Bán kho, nhà xưởng tại Huyện Lập Thạch, Vĩnh Phúc diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
X1213. Chuyển nhượng đất khu công nghiệp tỉnh Vĩnh Phúc 0.4ha chấp thuận hóa chất, xi mạ, tái chế phế liệu, xử lý chất thải nguy hại.
Tổng diện tích 4000m² có thể chia các lô nhỏ, thời hạn thuê đến năm 2071 - pháp lý: Đất KCN - Phù hợp DN FDI, EPE.
- Ngành nghề: SX, chế biến thực phẩm, đồ uống, thuốc lá; Công nghiệp may mặc: Dệt, sx trang phục, sx da; SX hóa chất và các sản phẩm hóa chất, thuốc, ...
Stavian ip bán đất kcn stavian vĩnh phúc chỉ từ 2,3 triệu/m²  diện tích từ 1,3 ha
5
32.89 tỷ 13000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc lộ 2C, X.Thái Hòa, H.Lập Thạch, VP

1. Thông tin dự án

- Diện tích linh hoạt: 0,45 ha 1 ha 5 ha - 30 ha (sổ đỏ từng lô).
Địa chỉ: KCN Stavian Vĩnh Phúc, xã Thái Hoà, xã Liên Hoà, tỉnh Phú Thọ (Tỉnh VĨnh Phúc cũ)
Quy mô: 283 ha (GĐ1: 145,27 ha; GĐ2: 137,73 ha).
Thời gian hoạt động GĐ1: 50 năm (đến 2071).
Pháp lý hoàn chỉnh: Đã bàn giao đất, có Giấy chứng nhận QSDĐ, PCCC, GPXD
Tiến độ: Hoàn thiện hạ tầng và nhà máy xử lý nước thải ...
Bán đất xd nhà máy kcn thái hoà stavian. h. lập thạch  vĩnh phúc. dt 1.5ha
3
32.85 tỷ 15000 m²
Kho Nhà Xưởng

Tt.Lập Thạch, H.Lập Thạch, VP

Bán đất XD nhà máy KCN Thái Hoà - Stavian. Huyện Lập Thạch - Tỉnh Vĩnh Phúc. Diện tích 1.5ha.
Gía 2,19 triệu/m².
LH hotline: .
* Thông tin dự án.
Tên dự án: KCN Stavian Vĩnh Phúc - KCN Thái Hoà.
Địa điểm: Huyện Lập Thạch - Tỉnh Vĩnh Phúc.
Quy mô dự án: 146ha.
Thời hạn sử dụng 50 năm (2071).
Thời hạn bàn giao quý 2/2025.
* Vị trí dự án:
Cách cao tốc Nội Bài - Lào Cai 10 km 15 phút.
Trung tâm thành ...
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại H. Lập Thạch, Vĩnh Phúc

Bán kho, nhà xưởng Huyện Lập Thạch Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán kho, nhà xưởng Huyện Lập Thạch tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán kho, nhà xưởng tại Huyện Lập Thạch. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán kho, nhà xưởng ở Huyện Lập Thạch theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán kho, nhà xưởng tại Huyện Lập Thạch nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán kho, nhà xưởng miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm