Bán đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh giá nhỏ hơn 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp tu bông pk8
ngay cạnh trường học, khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích.
4
700 triệu 65 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT ĐẸP TU BÔNG PK8
Ngay cạnh trường học, khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích.
65m (6m x 10,8m) full thổ cư
Đường bê tông 6m rộng rãi
Phù hợp xây nhà phố hiện đại cho gia đình.
Giá chỉ 700 triệu
LH:
Đất full thổ cư trung tâm tu bông giá chỉ 1,3 tỷ vị trí đẹp, gần sát trường học
4
1.3 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM TU BÔNG GIÁ CHỈ 1,3 TỶ
Vị trí đẹp, gần sát trường học khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ
Diện tích: 130m (5m x 26m) full thổ cư 100%
Đất vuông vắn, hướng Tây Nam
Đường bê tông rộng 6m, ô tô né nhau thoải mái
Cách trục chính Cây Duối chỉ vài bước chân
Chỉ 1 phút xe máy tới: trường học, UBND, chợ, bến xe, ngân hàng
Giá cực tốt: 1,3 tỷ
Liên hệ ngay: (làm ...
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Bán lô đất đẹp tại thôn long hòa, xã tu bông, vị trí tiềm năng. cách ql1a chỉ 300m
4
2.01 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Long Hòa, xã Tu Bông, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 138.7m2
- Có 60m đất thổ cư, còn lại đất cây lâu năm
- Kích thước đẹp: ngang 7m, dài 19.8m
- Đất vuông vắn, bằng phẳng, dễ xây dựng

- Đường bê tông hiện trạng, ô tô vào tận nơi
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
- Nằm ngay sau lưng ...
Hàng hiếm đầu tư dứoi 1tỷ tại pk8 kkt vân phong chỉ 700tr đồng
4
700 triệu 65 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Hàng hiếm đây chứ đâu chỉ 700 triệu sở hữu ngay lô đất vị trí đẹp

Diện tích: 65,1m
Mặt tiền 6m
Đường bê tông rộng 6m, ô tô đi thoải mái

Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, trong bán kính 200m đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, ngân hàng, bến xe thuận tiện sinh hoạt và ở lâu dài.

Phù hợp khách tài chính thấp muốn mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.

Giá chỉ từ 700 triệu

Liên hệ Chí để ...
Bán gấp đất nền đẹp tại xã vạn long, 16,5 triệu / m2, 118,5 m2
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) với diện tích 118,5m², giá chỉ 16,5 triệu / m². Đất có mặt tiền 7m, hướng Tây Nam cực đẹp, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! , Võ Hoàng Thảo Hà Vy
Bán đất vạn long  vạn ninh 118,5m2 giá 16,5trm2 khu dân cư hiện hữu
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đât Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 7m(118,5m²).
Đường rộng 4m.
Khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý sổ hồng trao tay.
Giá 16,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/MABf3QztkQne9ZLg6?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Bán đất hải triều vạn long dt 118,5m2 tu bông vạn ninh giá 16,5tr/m2
4
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Hải Triều xã Vạn Long huyện Vạn Ninh Khánh Hòa.
Ngay khu vực dân cư đông đúc và yên tĩnh
Giáp sông Tu Bông nên rất mát mẻ
Trong bán kính 500m có tiện ích: chợ, trạm y tế, ga, trường học
Đường vào rộng hơn 4m
Cách trục đường Nguyễn Huệ chỉ hơn 1km
DT: 118,5m² có 60m² thổ cư (ngang 7m)
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Thửa 66tờ 121 bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa
4
1.57 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 66 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
DT: 98m² (Ngang 5m dài 19,5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng: Đông Bắc.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².
LH.

https://maps.app.goo.gl/mXoP64HH88kzLX379?g_st=iz
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa giá 16tr(92m2)
3
1.47 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 64tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 92 ( Ngang 5m) full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty 472
Lh
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Đất đẹp tu bông diện tích chuẩn, phù hợp đầu tư sinh lời
3
1.42 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Vị trí: Thôn Hải Triều, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Diện tích: 118,5 m² (ONT: 60m²).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ sang tên nhanh chóng.
Hướng: Tây Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 4m.
Ưu điểm nổi bật.
Đất nằm khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Mặt tiền tiếp giáp lối đi chung, thuận tiện di chuyển.
Khu vực yên tĩnh, thoáng mát.
Pháp lý rõ ràng, không tranh chấp.
Giá cực tốt: ...
Bán đất tại đường 651, tu bông, khánh hòa, 16,5 triệu / m2, 118,5 m2, hàng hiếm view đẹp
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Tọa lạc tại Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa), đất nền có diện tích 118,5 m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, mang lại sự yên tâm cho người sở hữu.

- Diện tích: 118,5 m².
- Giá: 16,5 triệu / m².
- Chiều ngang mặt tiền: 7m sâu, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Chiều rộng ...
Từ 0 tới 20 của 25

Xem quy hoạch tại X. Vạn Long, H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Bán đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm