Bán đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 45tr/m2 bán lô đất phạm văn đồng kế đh cảnh sát 1078m2 ngang 22m vuông a4 100% thổ lg đường 12m
5
49 tỷ 1078 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí siêu đẹp, lộ giới đường rộng hơn 12m, ngay Phạm Văn Đồng, Linh Tây, ĐH Cảnh Sát, vị trí tiềm năng phát triển. Thuận tiện di chuyển ra vào thành phố.
- Thích hợp làm kho xưởng, xây khách sạn, tòa nhà chung cư mini,
- Diện tích 1.078m² (1045m² ODT).
- Giá 49 tỷ.
- Sổ hồng riêng từng lô.
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ (chuyên BĐS TP. Thủ Đức).
Hỗ ...
Đất đẹp hiếm ngang 11m, gần khu thành ủy hiệp bình chánh, tp thủ đức
8
23.5 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Đường 18, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bạn đang tìm quỹ đất rộng, vị trí đẹp để xây biệt thự hoặc kinh doanh? Lô này là lựa chọn cực kỳ đáng giá!

Vị trí: Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức gần khu Thành Ủy, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Diện tích: 215m² (11 x 20) ngang lớn hiếm có.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, vuông vức, full thổ cư.
Đường trước nhà 14m, xe tải tránh nhau thoải mái.

Thích hợp:
Xây biệt thự sân vườn đẳng cấp.
Mở ...
Săn đất đẹp sát gigamall thủ đức 353m2 vuông vức, hẻm xe tải, giá cực tốt
8
24 tỷ 353 m²
Đất Riêng

Đường 22, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Thủ Đức.

Đường số 22, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
Diện tích đẹp: 12.2m x 22.2m.
Công nhận đủ: 353m².
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức, sạch sẽ xây dựng ngay không cần xử lý.
Hẻm xe hơi rộng 6m, thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao an ninh tuyệt đối.

Phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Giá chỉ: 24 ...
Hàng đầu tư  400m2 ngang 9m đường đặng văn bi trường thọ  hẻm 8m  thích hợp xây chdv giá cực tốt
7
21.5 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng đầu tư sinh lời - 400m² ngang 9m - tiện xây chdv cách đường lớn 50m - hẻm xe tải - tn 20tr/tháng giữ đất.

- Tiện đầu tư trữ tiền, Xây CHDV cho thuê, phường Trường Thọ gần Đặng Văn Bi.
- Vị trí trung tâm đi đâu cũng tiện, nhiều tiện ích.
- Diện tích: 400m² ngang 9m vuông vức.
- Pháp lý: Sổ hồng chuẩn chỉnh.
- Liên hệ: Tuyền Nguyễn để được hỗ trợ và làm việc chính chủ.
Bán đất 269m2 sau gigamail hiệp bình chánh, thủ đức khu bên sông
7
22.9 tỷ 269 m²
Đất Riêng

Đường 30, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần tiền bán gấp nền đất biệt thự khu bên sông Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.
- DT: 12m*22.5m; CN 269m².
Cách Gigamall 600m; hiện đang cho công ty truyền thông thuê với thu nhập ổn định 30tr/tháng.
Chủ mới có thể tiếp tục hợp đồng hoặc có thể thanh lý.
- Hướng Đông Bắc.
- Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Liên hệ Thảo xem nhà xem sổ.
Siêu phẩm đất biệt thự 530m² khu văn phòng chính phủ, cạnh vạn phúc city
6
43.46 tỷ 530 m²
Đất Riêng

Đường 389, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần tiền đầu tư khu du lịch cần nhượng lại nền biệt thự đẹp 389 khu văn phòng chính phủ, gần KĐT Vạn Phúc giảm 110 tr/m² còn 85 tr/m²

Một trong những quỹ đất biệt thự hiếm còn lại tại Hiệp Bình Phước TP Thủ Đức, vị trí yên tĩnh, an ninh và đầy tiềm năng tăng giá. Chỉ vài bước chân đến KĐT Vạn Phúc, tận hưởng trọn vẹn tiện ích khu đô thị cao cấp.

Diện tích: 530m²full thổ ngang 29m x 18m, nở ...
Bán lô đất đẹp 138m2 ngay bờ sông sài gòn phường an khánh, hcm view landmark. giá 27tỷ tl
3
27 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Số 33, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất đường Số 33, phường An Khánh, TP. Hồ Chí Minh. Diện tích 138m² và giá bán 27 tỷ VND. Nơi đây lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m dài 23m
- Chiều rộng ngõ trước: 12m.
- Đầy đủ tiện nghi và hạ tầng.
- Đường vào rộng rãi thông thoáng, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
- Mặt tiền phù hợp cho các ...
Bán nền đất dự án huy hoàng p.cát lái (p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ )dt 8x20m giá 265tr/m2,
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ bán nền đất dự án Huy Hoàng phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức (quận 2 cũ) nay là Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh Vị trí cách sông Sài Gòn 300m, phù hợp xây nhà ở, văn phòng, CHDV.
DT 8x20m.
LH: A. Duy (Zalo - Viber).
Bán lô đất 1020m2 full thổ cư đường rộng ngay giáp ubnd phường long trường, hcm. giá bán 33tỷ tl
3
33 tỷ 1020 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất full thổ cư diện tích 1020m² tọa lạc ngay UBND phường Long Trường. Hẻm 1321 ra đường Nguyễn Duy Trinh chỉ 200m (trước đây Thành phố Thủ Đức) hướng Tây Nam, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng.
- Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Khu vực dân cư đông đúc, có thể xây dựng nhà ở hoặc kho bãi cho thuê.
- Đường ...
Đất trường thọ gần metro bình thái 50m  2 lô liền kề  thích hợp đầu tư giữ tiền
7
24.7 tỷ 223 m²
Đất Riêng

Đường Song Hành, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán 2 Lô Liền Kề Khu Dân Cư Quy Hoạch Đồng Bộ Tại Hẻm 417 Song Hành P.Trường Thọ Thủ Đức ( Cách Ga Metro 50m )
- Tổng Diện Tích: 223,9m² ( 9,9m x 22,6m ) . Hướng Tây Nam.
- Quy Hoạch Đất Ở Đô Thị , Cấp Phép Xd 1 Trệt 4 Lầu. Đường Trước Nhà 11m.
- Vị Trí Ngay Trung Tâm Thủ Đức Khu Hành Chánh Công
- Giá Bán Tổng: 24 tỷ 700 còn thương lượng.
Anh/Chị Có Nhu Cầu Mua Bán/ Cho Thuê BĐS TP.Thủ Đức ...
33 triệu/m2  chốt gấp! đất 760m2  đường ô tô né nhau, gần chợ, trường học, đầu tư quá ngon lành
9
25.5 tỷ 759 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

33 TRIỆU/M2 - BAO GIÁ TOÀN THỊ TRƯỜNG - Nhanh nhanh chốt gấp kẻo lỡ, Cơ Hội Hiếm!

Bán Đất Đường Số 8. Phường Linh Xuân. 33Tr/M2

- Hẻm nhựa xe hơi né nhau, quay đầu, khu dân cư hiện hữu

- Gần Trường Tiểu Học Xuân Hiệp + THPT Đào Sơn Tây + Vành Đai III...

- Diện tích: ~ 760M2 ( ngang 16.39m X dài 45m )- thổ cư 684m2

- Giá : 25.5 Tỷ - bao đầu tư
- Phân lô/ xây toà nhà/ trường học tư nhân/căn Hộ ...
Đất sổ riêng, 28 đường 13, p an phú, tphcm
4
27.37 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường 13, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

28 đường 13 (sau lưng chung cư Vista An Phú), giá bán 230 triệu/m², diện tích: 4,59 x 26m CN 119m².
Lô đất hiếm 1.000m full thổ cư, long bình sát vinhomes grand park, q9
6
41 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Long Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

LÔ ĐẤT HIẾM 1.000m FULL THỔ CƯ SÁT VINHOMES GRAND PARK, Q9
Vị trí vàng tiềm năng tăng giá mạnh
Đường số 6, P. Long Bình, TP. Thủ Đức
Kết nối trực tiếp trục 9A vào ngay Vinhomes Grand Park
Di chuyển nhanh Nguyễn Xiển Phước Thiện Vành Đai 3
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 1.000m (full thổ cư)
Kích thước đẹp: ngang 15m x dài 70m
Đường xe tải, phù hợp: biệt thự vườn, CHDV, kho xưởng sạch hoặc ...
Bán đất diện tích lớn hẻm 75, tp. thủ đức khai thác dòng tiền tốt
4
20.5 tỷ 308 m²
Đất Riêng

Đường 48, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí: hẽm đường 48 hiệp bình chánh, TP. Thủ Đức, TP.HCM
Diện tích: 308m - 288m đất ở - 20m đất vườn
Khu đất vuông vức, đẹp, dễ quy hoạch

- Hiện trạng:
Trên đất có nhà trọ đang cho thuê,thu nhập ổn định khoản 40 triệu/tháng
Phù hợp mua đầu tư giữ tiền hoặc khai thác ngay

- Tiềm năng sử dụng:
Xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ cao cấp
Văn phòng, nhà ở kết hợp cho thuê
Khu vực phát triển, nhu ...
Bán khuôn đất 325m2 ngay metro trường thọ, thủ đứcngang 12.5m ( hầm + 6 tầng) 28 tỷ.
3
28 tỷ 325 m²
Đất Riêng

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Khuôn Đất 325m² Ngay Metro Trường Thọ, Thủ Đức.

- Khuônđất diện tích 325m² nằm ngay khu Trường Thọ, vị trí gần ga Metro, khu vực được định hướng phát triển mạnh của TP.Thủ Đức.
- Ngang 12.5m rất đẹp để phát triển building, phù hợp xây căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm + 6 tầng giúp tối ưu diện tích sử dụng và tăng giá trị khai thác.
- Diện tích: 12.5 ...
Bán khuôn đất lớn 478m2 đặng văn bi, thủ đức vị trí đẹp giá giảm mạnh chỉ 66 triệu/m2.
3
31.5 tỷ 478 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

CƠ HỘI CHO NHÀ ĐẦU TƯ SỞ HỮU KHUÔN ĐẤT LỚN NẰM TRÊN TRỤC THƯƠNG MẠI ĐẶNG VĂN BI - THỦ ĐỨC.

- Diện tích: 478m².
- Vuông vức
- Phù hợp xây dựng biệt thự, nhà phố, căn hộ.
- Giá bán nhanh 66 triệu/m² ~ 31,5 tỷ ( thương lượng ).

+ Sổ hồng riêng - sang tên ngay
Liên hệ ngay: Thu Thuỷ ( call, zalo, viber, sms ).
Bán khuôn đất 500m² full thổ cư trục đường thương mại đỗ xuân hợp, thủ đức  giá 26 tỷ.
3
26 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN KHUÔN ĐẤT LỚN 500m² NGANG 10M GIÁ CHỈ 52TR/M NGAY ĐỖ XUÂN HỢP, TP.THỦ ĐỨC.

- Quỹ đất diện tích lớn hiếm trong khu dân cư hiện hữu, vị trí gần Đỗ Xuân Hợp kết nối nhanh về Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm.
- Quỹ đất quy mô lớn trong khu dân cư ngày càng khan hiếm, phù hợp khách mua đầu tư hoặc xây dựng theo nhu cầu riêng.

+ Diện tích: 10 x 38m
+ Công nhận: 500m²
+ Hiện trạng: đất trống
+ Giá ...
Cần bán đất phù hợp phân lô tách thửa
5
22 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 43, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Thiên (1 tin đăng)
Bên em cần ra lô đất đẹp DT 550m² trong đó có 461m² thổ cư , đất trống bằng phẳng đẹp , phù hợp phân lô tách thửa, có thể tách ra 7 lô . AC đầu tư có quan tâm lô này lh em để xem đất trực tiếp, và gặp trực tiếp với Chủ đất để thương lượng giá. Anh Chị nào không muốn gặp Chủ mà muốn mức giá nào cứ mạnh dạn trao đổi với em, em sẽ kết nối đàm phán đem lại cho AC một mức giá cực kỳ tốt
Đầu tư gốc  đón đầu vành đai 3 486m trường thạnh, thủ đức
5
21.5 tỷ 486 m²
Đất Riêng

P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức, HCM

(GIÁ "SỈ" CHỈ 44 TR/M RẺ HƠN ĐÔNG TĂNG LONG 30%)

VỊ TRÍ: Mặt tiền đường nhựa hiện hữu (đường bàn cờ), phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức. Cách trục Nguyễn Xiển chỉ vài phút di chuyển.

HẠ TẦNG KHỦNG: Cách Vành Đai 3 chỉ vài trăm mét. Năm 2026 là thời điểm vàng khi tuyến đường này thông xe, giá đất khu vực chắc chắn "cất cánh".

DIỆN TÍCH HIẾM: 486m² (ngang lớn ~16m). Đã có 483m² thổ cư. Phù hợp ...
Giảm 700tr chủ bán nhanh quỹ đất lớn gần chợ thủ đức ngay phạm văn đồng,đường 10mgpxd hầm + 7tầng
4
27.8 tỷ 376 m²
Đất Riêng

Đường Dương Văn Cam, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích lớn hàng hiếm giá tốt vị trí trung tâm Thủ Đức.

Chỉ 73.799tr/m² quỹ đất vàng sát bên chợ Thủ Đức.

Hàng cực phẩm không còn lô thứ 2 để so sánh - không lộ giới không quy hoạch.

Tương lai giá trị rất tiềm năng.

Bán đất đường Dương Văn Cam, Linh Tây, Thủ Đức.
- Hẻm 1 sẹc cách chợ Thủ Đức 100m.
- KDC hiện hữu, tiện ích đầy đủ, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, biệt thự, khách sạn, cty,..
- ...
Từ 80 tới 100 của 100

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh