Nhà Biệt Thự, Dự ÁnBắc Ninh
Bán nhà biệt thự, dự án tại Bắc Ninh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
- Diện tích 180m², thiết kế 3 tầng hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng đãng.
- Mặt tiền 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Đường vào rộng 15m, dễ dàng di chuyển và đỗ xe.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Chính sách ưu đãi lên tới 24 tháng.
- Villa 200m² xây dựng 3 tầng đường 15,2m.
- Lô biệt thự song lập góc, có công viên sau nhà.
- Hotline: .
- Sổ hồng riêng từng căn, đối diện 23 toà nhà cao tầng khu công nghệ cao.
- Sát bên hồ - trường học. Vị trí đắc địa nhất dự án, số lượng căn có ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
* Căn rẻ nhất - hàng đang có sẵn, vào cọc luôn:
Diện tích đất: 225m².
Xây dựng: 3 tầng.
Giá CĐT từ: 18 tỷ 560 (giá trọn gói cả nhà + đất) - vào cọc luôn kí HĐMB thanh toán 30%, hỗ trợ vay 70%, miễn lãi 24 tháng.
Thiết kế hiện đại nhiều mảng xanh, sân vườn ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Chính sách ưu đãi lên tới 24 tháng.
- Villa 200m² xây dựng 3 tầng đường 15,2m.
- Lô biệt thự song lập góc, có công viên sau nhà.
- Hotline: .
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Đón sóng mô hình TOD cùng Centa Riverside dòng biệt thự ven sông tự nhiên hiếm hoi khu vực, hưởng lợi trực tiếp từ hệ thống giao thông liên vùng và các tuyến Metro tương ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Không phải đất nền, 72 triệu/m² đã bao gồm cả đất + nhà xây hoàn thiện mức giá cực hiếm cho biệt thự ven sông tại Hà Nội.
- Sở hữu biệt thự chỉ từ 5 tỷ (30%) nhận nhà ngay
Ngân hàng hỗ trợ 70% miễn gốc + lãi trong 24 tháng
Có thể khai thác cho thuê 25 30 triệu/tháng
Diện tích biệt thự view sông thoáng: 225 m2
Không gian sống ven sông ...
KĐT Từ Sơn Garden City, P.Đồng Kỵ, Tp.Từ Sơn, BN
Lô biệt thự hồ 390m² ngay đại đô thị của Sun Group (Đối thủ đáng gờm nhất của Vỉngroup) nằm tại dự án Từ Sơn Garden City có không gian mát mẻ, trong lành, rộng rãi, ở thì quá sướng! Giá ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Liên hệ Ms Tuyết Oanh Giám đốc dự án.
1. Sản phẩm biệt thự.
- Biệt thự 225m², 3 tầng, giá bán 18.5 tỷ/căn trọn gói cả nhà và đất. = tương đương 80tr/m² đất. Rẻ hơn khu vực 30-50tr/m2
Thiết kế hiện đại, sân vườn riêng. (Biệt thự này ở các dự án cùng phân khúc và vị trí bán không dưới 20 ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Giá chỉ 75tr/m², sổ hồng lâu dài.
Nhà 3 tầng, quy hoạch đồng bộ.
Vốn 30% vay 70%, ân hạn gốc & lãi 24 tháng.
- Hưởng trọn hạ tầng lớn:
Đại lộ HN Gia Bình 10 làn (120m), ga Metro Trung Màu, trục đường sắt Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng.
- Dự án hiếm: Sông Tào Khê tự nhiên, sát khu Sun Group, đủ trường bệnh viện TTTM.
- Giá rẻ chỉ bằng 1/3 thị trường.
- Hàng đẹp, ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
+ Diện tích 225m² giá bán trọn gói cả nhà + đất: 18.5 tỷ.
+ Xây dựng: 3 tầng, tổng diện tích sàn: 236.5m².
+ Đơn giá đất: 80tr/m².
Thiết kế hiện đại xây dựng 50%, nhiều mảng xanh, sân vườn rộng rãi. View hướng nam nhìn ra sông hưởng trọn công viên bờ sông mát mẻ, đẳng cấp.
+ Có hỗ trợ vay ngân hàng ...
KĐT Hồng Hạc - Xuân Lâm, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN
- Tổng vốn 27.000 tỷ đồng (gần 1,1 tỷ USD), quy mô dân số 28.000 người, đã hoàn tất bồi thường giải phóng mặt bằng và bàn giao gần 198 ha.
- Điểm nhấn là tòa nhà hỗn hợp và trung tâm thương mại đều cao tối đa 25 tầng tại phía Bắc và trung tâm dự án.
- Các tiện ích nổi trội và và bàn giao ngay trong phân kỳ phát triển đầu tiên: Trường học, ...
Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN
+ 260m² đất ở đô thị, có sổ đỏ.
+ Mặt trục đường Tô Quyền, cách 500m là dự án đẳng cấp Phú Mỹ Hưng.
+ 2 mặt tiền kinh doanh.
+ Trục đường 24m - vỉa hè rộng.
Giá cần bán gấp 55 triệu/m2
LH anh Hưng chuyên biệt thự - liền kề KĐT Khai Sơn.
.
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
DT 120m² (mặt tiền 6m).
3 tầng, diện tích sử dụng 222m².
Giá chỉ 10.884 tỷ (bao phí sang tên).
Pháo lý: Sổ hồng sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ Mr Tùng QLKD dự án Centa Riverside.
Anh chị quan tâm liên hệ để tham quan trực tiếp và nhận thêm thông tin miễn phí các sản phẩm ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
DT 9x20m, mặt tiền rộng, xây dựng 3 tầng 236,5m² sử dụng.
Giá bán 12,870 tỷ bao sổ hồng sang tên.
Liên hệ ngay để tham quan trực tiếp và tham khảo thêm các dòng sản phẩm khác tại dự án.
Căn song lập vị trí đẹp top đầu dự án * Đối diện 23 toà nhà khu công nghệ cao rộng 20ha.
Hướng Nam - Tây Nam.
Căn nhà lý tưởng cho các gia đình cần ngôi nhà đủ rộng ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
* Ga Metro Trung Màu chỉ 500m: TOD gần như trong dự án.
* Kết nối trục Đại lộ Hà Nội - Sân Bay Gia Bình (trục xương sống quy hoạch).
* Đối diện: Khu công nghệ cao Phù Đổng đối diện dự án biệt thự Centa Riverside.
* Dự án của chủ đầu tư Singapore VSIP (CĐT hàng đầu về BDS Công nghiệp và đô thị) giá chỉ từ 80tr/m².
Liên hệ GDDA cập nhật quỹ căn VIP, vị trí đẹp, giá tốt ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
Biệt thự Centa Riverside view công viên hồ điều hòa. Giá gốc trực tiếp từ Chủ đầu tư, chỉ từ 16 tỷ.
Quy mô dự án rộng 40ha, nằm trong đại đô thị VSIP Từ Sơn - Bắc Ninh rộng 220 ha.
Hạ tầng quy ...
Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN
- Giá bán tốt hơn giá CDT hiện tại anh chị ơi.
- Thanh toán chỉ 30%, chương trình chiết khấu siêu ưu đãi ạ.
- Ngoài ra em có nhiều căn siêu đẹp, căn góc xẻ khe khu Zone 4.
- Anh chị quan tâm ib em nhé, em tư vấn chi tiết, hỗ trợ ngân hàng và chính sách ưu đãi từ CDT ạ.