Bán đất tại Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa giá nhỏ hơn 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường chợ chiều diên an diên khánh, cạnh bên kdt phú ân nam sầm uất, giá tốt đầu tư
6
1.6 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Chợ Chiều, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán đất thôn Phú Ân Nam, xã Diên Khánh - tỉnh Khánh Hòa.
Sổ hồng riêng (full thổ cư) đẹp hiếm có trên thị trường.
- Diện tích: 61,6m² ngang 5.10 nở hậu 5.20 (full thổ cư). Giá bán: Chỉ 1 tỷ 600 triệu bớt nhẹ bao phí thuế
- Đường nhựa rộng 6m.
- Vị trí trung tâm, khu dân cư hiện hữu xung quanh tiện ích (VV) kết nối giao thông tiện lợi, cách Trung tâm TP nha trang: Chỉ 10 phút di chuyển;
- Anh/chị ...
Đất nền có diện tích 239 m², tọa lạc tại Xã Diên Điền, Khánh Hòa (cũ: Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa), là cơ hội tuyệt vời cho những anh chị đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với giá chỉ 6,5 triệu/ m², đây là một lựa chọn hợp lý và hấp dẫn.

- Diện tích rộng rãi 239m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Hướng cửa chính: Đông, mang lại ánh sáng tự ...
Cần bán lô đất đường 20m kinh doanh nhộn nhịp tại trung tâm thị trấn diên khánh, khánh hoà
4
2.4 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH

Cần bán lô đất đường mở rộng 20m trung tâm ngay chợ thị trấn Diên Khánh.
Vị trí đường chính Lý Thái Tổ kinh doanh nhộn nhịp.
+ Gần 100m là chợ cầu thành, bờ kè KĐT Nam Sông Cái, chợ Tân Đức.
+ Diện tích 98,2m² (ngang 5m).
+ Sổ hồng chính chủ.
Giá bán 2 tỷ 400 triệu (bao sang tên).
Liên hệ xem đất Trường An.
Bán lô đất xã diên an, diên khánh đường cây duối cách 23/10 chỉ 200m
5
1.67 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Cần Bán Nhanh Lô Diên An - Diên Khánh Full Thổ Cư

- Diên tích: 75,2m² ngang 6m full thổ cư
- Đường bê tông rộng 6m ô tô tận nơi
- Vị trí đường Cây Duối cách 23/10 chỉ 200m
- Gần chợ, trường học, bệnh viện..
- Sổ Hồng bao sang tên
- Giá bán: 1tỷ670

Liên Hệ: em Thành xem đất
Bán đất rẫy diên lâm khu vực mỏ đá hòn ngang 1,5 ha. giá 600tr
3
600 triệu 15000 m²
Đất Riêng

X.Diên Lâm, H.Diên Khánh, KH

Bán đất rừng sản xuất khu vực mỏ đá Hòn Ngang. DT 1,5ha có keo 4 năm tuổi, thêm 1 số cây mít và xoài. Đường lớn 4m xe ô tô vào gần tới nơi. Giá 600tr.
LH gặp Thắng (chính chủ).
Bán lô đất phú lộc tây 3, trần bình trọng, thị trấn diên khánh, khánh hoà full thổ cư
4
1.42 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Trần Bình Trọng, Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH

Bán Lô Đất Phú Lộc Tây 3, Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà

- Diện tích: 110,7m² ngang 5m full thổ cư
- Đường bê tông quy hoạch rộng 10m
- Sau quy hoạch còn lại 89,9m²
- Vị trí: Đường Trần Bình Trọng cách bờ kè Trần Phú chỉ 100m
- Tiện ích chợ, trường học, bệnh viện trong bán kính chỉ 500m
- Sổ Hồng bao sang tên
- Giá bán: 1tỷ420 ( còn bớt )

Liên Hệ: em Thành xem đất
Đất diên lâm giá rẻ chỉ 230tr sổ hồng riêng có thổ cư! cơ hội đầu tư sinh lời
4
230 triệu 107 m²
Đất Riêng

X.Diên Đồng, H.Diên Khánh, KH

ĐẤT DIÊN LÂM GIÁ RẺ CHỈ TỪ 230TR SỔ HỒNG RIÊNG CÓ THỔ CƯ!

Cơ hội sở hữu đất giá tốt Đầu tư sinh lời ngay hôm nay!