Bán nhà biệt thự, dự án tại Phường 10, Tp. Vũng Tàu

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán villa đơn lập góc đặc biệt 2 mặt tiền đường 27m blanca city, 0936 616 ***
4
66 tỷ 326 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

C627 Villas đơn lập góc đặc biệt mặt tiền C6 (27m) hàng hiếm của Blanca City

Nằm trên trục đường xuyên tâm lớn của dự án C6 rộng 27m, độ nhận diện & giá trị khai thác vượt trội
Giá 66 tỷ (đã gồm thuế phí) cạnh tranh nhất phân khúc villas góc 2 mặt tiền lớn
Mặt tiền rộng, vị trí đẹp dễ cho thuê villas nguyên căn

Phù hợp làm văn phòng ngân hàng nhà hàng café boutique hotel hoặc khai ...
Bán nhà phố liền kề blanca city sở hữu lâu dài, vị trí góc xẻ khe đặc biệt, 0936 616 ***
4
28 tỷ 157 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Mã căn C1911 - NHÀ PHỐ LIỀN KỀ XẺ KHE BLANCA

Giá chỉ 28 tỷ FULL VAT + KPBT
Diện tích: 157m² đất - hơn 600m² xây dựng
ĐẶC BIỆT: chiều ngang 9m xây full - xẻ khe mặt thoáng
Khoảng hông xẻ khe ngang lên tới 4.5m

VỊ TRÍ QUÁ ĐẸP - kế trung tâm thể dục thể thao - bãi đổ xe
Nhìn từ đường 3/2 vào đã thấy
Ngang 9m lại xẻ khe

CĂN NHÀ PHỐ ĐỈNH CAO NHẤT
Nhìn vào bản đồ vị trí thấy GIÁ TRỊ của căn C19.11 ...
Bán villa song lập mặt tiền trục chính blanca city kế góc siêu hiếm, htls 0% trong 30th, 0936 616 ***
6
37.3 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

C1032 Villas song lập mặt tiền C10 (50m) hàng hiếm của Blanca City

Nằm trên trục đường lớn nhất dự án C10 rộng 50m, độ nhận diện & giá trị khai thác vượt trội
Giá chỉ hơn 37 tỷ (đã gồm thuế phí) cạnh tranh nhất phân khúc villas mặt tiền lớn
Mặt tiền rộng, vị trí đẹp dễ cho thuê villas nguyên căn

Phù hợp làm văn phòng ngân hàng nhà hàng café boutique hotel hoặc khai thác cho thuê ...
Bán nhà phố  biệt thự sở hữu lâu dài blanca city trực tiếp từ cđt sungroup. vcb hỗ trợ 70% 30th
9
26 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 10

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Lý do sở hữu Blanca City - Thành phố Trắng bên bờ biển.

* Vị trí và tiềm năng du lịch bật nhất ngay cửa ngõ của TP Vũng Tàu. Kết nối trực tiếp lên CT BH - VT đưa thẳng ra sân bay QT Long Thành.
* CĐT Sungroup với bề dày kinh nghiệm làm du lịch nhiều năm. Đưa Du lịch địa phương vươn tầm Quốc tế. Cụ thể:
* Mang về những thương hiệu KS 5 sao Quốc tế hàng đầu: Hilton, Capella, Mariott, IHG, Accor, ...
Hàng độc quyền chiết khấu 20% nhà phố, biệt thự blanca city. giá chỉ 18 tỷ/ căn nhà phố 134m2
23
18 tỷ 134 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Nếu mỗi sáng mai là một kỳ nghỉ anh chị sẽ chọn bắt đầu ngày mới tuyệt vời ở đâu?
---------
Hãy bắt đầu với việc ráp căn nhà phố - biệt thự sở hữu lâu dài tại.
- Hotline PKD CĐT: Mr Nghĩa.

Sản phẩm thấp tầng Casa ~ villa nghỉ dưỡng sở hữu lâu dài cuối cùng tại Vũng Tàu:

* Casa Townhouse 7.5 x 17.5m: 4 tầng + 1 hầm linh hoạt kinh doanh & lưu trú, giá DK từ 18 - 20 tỷ.

* Casa Villa Song Lập 14 ...
Bán biệt thự the maris, 48 tỷ 590m2 cam kết lợi nhuận 2tỷ4, ưu đãi lên đến 5tỷ, nhận nhà quý 3/2026
8
48 tỷ 590 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

The Maris Vũng Tàu, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẳng cấp tại The Maris Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Rạch Dừa, Hồ Chí Minh - Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu cũ với diện tích 590m², 3PN + 3WC, 2 tầng, hướng Đông Bắc. Biệt thự được thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 12m, ngõ vào phù hợp cho xe ô ...
Lộ diện báu vật biệt thự sát biển ngay trung tâm vũng tàu số lượng cực hiếm dành cho giới tinh hoa
16
Thỏa thuận 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Maris Vũng Tàu, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Sở hữu biệt thự The Maris không chỉ là một khoản đầu tư, mà là việc bộ sưu tập thêm một di sản truyền đời đắt giá.
Diện tích từ 350m²-600m², có 3PN với hồ bơi riêng.

- Thanh toán trong 8 năm
- Mua lại sau 18 tháng kể từ ngày giao nhà
- Thanh toán 56% nhận biệt thự để khai thác
- Cam kết lợi nhuận 1,2 tỷ /năm
- Thanh toán đủ 95% nhận sổ.
- Bàn giao full nội thất châu Âu
Sự thật là... những căn ...
Cần bán biệt thự sang trọng p.10, tp. vũng tàu 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 245 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường 3/2, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

- Địa chỉ: Lô G - 3, Khu nhà ở Đồi 2, Phường 10, TP. Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Diện tích đất: 245,4m² (Sổ hồng riêng, sử dụng lâu dài).
- Diện tích xây dựng: 120,4m², tổng diện tích sàn: 363,7m².
- Kết cấu: Biệt thự 3 tầng, thiết kế hiện đại, sang trọng, đầy đủ công năng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Đường trước nhà: Rộng rãi, khu dân cư cao cấp, an ninh đảm bảo.
- Tiện ...
Bán căn biệt thự xây thô 2 mt khu biệt thự thanh bình  p10  vũng tàu
8
35 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
11 10

The Maris Vũng Tàu, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

BÁN CĂN BIỆT THỰ XÂY THÔ 2 MT KHU BIỆT THỰ THANH BÌNH - P10 - VŨNG TÀU
- Diện tích: 300M2 (thổ cư 100%)
- Ngay khu biệt thự Thanh Bình, Long Cung, Blue Saphia, Thuỷ Tiên.
- Kế bên dự án The Maris, Blanca City Sun Group.
- Phù hợp: Mua để nghỉ dưỡng, để đầu tư Homestay, du lịch.
- Pháp lý: Sổ cá nhân, sang tên nhanh gọn.
- Hướng : Đông Nam - Tây Nam
- Giá bán: 35 tỷ (có thương lượng)
- Có hoa hồng ...
Biệt thự biển vũng tàu, sở hữu lâu dài ngay góc ngã tư, siêu hiếm
2
37 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

BIỆT THỰ Song lập nằm trên trục đường 50m, siêu hiếm.
Một trong những căn song lập vị trí đẹp nhất giỏ hàng hiện tại!

Vị trí nổi bật:
Ngay trục đường C10, trục đường lớn nhất đắc địa nhất dự án Blanca City.
Vị trí căn nằm ngay góc ngã tư, vô cùng thông thoáng, mức độ nhận diện thương hiệu rất cao.
Bao quanh bởi hệ tiện ích lớn:
Công viên nội khu.
Green Park & Central Park.
Gần khối căn hộ dãy ...
Bán nhà phố liền kề, biệt thự song lập, đơn lập dự án blanca city by sun group vũng tàu
12
19 tỷ 131 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Dự án Blanca City By Sun Group.
Các sản phẩm thấp tầng đang bán:
1. Casa Townhouse - Nhà phố liền kề.
Diện tích: 131m² | 1 hầm, 4 tầng nổi.
- Trục đường 15m: 19 tỷ.
Sổ hồng lâu dài.
Được thanh toán giãn theo quý, thanh toán sớm chiết khấu cao hoặc vay NH miễn gốc/lãi 24 tháng.
Bạn muốn dòng vốn an toàn - lợi nhuận ổn định?
Blanca City chính là lựa chọn vàng ngay tại thời điểm này.
Liên hệ ngay - ...
Blanca city by sun group  biệt thự biển sở hữu lâu dài, trung tâm tp. vũng tàu
7
24 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Blanca City By Sun Group - Biệt thự biển 175m² sở hữu lâu dài, trung tâm TP. Vũng Tàu.

Chiết khấu đến 14.5% khi sở hữu biệt thự đơn lập tại Blanca City đại đô thị ven biển do Sun Group phát triển.

Tổng quan dự án.

Blanca City tọa lạc ngay trung tâm TP. Vũng Tàu, quy mô gần 96ha, phát triển theo mô hình all - in - one với hệ tiện ích đẳng cấp: Sun World, nhà hàng ven biển, trung tâm thương mại, ...
1 căn duy nhất biệt thự blanca 250m2, giá từ 20 tỷ. vị trí cạnh công viên nước, bãi biển
3
Thỏa thuận 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Người đăng: Lê Mơ (28 tin đăng)
Biệt thự Blanca City không gian sống thượng lưu tại vũng tàu.

Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư vừa sang trọng, vừa thuận tiện kết nối? Biệt thự tại Blanca City Đường 3/2, P. 10, Vũng Tàu chính là lựa chọn hoàn hảo. Với diện tích lên tới 250m², mặt tiền 10m cực đẹp, ngõ vào rộng 40m thoáng đãng, dự án mang đến không gian sống sang chảnh, thoải mái và đầy đủ tiện ích.

Ưu điểm nổi bật:

Thiết kế ...
Bán căn bt sl casa 4pn, 4wc, 315m2 tại blanca city, 26,599 tỷ, tp. hcm hot xin  0909 271 *** trinh
3
26.6 tỷ 315 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Biệt thự nằm tại Blanca City, sở hữu vị trí đắc địa và không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích rộng 315m², thiết kế sang trọng và hiện đại.
+ 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn.
+ Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát.
+ Không có nội thất, tạo cơ hội cho chủ nhân tự do thiết kế.
Phân khu Casa: Ngôi nhà ven ...
Bán nhanh căn bt casa villa blanca city, 4 tầng, đông bắc vị trí đẹp. xin  0909 271 *** ms trinh
3
27.19 tỷ 304 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Biệt thự được tọa lạc tại Blanca City, 3/2, P. Phước Thắng, TPHCM, sở hữu diện tích 304m² với thiết kế sang trọng và hiện đại.
- Có 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn.
- Hệ thống 4 tầng mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên tốt.
- Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
Blanca City ...
Bán biệt thự cao cấp 3 mặt tiền tại vũng tàu
12
80 tỷ 576 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 14

Đường Thùy Dương 4, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

biệt thự đôi cao cấp 3 mặt tiền đường Hoành Sơn Vũng Tàu, không gian nghỉ dưỡng lý tưởng giữa thành phố biển, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê du lịch.

Thông tin nổi bật:

Loại hình: Biệt thự đôi cao cấp

Vị trí: Khu Thanh Bình TP. Vũng Tàu

Thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát

Sân vườn rộng rãi, nhiều cây xanh, hồ bơi điện phân muối

Khu vực yên tĩnh, riêng tư, thích hợp ...
Duy nhất 1 căn hộ nhà phố casa mặt biển sở hữu lâu dài. giá chỉ 19 tỷ
4
19.8 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

C2124 nhà phố thương mại Blanca City | Vũng Tàu.
+ Trung tâm đại đô thị biển Blanca City.
+ Giao thương sầm uất vị trí vàng hiếm có.
- Kết cấu đẳng cấp.
+ 4 tầng nổi + 1 tầng hầm kín.
+ Thiết kế tối ưu kinh doanh khai thác đa ngành.
- Sở hữu lâu dài.
- Tài sản giá trị truyền đời bền vững.
- Cơ hội đầu tư vượt trội.
+ Vốn ban đầu chỉ 25% (5 tỷ).
+ Ngân hàng hỗ trợ 70%.
+ Ân hạn gốc & lãi đến ...
Duy nhất  căn góc nhà phố blanca city giá gốc cđt mặt biển sở hữu lâu dài  đón sóng hạ tầng 2026
11
33.5 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Giá gốc Chủ đầu tư - Suất nội bộ duy nhất - Căn góc nhà phố Blanca City trục đường C19 - Quý 4/2026 nhận nhà.

Ưu điểm:
- Căn góc 2 mặt tiền đối diện 2 công viên lớn, trường học, bệnh viện,...
- Có tầng hầm, diện tích sử dụng cực lớn, thích hợp làm nhà hàng, khách sạn boutique hoặc showroom cao cấp tại thủ phủ du lịch Bãi sau TP Hồ Chí Minh mới.

1. Thông số:
- Vị trí: Mặt tiền đường C19.
- ...
Lần đầu tiêu sở hữu biệt thự biển thật dễ dàng và sở hữu lâu dài. chỉ có tại blanca vũng tàu
4
40 tỷ 266 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 7

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Người đăng: Lê Mơ (28 tin đăng)
Casa Villa đơn lập (biệt thự đơn lập) Khu biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp quốc tế tại Vũng Tàu.
Tài sản khan hiếm tại dự án Blanca City Vũng Tàu chủ đầu tư Sun Group.
Căn diện tích 266m² Giá 40 tỷ.
Biệt lập, diện tích lớn, tính khan hiếm cao lại còn sở hữu lâu dài.
* Hầm, 3 lầu. Gồm phòng khách, bếp, 5PN, 7WC, tầng hầm bao gồm các phòng giải trí gia chủ thiết kế theo ý.
Vị trí đắt giá trong Blanca ...
Duy nhất căn độc quyền liền kề, nhà phố đẹp 100% view biển balanca vũng tàu, sở hữu lâu dài
5
26 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Người đăng: Lê Mơ (28 tin đăng)
Biệt thự nhà phố Blanca City, vị trí vàng mặt biển, đầu tư & khai thác thuê đều tốt!

Casa Valley nhà phố biệt thự giá 26 tỷ.
Diện tích: ~175m².
Giá thị trường: 26 tỷ, ~148,57 tr/m².
Khách có nhu cầu diện tích rộng hơn, công năng cao hơn, hoặc khai thác homestay theo tầng thì phân khúc này lý tưởng.

* Ưu điểm nổi bật Tại sao nên chọn Blanca City:
Vị trí mặt biển Vũng Tàu cực kỳ đắc địa, cách Bãi ...
Từ 0 tới 20 của 34

Xem quy hoạch tại P. 10, Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Phường 10, Tp. Vũng Tàu giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Phường 10, Tp. Vũng Tàu có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Phường 10, Tp. Vũng Tàu có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.