Đất RiêngQuảng Nam
Bán đất tại Quảng Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²
P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN
Gần ngay bãi tắm Hà My, cách biển An Bàng chỉ 1km.
Hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận lợi, đi trung tâm TP Đà Nẵng chỉ 20 phút và đi vào phố cổ Hội An chỉ mất 10 phút.
Khu vực tương lai ...
Đường 27, P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN
Cần bán lô đất tại khối Hà My Tây 8x25m, mặt tiền bê tông 3m lề 1,5m, thông thoáng, cách dự án và sông Cổ Cò 800m, cách biển 2km đi xe, cách chợ trường 600m, cách KCN lớn 3km, tiện ích đầy đủ, dân cư hiện hữu, giá trị thực. Thích hợp đầu tư tích lũy sinh lời, an cư lập ...
X.Cẩm Hà, Tp.Hội An, QN
+ Giá: 3,9 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng
+ Mặt tiền rộng 9m, ngõ trước 10.5m, thuận tiện cho việc di chuyển
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, phong thủy tốt
+ Không gian thoáng đãng, dễ dàng thiết kế theo ý thích
Khu vực này mang lại cảm giác ...
P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN
Diện tích 6x23=138m2
Đường 17,5 m
Hướng Đông mát mẻ, khu dân cư đông đúc, thuận tiện để ở, xây căn hộ cho thuê
Vị tri gần FPT, Trường học, bệnh viên Phan Châu Trinh, song song đường Trần Hưng Đạo
GIÁ CỰC KỲ TỐT CHỈ 4,7 TỶ
Sổ đỏ đầy đủ
Liên hệ để xem sổ
Đường An Dương Vương, P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN
Diện tích: 120m²
Ngang 8m hiếm đẹp
Đất ở đô thị (ODT) sở hữu lâu dài
Đường bê tông nhựa 6m
Gần trục quy hoạch 33m
Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá tốt
Thích hợp xây nhà nghỉ, căn hộ, biệt thự hoặc đầu tư lâu dài
Hà My Tây Điện Bàn Đông Đà Nẵng
Giá bán: 3.7 tỷ thương lượng
(Hổ Land)
Hỗ trợ pháp lý thương lượng trực tiếp chính chủ
X.Cẩm Kim, Tp.Hội An, QN
Ngang 13.2m nở hậu.
DT 400m².
LH ngay E Minh xem đất và làm việc chính chủ.
X.Cẩm Kim, Tp.Hội An, QN
Một quỹ đất cực đẹp dành cho anh chị muốn đầu tư homestay, khách sạn mini hoặc biệt thự vườn nghỉ dưỡng ven sông.
Vị trí đắc địa:
Chỉ cách Hội An khoảng 4km.
Kết nối nhanh về biển, phố cổ và trung tâm.
Đường ô tô 5.5m thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 642m².
Ngang cực đẹp: 12.3m.
Không gian rộng rãi, dễ thiết ...
Đường Hoàng Diệu, P.Vĩnh Điện, H.Điện Bàn, QN
Vị trí đẹp ngay trung tâm, khu dân cư đông đúc, kinh doanh thuận lợi.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 102,5m.
Ngang: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường 17m, 4 làn xe rộng rãi.
Vỉa hè 5m thoáng đẹp.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ, bệnh viện, ngân hàng.
Giá bán: 3,4 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: .
X.Duy Hải, H.Duy Xuyên, QN
Vị trí: Khu TĐC Duy Hải, Duy Nghĩa, TP. Đà Nẵng (giáp ranh Hội An).
Diện tích: 297m².
Mặt tiền: 11m cực đẹp để ở hoặc kinh doanh.
Đường trước nhà: 5,5m ô tô ra vào thoải mái.
Cách biển Duy Hải chỉ 100m.
Cách Hoiana Resort & Golf khoảng 1km.
Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao thích hợp đầu tư sinh lời hoặc xây nhà ở ...
