Bán nhà biệt thự, dự án tại Tp. Từ Sơn, Bắc Ninh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Em thuỷ bán nhà biệt thự centa riverside, 12 tỷ vnd, 180m2, đẹp,giá tốt nhất thị trường
4
12 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Nhà biệt thự tại Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Phường Từ Sơn, Bắc Ninh, trước đây Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh với thiết kế hiện đại và sang trọng.
- Diện tích: 180m², 3 tầng, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam.
- Đầy đủ 4PN và 5WC, phù hợp cho gia đình lớn.
- Mặt tiền rộng 9m, ngõ vào 15.2m, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung ...
Bán nhà biệt thự hàng hiếm tại khu đô thị mới nam từ sơn, 3x triệu/m2, 200m2
3
6.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Nam Từ Sơn, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Nhanh tay sở hữu căn nhà biệt thự đẹp tại khu đô thị mới Nam Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Phường Từ Sơn, Bắc Ninh - Từ Sơn, Bắc Ninh cũ với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Giá: 3xtr/m².
+ Diện tích: 200m².
+ Hướng cửa chính: Tây.
+ Hướng ban công: Tây.
+ Mặt tiền: 10m, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng: 26m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Thiết kế hiện đại, bền vững.

Thông tin dự án:
- Vị ...
Rổ hàng chủ đầu tư dòng biệt thự song lập 225m2, sổ lâu dài, vay 0% trong 24 tháng
5
Thỏa thuận 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

12/2026 đại lộ Hà Nội - sân bay quốc tế Gia Bình thông xe - về trung tâm Hồ Tây chỉ 15 phút.
Khu công nghệ cao Phù Đổng được phê duyệt ngay cạnh dự án, đảm bảo THANH KHOẢN và DÒNG TIỀN kép

Chủ đầu tư tung rổ hàng biệt thự vườn VIP cuối cùng, cụ thể:

+ Biệt thự song lập diện tích 225m² - Mặt tiền 10m.
+ Hướng Nam - Bắc.
+ Đường trước nhà: 15,2m.
+ Pháp lý: Sổ đỏ.
(Anh chị quan tâm liên hệ ...
Biệt thự sl góc 277m² kđt centa vsip từ sơn. sở hữu với 6,5 tỷ (30%) ls 0% trong 24 tháng. ck cao.
8
21.8 tỷ 277 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

VSIP Bắc Ninh, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Duy nhất 2 căn giá biệt thự song lập góc 277m², 2 mặt tiền đường lớn. xây sẵn 3 tầng.
Chính sách ưu đãi chưa từng có trong tháng 5/2026.
- Vốn gốc chỉ 30% ( 6,5 tỷ )
- Hỗ trợ vay vốn lên đến 70%, miễn lãi và gốc lên tới 24 tháng.
- Chiết khấu tối đa 10% khi thanh toán sớm.
- Ký HĐMB trực tiếp Chủ đầu tư.
- Quà tặng 02 chỉ vàng + 12 tháng phí quản lý + Bốc thăm ô tô.
+ Giá chỉ 21,8 tỷ, đơn giá ...
Chính chủ cần tiền bán gấp nhà phố sh4  120m2 tại centa riverside, áp góc, gần đl 179, giá 8,4 tỷ
5
8.4 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà phố 2 mặt tiền Centa Riverside.

Đón sóng cao tốc sân bay Gia Bình Hà Nội chuẩn bị hoàn thành cuối năm sau.
Kết nối Hồ Tây chỉ 10 phút di chuyển.
Liền kề trường mầm non quốc tế, công viên trung tâm, đối diện trung tâm tài chính thương mại tiềm năng tăng giá cực mạnh.

Thông tin căn nhà:

Diện tích: 120m² (6m x 20m).

Nhà hiện hữu, nhận ở ngay hoặc cho thuê.

Đường ...
Chính chủ cần tiền gấp bán rẻ biệt thự song lập mạnh đức victory. giá chỉ 81tr/m2 (rẻ nhất)
9
14.42 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Mạnh Đức, P.Tân Hồng, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ cần tiền gấp bán rẻ biệt thự song lập Mạnh Đức Victory.
Vị trí: Đường Kinh Đông 3 KĐT Mạnh Đức Victory.
Diện tích: 178m² thiết kế biệt thự song lập, 2 mặt đường cực thoáng.
View: Công viên trung tâm, cảnh quan xanh mát vị trí đẹp nhất khu.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn, sang tên ngay.
Giá bán: Chỉ 81 triệu/m² cả nhà giá rẻ nhất khu, bán nhanh trong tuần.

Mạnh Đức Victory là khu đô thị cao cấp bậc ...
Hưởng chọn cuộc sống sang trọng tại hanaka paris từ sơn
6
25 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Tỉnh lộ 271, P.Trang Hạ, Tp.Từ Sơn, BN

HANAKA PARIS OCEAN PARK, BIỆT THỰ ĐƠN LẬP , 200M, THÔ NHƯ ẢNH

CHÍNH CHỦ NHỜ CHÀO BÁN HƠN 25 TỶ

PARIS THU NHỎ TRONG LÒNG THỦ PHỦ TỪ SƠN

HƯỞNG CHỌN CUỘC SỐNG SANG TRỌNG

SỔ ĐỎ CĂN GÓC ĐẸP LUNG LINH

LH MR TỈNH XEM VỊ TRÍ NHÀ
Hot!!!các suất chiết khấu tốt nhất, giá đất chỉ từ 62tr/m2 anh chị ơi
8
22.3 tỷ 236 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Phường Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh ngay sát thủ đô Hà Nội, 10 phút tới Gia Lâm, 15 phút kết nối Long Biên.

Biệt thự ven sông hiếm có, kết nối trực tiếp tuyến cao tốc Sân bay Gia Bình - Hà Nội. Tuyến đường dự kiến hoàn thành 2027 để phục vụ sân bay Gia Bình.

Vị trí và tiềm năng có 1 không 2 tại khu vực.

Giá chỉ bằng 1 nữa các dự án gần kề, đón sóng hạ tầng ...
Các căn suất nội bộ, xe khe vị trí zone 3 và zone 4 suất siêu vip, anh chị quan tâm ib em nha
8
16.3 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Vị trí dự án chỉ cách trung tâm Hà Nội 12km nằm trên nút giao lộ của ba tuyến cao tốc giao thông cực kỳ thuận tiện.
Chỉ mất 15 phút để vào trung tâm Hà Nội, 10 phut đến AEON Mall Long Biên. 10phut đến thành phố Bắc NInh.
Tiềm năng tăng trưởng mạnh khi tuyến đường đi sân bay Gia Bình khởi công vào cuối năm nay, tuyến đường sắt Metro Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng, cùng 6 Cây cầu qua Sông Hồng và 2 ...
Cần bán một cặp bt song lập tại từ sơn, bắc ninh
4
9.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

VSIP Bắc Ninh, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Hot hít các bác nhà mình ơi!
Nay em Thương có một cặp BT Song Lập tổng dt đấy 270m3 ( 18 x 15 )

Ưu điểm:

đã có sổ hồng lâu dài, pháp lý sạch đẹp như gái 18.
Đường rộng 13m , lòng đường lớn oto thoả mái chỗ đỗ, đi lại vô tư
An ninh 24/7 tuần tra liên tục, camera dày đặc
Không gian trong lành, thoáng mát
Kết nối giao thông thuận tiện vô cùng

Nhược điểm:

Em cần các bác cùng em tìm ...
Hàng hiếm căn góc biệt thự song lập 3 mặt thoáng kđt mạnh đức, từ sơn 30,x tỷ
6
Thỏa thuận 272 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Mạnh Đức, P.Tân Hồng, Tp.Từ Sơn, BN

* Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 272m² Mặt tiền 13m (nở hậu)
- Hướng Đông Nam phong thuỷ vượng khí
- Sổ hồng lâu dài
- Giá CĐT: 30.x tỷ

* Ưu điểm nổi bật:
- Căn góc 3 mặt thoáng, lưu thông khí tốt, cực hiếm
- Gần hồ điều hoà, view công viên sinh khí dồi dào
- Vị trí lõi KĐT, gần đường Nguyễn Phi Ỷ Lan, kết nối thuận tiện
- Tiện ích: Hồ điều hoà, 12 công viên, sân tennis, pickleball, không ...
Vị trí vàng 2 mặt đường view công viên mạnh đức victory, 220m² chỉ 22.9 tỷ.
8
22.9 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Mạnh Đức, P.Tân Hồng, Tp.Từ Sơn, BN

Biệt thự lô góc 2 mặt đường đối diện công viên Mạnh Đức Victory, Từ Sơn.

Cơ hội sở hữu vị trí đẹp, 2 mặt thoáng, đối diện công viên phù hợp ở đẳng cấp hoặc đầu tư lâu dài.

* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 220m².
Hướng: Tây Nam.
Vị trí: 2 mặt đường, đối diện công viên thoáng mát.

Giá bán: 22,9 tỷ.

* Tiện ích nổi bật:
- 12 công viên nội khu, không gian sống xanh.
- 6 sân pickleball, sân tennis, ...
Chủ nhà bán biệt thự dl112, sổ đỏ
3
15.15 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Gia đình mình chính chủ muốn bán căn biệt thự DL1-12, Centa City, gần hồ và công viên, trục đường chính. Diện tích đất 216m², nhà thô nguyên bản, đã có sổ đỏ. Giá bán 70t/m² thu về. Xin cám ơn
Chủ nhà đứng bán dl112, centa city, 216m2
3
15.1 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ cần bán căn thự đơn lập D1 - 12, tại tiểu khu Centa City, VSIP. Diện tích 216m², nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài như CĐT bàn giao.
Nhà nằm trên trục đường chính, sát hồ và công viên trung tâm tiểu khu Centa City.
Nhà đã ra sổ đỏ tên vc tôi. Nay cần bán giá 70tr/m² , giao nhà ngay.
Xin liên hệ: ,
Biệt thự song lập góc 277m² kđt centa vsip từ sơn. chỉ cần 6,5 tỷ (30%) ls 0% trong 24 tháng
7
29 tỷ 277 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Duy nhất 1 căn giá biệt thự song lập góc 277m², 2 mặt tiền đường lớn.
Chính sách ưu đãi chưa từng có trong tháng 3/2026.
- Chiết khấu tối đa 5% khi thanh toán sớm.
- Ký HĐMB trực tiếp CĐT. Hỗ trợ vay vốn lên đến 70%, miễn lãi và gốc lên tới 24 tháng.
- Quà tặng 02 chỉ vàng + 12 tháng phí quản lý + nhiều phần quà may mắn khác.
+ Bốc thăm trúng xe ô tô Lexus RX 350.

Đón sóng hạ tầng siêu kết nối ...
Biệt thự song lập 135m² centa city vsip bắc ninh.
sở hữu ngay sổ hồng chính chủ giá chỉ 9.x tỷ
3
9.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Diện tích: 135m², thiết kế 3 tầng thoáng mát, phong cách hiện đại.

Khuôn viên sân vườn rộng, đậu ô tô thoải mái, phù hợp an cư & nghỉ dưỡng.

Nằm trong Centa City đại đô thị VSIP Bắc Ninh, vị trí chiến lược sát KCN, lượng chuyên gia lớn tiềm năng tăng giá & cho thuê cao.

Tiềm năng nổi bật:

Kết nối nhanh Hà Nội Long Biên chỉ 15 phút, gần cao tốc sân bay Gia Bình, ga Metro Trung Màu kế bên.

Giá ...
Siêu phẩm liền kề view công viên trung tâm kđt vườn sen
4
Thỏa thuận 101 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lotus Garden Từ Sơn, P.Đồng Kỵ, Tp.Từ Sơn, BN

* Diện tích: 101,6m
* Mặt tiền: 5m cực kỳ đẹp, dễ thiết kế & kinh doanh
* Xây dựng: Nhà thô 3,5 tầng thoải mái hoàn thiện theo gu riêng
* Hướng: Đông Nam đón gió mát, hút tài lộc, vượng khí quanh năm
* Pháp lý: Sổ hồng lâu dài sẵn sàng sang tên ngay
Hot! mở bán biệt thự sông kết nối đại lộ gia bình hà nội, đối diện cnc phù đổng giá chỉ 80tr/m2
15
18.56 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Em đang sẵn hàng quỹ căn VIP (góc, 2 mặt tiền) của phân khu biệt thự Centa Riverside, cam kết giá tốt nhất, nhiều vị trí đẹp dễ thanh khoản.

* Căn rẻ nhất - hàng đang có sẵn, vào cọc luôn:
Diện tích đất: 225m².
Xây dựng: 3 tầng.
Giá CĐT từ: 18 tỷ 560 (giá trọn gói cả nhà + đất) - vào cọc luôn kí HĐMB thanh toán 30%, hỗ trợ vay 70%, miễn lãi 24 tháng.
Thiết kế hiện đại nhiều mảng xanh, sân vườn ...
Em thuỷ bán biệt thự 135m2 giá tốt nhất thị trường
4
9 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cc gửi bán căn biệt thự 135m² giá rẻ hơn thị trường 500tr
-Diện tích 135m², xây dựng 3 tầng , sẵn sổ sang tên
-Hotline :
-Đón sóng tăng giá tiện ích và Đường sân bay quốc tế gia bình , đường sắt Quốc Tế Lào Cai, với nhiều sóng tăng trưởng
-Dân cư ở đông,khu đô thị xanh sạch đẹp , chuẩn singgapho, bảo vệ 24/7
- Giá tốt nhất :
Mở bán dinh thự view sông dự án centa riverside, 480m2, giá gốc 7x tỷ, ck 10%,  0911 089 ***
6
76.5 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Vị trí, kết nối:
+ Tọa lạc tại phường Từ Sơn, giáp cạnh Phù Đổng Gia Lâm HN - tâm điểm đầu tư.
+ Siêu kết nối giao thông với hạ tầng trọng đang được chính phủ đẩy mạnh triển khai: Sân bay Gia Bình - Cao tốc 120m - Đường vành đai 4 - Ga Metro Trung Mầu, đây là bảo chứng cho tiềm năng tăng giá mạnh mẽ.

Thông số tin chi tiết dinh thự:
+ Dinh thự sở hữu không gian sống đẳng cấp, ven sông thoáng ...
Từ 40 tới 60 của 76

Xem quy hoạch tại Tp. Từ Sơn, Bắc Ninh