Bán đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 19 x 26m (485m2). khu compound đẹp. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (20 tin đăng)
BÁN ĐẤT KHU COMPOUND CAO CẤP NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2
Tọa lạc trong khu compound sang trọng bậc nhất Thảo Điền, an ninh 24/7, tập trung cộng đồng cư dân cao cấp và người nước ngoài sinh sống.

- Diện tích: 19m x 26m. Công nhận: 485m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, mặt tiền rộng hiếm có

- Vị trí vàng trung tâm Thảo Điền khu vực ...
Bán đất compound 200 nguyễn văn hưởng, 12x25, 300m2, 90 tỷ
8
90 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất trong khu compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 12x25, 300m2
- Hiện trạng: đất trống
- Vị trí: khu compound đẹp, an ninh, có bảo vệ 24/24, ngay trung tâm của Thảo Điền, cách trường quốc tế BIS khoảng 500m, sát vách nhà ca sỹ Hồ Ngọc Hà
- Hướng: đông
- Giá bán: 90 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Bán đất 36 ngô quang huy thảo điền khu kinh doanh sầm uất
6
80 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Quang Huy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp số 36 Ngô Quang Huy phường Thảo Điền Tp HCM

Nằm ngay khu phố Tây của Thảo Điền

Diện tích khuôn viên đất 224m² có 214m² thổ cư, đất đẹp vuông vắn, size đất vừa phải đủ để kinh doanh, văn phòng hoặc làm CHDV

Vị trí hiếm có hiện tại

Sổ hồng tư nhân, mua bán nhanh

Giá bán nhanh: 80 tỷ

Mr Nghĩa chuyên tư vấn BĐS cao cấp HCM
Chỉ 72tỷ  bán lô đất khu biệt thự fideco thảo điền, quận 2. dt 15x27m cn 356m2, xây mới hầm 3 tầng
4
72 tỷ 356 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ bán nhanh lô đất trống trong khu biệt thự compound Fideco, 14 Thảo Điền, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 15 x 27m CN 356m2
- Xây mới: Hầm 3 tầng.
- Vị trí đẹp, trung tâm ăn uống, khu an ninh yên tĩnh gần sông Sài Gòn.
- Gía chỉ: 72 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (Viber/Zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn ...
Bán đất đỗ xuân hợp, 53 tỷ vnd, 568 m2 giá hợp lý đầu tư.
6
53 tỷ 568 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chỗ này chuẩn bị lên sóng siêu phẩm đất nền tại Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 568 m² cực khủng. Mặt tiền rộng 18m, ngõ trước 20m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho ai muốn đầu tư. Chỗ này có phong thủy tốt, phù hợp cho những ai thích không gian yên tĩnh nhưng vẫn cần sự tiện ...
Hàng hiếm thảo điền  đất compound nguyễn văn hưởng, quỹ đất lớn hiếm còn sót lại
3
126 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (45 tin đăng)
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp nằm trong khu compound cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng ,Thảo Điền, nơi tập trung nhiều biệt thự triệu đô của giới doanh nhân và cộng đồng chuyên gia nước ngoài sinh sống.

Thông tin nổi bật:
-Diện tích: 450m² (17.8m x 25m) đất vuông vức, dễ thiết kế biệt thự
-Nằm trong compound khép kín, an ninh 24/7, môi trường sống riêng tư và đẳng cấp
-Nội khu đầy đủ tiện ích: công ...
Bán đất thổ cư vị trí vàng thảo điền  quận 2  519m2  73 tỷ  sổ đỏ chính chủ
3
73 tỷ 519 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất nền Thảo Điền Quận 2 vị trí vàng.

- Diện tích đất: 519m² khổng lồ - hiếm có khó tìm tại khu vực Thảo Điền.

- Mặt tiền đường số 44 rộng 26m sâu 20m - cực kỳ lý tưởng để xây biệt thự hoặc kinh doanh.

- Giá bán: 73 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí). Chỉ ~139tr/m².
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ - sang tên nhanh gọn.

- Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm Thảo Điền Quận 2 - gần các tiện ...
Bán quỹ đất 1.692m2 số 33 đường giang văn minh an khánh giáp villa riviera giá chưa đến 190tr/m2
11
320 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN QUỸ ĐẤT 1.692m² SỐ 33 ĐƯỜNG GIANG VĂN MINH AN KHÁNH GIÁP VILLA RIVIERA GIÁ CHƯA ĐẾN 190TR/M2

*Một tài sản quy mô lớn hiếm còn sót lại tại khu An Khánh, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên quỹ đất trung tâm, vừa giữ tài sản dài hạn vừa có sẵn dòng tiền khai thác ổn định.

THÔNG SỐ
- Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, phường An Khánh, TP.HCM
- Kích thước: 24.5m x 72m
- Diện tích công nhận: 1.692m²
+ Trong ...
Lô đất 140tr/m2 ngay trần não,q2dt19x20mkhu xây cao tầng giá 54 tỳ
5
54 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Giá Siêu Tốt ngay mặt tiền Trần Não - Quận 2

- Diện Tích: 19x20m
- Công Nhận: 375M2 ( 140tr/m² )
- Khu Được Xây Cao Tầng

- Khu vực dẫn cư, an ninh đảm bảo
- Gần bệnh viện Bưu Điện, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khoe.
- Có cỗng viên An Phú, không gian sống xanh mát.
- Hệ thống trường học chất lượng như Kalei Preschool, Shichida An Phủ.

Giá Bán 54 Tỷ

Liên Hệ Xem Và Thương Lượng ...
Rẻ nhất khu compound trần não 85tỷ diện tích lớn 480m2 khan hiếm quận 2 tiện xây văn phòng biệt thự
4
85 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất đẹp, giá siêu tốt, khu compound vip ngay Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- Liền kề đường Trần Não, khu an ninh, bảo vệ 24/7, có cổng bảo vệ.
- Hướng: Đông Bắc.
- Nội khu đồng bộ, đường 2 chiều xe hơi tránh nhau.
- Thích hợp mua xây Văn phòng, biệt thự hồ bơi cao cấp để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 tỷ bớt lộc khách thiện chí. Cam kết không có khuôn thứ 2 so sánh.
- Pháp lý: Sổ hồng cá ...
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
Từ 20 tới 40 của 76

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh