Bán đất tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Bán lô góc bt kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Riêng

P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Đất 200m2 cách biển 800m, hẻm đường hoàng diệu, tiện ở, xây toà căn hộ cho thuê, gần trường học, bv
4
12.35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm lô đất đẹp gần biển, đường 3,2m Hoàng Diệu thông Dã Tượng, tiện xây căn hộ cho thuê, biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 200.2m². Ngang 6.9m. Nở hậu 7.3m Dài 29.15m.
Thiết kế: Nhà cấp 4 cũ. (Bán đất tặng nhà).
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 3.2m.
Tiện ích bán kính 500km: Đầy đủ.
Giá bán: 12 tỷ 350 (thương lượng).
Giá tốt lô đất đẹp vị trí kinh doanh vip trung tâm thành phố nha trang  đường cô bắc
4
14.99 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp, vị trí kinh doanh đắc địa tại Trung Tâm Thành Phố Nha Trang - đang được rao bán với giá ưu đãi.
Vị Trí Đường Cô Bắc rộng 13 mét ngay chợ Xóm Mới, cách Bãi Biển Quảng Trường 700 mét phù hợp mở Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch
- Diện tích: 101m² (Ngang 4.4m - chuẩn đẹp để thiết kế).
- Hướng đông nam, sổ hồng riêng đầy đủ
Liên hệ Trường An
Bán 12.111 m2 đất qh full thổ cư ngay thôn đông, khu dân cư đông đúc nhất sông cầu, khánh vĩnh
3
20 tỷ 12111 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 62, X.Sông Cầu, H.Khánh Vĩnh, KH

Người đăng: Ngọc (2 tin đăng)
- Bán đất trung tâm thôn Đông, xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh (cũ), nơi tập trung dân cư hiện hữu đông nhất Sông Cầu.
- Diện tích 12.111 m² hnk (trong đó 11.718 m² quy hoạch thổ cư).
- Đất cách Cụm công nghiệp Sông Cầu (QL 27C) 700 m; cách Tỉnh lộ 2: 700 m; cách Hương lộ 62: 150 m. Có nhiều con đường lớn đi vào khu đất. Mặt tiền khu đất bám đường bê tông 6m (qh 16 m).
- Thửa đất hiếm, trước mặt là biệt ...
Giảm 2 tỷ! bán đất tặng nhà tiền chế đang cho thuê đường 23/10, phường tây nha trang
3
10.8 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

* Cần bán nhanh! Giảm cực sốc 2 tỷ*.
Bán đất tặng nhà tiền chế, lô góc mặt tiền đường 23/10, đoạn Vĩnh Trung - Nha Trang.
Diện tích: 285,3 m². Chiều ngang 6,4 mét, nở hậu 16,6 mét.
Pháp lý sổ hồng trong đó có 150 m² thổ cư, còn lại đất cây lâu năm.
Đang cho thuê 8 triệu/tháng.
Giá mới: 10,8 tỷ.
Giá cũ: 12,8 tỷ.
Chính chủ bán lô ở hòn xện, gần bến du thuyền nha trang, lô 128m2 mt 8m
6
10.5 tỷ 128 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất Hòn Xện, Vĩnh Hòa, gần bến du thuyền. (Chính chủ) vui lòng liên hệ Tùng: .

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

1. Diện tích: 128m². Mặt tiền: 8m.

Hướng: Nam. View biển.
Giá: 82 triệu/m².

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

LH: Tùng - .
Bán đất diện tích lớn tại ninh hòa  quốc lộ 26 (xã ninh tây)
6
18.5 tỷ 13000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 26, X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN QL26,giáp ranh UBND xã Ninh Tây , THỊ XÃ NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000M2 ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ CƯ
"Quỹ đất vàng" *** còn sót lại tại mặt tiền Quốc lộ 26, Ninh Hòa- Khả năng sinh lợi nhuận khổng lồ ngay khi mua. Tiết kiệm chi phí lên thổ cư 15 tỷ.
Vị trí: Tọa lạc trên trục đường kinh tế xương sống nối liền Nha Trang - Tây Nguyên. Gần các nút giao cao tốc trọng ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Bán đất thôn tân mỹ, xã tân định gần ngay đường dt8  dt 12.661m2
6
10.6 tỷ 12661 m²
Đất Riêng

X.Ninh Xuân, Tx.Ninh Hòa, KH

Bán đất Thôn Tân Mỹ, Xã Tân Định gần ngay đường DT8 - DT 12.661m².
Bán đất cách bờ Sông Cái chỉ 150m, Xã Tân Định, Ninh Hòa, Khánh Hòa.
Diện tích đất 12.661m²; Khu vực gần khu dân cư, gần các Farm, thích hợp mở kho xưởng, làm trang trại, đầu tư sinh lời.
Giá mong muốn bán 10.6 tỷ.
Liên hệ trực tiếp: Ms Quang.
Bán đất tặng nhà cực gần biển chỉ 30m, khu vực kd hải sản sầm uất.
3
14.89 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Diện tích : 124,1m² ngang trước 6,71m nở hậu 7,25m
Hướng : Tây Bắc
Thiết kế: nhà cấp 4 đang cho thuê
Đường rộng: 5m
Tiện ích xung quanh:
Chỉ vài phút đi bộ ra biển và công viên
Khu vực xung quanh quy hoạch đất thương mại.
Đầy đủ tiện ích: trường học, bệnh viện, siêu thị, chợ lớn Bình Tân
Giá bán: 120 triêu/m² tương đương 14 tỷ 892 (chỉ bớt lộc)
A/C vui lòng liên hệ Hải (fb/zalo)
Bán đất hẻm củ chi, vĩnh hải, nha trang. dt 307,8m2, ngang 20m. sổ hồng thổ cư 100%. giá 14 tỷ
8
14 tỷ 307 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Đường Củ Chi, phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 307,8m². Ngang rộng 20m.
- Sổ hồng thổ cư 100%.
- Đường ô tô rộng 4m - 5m.
- Vị trí đất cách biển 800m. Cách đường 2/4 chỉ 200m. Khu dân cư an ninh.
- Xung quanh nhiều khách sạn, căn hộ cho thuê.
Lô đất tiếp giáp 2 mặt hẻm. Một mặt hướng đông. Một mặt hướng bắc.
Cực kì phù hợp xây dựng khách sạn Mini hoặc căn ...
Đất ven biển dốc lết ngay khu trung tâm du lịch
4
18.21 tỷ 2529 m²
Đất Riêng

Đường Hà Huy Tập, P.Ninh Hải, Tx.Ninh Hòa, KH

Gửi thông tin anh chị đầu tư em cần ra miếng đất giáp ranh giới dự án khu resort Dốc Lết Phương Mai đường hiện hữu ô tô đến nơi đường quy hoạch 21m phù hợp anh chị mua đầu tư hây xây khách sạn, homestay.
Diện tích 2529m² có 300m² thổ cư.
Giá 7,2 triệu/m².
Cách biển 300m.
Anh chị quan tâm liên hệ em xem đất.
Chủ kẹt tiền cần bán gấp đất tx ninh hòa, khánh hòa giá 15 tỷ tl
3
15 tỷ 4280 m²
Đất Riêng

P.Ninh Giang, Tx.Ninh Hòa, KH

Bán đất mặt tiền siêu rộng tại Ninh Giang.
Lô đất đẹp hiếm có: 4.820m², 45m mặt tiền, đất sạch, đường ô tô thông thoáng.
Tiện ích bủa vây: Chợ bệnh viện khu dân cư ngay cạnh.
Phù hợp an cư, làm trang trại, kho bãi hoặc đầu tư lâu dài.
Giá tốt: 15 tỷ, còn thương lượng.
Gọi ngay Kiều: .
Bán đất xã tây ninh hòa (ninh tây) ở thôn buôn đung  dt 13.858m². giá 11.8 tỷ
6
11.8 tỷ 13858 m²
Đất Riêng

X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

Bán đất Xã Tây Ninh Hòa (Ninh Tây) ở Thôn Buôn Đung - DT 13.858m². Giá 11.8 Tỷ
Đất gần ngày đường DT5 , Xã Tây Ninh Hòa, Ninh Hòa, Khánh Hòa.
Diện tích đất 13.858m² ; Khu vực gần khu dân cư, gần các Farm, quán nước, thích hợp mở kho xưởng, làm trang trại, đầu tư sinh lời.
Giá mong muốn bán 11.8 Tỷ (850 ngàn/m²)
Liên hệ trực tiếp:  Ms Quang
Chỉ 55 triệu/m2 bán 266m2 đất hướng biển đường huỳnh văn nghệ, kđt vĩnh hoà, nha trang 0964 326 ***
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bân gấp lô đất Hướng Biển đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, Nha Tranh

- Diện tích : 266m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam . Đường 13m đối diện công viên bồn hoa
- Pháp lý : Sổ đất ở đô thị
- Nằm ngay cổng resort Amiana, Ngay bến du thuyền quốc tế.
- Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán : 55tr/m² ( 14,6 tỷ ). Thương lượng

LH Hằng
Chỉ 3,9 tỷ sở hữu ngay lô trực diện biển du lịch nha trang  khánh hoà 180m2
5
10.5 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ Bán lô đất hai mặt tiền biển Trần Hưng Đạo, trung tâm Xã Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Trục đường Trần Hưng Đạo là vị trí đắc địa nhất Trung tâm Kinh tế Vân Phong.

Khu vực trung tâm, nơi tập trung kinh doanh nhà hàng, khách sạn, cafe, đầy đủ tiện ích, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh. Tạo dòng tiền bền vũng ngay khi mua

- Lô đất hai mặt tiền, nở hậu.
+ Mặt tiền đường biển Trần Hưng ...
Mặt biển trần hưng đạo chỉ 59 triệu/m2. diện tích 178,8m2 ngang mặt biển rộng 8m
5
10.5 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần nhượng lại lô đất mặt tiền Biển Trần Hưng Đạo, thị trấn Vạn Giã, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Khu vực trung tâm, nơi tập trung kinh doanh nhà hàng, khách sạn, cafe, đầy đủ tiện ích, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh.

- Lô đất hai mặt tiền, nở hậu.
+ Mặt tiền đường biển Trần Hưng Đạo 8m, lộ giới ...
Bán đất sổ đỏ biệt thự mặt biển vân phong  nha trang ngang 8m  tạo dòng tiền sinh lời ngay
5
10.49 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp BIỆT THỰ MẶT TIỀN BIỂN Trần Hưng Đạo VÂN PHONG - NHA TRANG NGANG 8m - Tạo Dòng Tiền Khai Thác Du Lịch Khách Sạn Ngay Khi Mua
- Cung đường Trần Hưng Đạo là vị trí ĐẮC GIÁ bật nhất Trung tâm Kinh tế Vân Bắc Vân Phong.
Nơi được định hướng xây dựng Trung Tâm Thương Mại Tự Do của Khu Kinh Tế Vân Phong.
- Điềm đầu của tuyến đường ven biển Vạn Lương - Ninh Hoà đã và đang thi ...
Từ 20 tới 40 của 89

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm