Bán đất tại Xã Lộc Ngãi, Huyện Bảo Lâm

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tài sản 1: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 175, tờ bản đồ số: 46, địa chỉ: xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng (nay là xã Bảo Lâm 1, tỉnh Lâm Đồng) theo Giấy chứng nhận Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, số vào sổ cấp GCN: CS17183 do Sở Tài Nguyên và Môi Trường tỉnh Lâm Đồng cấp ngày 11/05/2022, cập nhật chuyển nhượng ngày ...
Tài sản 2: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 176, tờ bản đồ số: 46, địa chỉ: xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng (nay là xã Bảo Lâm 1, tỉnh Lâm Đồng) theo Giấy chứng nhận Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, số vào sổ cấp GCN: CS17184 do Sở Tài Nguyên và Môi Trường tỉnh Lâm Đồng cấp ngày 11/05/2022, cập nhật chuyển nhượng ngày ...
Chính chủ bán 5.242,4m² đất tại thôn 13, xã lộc ngãi, huyện bảo lâm, lâm đồng
9
4.5 tỷ 5242 m²
Đất Riêng

X.Lộc Ngãi, H.Bảo Lâm, LĐ

Chính chủ bán 5.242,4m² đất tại thôn 13, xã Lộc Ngãi, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng giá 4,5 tỷ.

Chính chủ cần bán lô đất tại thôn 13, xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.

Diện tích: 5.242,4m² (sổ đỏ riêng, pháp lý đầy đủ).

Đường vào thuận tiện, khu vực thoáng mát, yên tĩnh.

Thích hợp làm nhà vườn, trang trại, homestay hoặc đầu tư lâu dài.

Giá bán: 4,5 tỷ (có thương lượng).

Liên hệ chính ...
Chính chủ cần bán đất thổ cư, diện tích 532m² có 249m² thổ cư, tại xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm.
Thửa đất số: 549 & 550 & 551.
Tờ bản đồ số: 100.
Diện tích: 532m².
Vị trí đất cách đường DT725 khoảng 250m.
Gần khu trung tâm đô thị mới qui hoạch.
Đường nhựa ô tô tới đất.
Liên hệ chính chủ Zalo: .
Chính chủ cần bán đất thổ cư, diện tích 177m² có 80m² thổ cư, tại xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm.
Thửa đất số: 369.
Tờ bản đồ số: 61.
Diện tích: 177m².
Mặt tiền đường số 21.
Đường nhựa rộng: 8m.
Đường nhựa ô tô tới đất.
Liên hệ chính chủ Zalo: .
Ngân hàng thanh lý bđs tại xã lộc ngãi, huyện bảo lâm, tỉnh lâm đồng  167
5
327 triệu 232 m²
Đất Riêng

X.Lộc Ngãi, H.Bảo Lâm, LĐ

Ngân hàng Thanh lý BĐS tại xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng - 167.

- Diện tích: 232,2m².
- Giá bán: 327.000.000 đồng.
- Chiều ngang: 6.
- Chiều dài: 40.
- Mặt tiền tiếp giáp đường nhựa rộng khoảng 5m.
- Cách đường Tỉnh lộ 725 khoảng 1.6km.

Mua ngay!
Liên hệ ngay: .
Ngộp quá ngộp cần bán lẹ lô đất 1,86 tr/m2, sổ đỏ thổ cư đường nhựa 6m ở lộc ngãi
4
1.5 tỷ 806 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Cừ, X.Lộc Ngãi, H.Bảo Lâm, LĐ

Vị trí: Thôn 5, Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng. Cách nút ra cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc 3km. Nằm trên đường 1182 Nguyễn Văn Cừ, 5 phút ra DT 725 di chuyển lên Đà Lạt.
Tiện ích: Trong vòng bán kính 3km có đầy đủ trường học, chợ, UBND,...
Diện tích: 806 m², có 150m² thổ cư.
Giá chỉ 1,5 tỷ. (có thương lượng).
Đường nhựa 6m xe hơi 29 chỗ vi vu, trên đồi view thoáng mát săn mây, có suối tự nhiên đi ...
Bảo lâm 1 cắt lỗ 50%.chính chủ bán. 179m2 ( 365 triệu ) không đăng ảo mất thời gian khách hàng
4
365 triệu 179 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 725, X.Lộc Ngãi, H.Bảo Lâm, LĐ

Mình (chính chủ) cần bán đất trong tháng này
- Diện tích: 179m² đất thổ cư 365 triệu
(không đăng ảo mất thời gian của khách hàng liên hệ).
- Ưu điểm: Ngay mặt tiền lớn view rừng thông và thành phố.
+ Vị trí: Ngay khu dân cư cách cây xăng, sân banh nhân tạo 300m.
+ Đất thổ cư sẵn.
+ Tôi chính chủ: Ngọc Lân.
Liên kết vùng: Kết nối: Bảo Lộc, Bảo Lâm, Đà Lạt.
[bán đất chính chủ] lô đất đẹp tại bảo lâm 1 (lộc ngãi cũ)  sẵn thổ cư  giá tốt
3
1.28 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 725, X.Lộc Ngãi, H.Bảo Lâm, LĐ

Người đăng: A Tùng (1 tin đăng)
1. Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Xã Bảo Lâm 1 (trước đây là xã Lộc Ngãi, huyện Bảo Lâm), tỉnh Lâm Đồng.
- Tổng diện tích: 250,8 m² (Diện tích lý tưởng cho không gian nhà vườn).
- Cấu trúc đất:
+ Có sẵn 80m² đất thổ cư (Xây dựng tự do ngay, không cần chờ đợi xin phép lâu)
+ 170,8 m² đất trồng cây lâu năm (Phù hợp làm sân vườn, trồng cây ăn trái, tiểu cảnh).