Bán đất tại Phường Long Trường, Quận 9 giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất hxh đường số long trường thủ đức, ngang 15m cn 410m, giá chỉ 30 tỷ
3
30 tỷ 410 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Long Trường, Quận 9, HCM

DT đẹp gần 410m²
Ngang 15m cực hiếm
Đất trống vuông vức
Giá tốt khu vực Long Trường

Phù hợp xây:

Biệt thự sân vườn
Apartment cao cấp
Văn phòng công ty
Kho showroom

Khu vực hưởng lợi mạnh từ Vành Đai 3, cao tốc và dòng dân cư khu Đông.
Liên hệ SĐT để xem lô đất đẹp
Diện tích đẹp: 19x25m
Công nhận: 470m²
Hiện trạng: Đất trống, dễ triển khai xây dựng
Giá bán: chỉ 62 triệu/m²

Vị trí đẹp khu Long Trường, kết nối nhanh ra Nguyễn Duy Trinh cao tốc Vinhomes Grand Park.
Phù hợp xây biệt thự sân vườn, căn hộ dịch vụ, kho xưởng nhẹ hoặc giữ tài sản dài hạn.

Quỹ đất lớn ngang gần 20m cực hiếm tại Thủ Đức.
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Duy nhất 1 lô  đh mkt  605m2  ngang 19.5m  sổ vuông. đường xe tải
5
29 tỷ 605 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Quỹ đất lớn hiếm Võ Văn Hát 1 sẹc xây cao tầng.

Diện tích: 605m².
Ngang 19.5m nở hậu 20.5m.
Thổ cư: 584.9m².

Hẻm xe tải tới cửa khu dân cư hiện hữu.

Vị trí vàng:
Cách Lã Xuân Oai & Võ Văn Hát chỉ 1 căn nhà.
Gần ĐH Tài Chính Marketing & Khu CNC.
Di chuyển nhanh về trung tâm.

Phù hợp: CHDV căn hộ biệt thự giữ đất.

Sổ riêng không quy hoạch xây cao tầng.
Nở hậu phong thủy tài lộc.

Giá: 29 ...
Kẹt tiền bán lô đất ngay sông rạch chiếc  đường 1 , long trường  quận 9  tp. thủ đức  35tr/m2
3
25.5 tỷ 718 m²
Đất Riêng

Rio Casa, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Kẹt tiền nên bán lô đất biệt thự mặt tiền view Sông Rạch Chiếc - Đường Số 1 - Nguyễn Duy Trinh - Phường Long Trường - Quận 9 - TP Thủ Đức. Giá siêu rẻ chỉ từ 35tr/m² ngay sông Rạch Chiếc.

- Diện tích: 18m*40m = 718m². Full thổ cư ngay sông Rạch Chiếc, Đối diện dự án khu biệt thự cao cấp Valencia Reviside.
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng ngay.
- Giá bán siêu rẻ: 25,5 tỷ TL trực tiếp Chủ.
- Vị ...
Đất lớn hiếm full thổ, trường lưu q9, 464,5m2 cn, sổ đẹp, chủ gấp bán thấp hơn bank
3
25 tỷ 464 m²
Đất Riêng

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô đất sở hữu vị trí cực đẹp, ngang lớn 13,5m và dài 34,5m.
- Hiện trạng đất trống, tiện xây mới, hoặc phân lô tách thửa.
- Đất full thổ cư, đất sạch đẹp.
- Sổ đẹp, pháp lý chuẩn.
- Chủ thiện chí bán, có hỗ trợ anh chị ngân hàng.
* Bán giá chỉ 25 tỷ (có thương lượng), mức giá rất tốt, thấp hơn bank định giá.

* Gọi dẫn anh chị xem thực tế và làm việc chính chủ.
Cam kết 100% nói không với tin ảo.
Từ 0 tới 5 của 5

Xem quy hoạch tại P. Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất Phường Long Trường, Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Long Trường, Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Long Trường, Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Long Trường, Quận 9 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.