Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH
- Diện tích : 115 m² ngang 5m nở hậu
- Đường bê tông rộng 8m thông thoáng , gần chợ, khu dân cư. Cách bờ kè Trần Phú Sông Cái chỉ 300m. Hạ tầng đầy đủ xây dựng tự do.
- Hướng: Đông Nam
- Giá bán : 1 tỷ 680 triệu
-------------------
NHẬN GỬI BÁN NHÀ, GỬI BÁN ĐẤT.
HOTLINE/ZALO:
SỐ CHỨNG CHỈ: KH-01788
X.Diên Phước, H.Diên Khánh, KH
- Diện tích đất: 135.7 m², ngang 6.5 m. Đường nhựa hiên trạng rộng 5 - 7 m.
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Vị trí đất: Cách đường Tỉnh Lộ 8 chỉ 400m, cách đường Tỉnh Lộ 2 chỉ 1 km, gần chợ Diên Phước, gần trường học cấp 2, 3 chỉ 800 m.
- Hiên trạng đất đã xây tường rào lưới bao quanh.
Pháp lý: Sổ hồng ...
Đường Bưu Điện, X.Diên Phú, H.Diên Khánh, KH
Cách đường Liên Vùng chỉ 20m
Bán kính 500m đẩy đủ tiện ích
Diện tích 69,4m²
Giá 1,11 tỷ
Liên hệ
_________
https://maps.app.goo.gl/abFsbPox81pYHfu9A?g_st=ic
X.Suối Hiệp, H.Diên Khánh, KH
Thông tin nổi bật:
Diện tích mỗi lô: 108m² có 60m² thổ cư.
Ngang rộng 5,5m thế đất vuông vức, dễ xây dựng.
Có thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Chỉ vài bước chân ra Quốc lộ 1A kết nối giao thông cực thuận tiện.
Cách TP. Nha Trang chỉ 10 phút di chuyển.
Gần chợ, trường học, cây ...
X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH
- Đất vuông vức, khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Loại đất: Đất ở nông thôn + đất trồng cây.
Diện tích: 161.7m².
Giá bán: 650tr.
Liên hệ ngay Mr Toàn: .
Chuyên BDS Diên Khánh.
Đường Tỉnh lộ 8, X.Diên Đồng, H.Diên Khánh, KH
Điểm đặc sắc:
- Giá bán: 870 triệu VND.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
- Hướng cửa chính: Tây Nam, rất thuận lợi cho phong thủy.
- Ngõ vào rộng 5 ...
Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH
- Vị trí nằm khu trung tâm dân cư đông đối diện trường Mạc Đĩnh Chi, sau lưng nhà hàng tiệc cưới
- Hẻm bê tông 4-5m oto vào tận đất, cách đường Đồng Khởi chỉ 15m.
Lô 95m
Giá bán từ 1ty156
X.Suối Tiên, H.Diên Khánh, KH
Lô đất nằm mặt đường rộng 9m, nằm ngay cạnh trường tiểu học Suối Tiên, khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, cách Nha Trang chỉ 20km, lô đất rất đẹp và tiềm năng, đường thông thoáng.
Diện tích: 281 m² ngang 9,3m.
Pháp lý: Sổ đỏ có 70 m² đất ở nông thôn.
Giá chỉ: 7.5 triệu/m² (Bớt lộc may ...
Đường Quốc lộ 27C, X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH
____________
Diện tích: 87,3m² ngang 5m. Hướng Tây Nam
Đường bê tông 5-6m ô tô thông thoáng
Vị trí: Tiềm năng tăng giá khi nằm gần khu Trung tâm hành chính Diên Khánh, gần KĐT VCN , gần nhà Ga đường sắt cao tốc, gần KCN Diên Thọ và nút giao cao tốc Bắc Nam
Pháp lý: Sổ hồng full thổ cư
Giá bán: 1 tỷ 010 triệu ( bớt lộc , ...
X.Diên Phú, H.Diên Khánh, KH
+ Diện tích: 107.7m² ngang 7.4m.
+ Pháp lý sổ hồng full thổ cư.
+ Hướng Tây Bắc.
+ Đường trước đất rộng 4.5m ô tô di chuyển thuận lợi thông các hướng. Cạnh ngay đường nhựa Cây Cóc.
+ Khu dân cư đông tiện ích.
+ Cách QL1A, Chợ, trường... Và Cụm các KCN Diên Phú chỉ 700m đổ lại, cách HL45 300m...
+ Phù hợp an cư lập ...
Đường Hương lộ 62, X.Diên Tân, H.Diên Khánh, KH
DT 1550m² có sẵn 140m² thổ cư. Còn lại quy hoạch full thổ.
Đường bê tông hiện trạng 5m.
Nằm ngay khu dân cư, cách ủy ban chợ Diên Tân 300m.
Giá chỉ 2.55tỷ.
LH e Trung để biết thêm thông tin.
Xin cảm ơn!
X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH
Cơ hội mua trước khi hạ tầng hoàn thiện giá tăng theo tiến độ
Ngay gần Cụm Công Nghiệp đang thi công rầm rộ
Vị trí: Xã diên hòa cũ( nay là xã Diên Lạc mới) cách quốc lộ 27C vài bước chân.
DT: 124 m ngang 5m, nở hậu
- Đất thổ cư 100 % ; Hướng Đông Nam
- Đường bê tông trước đất 5m; ô tô vào tận nơi
Giá chỉ: 790 triệu
(mức giá cực tốt khu ...
X.Bình Lộc, H.Diên Khánh, KH
- Diện tích 113.8m² (105m² thổ cư, 8.8m² CLN QH thổ).
- Ngang 5,20m dài 21,88m
- Đường bê tông 5m rộng rãi. Xung quanh đã có nhà ở.
- Cách Hương Lộ 39 1.4km, cách đường Đà Lạt 3.3km, cách Nha Trang 18km.