Bán đất tại Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm tuệ tĩnh phố tây nha trang giá siêu ngộp
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm Tuệ Tĩnh Nha Trang.

Lô đất hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, sát biển khu phố Tây.
Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ.

Diện tích đất ở đô thị 293,7m².
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m.
Giá chưa tới 96 triệu/m².

Giá bán chỉ: 28 tỷ.

Liên hệ Trinh Jolie.
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố tây hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 99triệu/m2
7
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 99triệu/m².
- Diện tích: 293.7m², ngang 9m.
- Đường ô tô 5m - 7m, cách biển chỉ 450m, xung quanh toàn khách sạn, căn hộ cao tầng...
Giá ngộp bank, 38 tỷ chỉ còn 29 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán gấp đất đô thị  xử lý nợ bank giá siêu rẻ so với thị trường tại nha trang  khánh hòa
3
28.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN GẤP ĐẤT ĐÔ THỊ XỬ LÝ NỢ BANK .
*** HẺM TUỆ TĨNH ( 5 M ) PHƯỜNG LỘC THỌ CŨ , NHA TRANG , KHÁNH HOÀ .
Cách biển Trần Phú 300 m
Phù hợp xây khách sạn , Toà căn hộ .
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m, ngang 8,26 m nở hậu 9,8 m .
Giá mua bán 3 bên chỉ 34 tỷ đồng ( 116 tr / m² ) quá rẻ so với thị trường hiện tại 220-250 tr/ m² )

*** Liên hệ: Ms Thu Tran bds nghỉ dưỡng .
CCMG KH -26.00902
Giá giảm sâu  chính chủ cần bán nhanh đất đường biệt thự, trung tâm tp. nha trang 0766 505 ***
3
33.08 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Biệt Thự, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: C Trang (1 tin đăng)
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay khu phố Tây Nha Trang vị trí đẹp, giá đang giảm mạnh cho khách thiện chí.

Diện tích: 200.5m²
Vị trí: Đường Biệt Thự, trung tâm TP. Nha Trang
Khu vực sầm uất, thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, kinh doanh lưu trú hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán chỉ: 165 triệu/m²
Chủ nhà thiện chí, thương lượng sâu cho khách chốt nhanh.

Pháp lý rõ ràng sang tên thuận ...
Bán lô đất 200m2 hẻm ô tô 7m nguyễn thị minh khai, gần biển và khu phố hàn, phố tây giá 25 tỷ
4
25 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

*** Cần bán Lô đất 200m² hẻm 7m Nguyễn Thị Minh Khai, cách biển 400m
- Vị trí: Cách biển 400m , khu dân cư đông đúc tập trung nhiều du khách thích hợp xây dựng khách sạn, căn hộ , nhà ở ...
- Hẻm rộng 7m xe hơi quay đầu thoải mái
- Diện tích: 199,8m² ngang 7.06m
- Hướng: Đông Bắc
- Giá bán: 25 tỷ thương lượng
Lh: gặp Linh
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.