Bán đất tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần ra nhanh đất đường bà huyện thanh quan bàn cờ cam đức,  0798 347 ***
4
17.5 tỷ 812 m²
Đất Riêng

Phố Bà Huyện Thanh Quan, Tt.Cam Đức, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (17 tin đăng)
Diện tích 20*40m, sổ 812.5m² có 615m² đất ở. Khu dân cư đông đúc gần chợ Cam Đức. Kề sát công viên trung tâm trung tâm trí tuệ. Gần sân bay Cam Ranh 15 phút LH: .
Bán lô đất đẹp mặt đường mê linh tp biển nha trang khánh hoà
4
12.5 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt đường Mê Linh TP biển Nha Trang Khánh Hoà.
- DT: 56,27m² (ngang 4.67m (nở hậu).
- Mặt đường Mê Linh hiện trạng rộng 10m.
Giá 12 tỷ 500 triệu (thuế bên nào bên đó chịu ạ).
Liên hệ: Ngọc Dịu.
Bán đất lô góc vip phố phong châu, 42 triệu / m2, 262 m2, giá tốt trung tâm nha trang
4
11 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Tọa lạc tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ), lô đất này có diện tích 262 m², được định giá 42 triệu / m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng.

- Diện tích rộng rãi 262 m².
- Giá bán hấp dẫn chỉ 42 triệu / m².
- Hướng cửa chính Bắc, phù hợp với phong thủy.
- Ngõ vào rộng 22m, thuận tiện cho ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Đất sào 11.800m2 hợp thổ, qh đẹp, nằm giữa đường lê duẩn và hoàng văn thụ, quy hoạch odt
4
13.5 tỷ 11800 m²
Đất Riêng

Đường Lê Duẩn, P.Cam Phúc Nam, Tp.Cam Ranh, KH

Hơn 1ha1 (11.800m²) Quy hoạch ODT.
- Tại Cam Phúc Nam (Thuộc giữa Lê Duẩn và Hoàng Văn Thụ) Cam Ranh, Khánh Hoà.
- S= 11.800m² có đường QH đẹp đi qua.
- Phù hợp đầu tư lâu dài (X tài sản) Phù hợp phân lô bán nền.
- Vị trí nằm sát ranh Dự án Ven Vịnh Cam Ranh(1250ha) và Khu đô thị sân bay Cam Lâm(10.500ha) đã và đang tiến hành làm.
- Giá: 1xtỷ / sào (13 tỷ 500VND cho hơn 1ha1).
- Liên hệ: để làm ...
Đất siêu rộng gần sân bay 3.471 m2. mặt quốc lộ 1a, thích hợp kho bãi kinh doanh
3
12 tỷ 3471 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

- Diện tích: 3.471 m² (trong đó 200 m² thổ cư).

- Mặt tiền: 101 m ngay trục Quốc lộ 1A.

- Vị trí: Thôn Tân Dân 2, xã Vạn Thắng.

- Cách đường 50 m xuống sân bay chỉ 155 m.

- Ưu điểm nổi bật: Diện tích lớn, vị trí chiến lược, phù hợp đầu tư kho bãi, xưởng, dịch vụ kinh doanh đa dạng.

Giá bán: 12 tỷ.
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Bán lô góc bt kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Riêng

P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Chính chủ bán lô góc đường số 28 trục nối thông qua sun group. đang có sẵn dòng tiền cho thuê
7
10.5 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc Đường Số 28 (nay là Trần Cao Vân) đoạn giữa đường Lê Hồng Phong & đường Thích Quảng Đức - Phường Nam Nha Trang:
- Diện tích: 66,7 m².
- Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do.
- Bán đất tặng nhà cấp 4, đang cho thuê 9 triệu/ tháng.
* Giá bán: 10 tỷ 500 triệu đồng.

- Khu vực xe qua lại tấp nập sầm uất, dân cư đông, phù hợp mọi loại hình kinh doanh... Gần biển / bệnh viện / chợ không thiếu ...
Đất 200m2 cách biển 800m, hẻm đường hoàng diệu, tiện ở, xây toà căn hộ cho thuê, gần trường học, bv
4
12.35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm lô đất đẹp gần biển, đường 3,2m Hoàng Diệu thông Dã Tượng, tiện xây căn hộ cho thuê, biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 200.2m². Ngang 6.9m. Nở hậu 7.3m Dài 29.15m.
Thiết kế: Nhà cấp 4 cũ. (Bán đất tặng nhà).
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 3.2m.
Tiện ích bán kính 500km: Đầy đủ.
Giá bán: 12 tỷ 350 (thương lượng).
Giá tốt lô đất đẹp vị trí kinh doanh vip trung tâm thành phố nha trang  đường cô bắc
4
14.99 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp, vị trí kinh doanh đắc địa tại Trung Tâm Thành Phố Nha Trang - đang được rao bán với giá ưu đãi.
Vị Trí Đường Cô Bắc rộng 13 mét ngay chợ Xóm Mới, cách Bãi Biển Quảng Trường 700 mét phù hợp mở Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch
- Diện tích: 101m² (Ngang 4.4m - chuẩn đẹp để thiết kế).
- Hướng đông nam, sổ hồng riêng đầy đủ
Liên hệ Trường An
Bán 12.111 m2 đất qh full thổ cư ngay thôn đông, khu dân cư đông đúc nhất sông cầu, khánh vĩnh
3
20 tỷ 12111 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 62, X.Sông Cầu, H.Khánh Vĩnh, KH

Người đăng: Ngọc (2 tin đăng)
- Bán đất trung tâm thôn Đông, xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh (cũ), nơi tập trung dân cư hiện hữu đông nhất Sông Cầu.
- Diện tích 12.111 m² hnk (trong đó 11.718 m² quy hoạch thổ cư).
- Đất cách Cụm công nghiệp Sông Cầu (QL 27C) 700 m; cách Tỉnh lộ 2: 700 m; cách Hương lộ 62: 150 m. Có nhiều con đường lớn đi vào khu đất. Mặt tiền khu đất bám đường bê tông 6m (qh 16 m).
- Thửa đất hiếm, trước mặt là biệt ...
Giảm 2 tỷ! bán đất tặng nhà tiền chế đang cho thuê đường 23/10, phường tây nha trang
3
10.8 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

* Cần bán nhanh! Giảm cực sốc 2 tỷ*.
Bán đất tặng nhà tiền chế, lô góc mặt tiền đường 23/10, đoạn Vĩnh Trung - Nha Trang.
Diện tích: 285,3 m². Chiều ngang 6,4 mét, nở hậu 16,6 mét.
Pháp lý sổ hồng trong đó có 150 m² thổ cư, còn lại đất cây lâu năm.
Đang cho thuê 8 triệu/tháng.
Giá mới: 10,8 tỷ.
Giá cũ: 12,8 tỷ.
Chính chủ bán lô ở hòn xện, gần bến du thuyền nha trang, lô 128m2 mt 8m
6
10.5 tỷ 128 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất Hòn Xện, Vĩnh Hòa, gần bến du thuyền. (Chính chủ) vui lòng liên hệ Tùng: .

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

1. Diện tích: 128m². Mặt tiền: 8m.

Hướng: Nam. View biển.
Giá: 82 triệu/m².

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

LH: Tùng - .
Bán đất diện tích lớn tại ninh hòa  quốc lộ 26 (xã ninh tây)
6
18.5 tỷ 13000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 26, X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN QL26,giáp ranh UBND xã Ninh Tây , THỊ XÃ NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000M2 ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ CƯ
"Quỹ đất vàng" *** còn sót lại tại mặt tiền Quốc lộ 26, Ninh Hòa- Khả năng sinh lợi nhuận khổng lồ ngay khi mua. Tiết kiệm chi phí lên thổ cư 15 tỷ.
Vị trí: Tọa lạc trên trục đường kinh tế xương sống nối liền Nha Trang - Tây Nguyên. Gần các nút giao cao tốc trọng ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Từ 20 tới 40 của 96

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm