Đất RiêngHồ Chí Minh
Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²
Đường Phạm Thị Quới, X.Phú Mỹ Hưng, H.Củ Chi, HCM
+ Diện tích 11000m², giá 90 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 60m, đường vào 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng.
+ Không gian rộng mở, phù hợp với nhiều dự án phát triển.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn Duy - .
Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích đất 2.165m² đất full thổ cư. Ngang 45m x 48m vuông vức.
- Cực kì thích hợp cho KH xây CHDV, biệt thự, phân lô, kho xưởng.
- Gía bán chỉ 50 triệu/m².
Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM
Chúng tôi hân hạnh giới thiệu cơ hội đầu tư M&A hiếm hoi còn sót lại tại Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
- Tọa lạc tại trục Nam Kì Khởi Nghĩa, đoạn đường 2 chiều. Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa có mật độ các trụ sở ngân hàng, lãnh sự quán và cao ốc văn phòng hạng A + dày đặc nhất thành phố.
- Kích thước: 30x91m, đặc biệt là nở hậu rất đẹp (50m).
- Diện tích: 2.841m². Diện ...
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Chính chủ cấn bán khuôn đất CN gần 1800 m² ngay tại Thảo Điền, bảo vệ 24/24 an ninh, khu Compoud, kín kẻ, tuyệt đối an toàn, phù hợp mua ở đầu tư dài hạn...
- Vị trí: Nằm cao ráo thoáng mát, thuận tiện di chuyển, cách Sài Gòn và ga Metrol Thảo Điền khoảng 3 - 5 di chuyển.
- Diện tích: 27 x 67 DTSD: 1820 m².
- Hiện trạng biệt thự củ xem như là đất, nhà để trống 7 năm ...
Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM
Mô tả
* Chia nhiều khu tiện làm kho xưởng hoặc phân lô
* Pháp lý: Sổ hồng riêng , pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, sổ ở nhà công chứng ngay.
* Vị trí đắc địa: Đất ở dân cư hiện hữu, hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
* Thích hợp xây mới văn phòng hay CHDV cho thuê
Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM
Mô tả
* Chia nhiều khu tiện làm kho xưởng hoặc phân lô
* Thích hợp xây mới văn phòng hay CHDV cho thuê
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.
+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).
+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.
+ Pháp lý: SHR.
+ Giá: 65 tỷ.
- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Đường Ấp 2, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM
Tổng diện tích: 10.900m² đất đã làm hàng rào, san lấp mặt tiền 70m dài 178m.
Cách đường An Phú Tây Hưng Long 500m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 1km.
Khu dân cư đông đúc.
Giá bán: 77tỷ còn thương lượng.
Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh LH Minh Thanh .
Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.
- Giá: 65 tỷ thương lượng.
Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển
- Xây Mới: Hầm 7 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM
Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống
Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp
Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )
Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
X.Tam Thôn Hiệp, H.Cần Giờ, HCM
+ Diện tích lên đến 12809.8 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 75 tỷ VND.
+ Đã có sẵn hạ tầng và tiện ích xung quanh.
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo.
Điểm nhấn: Khu đất có tiềm năng phát triển cao với rất nhiều hạ tầng được phát triển trong thời gian tới
Thịnh ...
Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².
- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.
- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.
- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Đường Phan Văn Trị, P.10, Q.Gò Vấp, HCM
Nhà nằm trong khu vực đẹp nhất Quận Gò Vấp, sát bên Khu Citiland, 5p tới ngay Emart, VinCom, tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, ngân hàng, tòa nhà VP cực kỳ sang trọng.
- Diện tích: 25m x 45m
- Công nhận: 1100m2
- Hiện trạng: Đất
- CTXD: Có thể xin được 2 Hầm 12 Tầng
- Pháp lý: Cá nhân, công chứng ...
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.
Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.