X.Duy Hải, H.Duy Xuyên, QN
Ngang 9m dài 27,5m
Đường nhựa 11,5m
Hướng đông bắc
Giá chỉ 13,5 triệu/m( Lô RẺ NHẤT)
Sổ hồng công chứng ngay
Liên hệ (A.Hưng) xem đất và LVCC
P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN
Mặt tiền thoáng, đường ô tô vào tận đất
Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, không ngập lụt, không gian yên tĩnh
Vị trí cực kỳ lý tưởng:
Hướng biển, không khí trong lành, mát mẻ quanh năm
2 phút ra chợ Điện Dương mới
Chỉ chưa đến 10 phút ra biển
Khoảng 15 phút di chuyển đến phố ...
Đường Lê Thánh Tông, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN
Đường Âu Cơ, P.Cửa Đại, Tp.Hội An, QN
Vị trí: nằm trên trục đường 7.5m + vỉa hè mỗi bên 3m rộng rãi thông thoáng .
- Tuyến đường song song với trục Âu Cơ, cách biển chỉ 3 phút đi bộ.
Diện tích: 196m² ( ngang 10m)
Thích hợp ở, xây villa khai thác
Giá bán tốt nhất thị trường 4.850 tỷ
Lh: ms. Trang
Đường Huỳnh Thị Lựu, X.Cẩm Thanh, Tp.Hội An, QN
- Diện tích rộng 130m², pháp lý đầy đủ, mặt tiền 5m cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển, rất tiện lợi cho việc xây dựng. Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát, không gian thoáng đãng. Một vị trí ...
X.Cẩm Thanh, Tp.Hội An, QN
Diện tích 130m² (5x26)
View lúa thoáng đãng, cực chill
* Phù hợp xây villa nghỉ dưỡng / homestay
* Gần phố cổ, thuận tiện khai thác du lịch
* Khu vực tiềm năng, giá trị tăng tốt
Giá cho lô đất cực đẹp này chỉ 4tỷ3
Anh chị thiện chí liên hệ em : ( Nam)
Đường Lý Thái Tổ, P.Tân An, Tp.Hội An, QN
+ Diện tích lớn 7x20.5m=143,5 m2
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 3.9tỷ vnd mang lại cơ hội đầu tư tốt.
+ Mặt tiền rộng 7m sâu 20.5m phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng 7,5m, thuận tiện cho xe ô tô và giao thông. Cạnh ...
X.Cẩm Thanh, Tp.Hội An, QN
Thông tin lô đất.
- Diện tích 162m² (ngang 9.1 nở hậu 9.5 dài 18m).
- Hướng Nam.
- Đường trước nhà 3m (Oto Thông).
* Vị trí cực đẹp kế bên khu du lịch rừng dừa 7 mẫu Cẩm Thanh.
* Lô đất nở hậu 3 mặt thoáng, mặt trước View sông, View dừa nước, phía sau đối lưng kênh nước, bên cạnh khoản lưu không diện tích lớn có thể ...
X.Bình Hải, H.Thăng Bình, QN
Hiện nằm trong khu dân cư làng chài biển hiện hữu , dân cư xung quanh sống hòa nhã
Không khí mát mẻ quanh năm , đi bộ 1 phút ra mặt biển , tắm biển thoải mái
Nằm trong khu vực phát triển sắp đến của Thành Phố Đà Nẵng , liền kề khu quy hoạch Trung Tâm Tài Chính mới của Đà Nẵng .
Giá hiện đang rất rẻ nên rất thích hợp cho việc ...
Đường Trần Thủ Độ, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
Gần các trường học, chợ Lai Nghi, biển Thống nhất.
Cách trung tâm phổ cổ chỉ 3 km, cách biển 2 km.
Thích hợp kinh doanh, văn phòng, kho xưởng, căn hộ cho thuê.
Đường Trần Thủ Độ rộng 33m.
Trục chính giao thương Đà Nẵng - Hội An.
Giá: 3,5 tỷ (chỉ 25,3 tr/m²).
Alo/Zalo: để xem thực tế và thương lượng.
Đường An Dương Vương, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
Vị trí gần chợ, view công viên; đường thông
Khu vực đông dân; có khách Tây tại nhà lân cận.