Bán đất tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gần 2.5ha đất rsx trung tâm đường 16/7 thị xã ninh hoà bao gồm hơn 2000m2 thổ cư
6
16 tỷ 24854 m²
Đất Riêng

Đường 16/7, P.Ninh Hiệp, Tx.Ninh Hòa, KH

Người đăng: Đức (3 tin đăng)
Cần bán lô đất phường Ninh Hiệp (giáp xã Ninh Đông) thị xã Ninh Hoà, Khánh Hòa. Đất rừng sản xuất (RSX).
Diện tích: 24.854m² bao gồm 22.471m² RSX và hơn 2000m² thổ cư.
Pháp lý: Sổ hồng.
Mặt tiền vào đất 5 mét, hiện trạng đất trống.
Thửa đất nằm tại trung tâm thị xã Ninh Hoà, cách mặt đường 16/7 khoảng 100m.
Nằm trong khu dân cư đông đúc. Gần trường học, chợ, bệnh viện, trung tâm hành chính.
Lô ...
[ đất hẻm ô tô bắc sơn  ngang dài gần 12m ] , cách biển hòn chồng 200m giá 12 tỷ
4
12 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất hẻm ô tô Bắc Sơn _ ngang dài gần 12m ] , cách biển Hòn Chồng: 200m

Giá: 12 tỷ
_____

+ Vị trí: Hẻm Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 183,6m (ODT).

+ Ngang: 11,6m (hướng TâyNam).

+ Ô tô vi vu: Rộng 5 - 6m [ hẻm cụt ].

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Đất hẻm ô tô củ chi  cách biển hòn chồng  600m [ giá  14 tỷ ]
4
14 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất hẻm ô tô Củ Chi - Cách biển Hòn Chồng : 600m [ Giá : 14 tỷ ]

Nằm gần biển + giữa 2 đường (Củ Chi và Bắc Sơn).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Gần 213m² (đất ở đô thị).

+ Ngang: Gần 6m.

+ Hướng: Đông Nam.

+ Đường hẻm trước nhà bê tông: 4m - 4,5m ô tô.

+ Đất cách:

Đường Củ ...
Chính chủ cần gấp bán mảnh đất mặt đường lớn thị trấn diên khánh, tỉnh khánh hòa
4
10.82 tỷ 470 m²
Đất Riêng

Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH

Người đăng: Mrs Hà (3 tin đăng)
Mảnh đất có diện tích 470,4m² nở hậu.
Nằm ngay trên tuyến đường Quốc lộ 1A và gần đường Võ Nguyên Giáp - tuyến đường hương lộ liên thông giữa TP. Nha Trang và huyện Diên Khánh.
Mảnh đất nằm gần Sông Cái Nha Trang, chỉ cách vài bước chân là tới khu đô thị Nam Sông Cái. Vị trí có tuyến đường lớn sắp mở chạy qua, nối vào đường Võ Nguyên Giáp giúp các phương tiện lưu thông nhanh chóng và thuận ...
Bán đất gần biển 155,4m2 ngang 8,7m chỉ 11,5 tỷ. đường thanh nam. vĩnh hải nha trang
5
11.5 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Nam, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng 2 Căn Liền Kề Nhà Cấp 4 Đang Cho Thuê 10tr/ tháng. Đường Thanh Nam, Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang

- Diện tích :155,4m thực tế 166,2m. Ngang 8.7m
- Hướng Đông
- Đường Thanh Nam rộng 4m. Thông từ Củ Chi Qua Bắc Sơn. Gần mọi tiện ích
- Pháp lý : Sổ hồng
- Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...

Giá bán : 11.5 tỷ. Đang cho thuê 10tr/ tháng

LH E HÀ ĐỊNH XEM VÀ LÀM VIỆC :
Bán 3516,7m2 full thổ diên khánh để tách lô cách hl39 20m(bám đường 140m)12,5 tỷ  0786 662 ***
10
12.5 tỷ 3516 m²
Đất Riêng

X.Suối Tiên, H.Diên Khánh, KH

Vị trí: Đất thuộc Suối Tiên Diên Khánh Khánh Hoà.
Nay Là Suối Dầu Khánh Hoà.
- Cách HL 39 chỉ 20m , bán kính 3km đầy đủ tiện ích.
- Diện Tích 3516,7m² Full thổ cư
- Đường bê tông 4,2m Ôtô đi thoả mái, Điện Nước Đầy Đủ. Ranh trụ rõ ràng, Xây nhà được ngay. Thích hợp đầu tư tích sản Hoặc Phân Lô Bán Lẻ
(Tặng bản đồ phân lô và hỗ trợ nhận tách lô cho khách hàng cần)
- Sổ hồng riêng.
- Bao thuế ...
Bán 194m2 ngang 9m đường rộng 30m ngay cổng vào kđt vĩnh điềm trung nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường 23/10 ngang 9m nở hậu đoạn Vĩnh Điềm Trung.
- Giá chỉ 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách Biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút.
LƯU Ý:
- Khai thuế full + thuế 2 bên.
- Tháng 9/2026 chủ mới về nước và công chứng chuyển nhượng được ạ.
--------------
Liên hệ: xem đất ạ.
Em Tuân xin cảm ơn.
Đất nền siêu hot tại xã đại lãnh, 6tr/m2, 1987m2
5
11.92 tỷ 1987 m²
Đất Riêng

X.Đại Lãnh, H.Vạn Ninh, KH

Người đăng: Duyphong (1 tin đăng)
Đất nền cực kỳ tiềm năng tại Xã Đại Lãnh, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích rộng 1987m², giá chỉ 6 triệu/m², một cơ hội không thể bỏ qua.
Mặt tiền 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng để giao dịch.
Không gian thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với thiên ...
Bán gấp lô đất khủng giá tốt, phân lô sinh lời nhanh, xây khu nghỉ dưỡng, làm nhà yến, nhà xưởng
3
18 tỷ 13000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 26, X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

Người đăng: Chánh (1 tin đăng)
Đất đẹp, nhiều tiện ích xung quanh, đất 3 mặt tiền, mặt tiền chính đường rộng QL26, giá mềm, chính chủ cần bán đất đường Quốc lộ 26, Xã Ninh Tây, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa.

