Bán đất tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa giá nhỏ hơn 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gửi bán lô đất vạn ninh khu dân cư đông đúc gần trường học giá đầu từ chỉ 1,66 tỷ
5
1.66 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huệ, X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT NỀN VẠN NINH - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ - CHỈ 17TR/M2
Cần nhượng lại lô đất thổ cư đẹp tại xã Vạn Khánh (Tu Bông), huyện Vạn Ninh. Vị trí tiềm năng cho các nhà đầu tư đón đầu quy hoạch.
Địa chỉ: Thôn Tiên Ninh, xã Vạn Khánh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Thông số vàng: 98 m^2 (5m \times 18,5m). Đất vuông vức, không lỗi phong thủy.
Pháp lý: Sổ hồng riêng (cấp mới tháng 01/2026), 100% đất ở nông ...
Bán đất tu bông vạn ninh giá đầu tư chỉ 1tỷ572 gần trường học
4
1.57 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huệ, X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TU BÔNG - VẠN NINH
Cơ hội đầu tư sinh lời cao tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ!
Vị trí: Thôn Tiên Ninh, xã Vạn Khánh ( xã Tu Bông cũ), huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 92,5 m^2 (Full thổ cư 100%).
Kích thước: Mặt tiền rộng 5m, chiều dài 18,5m. Đất vuông vức, cực đẹp để xây ở hoặc đầu tư.
Giao thông: Mặt tiền đường bê tông 4m hiện hữu, kết nối ...
Bán đất đẹp tại xã vạn thắng, 2,5 tỷ, 320,6 m2 nhiều tiện ích
5
2.5 tỷ 320 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Vạn Thắng, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà) với diện tích 320,6m², giá chỉ 2,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Mặt tiền rộng 10m, thích hợp cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Đất thổ cư, có thể xây dựng ngay.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát mẻ.

Liên hệ ngay Mỹ Luôn BĐS Vân Phong - Khánh Hoà qua số điện thoại để biết ...
LÔ GÓC VẠN THẮNG, ĐƯỜNG NHỰA Ô TÔ, GẦN SÂN BAY VÂN PHONG GIÁ CHỈ 1 TỶ 250 TRIỆU

Cách sân bay Quốc tế Vân Phong chỉ 2km, khu dân cư đông đúc, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao.

Đường nhựa ô tô tận nơi, quy hoạch rộng 15m, đi lại thuận tiện. Đất bằng phẳng, sạch đẹp, xây dựng ngay.

Diện tích 182m, quy hoạch còn 167m, mặt tiền 6m, có sẵn 60m thổ cư.

Giá chỉ 1 tỷ 250 triệu.

Bảo Lâm:
...
Bán nhanh lô đất tại thôn hải triều tu bông vạn ninh
3
2.76 tỷ 162 m²
Đất Riêng

X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Bán nhanh lô đất tại thôn Hải triều- Tu Bông- Vạn Ninh

- diện tích: 162,1m², 60m² thổ cư
- cách QL1A vài bước chân
- cạnh bệnh viện đa khoa Tu Bông
- gần cụm dự án KĐT sân bay của tập đoàn Sun group đầu tư 40.000tỷ, 238ha, dự án siêu vip tại khu vực
Giá bán: 17tr/m², phù hợp đầu tư

Liên hệ: Hà Vy
Bán đất hải triều vạn long dt 118,5m2 tu bông vạn ninh giá 16,5tr/m2
4
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Hải Triều xã Vạn Long huyện Vạn Ninh Khánh Hòa.
Ngay khu vực dân cư đông đúc và yên tĩnh
Giáp sông Tu Bông nên rất mát mẻ
Trong bán kính 500m có tiện ích: chợ, trạm y tế, ga, trường học
Đường vào rộng hơn 4m
Cách trục đường Nguyễn Huệ chỉ hơn 1km
DT: 118,5m² có 60m² thổ cư (ngang 7m)
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Bán lô đất trục chính ninh mã, pk8  kkt vân phong, 2,1 tỷ, dt 169m2 (ngang 8,4m) đường ôtô
3
Bán lô đất trục chính Ninh Mã, PK8 - KKT Vân Phong, 2,1 tỷ, DT 169m² (ngang 8,4m) đường.

DT: 169 m² (8,4m x 19m) có 100m thổ cư, hướng đông, đất sạch, QH an toàn.

Mặc tiền đường là trục chính Ninh Mã, xã Đại Lãnh, thuộc PK8 - KKT Vân Phong, đường nhựa 2 ô tô né nhau, QH mở rộng 20m.

Vị trí đẹp: Nằm giữa 1 bên là biển và 1 là vịnh.

Xung quanh được ôm trọn những dự án của Sungroup như: KĐT Đầm ...
Bán biệt thự du lịch đảo điệp sơn full thổ cư  cơ hội sở hữu mặt biển duy nhất chỉ 14.9 triệu/m2
11
2.94 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ công ty Bắc Vân Phong Land mở bán duy nhất 01 lô mặt biển Đảo Điệp Sơn.
- Với giá bán vô cùng hấp dẫn.
- Sở hữu sổ đỏ mặt biển lâu dài còn sót lại hiếm có.
Phần đất mặt biển hiếm hoi với bãi tắm trải dài đến 500m.
- Vị trí: Thôn Điệp Sơn, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà. Thuộc Phân Khu 6. (Đang tiến hành phê duyệt QH 1/2000).
- Duy nhất bán 01 lôi với diện tích: 196m².
- ...
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Hàng ngộp 9tr8/m2 trục chính k18 xuân tựvạn ninhkkt vân phong. cam kết rẻ hơn kv 3,4giá
3
2.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường K18, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Hàng ngộp chỉ: 9tr8/m² trục chính K18 Xuân Tự-Vạn Ninh-KKT Vân Phong. Cam kết rẻ hơn kv 3,4giá

- Dt: 254,9m (7*36m) đất thổ cư, lô góc 2 mặt tiền hướng đông nam mát mẻ quanh năm
- Nằm ngay trục chính đường K18 Xuân Tự, đường nhựa rộng 8m, qh rộng 20m, cách đường ven biển chỉ 400m
- Pháp lý an toàn, sổ sẳn sang tên nhanh
- Gần biển - vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp xây villa, ...
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Thửa 66tờ 121 bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa
4
1.57 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 66 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
DT: 98m² (Ngang 5m dài 19,5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng: Đông Bắc.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².
LH.

https://maps.app.goo.gl/mXoP64HH88kzLX379?g_st=iz
Đất nền vạn lương/ vạn ninh  cách biển chỉ 700m
4
580 triệu 105 m²
Đất Riêng

X.Vạn Lương, H.Vạn Ninh, KH

Cách biển 700m đất nền Vạn Lương / Vạn Ninh/ Khánh Hoà.
DT: 105.1m² ngang 5m.
Hướng Tây Nam.
Tương lai QH gần Cảng Hàng Không Quốc Tế, KCN Vạn Lương...
Giá 600 triệu.
Liên hệ chính chủ: (Linh).
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa giá 16tr(92m2)
3
1.47 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 64tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 92 ( Ngang 5m) full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty 472
Lh
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Từ 20 tới 40 của 62

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm