Đất RiêngHồ Chí Minh
Bán đất tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²
3.5 tỷ
52 m²
Đất Riêng
Đường Ngô Chí Quốc, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
Người đăng:
Ngọc (12 tin đăng)
Đất nền Đường Ngô Chí Quốc, P Bình chiểu, Hồ Chí Minh Diện tích 52m² (4x13) Full thổ
Pháp lý đầy đủ
Giá bán 3,5 tỷ VND
Ngõ trước rộng 5m, thuận lợi cho việc đi lại và xây dựng.
Điểm nổi bật của bất động sản này là phong thủy tốt, mang lại vượng khí cho gia chủ.
Điểm đặc biệt: Mặt tiền phù hợp cho việc kinh doanh, có thể xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đường vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận, lý ...
3.2 tỷ
80 m²
Đất Riêng
P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
Người đăng:
Nguyễn Thanh Long (16 tin đăng)
- Đất đẹp giá tốt nhất Quận 9.- 3.2 tỷ thương lượng.
- 80m² (5x16m) vuông vức (60m² ODT, 20m² CLN trước sân).
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sang tên nhanh, không quy hoạch.
- Thuận tiện di chuyển.
~ 10 phút đi khu CNC, Metro, XLHN.
~ 20 phút đi Quận 2, Thảo Điền, trung tâm thành phố.
4.6 tỷ
66 m²
Đất Riêng
Đường Số 10, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM
Người đăng:
Phan Thành Luân (15 tin đăng)
Đất bán tại Linh Xuân TP Thủ ĐứcDiện tích: 66m²
Ngang: 4.7m
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài
Giá bán: 4.6 tỷ
Liên hệ: (Luân) để xem đất trực tiếp.
4.6 tỷ
80 m²
Đất Riêng
P.Long Trường, Quận 9, HCM
Người đăng:
Hùng Nguyễn (8 tin đăng)
Hàng hiếm 1 lô duy nhất giá cực tốt cần bán gấp lô đất hẻm 32 Võ Văn Hát, P.Long Trường, Q9Giá 4,6 tỷ
- Dtich 80,2m² ngang 5m.
- Sổ hồng riêng
- Đường nhựa 10m, gần sông mát mẻ
- ngay ngã 3 võ văn hát lò lu.
Lh
4.5 tỷ
65 m²
Đất Riêng
Đường 475, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Người đăng:
Nhà Đất Tuệ An (1 tin đăng)
💥 Mật độ xây dựng: 1 trệt, lửng, 2 lầu + sân thượng sau lùi 1m.👉 DT ngang 4.5m nở hậu 5.3 dài 14m không quy hoạch, lộ giới
👉 Hẻm ô tô tới cửa.
👉 Vị trí đất cách 200m ra đường Đỗ Xuân Hợp.
👉 Bán kính 1km tiện ích đầy đủ.
👉 Sổ hồng riêng full thổ cư.
4.12 tỷ
75 m²
Đất Riêng
Đường 6, P.Long Trường, Quận 9, HCM
Người đăng:
Trần Phi (1 tin đăng)
Đất nền dự án tọa lạc tại vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng và sinh sống.+ Diện tích 75m², giá 55 triệu / m².
+ Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng cá nhân, xây dựng tự do, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Tiện ích xung quanh:
- Gần công viên Đông Tăng Long, không gian xanh mát.
- Các siêu thị như ...