Bán nhà biệt thự, dự án tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Độc quyền căn gần công viên giá tốt nhất phân khu hừng đông  120m2 giá 22 tỷ
7
22 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

* Diện tích: 120m² lô đất sạch, không lỗi phong thủy hàng hiếm không có căn thứ 2.

+ Biên độ tăng giá mạnh mẽ 20262027 nhờ Đại lộ Tây Thăng Long thông xe quý II/2026 và siêu cầu Thượng Cát hoàn thành 2027 tạo cú hích hạ tầng lớn nhất phía Tây.
+ Nằm trong phân khu Hừng Đông khu được đánh giá tốc độ lấp dân nhanh, giáp trục thương mại và tiện ích.

- Căn 120m² đẹp, vuông vắn, thích hợp cho cả ...
Song lập vị trí được săn đón nhất phía tây hà nội, vin đan phượng 175tr/m2 hướng đn
6
40 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP HƯỚNG ĐÔNG NAM MÁT MẺ, PHONG THUỶ TỐT

Vinhomes Wonder City - Đan Phượng

Căn song lập đẹp, không gian sống lý tưởng dành cho gia đình yêu thích sự thoáng đãng và tiện nghi:
Diện tích đất: 228m²
Diện tích xây dựng: 484.6m² Đường trước nhà: 13m
Ngoài khoảng sân vườn được sở hữu CĐT tặng thêm sân vườn phía sau siêu rộng thoải mái thiết kế tiểu cảnh, khu thư giãn hoặc BBQ ...
Vị trí kinh doanh đỉnh ngay vincom, căn góc mặt tiền rộng, di chuyển thuận tiện
6
28 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

BÁN CĂN LIỀN KỀ VIN ĐAN PHƯỢNG CĂN GÓC SIÊU ĐẸP

Vị trí đắc địa: Chỉ vài bước chân tới TTTM Vincom
Nằm trên trục đường thông, kết nối cực kỳ thuận tiện phù hợp vừa ở vừa kinh doanh

Diện tích đất: 120m²
Diện tích xây dựng: 347m²
Đường 13m rộng rãi
Mặt tiền rộng: 8m (căn góc thoáng đẹp)
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt

Tiềm năng khai thác cao:

Kinh doanh, mở showroom, văn phòng
Cho thuê ...
Cần bán căn biệt thự 200m2, giá 80 tr/m2, hướng đông nam, vị trí công viên. kđt the phoenix garden
5
16 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Bán để chuyển sang mua Vin Đan Phượng, không có nhu cầu sử dụng đến nên cần nhượng lại lô 200m², hướng Đông tứ trạch. Giá chỉ 80 tr/m².
Hồ sơ giấy tờ chuẩn.
Sang tên được ngay.
Chủ nhà thiện chí bán.
Liên hệ: (Ko qua trung gian).
Top 1  căn lk 120m2 bình minh khu compound chỉ nộp trước 18.5 tỷ tiền đất + xây 3 tỷ 2027 mới nộp
6
21.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

+ Vinhomes Wonder City Đan Phượng đang bước vào giai đoạn bán hàng cuối cùng, mức chiết khấu cao nhất đến 2 tỷ đồng/ căn, quà tặng nhiều nhất lịch sử.
- Vinhomes Wonder City là khu đô thị duy nhất phía Tây Hà Nội có các căn liền kề, biệt thự mặt tiền từ 8 - 12m thực sự đẳng cấp.
1 khu đô thị all in one: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên giải trí...
- Vinhomes Wonder City Đan ...
25,5 tỷ120m đông namliền kề áp góc, hừng đông 50 vin đan phượng,view công viên,còn duy nhất 1 căn
12
25.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

- CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT
-Bán căn hộ liền kề 120M ĐÔNG NAM,ĐƯỜNG HỪNG ĐÔNG 50 ,view công viên trục chính 17m, Mặt Tiền 8m dự án Vinhomes Đan Phượng - Vinhomes Wonder City tại xã Tân Hội - Tân Hội Huyện Đan Phượng Hà Nội.

- Căn liền kề 120m² đất, mặt tiền 8m, đường lớn rộng 17m đường hd50 xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô. Ký mới CĐT.giá cđt.

Diện tích xây dựng 342 m². Sân vườn nghỉ ...
Quá hiếm!!! 18,5 tỷ cả nhà và đất. vị trí siêu đẹp tại khu sinh thái the phoenix garden
4
15.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi. Với diện tích 200m², biệt thự này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn là một phong cách sống hiện đại.