Bán đất tại Tp. Hạ Long, Quảng Ninh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán 180m2 đất thổ cư khu 5, đại yên, hạ long, quảng ninh. sát vin hạ long xanh
3
Thỏa thuận 180 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Đại Yên, Tp.Hạ Long, QN

Bán đất khu 5 phường Đại Yên, tp Hạ Long, Quảng Ninh.
Dt 180m², thổ cư 100%, nằm sát siêu dự án Vin Hạ Long Xanh
Mặt tiền 8.9m, đường ô tô vào đất, hướng TB
- Vị trí cách Quốc lộ 18 khoảng 200m, bao quanh bởi dự án của Vin đang được triển khai rầm rộ.
SĐCC. Có % hoa hồng cho người giới thiệu
Lh
Bán ô đất tđc 96m2 hà khánh b  giá chỉ 3.25 tỷ
3
3.25 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Hà Khánh, P.Hà Khánh, Tp.Hạ Long, QN

Bán ô đất TĐC 96m² Hà Khánh B - giá chỉ 3.25 tỷ.

Diện tích: 96m², hướng TB quay biển.

Vị trí: Lô A1 - 7 TĐC Hà Khánh B, nằm ngay sau trục 32m Trần Thái Tông.

Xung quanh nằm ngay gần các cơ quan ban nghành của Tỉnh, gần trường học, chợ, và các tiện ích khác.

Pháp lí: Sổ đỏ chính chủ.

Chủ nhà đang cần nên giá rất hợp lí, chỉ 3tỷ250!

LH ngay: (E. Trang) để nhận được giá tốt nhất!
Diện tích 81,6m², đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, phù hợp ở hoặc đầu tư
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn
Đường trước đất rộng, ô tô tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu
Đường rộng ô tô tránh nhau thoải mái, hạ tầng đồng bộ
Gần biển view thoáng
Trước mặt là đường bao biển cao xanh hà khánh 6 làn rộng 40m, tiềm năng ...
Chuyển nhượng lô đất nền biệt thự trực diện mặt biển. Hướng biển đông nam vừa nhìn ra hang Đầu Gỗ Vịnh Hạ Long vừa nhìn tp Hạ Long về đêm trước nhà là bãi tắm riêng.

Pháp lý : Đất ở đô thị sổ đỏ lâu dài sang tên cá nhân công chứng ngay, đất nền khách mua tự xây nhà theo thiết kế

Vị trí trực diện biển sổ đỏ lâu dài nhỉnh 70 tr/m² có thương lượng

có thể khẳng định không phải thời điểm thị ...
Đất cạnh Vin hạ long xanh giá F0 sẵn sổ giao dịch ngay, đón sóng Vin mở bán tháng 4/2026
- đất cách Vin hạ long xanh 100m, gần trường cấp 1,2 Đại Yên, cách sản nhi 1km
- quy hoạch gần trường Vinschool, gần vincom và trục chính 50m
anh chị đầu tư liên hệ em nhé:
Đất đại yên, vin hạ long xanh, Vinhomes global gate hạ long
Bán đất tái định cư tại hùng thắng, diện tích 63,5m2, giá 89tr/m2, xung quanh đủ tiện ích của bim
3
5.65 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Tổng quan: Nằm tại đường Hùng Thắng 5, Phường Bãi Cháy, Quảng Ninh - Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh cũ, đất nền dự án với diện tích 63,5 m², pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Nam.

- Giá: 5,65 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng đường trước mặt: 15m.
- Đất đã có sổ đỏ/ sổ hồng, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng.
- Kết nối giao thông thuận lợi, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Cách Vin ...
Chính chủ cần bán lô đất tại Khu 5 Đại Yên, Hạ Long.
Vị trí: Giáp dự án Vin Hạ Long Xanh, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao.
Diện tích: 305m² (có 200m² đất xây dựng).
Cách dự án Vin chỉ 60m cực kỳ thuận tiện.
Giá bán: 15 triệu/m² (giá tốt cho nhà đầu tư).
Liên hệ chính chủ: để biết thêm thông tin chi tiết.
+ Diện tích rộng lớn 300m², phù hợp cho nhiều loại hình sử dụng.
+ Pháp lý đầy đủ, giúp giao dịch diễn ra thuận lợi.
+ Mặt tiền 8m thuận tiện cho việc xây dựng hoặc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
Mảnh đất có mặt tiền rộng
Cách các tiện ích như bệnh viện sản nhi Quảng Ninh chỉ khoảng 2km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Gần các chợ và trường học

Để biết thêm ...
- Bán đất 2.015,5m² 9.1 tỷ tại thôn An Biên - Xã Lê Lợi Huyện Hoành Bồ
- 17 tỷ
- 2.015,5m²
- 8.434 triệu /m²
- Phường Hoành Bồ, Quảng Ninh (Mới) Xã Lê Lợi, Huyện Hoành Bồ, Quảng Ninh
🌊 ĐÓN SÓNG VIN HẠ LONG XANH – HƯỞNG TRỌN 90% TIỆN ÍCH - NHƯNG GIÁ CHỈ BẰNG 1/5
8
3 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Đại Yên, Tp.Hạ Long, QN

- Tài sản nằm ở vị trí siêu hiếm sát dự án Vin Hạ Long Xanh, diện tích đa dạng 80m2 đến 120m2. Cam kết pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, sẵn sàng sang tên.

- Đối diện là đại đô thị Hạ Long Xanh của Vingroup (quy mô hơn 6.000ha, vốn đầu tư 18 tỷ USD), chỉ vài bước chân là chạm tới hệ sinh thái đẳng cấp.

- Sở hữu vị trí này đồng nghĩa “hưởng trọn 90% tiện ích” của Hạ Long Xanh: đô thị hiện đại, ...
Cc bán đất trung tâm mặt đường giếng đáy, hạ long  121.5m2, đường 2 ô tô tránh  7.5 tỷ
6
7.5 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Cái Lân, P.Giếng Đáy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần bán gấp lô đất vị trí trung tâm tại đường Cái Lân, Giếng Đáy, TP Hạ Long. Rất phù hợp để an cư, xây homestay, nhà trọ cho thuê hoặc kinh doanh hàng quán.
Diện tích: 121.5m² (mặt tiền 5.4m x sâu 25m). Phù hợp thiết kế khách sạn mini, homestay hoặc mặt bằng kinh doanh.
Đường trước nhà rộng rãi, 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
Vị trí trung tâm: Giao thông cực kỳ thuận tiện, chỉ 20m ra ...
Cần bán gấp ô đất mặt đường cái dăm  bãi cháy.  e hương
3
56.25 tỷ 750 m²
Đất Riêng

Đường Cái Dăm, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần bán 750m² đất biệt thự Cái Dăm, Bãi Cháy.
Song song đường Hoàng Quốc Việt.
Đối diện nhà hàng Thiên Anh, Phantom...
Đang cho thuê kinh doanh cực kỳ sầm uất.
Thích hợp xây khách sạn, nhà ở, đầu tư.
- Diện tích 750m².
- Giá: 75 triệu/m².
LH: (em Hương) để đi xem đất.
Ngân hàng thanh lý đất tại td38, hà khẩu, hạ long, quảng ninh, 164,4 m2  04339834
12
2.01 tỷ 164 m²
Đất Riêng

P.Hà Khẩu, Tp.Hạ Long, QN

Ngân hàng thanh lý đất Hà Khẩu (P. Việt Hưng), TP Hạ Long, Quảng Ninh.
Thửa đất số 38, tờ bản đồ số 56 tại Tổ 50, khu 5.
Diện tích: 164.4m².
Vị trí: Khu 5, phường Hà Khẩu, Tp Hạ Long, Quảng Ninh.
Gần UBND.
Gần chợ dân sinh.
Giao thông thuận tiện, dân cư đông đúc.
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán: 2.009 tỷ.
Liên hệ hotline: .
Chưa tiện gọi điện? Quý khách có thể điền thông tin tại ...
Bán đất thổ cư lê lợi  hạ long
3
18.54 tỷ 2410 m²
Đất Riêng

P.Hoành Bồ, Tp.Hạ Long, QN

- Đ/c: Thôn Bằng Xăm - Lê Lợi - Hoành Bồ - QN
- Sổ hồng dienj tích 2410m²(có 400m² xd)
- Thích hợp phân lô, làm nhà xưởng kho bãi...
- Giá chỉ khoảng 7.7trđ/m2
Bán đất tmdv xây khách sạn gần đại lộ marina bãi cháy
6
56.42 tỷ 806 m²
Đất Riêng

P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán đất khách sạn gần đại lộ Marina Bãi Cháy, Hạ Long, DT: 806m², MT: 24m, đất sd lâu dài. Được xây dựng 15 tầng. Mật độ xây dựng: 69,5%. Xung quanh là nhiều khách sạn, nhà hàng, và gần chợ đêm Marina, bãi tắm...
Giá bán: 70tr/m².
Quý khách quan tâm liên hệ: E. Cường Lê. Nghe máy 24/24h.
Phục vụ bằng sự tử tế!
Chị Gái gửi
ô đất Diện tích 103m( Đại Đán,Đại Yên(Tuần châu) Hạ Long.
+Vị trí: Sau là núi,Trước là bờ Hồ,,(Hồ đang trong quá trình nâng cấp,cải tạo).
+Đi tầm 10p (Xe may) ra đến công trường Vin Halong xanh.
+Tiện ích:Cạnh uỷ ban phường Đại yên,(Tuần Châu),trường mẫu giáo,Viện sản nhi,Lão khoa,Cạnh chợ
+Giá: hơn 1 đồng
+***Cực hợp với Ace nào muốn đầu tư,hoặc muốn ở nơi yên tĩnh ..
**Ace nào ...
Lô tại xã Lê Lợi Hạ Long Quảng Ninh cần bán. Diện tích 78m² giá chỉ 500 triệu cơ hội đầu tư rất tốt khi hành chính công tỉnh Quảng Ninh sẽ chuyển về gần khu vực này. Em còn có rất nhiều mảnh quý khách hàng vui lòng gọi số điện thoại để bên em tư vấn và gửi thông tin chi tiết các mảnh ạ.
Cam kết khách hàng mua được mảnh đầu tư tốt nhất trong tầm giá mong muốn.
Đất mặt biển vip quay bãi tắm hòn gai phường hạ long
3
Thỏa thuận 312 m²
Đất Riêng

P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

Gia đình cần bán ô đất biệt thự mặt biển 312m², phường Hạ Long, gần Bãi Tắm Hòn Gai.
312m², mt:12m.
Sổ đỏ lâu dài.
Giá rất thiện chí bán.
Liên hệ:
Bán đất 350m2 gần biển, bãi tắm hòn gai hạ long giá siêu tốt
5
Thỏa thuận 350 m²
Đất Riêng

P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần bán đất biệt thự 350m², mt: 15m gần bãi tắm Hòn Gai - Hạ Long.
Sổ đỏ chính chủ. Vị trí gần biển, cho thuê dòng tiền được luôn.
Gia đình muốn. Bán nhanh.
Giá thỏa thuận.
Gọi ngay: để xem đất.
Người đăng: Em Lợi (2 tin đăng)
Chính chủ gửi bán lô đất vị trí sát ngay dự án Vin Hạ Long Xanh. Ngay sau bệnh viện lão khoa.