Bán đất hẻm củ chi, vĩnh hải, nha trang. dt 307,8m2, ngang 20m. sổ hồng thổ cư 100%. giá 14 tỷ

Đăng: 08/05/2026
Giá: 14 tỷ
307 m2

Bán đất hẻm Đường Củ Chi, phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 307,8m². Ngang rộng 20m.
- Sổ hồng thổ cư 100%.
- Đường ô tô rộng 4m - 5m.
- Vị trí đất cách biển 800m. Cách đường 2/4 chỉ 200m. Khu dân cư an ninh.
- Xung quanh nhiều khách sạn, căn hộ cho thuê.
Lô đất tiếp giáp 2 mặt hẻm. Một mặt hướng đông. Một mặt hướng bắc.
Cực kì phù hợp xây dựng khách sạn Mini hoặc căn hộ cao cấp (khu vực rất đông khách Nga thuê căn hộ).
- Giá bán cực tốt: 14 tỷ (tương đương 45,5tr/m²).
Còn thương lượng với khách thiện chí.

- Liên hệ: Mr Long ; .
Chuyên nhà đất phố.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 14 tỷ
Diện Tích: 307 m2
Đường Trước Nhà: 5 mm
Mặt Tiền: 20 mm
Hướng Nhà: Đông
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29411130
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