Bán đất tại Quảng Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô đất rẻ duy nhất trực diện sông, sát biển an bàng  hội an
8
17.88 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Cẩm An - Hội An, P.Cẩm An, Tp.Hội An, QN

Chính chủ bán lô đất duy nhất trực diện sông, sát biển An Bàng - Hội An.

Thông tin nổi bật:
- Diện tích: 425,6m² lô đất view sông giá siêu rẻ, mặt tiền 14m, chiều sâu 30m, cực đẹp.

- Vị trí vàng: Trực diện sông & công viên, chỉ 600m ra biển An Bàng.

- Mức giá siêu tốt cho nhà đầu tư.

- Pháp lý chuẩn: Sổ đỏ lâu dài, quy hoạch 1/500 rõ ràng.

Phù hợp xây dựng khách sạn, resort mini, hệ thống ...
Bán lô đất view lúa cực đẹp hàng hiếm tại cẩm thanh, hội an
3
11.5 tỷ 414 m²
Đất Riêng

Đường Trần Nhân Tông, X.Cẩm Thanh, Tp.Hội An, QN

Bán lô đất view lúa cực đẹp hàng hiếm tại Cẩm Thanh, Hội An.
Một trong những lô đất view cánh đồng hiếm còn sót lại tại Cẩm Thanh, không gian thoáng đãng, yên bình nhưng vẫn cực kỳ gần trung tâm.
Vị trí đắc địa:
Cách trục chính Đồng Khởi (Trần Nhân Tông cũ) chỉ 100m.
Cách đường Huỳnh Thị Lựu khoảng 300m.
Khu vực tập trung nhiều villa, nhà hàng, homestay, khách sạn.
Thông tin lô đất:
Diện tích: ...
Bán đất diện tích lớn tại hội an 1500 m2 phù hợp làm mô hình kinh doanh quy mô rộng
3
14.1 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nà 1, X.Cẩm Hà, Tp.Hội An, QN

Đất lớn đẹp đường Đồng Nà 1, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Thành phố Hội An, Quảng Nam) là mảnh đất cực chất dành cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ hợp bungalow, homestay, khu nghỉ dưỡng, dưỡng lão, farmstay...
Diện tích lên đến 1500m², giá chỉ 9,4 triệu/ m², quá hời cho một vị trí như vậy.
Mặt tiền rộng tới 20m, siêu thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào ...
Bán đất mặt đường lê thánh tông chính chủ
3
11 tỷ 380 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN

Người đăng: Mr Hảo (1 tin đăng)
Bán lô đất mặt đường Lê Thánh Tông.
Diện tích: 380m² (193.7m² đất thổ cư + đất trồng cây lâu năm).
Lô đất nở hậu:
Mặt trước 8,5m.
Mặt sau: 10m.
Khu vực này có nhiều cánh đồng lúa, cách bãi biển 1,5 km. Đây là thời điểm tốt để đầu tư nhà đất HoiAn trước khi Quảng Nam sát nhập vào Đà Nẵng.
Bán đất ven sông hội an. đường ô tô nguyễn tri phương chính chủ với giá tốt
5
12.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tri Phương, P.Cẩm Nam, Tp.Hội An, QN

Vị trí đắc địa
Chỉ 2 phút đến Đảo Ký Ức Hội An khu du lịch sầm uất
Nằm ngay trục Nguyễn Tri Phương ô tô vào tận đất
Vài bước ra đường chính, kết nối thuận tiện

Thông tin chi tiết
Diện tích: 400m
Mặt tiền: 10.8m (nở hậu đẹp)
Pháp lý: Full ODT (đất ở đô thị)

Giá trị tài sản
Tặng kèm nhà C4 đã hoàn công có thể khai thác ngay
Vị trí ven sông thoáng mát view đẹp
Khu vực nhiều ...
Bán đất tại an dương vương, 13 tỷ, 606m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
13 tỷ 606 m²
Đất Riêng

Đường An Dương Vương, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng - Huyện Điện Bàn, Quảng Nam cũ là nơi lý tưởng để đầu tư với diện tích lên đến 606m².
Giá bán chỉ 13 tỷ VND, quá hợp lý cho một vị trí đẹp như thế này.
Đất thổ cư, đã có sẵn hạ tầng, rất thuận tiện cho việc xây dựng.
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá rất cao.
Chỉ cần một cú gọi là có thể khám phá thêm về cơ hội này. ...
Bán đất đường nguyễn du phố cổ hội an, view đẹp trực diện sông hoài. giá bán gấp. diện tích 161m2
8
19 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Du, P.Cẩm Phô, Tp.Hội An, QN

Đất nền tại Đường Nguyễn Du, Phường Hội An, Đà Nẵng, diện tích 161m².
+ Giá bán gấp 118 triệu/m², rất hợp lý cho đầu tư hoặc xây dựng: Villa, khách sạn, nhà hàng.
+ Khu vực: Trung tâm nhiều khách sạn, villa, nhà hành.
+ Đường xá rộng rãi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
+ View nhìn trực tiếp Sông Hoài thơ mọng.
+ Nằm trong khu dân cư phát triển, tiềm năng tăng giá cao.
+ Không gian ...
Lô đất hậu view sông  vị trí nghỉ dưỡng lý tưởng cẩm châu hội an
3
12 tỷ 308 m²
Đất Riêng

Đường Tống Văn Sương, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN

LÔ ĐẤT HẬU VIEW SÔNG VỊ TRÍ NGHỈ DƯỠNG - CẨM CHÂU - HỘI AN
Kiệt 3.5m Tống Văn Sương
Diện tích: 8,5 37,5 = 309,8m
View sông thoáng mát quanh năm gió mát, phong thủy vượng
Gần chợ Bà Lê sinh hoạt, kinh doanh đều tiện Bao quanh khách sạn homestay lớn, khu du lịch hiện hữu
Tiện ích xung quanh nổi bật:
Gần trường học UBND khu dân cư hiện hữu Cách khu cafe, nhà hàng, điểm check-in du ...
Đất view biển cửa khe  quỹ đất lớn hiếm còn sót  click ngay!
3
14.27 tỷ 1189 m²
Đất Riêng

X.Bình Dương, H.Thăng Bình, QN

Bán Lô Đất View Biển Làng Du Lịch Cửa Khe, Hội An

+ Dt: 1.189m² (33m x 35m có 375m² ont)
+ Cạnh sân golf, resort Hoiana, Vinpearl Nam Hội An.
+ Cách phố cổ Hội An 7km

Phù hợp khai thác Du Lịch, Nghỉ Dưỡng, Giữ Tiền ổn định.

| Đất Biển Giá Rẻ Toàn Quốc

#datbien #batdongsanbien #datvenbien #dautubds #nghiduongbien
#datgiaf0 #bandatbien #bdsquangnam #bdsquangbinh #dautulaidai
Bán lô văn tiến dũng dt 247m2 (10x24m) sát đại học fpt đường 34m giá bán đầu tư 10tỷ4 có bớt
8
10.4 tỷ 247 m²
Đất Riêng

Đường Văn Tiến Dũng, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN