Bán nhà biệt thự, dự án tại Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp bt phú cát city, dt 181m2, hướng đn, giá 72tr/m2, không lỗi .0964 588 ***
5
13.03 tỷ 181 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (7 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Khu đô thị Phú Cát City, tại Hòa Lạc Hà Nội (cũ: Huyện Thạch Thất, Hà Nội)!

- Diện tích: 181 m² +
- 4PN + 4WC +
- Hướng cửa chính: Đông Nam +
- Hướng ban công: Đông +
- Mặt tiền: 10m +
- Ngõ vào rộng: 10m +
- Pháp lý: đầy đủ +
- Giá: 72 triệu / m² +
- Không Lỗi phong thủy
- Giá cả nhà

Điểm nhấn: Biệt thự này tọa lạc tại vị trí thuận lợi, không gian sống lý ...
Chính chủ cần bán gấp bt phú cát city 181m2, giá 71tr có sổ đỏ. không lỗi phong thủy.  0964 588 ***
4
12.85 tỷ 181 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (7 tin đăng)
Khu đô thị Phú Cát City, Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội là nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại, với biệt thự có diện tích 181m² và thiết kế 4PN rộng rãi. Đường vào 12m thuận tiện cho ô tô di chuyển, mặt tiền 10m thích hợp cho các hoạt động kinh doanh. Giá bán 71 triệu VND/m², pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện cho khách hàng an tâm khi đầu tư.

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị Big Trend, siêu thị ...
Chính chủ bán căn biệt thự kđt phú cát city dt 180m giá đất 70tr/ m2 vị trí đẹp giá đầu tư
5
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Hiện tại em đang có một số vị trí đẹp chủ cần bán gấp, giá rất thấp tại dự án Phú Cát City.
- Gặp trực tiếp chủ nhà làm việc. Hoặc suất ngoại giao có thể gặp trực tiếp chủ nhà làm việc. Giá không chênh,Đảm bảo giá thấp nhất trực tiếp gặp chủ nhà.
- Các vị trí được chọn từ đầu dự án nên có vị trí rất đẹp. Gần như tất cả các dãy BT đều có. (Vị trí xấu báo luôn). Đủ các hướng, diện tích song lập, ...
Bán biệt thự liền kề metro city hoà lạc vốn chỉ từ 3,5 tỷ  4,6 tỷ căn 160m2 5 tầng,  0989 862 ***
6
Thỏa thuận 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường 21A, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Mr Long (9 tin đăng)
Nằm trong quần thể dự án 8,3ha có 192 căn biệt thự liền kề vườn.
Bao quanh là các trường đại học, cơ quan ban ngành, trung tâm thể thao Viettel, Đại học văn hoá nghệ thuật quân đội, trường sĩ quan, Đại học quốc gia,...

Diện tích đa dạng:

Liền kề: 160m².

Chính sách giãn xây 2 năm.
Thanh toán giãn 24 - 36 tháng.
Vốn bỏ ra ban đầu 3 - 3,3 tỷ/lô.

Liên hệ em Long: để đi xem dự án và trở thành nhà ...
Chính chủ cần bán bt phú cát city 190m2 thuộc trục chính da giá 75tr/m2 đất ,hướng đb  0964 588 ***
6
14.25 tỷ 190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (7 tin đăng)
Nằm ở Khu đô thị Phú Cát City, Hòa Lạc, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thạch Thất, Hà Nội), biệt thự 4 tầng này có tổng diện tích 190m² với 6PN và 5WC. Thiết kế mặt tiền rộng 10m, ngõ trước rộng 12m, cực kỳ thoáng đãng và thuận tiện cho việc đi lại. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Nam, mang lại không gian sống thoải mái và phong thủy tốt. Thuộc trục chính dự án. vị ...
Bán gấp bt kđt phú cát city diện tích 180m giá đất 70tr/m2 view đẹp hàng hiếm
5
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Bán gấp BT KĐT Phú Cát City view đẹp giá đất chỉ 70tr/m² view đẹp hàng hiếm.
- Chính chủ cần bán căn bán căn BT Phú Cát City 180m².
- Vị trí đẹp xứng đáng để ở hoặc đầu tư.
- Nằm trong quần thể KĐT đẹp nhất khu Láng Hoà Lạc.
- Xây dựng 3,5 tầng.
- Giá bán nhanh cho khách hàng quan tâm sớm!

LH ngay: Thanh Huyền
( 0 chín ba hai ba bốn một222) nhiệt tình tận tâm tư vấn xem dự án 24/7.
Em gắn bó sâu sát với phú cát city từ ngày đầu chuyên nghiệp không làm phiền vào việc luôn giá tốt
8
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

- Gặp trực tiếp chủ nhà làm việc. Hoặc suất ngoại giao có thể gặp trực tiếp chủ nhà làm việc. Giá không chênh. Gọi ngay để tư vấn. Đảm bảo giá thấp nhất trực tiếp gặp chủ nhà.
- Các vị trí được chọn từ đầu dự án nên có vị trí rất đẹp. Gần như tất cả các dãy BT đều có. (Vị trí xấu báo luôn). Đủ các hướng, ...
Sốc! bán gấp biệt thự kđt phú cát city vị trí đẹp giá đất chỉ nhỉnh 11 tỷ hàng hiếm  093234122
7
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 1

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

- Vị trí căn Biệt thự siêu đẹp, thoáng mát ko chắn view
- Xây dựng: 3,5 tầng
Không gian xanh thoáng đãng, yên tĩnh, phù hợp nghỉ dưỡng & an cư lâu dài
Nằm tại khu vực trung tâm dự án, đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái
Kết nối thuận tiện tới trung tâm Hà Nội và các khu công nghệ cao
Gần trường học, khu vui chơi, tiện ích đầy đủ
ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI:
Khu dân cư văn minh, an ninh tốt
Hạ tầng đồng ...
Bán bt đơn lập vip nhất phú cát city,ngay chân chung cư, dt 312m2,giá 7x.có sổ đỏ .0964 588 ***
3
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (7 tin đăng)
Khu đô thị Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội là một dự án nổi bật, mang đến cho cư dân không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích.

+ Diện tích rộng rãi 300m², phù hợp cho gia đình lớn.
+ Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

tạo điều kiện cho chủ sở hữu thiết kế theo phong cách riêng. ...
Căn liền kề biệt thự vip nhất tại khu đô thị metro thung lũng silicon hòa lạc, giá ngoại giao
20
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hòa Lạc Metro City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Hòa Lạc Metro City mỏ vàng kinh doanh giữa trung tâm công nghệ.
Sở hữu vị trí vàng Khai thác sinh lời bền vững.
Tuyến Metro số 5 (Văn Cao Hòa Lạc) đang triển khai đã thổi bùng làn sóng đầu tư mạnh mẽ về phía Tây Hà Nội.
Và trong tâm điểm đó, Hòa Lạc Metro City nổi lên như một khu đô thị thương mại kiểu mẫu, hội tụ đủ yếu tố để kinh doanh cho thuê sinh lời lâu dài.
* Diện tích đa dạng:
- Liền kề: ...
Bán bt phú cát city hl vị trí siêu đẹp, hướng đn, dt 215m2, bt14. đường 16m. 0943 032 ***. giá tt
3
Thỏa thuận 215 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (7 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Khu đô thị Phú Cát City, Xã Yên Xuân, Hà Nội - Huyện Thạch Thất, Hà Nội cũ với những đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích lớn 215m², phù hợp cho gia đình đông thành viên.
+ Thiết kế 10PN, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên.
+ Mặt tiền rộng 13.5m, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 16m, thuận tiện cho xe hơi ...
Cc bán lô góc vip bt đơn lập dự án phú cát dt 316m2 mặt tiền 12m đường 24m view clubhouse chung cư
10
31.6 tỷ 316 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Chính chủ cần bán căn BT vip lô góc đơn lập 2 mặt đường lớn đẹp nhất xứng tầm hoa hậu dự án Phú Cát City.
* Diện tích 316m² mặt tiền 12m nở hậu.
* Đường 24 m và đường 12m view thẳng sang mặt chính clubhouse và khu chung cư đang xây dựng giá rumo dự kiến khoảng 55tr/m².
* Là trục đường thông kết nối thẳng ra đến ra Quốc Lộ 21.
Giá 100tr/m² bao phí có thương lượng
* Sổ đỏ chính chủ.
LH trực tiếp ...
Chính chủ bán bt phú cát city, dt 220m2, giá tt. đường to vị trí siêu vip, sổ đỏ.  0964 588 ***
3
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phú Cát City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Thu An (7 tin đăng)
Chính chủ cần bán biệt thự Phú Cát City, Sổ đỏ cầm tay, diện tích 220m², Vị trí siêu vip, đẹp nhất dự án gần đường to trục chính, đường 12m. Pháp lý đầy đủ, nở hậu, liên hệ: .
Chiết khấu đến 14%. giá chỉ 1x tỷ/căn. sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 160m2 tại trung tâm hoà lạc
8
Thỏa thuận 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Hòa Lạc Metro City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Hoà Lạc Metro City đô thị tri thức phía Tây Hà Nội.
+ Vị trí: Trung tâm Khu đô thị vệ tinh Hoà Lạc mặt Đại lộ Thăng Long. Sát Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc.
+ Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài quy hoạch 1/500 Chủ đầu tư uy tín.
+ Quy mô: ~8.3ha Khu đô thị sinh thái, thông minh, quy hoạch đồng bộ.
--------------------------------
Sản phẩm hot nhất 2025:
+ Liền kề: Diện tích 160m², xây 5 tầng. Tổng diện tích sàn ...
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại X. Thạch Hòa, H. Thạch Thất, Hà Nội

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau: