Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất Xã Tam Thôn Hiệp, đất sản xuất kinh doanh giá cực tốt, DT 12809.8 m², giá 75 tỷ ~ 6tr/m2

+ Diện tích lên đến 12809.8 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 75 tỷ VND.
+ Đã có sẵn hạ tầng và tiện ích xung quanh.
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo.

Điểm nhấn: Khu đất có tiềm năng phát triển cao với rất nhiều hạ tầng được phát triển trong thời gian tới
Thịnh ...
Gấp trong tháng! đất lớn giá rẻ nhất thảo điền, 10x50m nở hậu tài lộc, cn 887m2 giá 99 tỷ
4
99 tỷ 887 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất cực hiếm còn sót lại phường Thảo Điền, TP Thủ Đức:

- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².

- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.

- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.

- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Siêu đầu tư, lô đất thấp hơn định giá ngân hàng ngay 86 phan văn trị, dt 25 x 45m, xây cao  103 tỷ
3
103 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Trị, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ em Ngộp bank, cần bán nhanh lô đất SIÊU VỊ TRÍ ngay 86 Phan văn Trị - trung tâm quận Gò Vấp.
Nhà nằm trong khu vực đẹp nhất Quận Gò Vấp, sát bên Khu Citiland, 5p tới ngay Emart, VinCom, tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, ngân hàng, tòa nhà VP cực kỳ sang trọng.
- Diện tích: 25m x 45m
- Công nhận: 1100m2
- Hiện trạng: Đất
- CTXD: Có thể xin được 2 Hầm 12 Tầng
- Pháp lý: Cá nhân, công chứng ...
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán đất đường rạch lá, xã an thới đông, diện tích 3705m2, giá 3,3 tỷ
3
333.45 tỷ 3705 m²
Đất Riêng

Đường Rạch Lá, X.An Thới Đông, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí: Xe máy chạy tới đất ngay khu dân cư Rạch Lá Xã An Thới Đông, gần cầu Bà Tổng.

Diện tích 3705m².

Sổ hồng riêng chính chủ công chứng trong ngày.

Giá cần bán gấp 3,3 tỷ cho khách thiện chí mua.

Xem đất liên hệ: Sơn Trần.

web: cangioland.vn
Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Bán đất siêu Vip góc đường 79 và đường 42 Tân Quy Q7, dt 18x19 xây dựng hầm trệt lửng 4 lầu sân thượng, thích hợp làm VP, CHDV, ks giá 75 tỷ còn thương lượng. Đặc biệt khách mua dt nhỏ hơn có thể cắt bán cho khách theo yêu cầu
Lh:
Bán đất mặt đường nguyễn thị thập quận 7
dt 9x57 công nhận 422m2
đối diện siêu thị go
giá 89 tỷ
4
89 tỷ 422 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập Quận 7
DT: 9x57 công nhận 422m2
Đối diện siêu thị Go
Tiện xây VP, căn hộ, khách sạn, trường học
Giá bán: 89 tỷ còn thương lượng
Lh:
Lô đất dương quảng hàm,gò vấpdt 20x45mctxd hầm 7 tầnggiá 90 tỷ
4
90 tỷ 950 m²
Đất Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Lô Đất Dương Quảng Hàm, P.6, Quận Gò Vấp

- Diện tích: 20x45m
- Công nhận: 950m² Full Thổ Cư
- Hiện trạng: cấp 4
- CTXD Hầm 7 Tầng
- Đang cho quán cafe thuê lấy lại xây dựng liền
- Đường quy hoạch rộng 40m, khu vực tiềm năng phát triển mạnh

- Hỗ trợ xây dựng 5000m² sàn

Giá bán: 90 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Thông tin mô tả về sản phẩm :

1. Vị trí : Ngay chung cư BCA, phường An Khánh, Quận 2
2. Diện tích : 12x45=560m², full thổ cư
3. Kết cấu : Nhà c4, tiện xd mới
4. CTXD : 7 tầng
5. Giá bán : 110tr/m2

Là sản phẩm duy nhất có mức giá này tại khu vực.
Thích hợp xây dựng làm VP công ty, tòa nhà CHDV, và các loại hình tương tự.
Chủ thiện chí, pháp lý ổn định, sẵn sàng công chứng ngay trong ngày.

Liên ...
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Bán đất tại phường tân quy, quận 7, 79 tỷ, 342m2, chính chủ, uy tín
3
79 tỷ 342 m²
Đất Riêng

P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Nằm ở Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh), mảnh đất này là cơ hội không thể bỏ qua cho ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa.

+ Diện tích: 342m2
+ Giá: 79 tỷ VND
+ Đất thổ cư, sử dụng lâu dài
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, có thể xây dựng ngay

Mảnh đất này không chỉ có không gian rộng rãi mà còn rất thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai. Thích hợp cho việc xây ...
Bán đất tại đường nguyễn đình chiểu, quận 1, ngang 16m, giá cực chất 269 tỷ, 370m2 hot!
3
269 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Cần bán đất tại Phường Tân Định, Hồ Chí Minh (Quận 1, Hồ Chí Minh cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích rộng 370m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Giá bán hấp dẫn 269 tỷ VND, giá trị đầu tư cao.
- Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng.

Gần các tiện ích như:
- Cách trường học khoảng 2km.
- Cách chợ/siêu thị khoảng 2km.
- Cách công viên khoảng 2km.

Hãy lhệ zl theo ...
Bán đất thổ cư phường phú thuận giá tốt
3
61.6 tỷ 440 m²
Đất Riêng

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

- Cần bán đất sổ đỏ xây dựng tự do phường Phú Thuận

- Diện tích 440m² ngang 13m mặt đường 16m thông các hướng
- Giá 140tr/m² TL trực tiếp thanh toán theo tiến độ
- Quỹ đất đẹp, phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, hay tòa nhà văn phòng

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ
Bán đất trần quốc toản 824m²  góc đường pasteur  xây 2 hầm 812 tầng  quận 3  giá 310 tỷ
3
310 tỷ 824 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quốc Toản, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Người đăng: Phúc An (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Trần Quốc Toản, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 824m²
- Kết cấu: đất có 2 căn biệt thự trống + 1 căn đang cải tạo
- Góc đường Pasteur - Trần Quốc Toản, khu toàn doanh nhân nổi tiếng
- Quy hoạch xây dựng 2 hầm, 8-12 tầng nổi
- Giá: 310 tỷ
Bán đất 193 nam kỳ khởi nghĩa, phường võ thị sáu, quận 3 dt 18x21m ctxd hầm + 7 tầng
5
105 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán đất đường 193 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
Diện tích: 18x21m.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 tầng.
Giá 105 tỷ.
Khu vực siêu hiếm nhà bán.
Khu siêu Vip nhất quận 3, tiện xây toàn nhà văn phòng, biệt thự nhà hàng.
Liên hệ: Em Mưa.
Từ 140 tới 160 của 249

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh