Bán đất tại Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất dự án đông dương, đường bưng ông thoàn, phú hữu, tp thủ đức giá tốt nhất
3
6.4 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất nền dự án Đông Dương Quận 9, khu đất mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn và mặt sau là sông Ông Nhiêu, nên rất thoáng mát, liền kề dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đối diện dự án Villa Park...
+ Lô B, diện tích 5x22m, hướng TB, vị trí đẹp ngoài trục chính, giá 6,4 tỷ
Pháp lý hợp đồng mua bán, chờ sổ, cho xây dựng.
Giá rẻ nhất thị trường, ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác phù hợp với quý khách.
Liên ...
Hẻm 6m hương lộ 25x19m dài miên man xây dựng đủ  khu nhà dân trí cao,đã làm đường nhựa sạch sẽ
4
6.95 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT HẺM 6M HƯƠNG LỘ 2 DT 5x19M KHU NHÀ LẦU-GIÁ 6,95 TỶ TL

_Địa chỉ: 704/11 Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông ,Q. Bình Tân
Hẻm 6m thông thoáng, khu dân cư văn minh, xung quanh toàn nhà lầu.

_Thông tin chi tiết:
Diện tích: 5m x19m (95m)
Đất vuông vức, đẹp, dễ thiết kế xây dựng
Hẻm rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái

_Ưu điểm nổi bật:
Khu vực phát triển, nhiều nhà cao tầng
Phù hợp xây căn ...
Mua đất tặng nh.à xưởng hẻm 6m mã lò giáp lê văn quớikhông lộ giới sổ công nhận đủ 79m2
3
5.2 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Mã Lò, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Liên hệ: 0. chín 17 0.Tám.0 Bốn không một - Có Da Lô ( Liên hệ e hỗ trợ )

BÁN ĐẤT HẺM 6M MÃ LÒ -4X 19M-KHÔNG LỘ GIỚI -GIÁ 5,2 TỶ

Vị trí: Hẻm 6m Mã Lò, Q. Bình Tân
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, xung quanh toàn nhà cao tầng.

_Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4m x19m ( CÔNG NHẬN ĐỦ 79m2
Đất vuông vức, dễ thiết kế xây dựng
Không lộ giới, xây dựng theo quy hoạch hiện hành
Hẻm rộng 6m, xe hơi ...
Đất bên trường quới xuân, giáp bên gò vấp, đường tô ngọc vân, dt5x20m, nở hậu 5.1m, 5.3 tỷ
5
5.3 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Tô Ngọc Vân, P.Thới An, Quận 12, HCM

- Bán đất ngay sát bên trường tiểu học Quới Xuân, giáp bên Gò Vấp, Cách Gò Vấp 500M.
- Vị trí 1 sẹc ngắn đường Tô Ngọc Vân.
- Cách đường Thống Nhất Gò Vấp 500M
- Đường trước nhà 8M, xe hơi ra vào thoải mái.
- DT: Ngang 5M, Dài 20M. Nở hậu 5.14M
- Hướng: Đông Nam
- Giá: 5.3 tỷ
- Lh: Quyền C/g
Bán lô đất sổ riêng 5x27 135m2 đường tây lân 2 bà điểm
3
5.28 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Tây Lân 2, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Chủ cần bán lô Đất Sổ riêng Cần Bán

- Dt 5m X 27m 135m² có 131m² đất thổ cư
Vị Trí Lằm Trên Trục Đường Nhựa Tây Lân 2 Xã Bà Điểm TPHCM
-Đường Nhựa 7m Thông
-Đường Phan Văn Hớn Vào 250m
Cách Chợ Bà Điểm 800m

-Pháp Lý Rõ Ràng KDC hiện hữu xây dựng tự do

-Giá bán 5,28 ty Tl Nhẹ cho khách thiện trí

Có sổ riêng có hỗ trợ vay ngân hang khi có nhu cầu

Thôn tin liên hệ
Lh hoặc Kb Zalo Nhà Đất Minh ...
[ giá 50tr/m2 ] đất nền đầu tư gần ga metro q2. trục nguyễn duy trinh mở rộng. dt 100180m2. shr
4
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 140m², giá 50 triệu / m².

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 7m lý tưởng để kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh phong phú, mang lại cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết Nguyễn Viết Thăng.
Bán đất nguyễn ảnh thủ q12 140m2 ô tô đậu cửa giá 6,5 tỷ tl
3
6.5 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

BÁN ĐẤT NGUYỄN ẢNH THỦ Q12 140M2 Ô TÔ ĐẬU CỬA GIÁ 6,5 Tỷ TL
* Vị trí: Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12, TP.HCM
* Diện tích: 5m x 28m = 140m
* Đường trước đất: Ô tô vào tận nơi, đậu ngay cửa
* Cách mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ chỉ 50m
* Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí đẹp, gần trục đường lớn Nguyễn Ảnh Thủ
Kết nối nhanh Tô Ký Gò Vấp Quốc lộ 1A
Thích hợp:
* Xây nhà ở ...
Bán đất đường nguyễn thị my, xã bình mỹ, hồ chí minh  với diện tích 545m2, giá 6,8 tỷ
6
6.5 tỷ 545 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị My, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Đất nền Đường Nguyễn Thị My, Xã Bình Mỹ, Hồ Chí Minh - Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 545m² trong đó 441m² thổ cư, giá 6,8 tỷ còn thương lượng cho khách hàng thiện chí, mặt tiền 17m, dài 32m.

Điểm đặc biệt: Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc biệt thự nghỉ dưỡng. Đường vào rộng rãi đã trải nhựa, thuận tiện cho xe hơi di chuyển. Khu vực yên tĩnh, có ...
Bán lô đất 103.9m2 full thổ cư, đường nhựa 8m, nhỉnh 5 tỷ, tại vườn lài, apđ, q12
3
5.15 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán lô đất 103.9m² full thổ cư. Đường nhựa 8m thông tứ phía. (Gần chung cư An Phú Đông, Vườn Lài, Q12.
Giá 5,15 tỷ.
Sổ hồng riêng. Sang tên ngay. Chính chủ gửi bán.
Bán đất view sông nhỏ. đường mới rải nhựa rộng 15 mét. dt 4.5x31m. giá 6.8 tỷ tl
4
6.8 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Lô Đất Rất Đẹp - Dành Cho Ai Thích Xây Biệt Thự, Nhà Vườn ....
Vị Trí : Đối Diện Senturia - Mặt Tiền Rạch Gia - Đường Vườn Lài - P AN PHÚ ĐÔNG
Giá Bán : 6.8 Tỷ ( TL )
Diện Tích : 135m². Tc 55m
Mặt Tiền Rạch Thông Thoáng, Đường Nhựa 10 Mét, Hạ Tầng Hoàn Thiện
Pháp lý : Sổ Hồng Riêng
Bán 2 lô đất kề nhau. ngay hẻm 43/46 vườn lài. khu sinh viên đh ntt. dt 5x31m. giá 6.5 tỷ/lô. shr
4
6.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

GẤP !!
Bán lô đất Hẻm 43 Vườn Lài (QH là mặt tiền đường N4).
Ngay Trường ĐH Nguyễn Tất Thành. APĐ. Quận 12
Ngang 5mx31m
Đường hiện hữu 8 mét. Quy hoạch dự phóng 16m (là MT đường N4)
Giá 6.5 tỷ
Đất trống đường số 8 bình trưng tây gần nguyễn thị định 90m xây mới tự do   thiện nhà đất q2
3
5.1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT TRỐNG ĐƯỜNG SỐ 8 BÌNH TRƯNG TÂY GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH 90M XÂY MỚI TỰ DO

LH Thiện Nhà Đất Q2
MC9/5/38.1-8

Vị trí:
Đường số 8, phường Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Cách Nguyễn Thị Định chỉ ~200m, thông Lê Văn Thịnh.
Gần nhà thờ Giáo xứ Công Thành khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.

Diện tích:
90m² (4.2m x 20m) đất vuông vức, dễ xây dựng.

Hiện trạng:
Đất trống, tiện xây mới ...
Bán 1000m2 đất trồng cây lâu năm, đường nguyễn văn thời, xã qui đức, huyện bình chánh giá 6 tỷ
4
6 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Thời, X.Quy Đức, H.Bình Chánh, HCM

- Bán 1000 m² đất trồng cây lâu năm, đường Nguyễn Văn Thời, Xã Qui Đức, Huyện Bình Chánh giá 6 tỷ.
Lô đất 1000m² (đất trồng cây lâu năm).
Chiều ngang 18m, dài 55 m.
Xã Qui Đức, Bình Chánh. TP HCM.
Đường nhựa 6m đất đã xây tường rào kiên cố khu vực có điện nước thuận tiện làm nhà vườn.
- Cách trung tâm TP HCM khoảng 30km, Quốc lộ 1A vào khoảng 3km. Cách Đoàn Nguyễn Tuấn (HL11 cũ) khoảng 500m.
- Sổ ...
Bán đất quận 8, kdc phú lợi, phạm thế hiển , 6x16 chỉ 5,5 tỷ
5
5.5 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Thế Hiển, P.7, Quận 8, HCM

Đất mặt tiền nằm trong KDC Phú Lợi - Phạm Thế Hiển Quận 8
- Diện tích chuẩn 6x16 đã có sổ
- KDC sang trọng, đồng bộ , pháp lý chuẩn , giá tốt, Chủ thiện chí bán
Bán đất trồng cây lâu năm hẻm 512 nguyễn văn tạo, diện tích 637m2 (lô góc) giá 5.8 tỷ
3
5.8 tỷ 637 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất trồng cây lâu năm hẻm 512 (lô góc) diện tích 637m² quy hoạch khu dân cư đường thông qua 484 ra Nguyễn Văn Tạo...
Ngang 36m.
LH: .
Lô đất thổ cư hẻm 6m không lộ giới đường mã lò, 4x19m giá 5,25 tỷ
4
5.25 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Mã Lò, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Bán lô đất hẻm 6m xe hơi quay đầu đường Mã Lò, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân.
Diện tích 4x19m vuông vức không lộ giới tiện khách mua xây ở hay đầu tư, cho thuê xem là thích ngay.
Hẻm qua nhà rộng rãi, nhà lầu xây kín, bán kính 100m là đầy đủ các tiện ích chợ, siêu thị, phòng khám, bệnh viện Bình Tân, Trung tâm Anh ngữ, trường cấp 1,2,3 cách ngã tư Bốn Xã 200m, cách Aeon Mall Bình Tân, công ...
Bán đất hẻm 154 đường nguyễn văn tạo xã long thới diện tích 100m2 giá 51 tr/m2
3
5.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền Hẻm 154 Nguyễn văn tạo xã long thới Huyện Nhà bè TPHCM
Diện tích 100m² (5 x 20)
Đường 10m xây dựng tự do
Cách Nguyễn Văn tạo 100m Đường Dẫn cao tốc bến lức long Thành 500m
Gần trường Quốc tế Mỹ
Cảng Sài Gòn, khu công nghiệp Hiệp phước
Giá 5,1 TỶ
LH:
Bán đất 5.5x16m, hẻm trước nhà 4m, gần nguyễn văn quá, 5.1 tỷ, quận 12
3
5.1 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

* Bán gấp đất đẹp 5.5x16m - Nguyễn Văn Quá - Thông Tô Ký - Hẻm xe hơi đậu cửa.

* Galaxy Nguyễn Văn Quá, chỉ 5.1 tỷ,
- Vị trí siêu đẹp: Hẻm 1 sẹc Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.

- Diện tích: 5,5 x 16m Vuông vức, đẹp không lỗi phong thủy hẻm rộng rãi.
- Đất thổ cư 100% xây dựng tự do.

- Sổ hồng riêng công chứng ngay.
- Khu dân cư hiện hữu, xung quanh nhà cao tầng, an ninh, yên tĩnh ...
Bán đất hẻm 126 nguyễn văn tạo  long thới, huyện nhà bè, diện tích 113m2, giá 50tr/m2
3
5.65 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm 126 Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, diện tích 113m².
Đường 10m.
Xây dựng tự do, đất sạch an toàn 100%.
Đất dư 17m² phía sau.
Giá 50tr/m².
LH .
Bán lô đất hẻm thông một sẹc 6m đường hương lộ 2, 4x18m xây dựng đủ
6
5.15 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Bán lô đất ở đô thị hẻm một sẹc 8m đường Hương Lộ 2, phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân.
Diện tích 4x18m có tổng 9 lô liền nhau.
Xây dựng đủ tiện khách mua xây xưởng, biệt thự, căn hộ dịch vụ hay đầu tư cho thuê xem là thích ngay.
Lô đất nằm cách mặt tiền đường chỉ 50m, khu vực văn minh, dân trí cao, khu phân lô, bán kính 100m là đầy đủ các tiện ích chợ, siêu thị, phòng khám, bệnh viện Bình Tân, ...
Từ 660 tới 680 của 718

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh