Bán đất tại Tp. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT ĐẸP PHƯỜNG XUÂN HÒA- CẠNH HỒ ĐẠI LẢI FLAMIGO 72M NHỈNH 1TY
3
1.3 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường 2, P.Đồng Tâm, Tp.Vĩnh Yên, VP

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT ĐẸP PHƯỜNG XUÂN HÒA- CẠNH HỒ ĐẠI LẢI FLAMIGO
Diện tích: 70m²
Mặt tiền rộng, đất đẹp
Giá: 1 tỷ 3
Ô tô vào tận nơi

Bao quanh là hàng loạt KCN lớn:
KCN Bá Thiện 1,2 – KCN Thăng Long – KCN Phúc Yên – KCN Bình Xuyên
Gần Honda, Toyota Phúc Yên, lượng chuyên gia và công nhân cực đông.

Gần nhiều trường ĐH, CĐ lớn:
ĐH Sư Phạm Hà Nội 2, ĐH Kiến Trúc, CĐ Cơ Điện Hà ...
CHỈ NHỈNH 1 TỶ - SỞ HỮU ĐẤT NỀN PHÂN LÔ ĐẸP TẠI TP. PHÚC YÊN
2
1.3 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường 2, P.Đồng Tâm, Tp.Vĩnh Yên, VP

Cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời ngay tại khu vực đang phát triển năng động nhất Vĩnh Phúc!
Vị trí đắc địa – Kết nối hoàn hảo:
• Gần Hồ Đại Lải: Không gian trong lành, thoáng đãng, lý tưởng để nghỉ dưỡng.
• Tâm điểm giáo dục: Sát vách Đại học Sư phạm 2, Cao đẳng Kiến trúc và Trường THPT Ngọc Thanh.
• Hạ tầng đồng bộ: Đường nhựa ...
Hàng kín 65m hơn 1ty gần Dự án Flamingo Đại Lải Resort đầu tư chắc chắn lãi
2
1.3 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Đồng Tâm, Tp.Vĩnh Yên, VP

Vợ chồng em có 2 mảnh liền kề, nay cần xoay vốn mở rộng kinh doanh nên quyết định nhượng lại 1 mảnh cực đẹp, đường ô tô tránh nhau thoải mái. Chỉ hơn 1 tỷ.
Bao quanh là hàng loạt KCN lớn:
Gần nhiều trường ĐH, CĐ lớn:
ĐH Sư Phạm Hà Nội 2, ĐH Kiến Trúc, CĐ Cơ ...
Bán đất tại băng 2 tôn đức thắng, 69 triệu/m2, 74m2, siêu hot uy tín
7
5.11 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Sinh, P.Khai Quang, Tp.Vĩnh Yên, VP

Người đăng: Tiến (1 tin đăng)
Đất đẹp tại Băng 2 Tôn Đức Thắng, Băng 2 Phan chu trinh, Đường Trần Thị Sinh, Phường Vĩnh Phúc, Phú Thọ - Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc cũ, lý tưởng cho việc xây nhà hoặc đầu tư. Diện tích 74m² với giá chỉ 69 triệu/m².

Hướng cửa chính Bắc, phong thủy cực tốt cho gia chủ. Mặt tiền rộng 4m, đường13.5m, rất dễ di chuyển và phù hợp cho việc kinh doanh spa nail, xây căn hộ dịch vụ cho người nước ...
Bán đất đẹp tại băng 2 phan chu trinh, 68 triệu / m2, 74 m2, nhiều tiện ích
4
5.03 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Sinh, P.Khai Quang, Tp.Vĩnh Yên, VP

Người đăng: Nguyên (1 tin đăng)
Băng 2 Phan Chu trinh, băng 2 Tôn Đức Thắng, Đường Trần Thị Sinh, Phường Vĩnh Phúc, Phú Thọ - Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc cũ là một lô đất đẹp, lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 74 m², đất thổ cư, vị trí thuận lợi, ngõ vào rộng rãi và đầy đủ pháp lý, đây là cơ hội không thể bỏ qua.

+ Diện tích: 74 m².
+ Giá: 68 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Nam.
+ Chiều ngang mặt ...
Từ 0 tới 5 của 5

Xem quy hoạch tại Tp. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

Bán đất Tp. Vĩnh Yên Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Tp. Vĩnh Yên tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Tp. Vĩnh Yên. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Tp. Vĩnh Yên theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Tp. Vĩnh Yên nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm