Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Thông tin mô tả về sản phẩm :

1. Vị trí : Ngay chung cư BCA, phường An Khánh, Quận 2
2. Diện tích : 12x45=560m², full thổ cư
3. Kết cấu : Nhà c4, tiện xd mới
4. CTXD : 7 tầng
5. Giá bán : 110tr/m2

Là sản phẩm duy nhất có mức giá này tại khu vực.
Thích hợp xây dựng làm VP công ty, tòa nhà CHDV, và các loại hình tương tự.
Chủ thiện chí, pháp lý ổn định, sẵn sàng công chứng ngay trong ngày.

Liên ...
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Bán đất tại phường tân quy, quận 7, 79 tỷ, 342m2, chính chủ, uy tín
3
79 tỷ 342 m²
Đất Riêng

P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Nằm ở Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh), mảnh đất này là cơ hội không thể bỏ qua cho ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa.

+ Diện tích: 342m2
+ Giá: 79 tỷ VND
+ Đất thổ cư, sử dụng lâu dài
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, có thể xây dựng ngay

Mảnh đất này không chỉ có không gian rộng rãi mà còn rất thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai. Thích hợp cho việc xây ...
Bán đất tại đường nguyễn đình chiểu, quận 1, ngang 16m, giá cực chất 269 tỷ, 370m2 hot!
3
269 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Cần bán đất tại Phường Tân Định, Hồ Chí Minh (Quận 1, Hồ Chí Minh cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích rộng 370m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Giá bán hấp dẫn 269 tỷ VND, giá trị đầu tư cao.
- Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng.

Gần các tiện ích như:
- Cách trường học khoảng 2km.
- Cách chợ/siêu thị khoảng 2km.
- Cách công viên khoảng 2km.

Hãy lhệ zl theo ...
Bán đất thổ cư phường phú thuận giá tốt
3
61.6 tỷ 440 m²
Đất Riêng

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

- Cần bán đất sổ đỏ xây dựng tự do phường Phú Thuận

- Diện tích 440m² ngang 13m mặt đường 16m thông các hướng
- Giá 140tr/m² TL trực tiếp thanh toán theo tiến độ
- Quỹ đất đẹp, phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, hay tòa nhà văn phòng

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ
Bán đất trần quốc toản 824m²  góc đường pasteur  xây 2 hầm 812 tầng  quận 3  giá 310 tỷ
3
310 tỷ 824 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quốc Toản, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Người đăng: Phúc An (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Trần Quốc Toản, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 824m²
- Kết cấu: đất có 2 căn biệt thự trống + 1 căn đang cải tạo
- Góc đường Pasteur - Trần Quốc Toản, khu toàn doanh nhân nổi tiếng
- Quy hoạch xây dựng 2 hầm, 8-12 tầng nổi
- Giá: 310 tỷ
Bán đất 193 nam kỳ khởi nghĩa, phường võ thị sáu, quận 3 dt 18x21m ctxd hầm + 7 tầng
5
105 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán đất đường 193 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
Diện tích: 18x21m.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 tầng.
Giá 105 tỷ.
Khu vực siêu hiếm nhà bán.
Khu siêu Vip nhất quận 3, tiện xây toàn nhà văn phòng, biệt thự nhà hàng.
Liên hệ: Em Mưa.
Bán đất khu phạm văn đồng, thành phố thủ đức. 1.373m2. hđt 250 triệu. giảm còn 150 tỷ tl
3
150 tỷ 1373 m²
Đất Riêng

Đường 30, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất Phạm Văn Đồng ngay chung cư 4S Linh Đông, thành phố Thủ Đức. 1.373 m². HĐT 250 triệu. Giảm sâu từ 165 còn 150 tỷ thương lượng.

Chính chủ bán đất đường Số 30, P. Linh Đông, thành phố Thủ Đức, Tp. HCM.
- Vị trí nằm ngay mặt tiền hướng ra đường Phạm Văn Đồng, Ngay chung cư 4S Linh Đông với.
- Kết cấu: Quy mô GPXD 3 hầm + 20 tầng, khu vực tập trung nhiều dự án chung cư, cư dân đông đúc.
Khu ...
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
- Chủ rất gấp bán trong tháng 5 giảm từ 125 tỷ xuống còn 95 tỷ. Giá cực tốt so với một lô đất cực hiếm.
- Toạ lạc mặt tiền đường, khu siêu VIP, xung quanh toàn toà nhà cao tầng, văn phòng của những tập đoàn lớn. Biệt thự của các doanh nhân, viên chức, cán bộ cấp cao
- Vị trí siêu đẹp, khai thác cực tốt CHDV, khách sạn, văn phòng. Phù hợp người mua giữ tài sản và tạo dòng tiền lâu dài
Bán lô đất siêu đẹp đường số 3, phường hbp, thủ đức, dt 1127m2, giá 68 tỷ,  0978 872 ***
7
65 tỷ 1127 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần bán lô đất siêu đẹp, vị trí vàng sát vách Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

- Vị trí vô cùng đẹp và tìm năng, sát bên trường học Nguyễn Khuyến, Thủ Đức Garden Homes.
- Cách đường QL 13 khoảng 300m, thuận tiện di chuyển về sân bay, bến xe Miền Đông, trung tâm thành phố khoảng 10 - 20 phút di chuyển.
- Đường QL 13 đang giải phóng mặt bằng, chuẩn bị mở rộng 60m, với ...
Bán đất 2700 m2 tại nguyễn kim cương, tân thạnh đông, củ chi, 54 tỷ vnd
3
54 tỷ 2700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Kim Cương, X.Tân Thạnh Đông, H.Củ Chi, HCM

Đất nền rộng 2700 m² tọa lạc tại đường Nguyễn Kim Cương, xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh. Giá chỉ 54 tỷ VND.