá 17 tỷ 8