Bán đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 58tr/m2, bán gấp khuôn đất đường lê văn việt ngay vicom dt 35x65m cn 1650m2 giá 96 tỷ
3
96 tỷ 1650 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Giá rẻ nhất tuyến đường, chú em cần tiền bán gấp khuôn đất đường Lê Văn Việt ngay Vincom Quận 9, Thành phố Thủ Đức giá 96 tỷ TL.
- Diện tích: 35x65m CN: 1650m².
- Vị trí: Đoạn đẹp nhất tuyến đường ngay Vincom, kinh doanh sầm uất, khuôn đất lớn khan hiếm.
- Pháp lý cá nhân công chứng ngay.
- Giá 96 tỷ thương lượng, ưu tiên giá tốt chốt nhanh.

Liên hệ Ms. Trang để biết thêm chi tiết.
Quỹ đất view sông sài gòn ptda resort villas nghỉ dưỡng, p. long phước, q9  hcm (tp. thủ đức)
3
1111 tỷ 47000 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

VIP Top Q9: 1,111 Tỷ (42tr/m²) LVCC.
Quỹ đất view sông Sài Gòn PTDA Resort Villas nghỉ dưỡng, P. Long Phước, Q9 - HCM (Tp. Thủ Đức).
DTTT: 4.7ha (bãi bồi).
DTCN: 26,462m² (2.6ha).
ODT: 15,549m² (1.5ha).
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC.
Giá: 1,111 tỷ (42tr/m²) LVCC.
Minh Vương.
Giá tốt đầu tư siêu phẩm đất lớn, hơn 1000m2 full thổ  phước long a  quận  9
3
72 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Số 14, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

GIÁ TỐT đầu tư SIÊU PHẨM ĐẤT LỚN, HƠN 1000M2 FULL THỔ - PHƯỚC LONG A QUẬN 9 CHỈ 72 TỶ.

Mặt tiền đường P. Phước Long A, TP. Thủ Đức.
Diện tích khủng: 1000,2m² Full thổ cư.
Nhà hiện hữu gần 213m² (nhà cấp 4 - thuận tiện đập đi xây lại).
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn sang tên nhanh.

Khu dân cư hiện hữu, vị trí đẹp, đường rộng xe hơi.
Kết nối nhanh Xa Lộ Hà Nội Đỗ Xuân Hợp khu công nghệ cao.
Cách ...
Bán 11 hecta đất quy hoạch chung cư, dân cư hỗn hợp
3
242.7 tỷ 110320 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán 11 hecta (110320m²) đất quy hoạch chung cư, dân cư hỗn hợp.
Đất mặt tiền đường Nguyễn Xiển.
Phù hợp làm dự án dân cư.
Giá chỉ 2.2 triệu đồng/m².
Hợp tác vui vẻ.
Chi tiết xin liên hệ Em Lộc - .
Bán khuôn đất xây building đẹp nhất đường nguyễn văn tăng q9, 20x40m, giá siêu mềm 100tr/m2
3
79 tỷ 800 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Vị trí mặt tiền đoạn đẹp nhất đường Nguyễn Văn Tăng, ngay ngã ba Mỹ Thành đi thêm khoảng 100m, cửa ngõ vào khu Đại đô thị Vinhome Grand Park.
DT đẹp 20x40m, công nhận 800m² (750m² thổ cư + 42m² CLN).
2 mặt tiền trước sau, mặt tiền trước Nguyễn Văn Tăng, mặt tiền sau hẻm nhựa 5m.
CTXD: Hầm 6 tầng, mật độ 60%.
Sổ riêng cá nhân, mua bán thuận tiện.
Giá: 79 tỷ TL (100tr/m²), rẻ nhất tuyến ...
Bán 1000m2 đất full thổ cư ở phước bình q9 gần global city | giá 72 tỷ thương lượng
8
72 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Số 14, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Bán đất đường xe hơi Phước Bình (giáp Phước Long A, Phước Long B, An Phú Q2) - Diện tích lớn hiếm có.

Vị trí đẹp: Khu vực giáp Đỗ Xuân Hợp, đường xe hơi.
+ 1 hướng ra Phước Bình - Đại Lộ 3 - Đỗ Xuân Hợp - The Global City - Vòng xoay An Phú.
+ 1 hướng về KDC Bắc Rạch Chiếc, Xa lộ Hà Nội, vòng xoay Liên Phường.
+ Đường Liên Phường mở rộng sắp khánh thành, tiềm năng giao thương vô cùng lớn.

DTKV: ...
Bán đất nguyễn xiển, long thạnh mỹ, quận 9, 186 tỷ, 5818 m2, giá siêu hời, đẹp, nhiều tiện ích
3
186 tỷ 5818 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Đường Nguyễn Xiển, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất thổ cư diện tích 5818 m², nằm tại vị trí đắc địa ở Quận 9, TP.HCM. Đất có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Tây, chiều ngang mặt tiền rộng 66m, chiều rộng ngõ trước 16m. Khu vực này rất thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh hay xây dựng nhà ở.

Điểm đặc sắc:
+ Giá bán: 186 tỷ VND
+ Phong thủy tốt, thích ...
[QUẬN 9] KHUÔN ĐẤT HIẾM 1.000m² FULL THỔ CƯ PHƯỚC LONG A - PHÙ HỢP XÂY DỰNG CHDV ~ 100+ PHÒNG

Diện tích: 1.000,3m² Công nhận đủ, phù hợp quy hoạch
Kích thước đẹp: ngang 19,69m sâu 57,87m
Phù hợp mô hình CHDV quy mô 100+ phòng
Dòng tiền tạm tính ~500 triệu/tháng
Giá bán: 70 tỷ ( còn thương lượng )
Full thổ cư đất đẹp cực hợp mô hình giữ tiền & tạo dòng tiền dài hạn
Khu vực nhu cầu thuê cực ...
Cần tiền muốn bán đất để lo gđ. tổng dt đất 1.700m2 giá 60tr/m2, dt 36 x 48m.  0985 807 *** vy
6
102 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán đất mặt tiền đường Võ Chí Công, P. Phú Hữu, Q9 TPHCM. Tổng DT đất 1.700m² giá 70tr/m² ngang 36 Dài 48m LH: Vy. Giá có thể thương lượng.
Bán đất đối diện vinhome q9, ngay cầu long đại đường long phước vào 60m, 9,5tr/m2, 8000m2, 200m2 tc
12
76 tỷ 8000 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại hẻm đường long Phước, đường Long Phước, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 8000 m², 200m² đất ở, giá chỉ 9,5 triệu / m². Chỉ bằng 10% giá đất khu đô thị vinhomes bên kia cầu.

- Đất có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Tây Nam, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ.
- Chiều ngang rộng ...
20tr/m2 mặt tiến sông đường số 5, dt 8000m2 độc hiếm
3
160 tỷ 8000 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bên cạnh và nằm giữa hai biệt thự nhà vườn ven sông tuyệt đẹp.
Giá đất mặt sông rẻ nhất không còn rẻ hơn.
Diện tích nhỏ hàng hiếm nhu cầu khách cao vì tầm tài chính vừa phải.
Vuông vức tuyệt đối không một tì vết.
Tường bao đầy đủ.
Thiện chí chủ bớt lộc tương đối.
Gọi em ngay xem lô đất mặt sông và thả cano cuối tuần vi vu sông bắt cá.

Em chuyên bán đất Long Phước. Đất vườn mặt sông làm nhà vườn ...
Bán 3 ha măt tiền sông long phước quận 9, giá 460 tỷ
5
460 tỷ 30000 m²
Đất Riêng

Đường 5, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán đất 2 mặt tiền đường số 5 và mặt tiền Sông khu Long Phước.

Gần khu Vinhomes grand Park.
Diện tích 3 hécta có 600m² thổ cư.
- Mặt tiền đường 500 m.
- Mặt tiền sông 530 m.
- Khu đất đẹp, hiếm có, giá tốt.
Giá bán 460 tỷ - sổ đỏ cá nhận.
Quy hoạch: Làm nhà vườn biệt thự.
Liên hệ xem đất.
Cần bán đất lớn dt1129m phường phước long a tp hcm
3
79.03 tỷ 1129 m²
Đất Riêng

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Cần Bán đất lơn dt:1129m phường Phước Long A tp hcm
Dt:1129m
Vị trí đẹp trung tâm cách đường tây hoà 50m ra xa lộ hà nội phù hợp phân lô tách thửa , xây căn hộ dịch vụ ..đường trước đất rộng 5m
Giá:70tr/m
Khách hàng quan tâm lh:
Bán gấp lô đất 2200m2 hẻm xe hơi ngay đường đỗ xuân hợp  phước long  quận 9, giá chỉ 39tr/m2
3
85.8 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất hẻm xe hơi Đường 359 Đỗ Xuân Hợp - Phước Long - Quận 9 - TPHCM.
Cách đường Đỗ Xuân Hợp 200m. Đường rộng hẻm xe hơi ra vào tận lô đất.
Diện tích: 2200m² (50m * 45m). Thổ cư 100%. Giá chỉ 39tr/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh: Cách trường 200m, gần UBND Phước Long B, siêu thị TGDĐ, cách trường CĐ kinh tế Đối Ngoại 500m.
Khu vực đông dân ...
M&a dự án 26.35ha, p. phước long a, quận 9  hồ chí minh (tp. thủ đức)
3
2700 tỷ 263500 m²
Đất Riêng

Đường Điện Hoa 24h, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Ngon DA: 2,700 tỷ. M&A DA 26.35ha, P. Phước Long A, Q9 - HCM (Tp. Thủ Đức). HT: Đất trống. HSPL: Đã GPMB 70% (còn 7.2ha). Bàn giao HSPL & Đất sạch 6 tháng để XD ngay được. Chỉ tiếp NĐT NLTC TQT & CMTC, Minh Vương.
Bán đất tại làng tăng phú, 69 tỷ, 1425.7 m2, nhiều tiện ích hấp dẫn
3
69 tỷ 1425 m²
Đất Riêng

Đường Làng Tăng Phú, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Mặt tiền thụt tọa lạc tại Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh, mảnh đất này có diện tích 1425.7 m², lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tăng trưởng cao sẵn dòng tiền lớn. Với pháp lý đầy đủ, mảnh đất này hứa hẹn mang lại nhiều cơ hội phát triển.

+ Diện tích rộng 1425.7 m², thuận lợi cho xây dựng hoặc đầu tư.
+ Giá chỉ 69 tỷ, ...