Bán nhà biệt thự, dự án tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ có 5 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán bt tại khu đô thị mới lideco  bắc quốc lộ 32, 108 triệu / m2, 234.9m2, uy tín chỉ với
3
25.37 tỷ 234 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Đường Quốc lộ 32, Xã Hoài Đức, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Hoài Đức, Hà Nội) với thiết kế hiện đại và tiện nghi.Giá chỉ 108 triệu / m² với tổng diện tích 234.9m², pháp lý đầy đủ. Ngõ vào rộng 13m, thuận tiện cho ô tô đi lại.

---

Giới thiệu tổng quan dự án

Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, tọa lạc tại Thị trấn Trạm Trôi, ...
[cực hiếm] liền kề splendora full nội thất đẹp  25,5 tỷ, 129,6 m2  rẻ nhất mailand hanoi city
9
25.5 tỷ 129 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Căn liền kề rộng rãi 129,6m² có mức giá tốt nhất dự án Splendora Mailand chưa tới 200 triệu/m² - Cơ hội hiếm có để sở hữu chuẩn sống thượng lưu giữa lòng Hà Nội.

* Đây là thời điểm vàng để sở hữu biệt thự Splendora Mailand với mức giá tốt nhất, khả năng thanh khoản cao và tiềm năng tăng giá 20 - 30% trong 2 năm tới khi các dự án mở mới của đại đô thị Mailand Hanoi City dự kiến giá tiệm cận 300 ...
Chính chủ bán nhanh lô góc btsl 183m2, full đồ rời giá 30 tỷ.  0973 931 ***  năng hải villas
8
30 tỷ 183 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán nhanh lô góc biệt thự song lập Vinhomes Thăng Long.
DT 183m².
Lô góc 2 mặt tiền view siêu thoáng, siêu đẹp.
Xây 4 tầng 300m² sàn. Full đồ rời.
Giá bán nhanh trong tháng này: 30 tỷ.
Liên hệ xem nhà: Năng Hải Villas.
Bán gấp căn biệt thự song lập khu đô thị lideco, 288m2 giá 26tỷ  em 0773 286 ***
9
26 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Mô tả chi tiết bất động sản:

Biệt thự nằm ở vị trí đắc địa tại Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Đường Quốc lộ 32, Xã Hoài Đức, Hà Nội (Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ), với thiết kế sang trọng và không gian rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích sự riêng tư.

Các tính năng nổi bật:
- Diện tích: 288 m².
- Số phòng ngủ: 5 phòng ngủ.
- Số phòng tắm: 3 phòng tắm.
- Số tầng: 4 ...
[quá đẹp] liền kề căn góc rộng 135m2, chỉ 27 tỷ rẻ nhất splendora  mailand hanoi city!
10
27 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

***** Căn LIỀN KỀ GÓC RỘNG RÃI 135m², 2 mặt thoáng có mức giá tốt nhất dự án Splendora Mailand 200 Triệu/m²- Cơ hội hiếm có để sở hữu chuẩn sống thượng lưu giữa lòng Hà Nội.

***** Đây là thời điểm vàng để sở hữu biệt thự Splendora Mailand với mức giá tốt nhất, khả năng thanh khoản cao và tiềm năng tăng giá 20 - 30% trong 2 năm tới khi các dự án mở mới của Đại đô thị Mailand Hanoi City dự kiến ...
Bán biệt thự an lạc symphony diện tích 158m2 giá 210 triệu/m
7
36.34 tỷ 158 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Anh Sơn (1 tin đăng)
Cần biệt thự Song lập dự án An Lạc Green Symphony. Quần thể đẹp, sinh thái, giao thông tiện lợi.
- Diện tích: 158m².
- Mặt tiền: 10m.
- Hướng:
- Đường 13,5m, vỉa hè 3m.
- Diện tích xây dựng 350m2
- Xây dựng 3.5 tầng. Có hầm.
* Sổ đỏ chính chủ
* Giá bán: 230triệu/m².
Miễn trung gian.
Liên hệ: Anh Son: 0936,248,984.
[độc quyền] suất ngoại giao vista nam an khánh  giá tốt chỉ 200tr/m2 liền kề  shophouse
14
29 tỷ 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Vista Nam An Khánh - Thành phố Di sản nghệ thuật phía Tây Hà Nội...

Mở bán 2 phân khu đẹp nhất Dự Án Vista Nam An Khánh. Ngay chân toà tháp đôi Tài Chính 40 tầng, trước mặt 6 toà chung cư..

* Vista Serena và Vista Palma Nam An Khánh chuẩn sống xanh, kết nối hiện đại, tâm điểm tương lai, đón đầu hạ tầng đẳng cấp:
+ Bùng nổ dự án: Toà Tháp đôi tài chính cao 40 tầng, Khu cao tầng với hơn 20 toà ...
[kiệt tác] biệt thự song lập căn góc  hồ bơi  185 triệu/m2,37tỷ  rẻ nhất vinhomes thăng long!
8
37 tỷ 202 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Anh/Chị đang tìm kiếm một căn biệt thự THOÁNG _ RỘNG - ĐỦ TIỆN ÍCH CHUẨN NGHỈ DƯỠNG 5* với HỒ BƠI TRONG KHUÔN VIÊN VƯỜN NHÀ... với mức đầu tư tốt nhất.., Mức giá chỉ 185 triệu/m²...Rẻ nhất khu VINHOME THĂNG LONG!

***THÔNG TIN CĂN BIỆT THỰ:

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay.
Có sẵn bể bơi riêng trong nhà...
Vị trí: Biệt thự Căn góc, Vinhomes Thăng Long, Hoài Đức.
Diện tích: 202m² - chỉ ...
[mua là thắng]  bt phương viên "ngộp bank" đã hoàn thiện  sẵn dòng tiền chỉ 145 tr/m2  rẻ nhất
10
36.98 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hiếm có căn thứ 2 anh chị ạ, chủ nhà ngộp bank cần thanh khoản nhanh căn biệt thự song lập Phương Viên - Rẻ đẹp nhất khu! Đã hoàn thiện - Chủ mới về cho thuê có luôn dòng tiền!

Vị trí siêu đẹp - Trung tâm lõi của khu đô thị Mailand Hà Nội City.

* Giá bán: 145tr/m² - Giá rẻ nhất cho 1 căn BT Phương Viên hoàn thiện.
Tiềm năng căng giá cực lớn khi sắp tới Mailand Hà Nội ra hàng liền kề ngay cạnh ...
Bán rất gấp bt song lập trung tâm gần hồ, thoáng, đẹp nhất dự án, diện tích 170m2, giá chỉ 195tr/m2
4
33.15 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 7

Hado Charm Villas, X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Em cần BÁN GẤP một căn Song lập cực đẹp, vị trí trung tâm dự án, rất thoáng đẹp. Diện tích 170m², giá chỉ 34 tỷ. E thực sự muốn bán, giá có thể đàm phán.

Thông tin chi tiết biệt thự:
- Diện tích đất: 170m2
- Mặt tiền: 9m
- Tổng sàn xây dựng: 243m2
- Hướng nhà: Bắc
- Giá bán: 195tr/m² Có thương lượng sâu cho khách hàng thiện chí và chốt sớm

Thông tin liên hệ: E.Thắng Hado:
Bán gấp căn biệt thự song lập hoàn thiện 144m2 tại khu lideco giá 20,5 tỷ.  em 0773 286 ***
4
20.5 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

BIỆT THỰ SONG LẬP KĐT LIDECO BẮC 32 | GIÁ TỐT HIẾM CÓ

Vị trí: Khu đô thị Lideco Bắc 32

* Diện tích: 144m2

* Mặt tiền: hơn 8m (siêu rộng cực đẹp)

* Xây dựng: 4,5 tầng
Đã Hoàn Thiện chỉ việc về ở

* Loại hình: Biệt thự song lập không gian sống đẳng cấp

Giá: 20,5ty (bao toàn bộ thuế phí)

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền rộng hiếm dễ thiết kế, cực thoáng

Khu đô thị đồng bộ, dân cư văn ...
[quá đẹp] liền kề nhà vườn compound khép kín  vista serena chỉ 167 tr/m2  rẻ nhất nam an khánh!
12
35.07 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

VISTA NAM AN KHÁNH - ĐIỂM ĐẾN CỦA GIỚI TINH HOA - TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ PHÍA TÂY HÀ NỘI!

***** Tọa độ vàng phía Tây Hà Nội:
Nằm ngay khu đô thị An Khánh tâm điểm phát triển mới của Thủ đô, kết nối nhanh tới Mỹ Đình và trung tâm.
4 tuyến hạ tầng lớn bao quanh đang tạo nên cú hích giá trị:
+ Đại Lộ Thăng Long
+ Tiếp giáp 2 Ga An Khánh 1&2 Metro số 5 Hòa Lạc - Văn Cao
+ Vành đai 3.5
+ Vành đai ...
Năng hải villas  bán nhanh biệt thự mặt hồ vinhomes thăng long cực vip, 222m2 full nội thất, 42 tỷ
8
42 tỷ 222 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh biệt thự mặt hồ Vinhomes Thăng Long.
Diện tích: 222m².
Vị trí: Mặt hồ cực vip, không lỗi phong thuỷ.
Nhà đã hoàn thiện tỉ mỉ.
Giá bán: 42 tỷ.
Liên hệ ngay: em Hải.
Năng hải villas  bán btsl gần hồ dự án vinhomes thăng long, 154m2, hoàn thiện đẹp, giá 24.5 tỷ
9
24.5 tỷ 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự gần hồ dự án Vinhomes Thăng Long.
- Vị trí đẹp, ra hồ 20m.
- Diện tích 154m², xây dựng 80m², xây 3,5 tầng.
- Nhà hoàn thiện đẹp full đồ rời.
- Đã có sổ đỏ.
- Giá bán: 24.5 tỷ.
Liên hệ xem nhà: Năng Hải Villas.
Hàng chuyển nhượng đã thẩm định giá bán, vị trí đẹp  giá tốt nhất dự án
3
24 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Hàng chuyển nhượng đã qua thẩm định giá, chắt lọc hết sức cẩn thận bảo bảo các vị trí đẹp, giá còn đầu cơ lướt sóng được, còn nếu mua đầu tư lâu dài hay mua để sử dụng lại càng tốt. Cam kết mọi thông tin minh bạch, bán đúng giá là đơn vị đáng tin cậy nhất!
Kho hàng hôm nay gồm có.
1. Căn diện tích đất 102m² mặt tiền 5m, xây 76m²/tầng, gồm 04 tầng.
- Hướng: Tây Nam view sông;
- Đường: Rộng 14m, ...
* hàng hiếm khó tìm  nhà đẹp full nội thất  vào ở ngay
4
25 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Chính chủ bán nhanh biệt thự Geleximco B Lê Trọng Tấn 120m² full nội thất xịn
* Nhà đẹp Geleximco B Lê Trọng Tấn vị trí đẹp giá cực thiện chí
* Cần bán gấp nhà Geleximco B hoàn thiện cao cấp ở ngay
* Biệt thự Geleximco B đẹp miễn chê đường rộng kinh doanh tốt
* Cắt lỗ sâu căn Geleximco B Lê Trọng Tấn đẹp nhất phân khu
[vị trí đắt giá nhất vista nam an khánh] liền kề vista palma  520m2, chuẩn sống thượng lưu!
15
30.4 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

[ngộp bank] chủ nhà cần bán nhanh biệt thự phương viên 255m2, chỉ 130triệu/m2  rẻ nhất mailand
7
33.15 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hiếm có căn thứ 2 anh chị ạ, chủ nhà ngộp bank cần thanh khoản nhanh căn biệt thự song lập Phương Viên - rẻ đẹp nhất khu!
Vị trí siêu đẹp - trung tâm lõi của khu đô thị Mailand Hà Nội City. Cạnh Ga Metro số 5. Trước mặt là khuôn viên hồ 18ha cực xanh mát. Đại đô thị Mailand Hà Nội City đồng bộ hiện đại, là đô thị kiểu mẫu về tiêu chuẩn sống xanh an lành!

* Giá bán: 130tr/m² - Giá rẻ nhất cho 1 ...
Chỉ còn duy nhất 01 căn liền kề vip, đường 20m, giá đầu tư. có hỗ trợ vay ngân hàng.  0919 558 ***
5
22.6 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Hado Charm Villas, X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Cần bán gấp 01 căn liền kề VIP, đẹp, giá cực tốt để ở hoặc đầu tư. Căn duy nhất có một không hai.

Thông tin căn liền kề VIP.
----------------------------------
- Diện tích: 105m².
- Mặt tiền: 5m.
- Xây 4 tầng.
- Hướng: Đông Nam và Tây Bắc.
- Đã sẵn nhà, bàn giao ngay.
- Giá bán: 22,6 tỷ nhận nhà ngay.
Liên hệ E. Thắng: để nhận thông tin chi tiết chuẩn và đăng ký đi xem thực tế dự ...
Siêu phẩm biệt thự lideco giá tốt hiếm có chỉ gần 113 tr/m2 ạ,dt 222m2, mt12m mời  0979 898 ***
5
25.5 tỷ 222 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ LIDECO GIÁ TỐT HIẾM CÓ

KĐT Lideco vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ

Diện tích: 222m
Hướng: Đông
Kết cấu: Song lập 4 tầng 1 tum (xây thô, hoàn thiện mặt ngoài)
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài

Giá chỉ: 25,x tỷ (~113 triệu/m) mặt bằng giá cực tốt trong khu

Phù hợp đầu tư hoặc hoàn thiện theo ý thích, tiềm năng tăng giá rõ rệt

Liên hệ: E Lan
Từ 0 tới 20 của 46

Xem quy hoạch tại H. Hoài Đức, Hà Nội

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Huyện Hoài Đức giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Huyện Hoài Đức có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau: