Bán đất tại Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hang hiếm nam nha trang | giá chỉ 2,2 tỷ vị trí đẹp gần đường thái khang
6
2.2 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Thái Khang, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NAM NHA TRANG | GIÁ CHỈ 2,2 TỶ

Vị trí đẹp gần Đường Thái Khang khu dân cư hiện hữu

Diện tích: 86,9m (ngang đẹp 5m)
Sổ đỏ riêng full thổ cư
Khu vực yên tĩnh, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
Chỉ vài phút ra trục chính và trung tâm thành phố

Giá bán chỉ: 2,2 tỷ

Phù hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản khu Nam Nha Trang đang phát triển mạnh.

Liên hệ xem đất thực tế:
Bán đất thổ cư mặt đường tl3, phường nam nha trang, giá chỉ 6tr/m2, có 200m2 thổ cư
3
13.62 tỷ 2270 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (8 tin đăng)
Bán đất thổ cư mặt đường TL3 Nam Nha Trang.
- Diện tích 2270m² (ngang 31m) có 200m² thổ.
- Hướng Bắc.
- Vị trí cách trường lái Hồng Bàng 1km.
- Thích hợp làm kho, xưởng.
- Giá bán 6tr/m².
Liên hệ: Thanh.
Chỉ 1 tỷ 400  sát kdl trăm trứng (phước đồng) cách khu du lịch trăm trứng và hồ kênh hạ chỉ 100m
3
1.4 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Thảo, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 1 tỷ 400 - sát KDL Trăm Trứng (Phước Đồng).

Cách Khu du lịch Trăm Trứng và Hồ Kênh Hạ chỉ 100m. Không khí cực kỳ trong lành, mát mẻ.

Thông tin chi tiết: Diện tích: 87.6m² (Ngang 5m cực đẹp, vuông vức).

Pháp lý: Sổ hồng. Thổ cư 60m².
Đường trước đất: Rộng 4 - 5m, ô tô thông ra vào thoải mái. Muốn về Trần Phú tắm biển chỉ mất 10 - 12phút đi xe máy. Chờ trường học cũng chỉ 3 phút xe máy.

Giá ...
Giá tốt tái định cư thái khang, nam nha trang  diện tích 77.2m2  ngang rộng 5m
4
3.85 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Thái Khang, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt tái định cư Thái Khang, Nam Nha Trang.

- Diện tích: 77.2m² - ngang rộng 5m.
- Đường quy hoạch rộng 13m.
- Hướng Tây Bắc.
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện.
- Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Giá bán: 3 tỷ 850 (bao sang tên).

.
[rrrr]b.án đất mặt đường phong châu, nha trang, khánh hòa.
6
4.66 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

[rrrr]B.ÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG PHONG CHÂU, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Bán lô đất mặt tiền, mặt đường Phong Châu, phường Nam Nha Trang gần Khu TĐC Đất Lành

Xây dựng tự do
Đường nhựa vỉa hè 26m , đường sau 13m , kết nối giao thông thuận tiện, gần nhiều các dự án lớn của Sungroup, FPT, VCN, VIN ...
Hướng : Tây
Diện tích 111 m² ngang 7,3M
Giá chỉ : 42tr/m²
-------------------
NHẬN GỬI BÁN NHÀ, GỬI BÁN ...
Đất trung tâm phước đồng nam nha trang đường 16m
5
3.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Thảo, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Đất Phước Đồng Nam Nha Trang.
Đường rộng: 13m - 16m.
Tiện ích: Trong bán kính 1km đầy đủ chợ, siêu thị, trường học, khu du lịch, trạm y tế, điểm hỗ trợ hành chính.
Thuế phí: Bên bán.
Vị trí:
https://goo.gl/maps/wtGNGbK2RjsCahFR6
Liên hệ: LVCC.
Bán gấp lô đất thôn phước hạ, phường nam nha trang. 85m2, 1,78 tỷ. cách đường nguyễn tất thành 200m
4
1.78 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở thôn Phước Hạ, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa, mảnh đất này là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm một chốn an cư hoặc đầu tư dài hạn.

+ Giá: 1,78 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Mặt tiền: 5m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch.

Đất thổ cư, vị trí ...
Lô đẹp hòn rớ 2 đối diện công viên nam nha trang khu dân cư hiện hữu view công viên
4
5.4 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP HÒN RỚ 2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN
Nam Nha Trang khu dân cư hiện hữu
View công viên thoáng mát, ở cực thích

Diện tích: 95m (ngang 5m)
Xây dựng tự do

GIÁ: 5.4 TỶ (CÒN TL)

Sổ hồng riêng công chứng nhanh
Vị trí đẹp hiếm hàng

Liên hệ:
Bán đất tại xã phước đồng, nha trang, 56 triệu/m2, 143.7 m2, chỉ với view đẹp
7
8.05 tỷ 143 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở vị trí đắc địa, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa - Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoặc đầu tư. Với diện tích 143.7 m² và giá bán 58 triệu VND/m², đây là cơ hội không thể bỏ qua.

- Diện tích rộng rãi 143.7 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 56 triệu VND/m², mang lại giá trị đầu tư cao.
- Vị ...
Hàng hiếm giá tốt. đất phước đồng đối diện trường học tđc hòn rớ 2 đường 20m
6
8.25 tỷ 147 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Phước Đồng đối diện trường học, làng Đại Học, vị trí đầu tư tiềm năng:

Diện tích 147,3m². Ngang 8m. Hướng Bắc. Full thổ cư.

Đường 20m, xe container chạy thoải mái.

Vị trí đối diện trường cấp 3 đã đi vào hoạt động, đối diện quỹ đất quy hoạch tổ hợp làng Đại Học.
Cách Chợ - UBND chỉ 2 phút xe máy. Khu dân cư đông đúc.

Vị trí đất:
https://maps.app.goo.gl/uWUuNaPina9q6Uqu9?g_st=ic
Bán 123m2 giá chỉ 1.35 tỷ đất sổ hồng đường số 81 bình hòa, phước hạ, nam nha trang
5
1.35 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

1 tỷ 350tr sở hữu đất hẻm ô tô đường 81 Bình Hòa, phường Nam Nha Trang.
- Diện tích rộng nở hậu tiềm năng tăng giá mạnh.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 123m².
- Ngang 5,3m nở hậu 5,4m (rất đẹp, dễ xây nhà).
- Có 70m² đất thổ cư.
- Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.
- Hẻm ô tô đường 81 Bình Hòa song song đường Thái Khang, đường bê tông hiện trạng 5m.
- Quy hoạch mở rộng lên 13m (cực kỳ tiềm ...
Chỉ với 2,2 tỉ bạn đã sở hữu lô đất 120m full thổ cư giá rẻ tại nha trang
6
2.2 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

TÌM ĐÂU RA LÔ ĐẤT 120m FULL THỔ CƯ GIÁ RẺ TẠI NHA TRANG?
Chỉ với 2,2 tỷ, bạn đã sở hữu ngay lô đất vuông vức tại khu vực Phước Hạ - Nam Nha Trang để xây dựng tổ ấm trong mơ:
Đường ô tô vào tận nơi, thông tứ phía.
Chỉ vài bước chân ra đường Bình Hòa sầm uất.
Diện tích ngang 5m cực kỳ dễ thiết kế nhà đẹp, sân vườn rộng rãi.
Pháp lý sạch Sổ sẵn Công chứng ngay!