* Diện tích: 13.000m² (~1,3 ha, có 2500 m thổ cư).
* Giá: Inbox để được giá tốt.
* Kết cấu: Đất lớn, phù hợp làm xưởng hoặc phân lô.
* Hiện trạng: Đất trống, diện tích rộng, sử dụng tốt.
* Vị trí: Đường Quốc lộ 26, Xã Ninh ...
Cần bán gấp lô đất thôn xóm mới, xã ninh tây, dt 14.647 m2
5
13 tỷ 14647 m²
Đất Riêng

X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

Người đăng: Linh An (9 tin đăng)
Cần bán gấp lô đất Thôn Xóm Mới, Xã Ninh Tây, DT 14.647 m²
Bán lô đất tại Thôn Xóm Mới, Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa
Diện tích 14.647 m², , đường đất vào 4m, khu dân cư hiện hữu
Đất cách QL26 100m, giao thông liên xã thuận tiện.
Giá 13 Tỷ (có bớt Lộc)
Liên Hệ Ms Linh
Cần đẩy nhanh Lô đất cách QL 26 chỉ 50m tại Thôn Xóm Mới, Xã Tây Ninh Hòa, Khánh Hòa
DT: 17.285m², mặt tiền đường rộng 4m
Cơ hội nhân 2 tài sản. Gần QL26, gần khu dân cư đông đúc, tiện ích, cách bờ Sông 500m; cách Khu Đô thị Suối khoáng nóng Trường Xuân 300m;
Đường ôtô chạy đến nơi
Giá 15 Tỷ (bớt Lộc)

Chi tiết liên hệ Zalo/Call để được tư vấn.
Cần bán lô đất thôn xóm mới, xã ninh tây, dt 16.032 m2
5
14.1 tỷ 16032 m²
Đất Riêng

X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

Người đăng: Linh An (9 tin đăng)
Cần bán lô đất Thôn Xóm Mới, Xã Ninh Tây, DT 16.032 m²
Diện tích 16.032 m², đường vào 4m, khu dân cư hiện hữu
Đường ôtô tận nơi, cách QL26 300m, giao thông liên xã thuận tiện.
Giá 14.1 Tỷ (có bớt Lộc)
Liên Hệ Ms Linh
Chủ cần ra nhanh đất đường bà huyện thanh quan bàn cờ cam đức,  0798 347 ***
4
17.5 tỷ 812 m²
Đất Riêng

Phố Bà Huyện Thanh Quan, Tt.Cam Đức, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (21 tin đăng)
Diện tích 20*40m, sổ 812.5m² có 615m² đất ở. Khu dân cư đông đúc gần chợ Cam Đức. Kề sát công viên trung tâm trung tâm trí tuệ. Gần sân bay Cam Ranh 15 phút LH: .
Bán đất lô góc vip phố phong châu, 42 triệu / m2, 262 m2, giá tốt trung tâm nha trang
4
11 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Tọa lạc tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ), lô đất này có diện tích 262 m², được định giá 42 triệu / m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng.

- Diện tích rộng rãi 262 m².
- Giá bán hấp dẫn chỉ 42 triệu / m².
- Hướng cửa chính Bắc, phù hợp với phong thủy.
- Ngõ vào rộng 22m, thuận tiện cho ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Đất sào 11.800m2 hợp thổ, qh đẹp, nằm giữa đường lê duẩn và hoàng văn thụ, quy hoạch odt
4
13.5 tỷ 11800 m²
Đất Riêng

Đường Lê Duẩn, P.Cam Phúc Nam, Tp.Cam Ranh, KH

Hơn 1ha1 (11.800m²) Quy hoạch ODT.
- Tại Cam Phúc Nam (Thuộc giữa Lê Duẩn và Hoàng Văn Thụ) Cam Ranh, Khánh Hoà.
- S= 11.800m² có đường QH đẹp đi qua.
- Phù hợp đầu tư lâu dài (X tài sản) Phù hợp phân lô bán nền.
- Vị trí nằm sát ranh Dự án Ven Vịnh Cam Ranh(1250ha) và Khu đô thị sân bay Cam Lâm(10.500ha) đã và đang tiến hành làm.
- Giá: 1xtỷ / sào (13 tỷ 500VND cho hơn 1ha1).
- Liên hệ: để làm ...
Đất siêu rộng gần sân bay 3.471 m2. mặt quốc lộ 1a, thích hợp kho bãi kinh doanh
3
12 tỷ 3471 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

- Diện tích: 3.471 m² (trong đó 200 m² thổ cư).

- Mặt tiền: 101 m ngay trục Quốc lộ 1A.

- Vị trí: Thôn Tân Dân 2, xã Vạn Thắng.

- Cách đường 50 m xuống sân bay chỉ 155 m.

- Ưu điểm nổi bật: Diện tích lớn, vị trí chiến lược, phù hợp đầu tư kho bãi, xưởng, dịch vụ kinh doanh đa dạng.

Giá bán: 12 tỷ.
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Từ 0 tới 20 của 89

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Khánh Hòa theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Khánh Hòa nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm