Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 11 tỷ 650 ( 76 triệu/m2) bán 153,4m2 đất đường nhà thờ, vĩnh hải, nha trang0964 326 ***
3
11.65 tỷ 153 m²
Đất Riêng

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Mặt Tiền Đường Nhà Thờ. Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 153.4 m² ( đang sử dụng 205 m²).
Mặt tiền rộng: 6.2 m
- Hướng Đông Nam
- Đường hiện trạng 5m quy hoạch đường 16m
- Vị trí : Gần đường chính Bắc Sơn, Cách biển 300 m
- Hiện đang cho thuê 15 tr/ tháng

- Giá bán: 11, 65 Tỷ . Có thương lượng. ( 76 tr/ m²).

Liên hệ: gặp Em Hằng
Lô đất biệt thự vĩnh trung  hoặc phù hợp đầu tư phân lô  gần võ nguyên giáp
4
10.51 tỷ 553 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Khu vực: Vĩnh Trung TP. Nha Trang

Địa chỉ: Thôn Võ Dõng, xã Vĩnh Trung, TP. Nha Trang
Diện tích: 553,4m
Kích thước: Ngang 17,5m Dài 31,6m (vuông vức, nở hậu nhẹ)
Hướng: Đông Nam
Đường: Hiện trạng rộng 10m ( QH 13m) xe tải, xe hơi ra vào thoải mái
Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên công chứng ngay
Hiện trạng: sổ có 200m² đất ở. Đất sạch, bằng phẳng, xây dựng tự do ( 7 tầng 1 tum 1 ...
Hẻm ô tô điện biên phủ , sát phường bắc, hành chính công, cách biển ba làng  450m*. giá 11,3 tỷ
8
11.3 tỷ 188 m²
Đất Riêng

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm Ô tô Điện Biên Phủ , sát Phường Bắc, Hành Chính Công, cách biển Ba Làng : 450m

Giá: 11,3 tỷ

+ Diện tích: 188m² ODT.

+ Ngang: 6m / hướng Bắc

+ Đường bê tông ô tô: 5m.

+ Vị trí: Hẻm Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán đất trung tâm nha trang, gần biển
3
13.8 tỷ 193 m²
Đất Riêng

Đường Lê_Văn_Tám, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà cấp 4 cách biển Nha Trang 1km.
Diện tích đất 193m² ngang 7,3m dài 26m.
- Vị trí nằm trên trục đường Lê Văn Tám, Phước Long, Nha Trang đường rộng 10m, đặc biệt cạnh bên đường Nguyễn Thị Định nối dài quy hoạch rộng 35m kết nối qua khu sân bay củ ra biển Trần Phú (hiện tại đã giải phóng mặt bằng) tiềm năng tăng giá rõ ràng khi khu đô thị sân bay củ Nha trang khởi động lại.
- Tiện ...
Bán đất đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 310m2. ngang 15,5m sổ hồng.  0931 183 ***
6
14.57 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự. Đường Triệu Quang Phục - Hòn Sện - Vĩnh Hoà - Nha Trang.

- Diện tích: 310m². Ngang 15,5m.
- Hướng biển.
- Sổ hồng ODT. Xây dựng biệt thự.
Vị trí cách biển 1,5km. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
Đường nhựa 16m. View biển thoáng mát.

Giá bán: 47tr/m². (~ 14 tỷ 570tr).

Liên hệ: Mr Long .
Lô đất hiếm ngay trung tâm, gần biển
4
13.8 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Lễ, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp phù hợp xây căn hộ cho thuê.
- Diện tích: 150m² ngang 7m rộng rãi xây nhà ở thoáng mát.
- Đường hiện trạng rộng 9m.
- Vị trí: Đường Đinh Lễ, Nha Trang cách biển chỉ 1km. Bên cạnh dự án trung tâm đô thị thương mại tài chính du lịch Nha Trang.
- Hiện trang đang có nhà cấp 4 cho thuê.
Giá bán chỉ 13tỷ 800 triệu.
Hotline
[ đất đặng tất  hẻm ô tô thông bắc sơn, cách biển hòn chồng 500m. giá  11 tỷ
4
11 tỷ 114 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Đặng Tất - hẻm ô tô thông Bắc Sơn, cách biển Hòn Chồng 500m ]

Giá : 11 tỷ
______

+ Vị trí: Hẻm Đặng Tất, phường Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 114,8m² (ở đô thị).

+ Ngang : 5,3m // hướng : Đông

+ Ô to thông vi vu, rộng : 6-7m

+ Cách Biển Hòn Chồng : 500m // Sân Bay Cam Ranh: 35km.
Đất bán vĩnh điềm trung, ngọc hiệp, nha trang, khánh hòa, 396.9 m2 (đất ở), giá 16 tỷ
5
16 tỷ 396 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Điềm Trung, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Gần siêu thị, chợ, UBND, trường học...
Tổng DT: 556.4 m² (Đất ở 396.9 m² được công nhận QSDĐ, còn lại tạm sử dụng).
Giá bán: 16 tỷ.
Lô biệt thự view sông vĩnh cửu 14,3 tỷ  150m2 ngang 10m phường nam nha trang đối diên charmoracity
6
14.3 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Khu vực: Hòn Rớ 2 - Phước Đồng (Nam Nha Trang).
Rẻ nhất thị trường trực diện bờ kè sông gần Sungroup với mặt tiền lên đến 10m, vị trí ít người bán đầu tư tốt (có bán lẻ từng lô).
Diện tích: 150m² ngang mặt tiền 10m.
Hướng: Bắc.
Đường rộng: 12m bờ kè.
Tiện ích: Sát bên là các nhà hàng, kinh doanh khách sạn Trực Diện sông...
Giá: 14 tỷ 300 triệu (cả 2 lô).
Thuế phí: 2 bên.
Lh: Thành Quang .

Vị ...
Đất kđt an bình tân phước long dt 160m2 ngang 8m
4
12.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Đất KĐT An Bình Tân Phước Long Nha Trang
- Diện tích: 160m² ngang 8m
Đường T16 rộng 13m ô tô di chuyển thoải mái
Giá: 80 triệu/m² ( 12 tỷ 800)
Thuế phí 2 bên
Liên hệ gặp e Phượng xem đất
Đất biệt thự kđt an bình tân phước long dt 180m2 ngang 9m khu dân trí cao
3
12.6 tỷ 180 m²
Đất Riêng

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Biệt thự KĐT An Bình Tân Phước Long Nha Trang
- Diện tích : 180m² ngang 9m
hướng : Tây Bắc
- Khu dân trí cao, xung quanh nhiều tiện ích, gần công viên
- giá: 12,6 tỷ
Thuế phí 2 bên
Pháp lý : sổ hồng
Liên hệ: gặp e Phượng xem đất
134m2 đất xây apartment tại bắc sơn bắc nha trang cách biển 500m giá 12 tỷ.  0786 662 ***
9
12.07 tỷ 134 m²
Đất Riêng

Bắc Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất xây căn hộ dịch vụ Bắc Sơn, Bắc Nha Trang cách biển chỉ 500m.

Vị trí đẹp tại Vĩnh Hải Bắc Nha Trang, khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cực cao rất phù hợp xây căn hộ dịch vụ / apartment khai thác dòng tiền.

Diện tích: 134,1m² (ODT) sử dụng đến 144,4m.
Ngang 5,6m nở hậu 7,43m đất đẹp, phong thủy tốt.
Đường ô tô hiện trạng 3,5m QH rộng 5m.
Cách biển Hòn Chồng chỉ ~500m.
Gần Đại học Nha ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 đường phước long
3
13 tỷ 143 m²
Đất Riêng

Đường Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Đường Phước Long, Trung Tâm Nam Nha Trang,
Diện tích: 143.8m² ngang 6.02m Tặng nhà cấp 4 kinh doanh tốt.
- Thuận tiện kết nối ra biển, Chợ, Trường Học, Sun Group...
Giá bán: 13 tỷ ( thương lượng)
Liên hệ:
Lô góc kđt an bình tân phước long dt 160m2 hướng đông nam siêu hiếm
3
13 tỷ 160 m²
Đất Riêng

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc KĐT An Bình Tân Phước Long hướng Đông Nam siêu hiếm , sổ cá nhân .