Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất vàng nguyễn hữu cảnh, bình thạnh  hầm + 8 tầng  cn 131.3m2 chỉ 58 tỷ thương lượng
3
58 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Đất mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh Phường 22, Bình Thạnh.

Diện tích: 7.8m x 19m.
Công nhận: 131.3m².
Pháp lý & hiện trạng.
Đất trống, đang làm móng tiết kiệm thời gian triển khai.
Đã có Giấy phép xây dựng: Hầm + 8 tầng.
Chiều cao: 27m.
Mật độ xây dựng: 83.68%.
Diện tích sàn: ~109.8m²/sàn (chưa tính ban công).
Tổng diện tích xây dựng: ~921.6m².
Lô biệt thự 430m2 hẻm vip  giá tốt nhất thảo điền chỉ 179tr/m2  nguyễn văn hưởng, thảo điền
4
77 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Hiện tại thị trường Thảo Điền đã neo ở mức 200-300 triệu/m², việc xuất hiện quỹ đất công nhận 430m² với đơn giá 180 triệu là một sự thật đắt giá cần được thâu tóm ngay lập tức.

Cơ cấu: Ngang 20m x 20m. Một khuôn đất "tỷ lệ vàng" để tối ưu hóa mật độ xây dựng.

Chỉ tiêu: Hầm + 4 tầng. Lý tưởng cho một tòa tháp Serviced Apartment hạng sang với hiệu suất dòng tiền cực đại.

Vị thế: 215B Nguyễn Văn ...
60 tỷ! bán đất hẻm 36/70 nguyễn gia trí, phường 25, quận bình thạnh  12x25m cn 297m2
5
60 tỷ 297 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán đất xây biệt thự đẳng cấp khu 36/70 Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Q. Bình Thạnh.

- Diện tích: 12x25m. DTCN: 297 m².
- Kết cấu: Đất trống tiện xây mới trệt 2 lầu Mái che thang.
- Khuôn đất vuông vức, đường trước nhà 12m, vỉa hè 4m, khu vực kinh doanh đc, cung đường sáng sủa, cao ráo, không ngập nước.
- Sổ chính chủ, công chứng trong ngày.

Liên hệ ngay Minh Enna để xem trong, thương lượng và ...
Bán đất vàng khu lõi thủ thiêm  quận 2 (tp. thủ đức)
5
279 tỷ 1800 m²
Đất Riêng

P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin tổng quan
-Diện tích: 1.800 m²
-Loại đất: Thổ cư 100%
-Giá bán: 155 triệu/m²
-Pháp lý: Rõ ràng giao dịch trực tiếp chính chủ
Vị trí chiến lược:
Tọa lạc ngay nút giao Thủ Thiêm trung tâm phát triển trọng điểm của TP.HCM, khu vực được quy hoạch trở thành trung tâm tài chính thương mại quốc tế.

-Kết nối nhanh đến Quận 1 chỉ vài phút
-Liền kề các trục đường huyết mạch & khu đô thị ...
Bán đất út tịch 600m²  thu 60tr/tháng  tân bình  giá 130 tỷ
3
130 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Út Tịch, P.4, Q.Tân Bình, HCM

- Địa chỉ: Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 600m²
- Hẻm xe tải vào nhà, cách mặt tiền 50m, khu VVIP đệ nhất khách sạn
- Giá: 130 tỷ
Bán đất quốc lộ 13 7.357m²  dự án trường học  thủ đức  giá 200 tỷ
3
200 tỷ 7358 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Gia Huy (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 7.357m² (sau trừ lộ giới còn 5.248m², gồm 4 sổ đỏ)
- Khu đất vuông vức, chỉ 40m ra Quốc Lộ 13
- Ngay Khu đô thị Vạn Phúc, 15 phút về Quận 1, ra sân bay
- Pháp lý đã hoàn thiện đầy đủ
- Giá: 200 tỷ
Khang hiếm và tốt nhất bt bán đất ngang 14m đường bùi đình túy, q. bt  14x30m  đất trống  79 tỷ
3
79 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Đình Túy, P.24, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Kim (16 tin đăng)
Bán Đất mặt tiền ngay chợ Bà Chiểu.
Địa chỉ: MT đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh.
- Diện tích: 14 x 30m.
- Công nhận trên sổ 330m² thực tế 416m² cả lộ giới.
- Kết Cấu: Đất.
- Giá: 100 tỷ giảm về 79 tỷ chủ nhà thiện chí bán.
Liên hệ: Kim.
M&a dự án 26.35ha, p. phước long a, quận 9  hồ chí minh (tp. thủ đức)
3
2700 tỷ 263500 m²
Đất Riêng

Đường Điện Hoa 24h, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Ngon DA: 2,700 tỷ. M&A DA 26.35ha, P. Phước Long A, Q9 - HCM (Tp. Thủ Đức). HT: Đất trống. HSPL: Đã GPMB 70% (còn 7.2ha). Bàn giao HSPL & Đất sạch 6 tháng để XD ngay được. Chỉ tiếp NĐT NLTC TQT & CMTC, Minh Vương.
248 tỷ! bán khuôn đất xây cao 2 hầm 12 tầng đường phan đăng lưu, phường 2, quận phú nhuận  842.1m2
3
248 tỷ 842 m²
Đất Riêng

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

248 tỷ! Bán khuôn đất xây cao 2 hầm 12 tầng Phan Đăng Lưu, Phường 2, Quận Phú Nhuận - 842.1m².

- Khu vực giáp ranh Bình Thạnh, Phú Nhuận, cực kỳ đắt giá thuận tiện giao thông, kinh doanh sầm uất. Hẻm bên hông rộng 6m, xe tải ra vào thoải mái.
- Diện tích đất: 15.72x45m nở hậu 28m. Công nhận: 842.1m².
- Kết cấu: Đất trống, tiện xây tòa nhà 2 hầm 12 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ...
Người đăng: Kim (16 tin đăng)
Tài sản giá tốt nhất ngay đường Phan Văn Tri, Q. GV - 5000m² đất - Khu vực xây cao - Gía bán 360 tỷ.
Diện tích: 5000m² đất.
Kết cấu: Đất trống.
Khu vực được xây cao, thích hợp xây chung cư cao cấp, khu đô thị, biệt thự sân vườn, tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại, khách sạn 6 sao, nhà hàng sân vườn,...
Tài sản đầu tư số 1 thị trường.
Gía bán: 360 tỷ TL.
Liên hệ: Kim.
Đất cực đẹp ngay sông sài gòn, số 2 tạ hiện, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
218 tỷ 334 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất Số 2 Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức.
- Diện tích đất: 334,7m² (16m x 21m).
- Giá bán: 218 Tỷ TL.
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Bán đất khu compoud đường nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  19x25,5 , giá  130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây biệt thự khu compoud Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, TP.Thủ Đức
Diện tích khuôn đất: 19m x 25,5m
Diện tích công nhận: 485m²
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Giá 130 tỷ thương lượng
vị trí khu an ninh , yên tĩnh , không ngập nước , có nhiều tiện ích xung quanh như trường quốc tế, trường đại học , TTTM , Vincom
Nơi tập trung nhiều người ...
Cực hiếm 1.000m khuôn đất vuông đẹp, 19x38m, sát ngay bxmđ cũ
4
125 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN LÔ ĐẤT CỰC HIẾM 1.000M, SÁT NGAY BXMĐ CŨ
- Diện tích: 19 x 38m (khuôn vuông đẹp, dễ khai thác)
- Hiện trạng: đang cho thuê làm bãi giữ xe ô tô, có sẵn dòng tiền. Phù hợp làm kho xưởng, bãi xe, hoặc phân lô tách thửa đầu tư. Hàng hiếm diện tích lớn tại Bình Thạnh giá trị tăng trưởng cao
- Vị trí: khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh các quận
- Pháp lý: Sổ ...
Siêu rẻ! bán khuôn đất thạnh mỹ lợi quận 2  dtcn 1050m2  27m x 40m. chỉ 90tr/m2  giá 95 tỷ
3
95 tỷ 1050 m²
Đất Riêng

P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Khuôn đất lớn Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2.

Mặt tiền đường Số 18, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 40,12 x 27m.

- Công nhận: 1050m².

- Hiện trạng: Đất + Nhà cấp 4.

- Giá bán: 95 tỷ.

- Liên hệ: - Huỳnh Long (Call/Zalo) 24/7.
Bán đất khu vạn phúc city, 1127m2, phường hiệp bình phước, tp thủ đức, 724m thổ cư, sổ hồng riêng
9
65 tỷ 1127 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất diện tích 1127m² sát vách khu đô thị Vạn Phúc City phường Hiệp Bình Phước, Tp Thủ Đức nay là phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
+ DT công nhận: 1127m² (ngang 15m, dài 74m.
+ DT sau khi trừ lộ giới: 1100m².
+ Thổ cư: 724m². Đất CLN: 403m².
- Chỉ tiêu xây dựng: 5 tầng (trệt + 3 lầu + sân thượng).
- Chiều cao XD: 25m.
Ưu điểm: Lô đất nằm sát vách ...
Song hanh xn, 817m2,94 tỷ vị trí vàng song hành xa lộ hà nội, tp. thủ đức
4
94 tỷ 817 m²
Đất Riêng

Đường Song Hành, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

SONG HANH XLHN, 817M2,94 TỶ
Vị trí vàng: Song Hành Xa Lộ Hà Nội, TP. Thủ Đức

Trục giao thông huyết mạch lưu lượng cực cao
Phù hợp mở showroom, tòa nhà, văn phòng, kinh doanh đa ngành
Thông tin nổi bật:
Diện tích: ~817m
Kích thước đẹp: ngang 30m x dài ~27m
Mặt tiền rộng hiếm dễ khai thác thương mại lớn
Pháp lý:
Sổ sẵn công chứng nhanh
Giá: 94 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: (chị ...
Chuyển nhượng lô đất tại khu dân cư 174ha, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Liên hệ: Mr. Hải.