Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán đất ao đôi bình tân  đất lớn 846m2  đường rộng 12m  chỉ 60 tỷ tl
4
60 tỷ 846 m²
Đất Riêng

Đường Ao Đôi, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT AO ĐÔI BÌNH TÂN - ĐẤT LỚN 846M2 (NỞ HẬU 5.1/29 DÀI 44M) - ĐƯỜNG RỘNG 12M THÔNG HƯƠNG LỘ 2 - CHỈ 60 TỶ TL

- Diện tích: ngang 5.1M nở hậu 29M, dài 44M, công nhận 846,2M2 full đất ở, khu dân cư hiện hữu
- Vị trí đẹp, đối diện trường TH Nguyễn Công Trứ, đường 12M, 3 xe tải tránh, thông tứ tung.
- Khu vực nhiều tiềm năng cho khách đầu tư, khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ. ...
Bán đất đối diện vinhome q9, ngay cầu long đại đường long phước vào 60m, 9,5tr/m2, 8000m2, 200m2 tc
12
76 tỷ 8000 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại hẻm đường long Phước, đường Long Phước, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 8000 m², 200m² đất ở, giá chỉ 9,5 triệu / m². Chỉ bằng 10% giá đất khu đô thị vinhomes bên kia cầu.

- Đất có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Tây Nam, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ.
- Chiều ngang rộng ...
Bán đất vàng, hiếm 216 nguyễn văn hưởng, 300m2, 260tr/m2 thương lượng
6
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

[THẢO ĐIỀN] [QUẬN 2] BÁN ĐẤT "VÀNG'' HIẾM
Vị trí: Hẻm 216 đường Nguyễn Văn Hưởng
Lô đất 2 mặt tiền trước sau, kế bên lô góc
DT: 300m² (15,35 x 19,8m)
Giá bán: 260tr/m² ~ 78 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí)

Đường 12m thông, phù hợp xd CHDV cao cấp cho thuê khách nước ngoài
Vị trí VIP: Ngay cạnh trường quốc tế BIS, khu vực nhiều chung cư cao cấp, nhà hàng
Hiện trạng: có sẵn nhà 2 tầng ...
Bán đất phước long b, thủ đức, 568m2, ngang 17.5m, vỉew sông,góc 3 mt,sử dụng thêm 300m2.
5
52.5 tỷ 568 m²
Đất Riêng

Đường 659, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Góc 3 mặt tiền - được sử dụng thêm gần 350m² công viên cảnh quan. Giá hợp lý đầu tư - chủ thiện chí cho khách nhanh gọn
Đất nền đẹp tại Đường 659, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh cũ) đang chờ đón chủ mới! Diện tích lên đến 568m² với mặt tiền rộng 17.5m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao ...
Đất vàng xây cao ngay trần não  10x32m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv, biệt thự  57 tỷ
4
57 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường lớn, cách Trần Não 50m
- Diện tích: 10x32m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não và Lương Định Của
- Giá: 57 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Duy nhất khuôn góc 550m2 view sông 170 tỷ khu compound eden nguyễn văn hưởng vip nhất thảo điền q2
5
170 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán Khuôn Đất góc 2 Mặt tiền, View sông Khu Compound Eden, Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, Quận 2.
- Vị trí đất siêu hiếm, Vip nhất khu.
- Diện tích đất: 25m x 22m
- Khuôn Đất thích Hợp cho anh chị mua ở nghỉ dưỡng lâu dài. Khu vực Vip nhất Thảo Điền, nội khu chỉ 12 căn, Toàn giới tinh hoa của Việt Nam. Xem là thích ngay
- Hướng: Nam và Tây
- Giá bán: 170 tỷ
- Chủ thiện chí bán, pháp lý sổ hồng ...
Ngộp bank giảm 15 tỷ về 85 tỷ khuôn biệt thự 20x21m cn 406.3m2 khu vip ngay cao đức lân an phú q2
4
85 tỷ 406 m²
Đất Riêng

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán gấp Khuôn biệt thự khu VIP, An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 21x20m DTCN: 406,3 m².
- Ngay công viên Cao Đức Lân, khu đồng bộ toàn người giàu.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá Bán: 100 tỷ giảm về 85 tỷ.
- Pháp lý: Cá nhân, sổ hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.
- LH: - Vũ (Call/SMS/Zalo) gặp chính chủ, tư vấn thông tin miễn phí, hỗ trợ xem nhà 24/7.
- P/s: Vũ - Nhận kí gửi, mua bán ...
20tr/m2 mặt tiến sông đường số 5, dt 8000m2 độc hiếm
3
160 tỷ 8000 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bên cạnh và nằm giữa hai biệt thự nhà vườn ven sông tuyệt đẹp.
Giá đất mặt sông rẻ nhất không còn rẻ hơn.
Diện tích nhỏ hàng hiếm nhu cầu khách cao vì tầm tài chính vừa phải.
Vuông vức tuyệt đối không một tì vết.
Tường bao đầy đủ.
Thiện chí chủ bớt lộc tương đối.
Gọi em ngay xem lô đất mặt sông và thả cano cuối tuần vi vu sông bắt cá.

Em chuyên bán đất Long Phước. Đất vườn mặt sông làm nhà vườn ...
Siêu phẩm đất ao đôi bình tân  846m2 đường 12m thông hương lộ 2  chỉ 60 tỷ tl.
4
60 tỷ 846 m²
Đất Riêng

Đường Ao Đôi, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT SIÊU HIẾM NGAY AO ĐÔI.
Diện tích: ngang 5.1M nở hậu 29M, dài 44M, công nhận 846,2M2 full đất ở.
Vị trí đẹp, đối diện trường TH Nguyễn Công Trứ, đường 12M, 3 xe tải tránh, thông tứ tung.
Khu vực nhiều tiềm năng cho khách đầu tư, khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ. Đất đẹp thích hợp xây CHDV, làm kho xưởng,
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh lẹ, giá tốt còn TL
Chỉ 60 tỷ TL.
Bán đất tại phạm thị quới, xã phú mỹ hưng, củ chi, hcm, 90 tỷ, 11000 m2
4
90 tỷ 11000 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Thị Quới, X.Phú Mỹ Hưng, H.Củ Chi, HCM

Đất nền rộng rãi tại vị trí đắc địa, lý tưởng cho đầu tư và phát triển.
+ Diện tích 11000m², giá 90 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 60m, đường vào 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng.
+ Không gian rộng mở, phù hợp với nhiều dự án phát triển.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn Duy - .
Sản phẩm khan hiếm 2.165m2 đất full thổ cư tp. thủ đức chỉ 50 triệu/m2
4
110 tỷ 2165 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Sản phẩm cực kì khan hiếm thị trường TP. Thủ Đức.
- Diện tích đất 2.165m² đất full thổ cư. Ngang 45m x 48m vuông vức.
- Cực kì thích hợp cho KH xây CHDV, biệt thự, phân lô, kho xưởng.
- Gía bán chỉ 50 triệu/m².
Chuyển nhượng siêu đất vàng q3 2.841m2 nam kỳ khởi nghĩa 18 tầng 3 hầm, (50m nở hậu) chỉ 2300 tỷ
6
2300 tỷ 2841 m²
Đất Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Kính gửi Quý Nhà Đầu Tư chiến lược,
Chúng tôi hân hạnh giới thiệu cơ hội đầu tư M&A hiếm hoi còn sót lại tại Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.

- Tọa lạc tại trục Nam Kì Khởi Nghĩa, đoạn đường 2 chiều. Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa có mật độ các trụ sở ngân hàng, lãnh sự quán và cao ốc văn phòng hạng A + dày đặc nhất thành phố.
- Kích thước: 30x91m, đặc biệt là nở hậu rất đẹp (50m).
- Diện tích: 2.841m². Diện ...
Cần bán đất thảo điền khu compoud, an ninh , bảo vệ 24/24 dtsd 1820 m2 giá 248 tỷ ~ 140tr/m2
3
248 tỷ 1780 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- Chính chủ cấn bán khuôn đất CN gần 1800 m² ngay tại Thảo Điền, bảo vệ 24/24 an ninh, khu Compoud, kín kẻ, tuyệt đối an toàn, phù hợp mua ở đầu tư dài hạn...
- Vị trí: Nằm cao ráo thoáng mát, thuận tiện di chuyển, cách Sài Gòn và ga Metrol Thảo Điền khoảng 3 - 5 di chuyển.
- Diện tích: 27 x 67 DTSD: 1820 m².
- Hiện trạng biệt thự củ xem như là đất, nhà để trống 7 năm ...
Đất full thổ cư  hẻm xe tải  hương lộ 2  bình tân  dt 20*68m (1.368m2)  68 tỷ
3
68 tỷ 1368 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT FULL THỔ CƯ - HẺM XE TẢI - HƯƠNG LỘ 2 - BÌNH TÂN - DT: 20*68M (1.368m²) - 68 TỶ
Mô tả
* Chia nhiều khu tiện làm kho xưởng hoặc phân lô 
* Pháp lý: Sổ hồng riêng , pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, sổ ở nhà công chứng ngay.
* Vị trí đắc địa: Đất ở dân cư hiện hữu, hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
* Thích hợp xây mới văn phòng hay CHDV cho thuê
4
68 tỷ 1368 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

Mô tả
* Chia nhiều khu tiện làm kho xưởng hoặc phân lô 
* Thích hợp xây mới văn phòng hay CHDV cho thuê
Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự dt 208m2 (10x20.8m) khu compound eden nguyễn văn hưởng
6
65 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm khu Eden.
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.

+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).

+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.

+ Pháp lý: SHR.

+ Giá: 65 tỷ.

- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Bán đất 1.1ha đường ấp 2 xã bình chánh mới giá 77tỷ
3
77 tỷ 10900 m²
Đất Riêng

Đường Ấp 2, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Ấp 2 Xã An Phú Tây, Bình Chánh.

Tổng diện tích: 10.900m² đất đã làm hàng rào, san lấp mặt tiền 70m dài 178m.

Cách đường An Phú Tây Hưng Long 500m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 1km.
Khu dân cư đông đúc.

Giá bán: 77tỷ còn thương lượng.
Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh LH Minh Thanh .
Bán đất đường số 55 kdc văn minhan phú q2dt 16,5x18mgiá 65 tỷ
3
65 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Đường số 55, P. An Phú - Quận 2 ( KDC Văn Minh).
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.

- Giá: 65 tỷ thương lượng.

Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2.
1
66 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2. ## Giá chỉ 134tr.m Thương lượng , CHỈ 66 TỶ CHOT BÁN
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển
- Xây Mới: Hầm 7 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Đất lớn đường nhánh trần não q2  250tr/m2, view sông, landmark 295m2 (19x17) xd cao, 73,8 tỷ
7
73.8 tỷ 295 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRẦN NÃO Q2 250TR/M2, VIEW SÔNG, LANDMARK 295M2 (19X17) XD CAO, 73,8T

Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống

Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )

Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
Từ 120 tới 140 của 249

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh