Đất RiêngHồ Chí MinhQuận 12P. Tân Thới Nhất
Bán đất tại Phường Tân Thới Nhất, Quận 12 diện tích lớn hơn 60 m²
Đường Lê Văn Khương, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Diện tích: 5.2m x 22m (nở hậu "khủng" 11m).
Vị trí: Hẻm 563 LVK (cách mặt tiền 700m), sát trường học các cấp.
Kết cấu: Nhà C4, 2PN (dễ cải tạo thêm phòng).
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Liên hệ ngay: Duyên
Vị trí đẹp: Nối dài khu 10 hecta, liền kề khu 38 VIP Dương Thị Giang.
Diện tích: 4m x 17,5m (vuông vức).
Thổ cư 100%.
Đường rộng 16m, xe tải quay đầu thoải mái.
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần trường học, siêu thị và UB.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, sầm uất.
Giá bán gấp: 6 tỷ 350 triệu bớt lộc.
LH: .
Đường Tân Thới Nhất 1, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- Diện tích: 193m², ngang 7.5m
- Hẻm ô tô thông, đất trống sát mặt tiền đường lớn.
- 7.5x26m, Vị trí đẹp, gần chợ, đường thông tứ tung qua khu chợ Lạc Quang. Tiện ích xung quanh đầy đủ : chợ, bệnh viện, trường học, nhà thờ... Vv.
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự
- Chỉ 48 triệu/m², khu vực xây dựng tự ...
Đường Trường Chinh, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Giá bán 9,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho giao dịch.
Ngõ vào rộng 8m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho xe ô tô.
Mặt tiền rộng, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.
Gần các tiện ích như:
- Trạm y tế phường Tân ...
Đường Dương Thị Giang, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí đẹp tại khu 10ha Tân Thới Nhất giá tốt, hiếm trong khu!
Thông tin chi tiết:
- Khu 10ha Dương Thị Giang, Tân Thới Nhất, Quận 12
- Giá: 6.35 tỷ (thương lượng)
- Diện tích: 4 x 17.3m (~69m²)
- Sổ hồng riêng full thổ cư
Hạ tầng:
- Đường trước đất 12m, xe hơi xe tải tránh nhau thoải mái
...
P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Thông tin:
Diện tích: 105m².
Đường lớn, xe tải lưu thông thoải mái.
Vỉa hè rộng 4m.
Vị trí đắc địa:
Gần khu 38ha, đường Dương Thị Giang.
Gần tuyến Metro Bến Thành Tham Lương.
Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ.
Ưu điểm:
Phù hợp xây nhà ở, CHDV hoặc kinh doanh.
Khu phát triển mạnh, giá trị gia tăng tốt.
Giá: 9.9 tỷ ...
Đường Dương Thị Giang, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- DT: 4,1 x 20 =80m² x 90tr/m².
Giá bán: 90 triệu /m² thương lượng.
- Nằm trong khu 38ha, công viên thuận kiều, Nhà Ga Metro Bán kính 100m. Tiện ích đầy đủ, trường cấp 1,2,3 Bán Kính 100m.
- Sổ 2026.
LH: A minh .
Đường Tân Thới Nhất, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- DT ngang 7 dài 15(105m²)vuông vức.
- mặt tiền đường 14m và vỉa hè 3m - xe tải tránh nhau ra vào thoải mái - xe tãi lớn có thể đậu đỗ ngày đêm.
- khu dân cư cao cấp - đường đồng bộ 10m-16m.
- gần trường học cấp 1,2,3 - công viên thuận kiều - vành đai xanh kênh tham lương.
- kế bên khu 38ha và metros số 2.
- ...
Đường Dương Thị Giang, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- Vuông vức 70m 4x17,5M
- Gần Metro Tham Lương,Trường Chinh
- Sổ hồng riêng,công chứng ngay
Đường Dương Thị Giang, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Dt 4,2x20 có 2 mặt tiền đường, mặt tiền 10m và mặt 16m
Sổ hồng riêng mới tinh sang tên nhanh chóng
Giá 7,5ty
Lh
Đường Dương Thị Giang, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Diện tích: 5x19 m (mỗi lô).
Đường nhựa thông thoáng, hạ tầng hoàn chỉnh.
Vị trí cực kỳ tiềm năng, tiện xây ở hoặc đầu tư lâu dài.
Giá chỉ 6.6 tỷ/lô (thương lượng nhẹ).
Pháp lý chuẩn, sang tên nhanh gọn.
Liên hệ: ngay để xem đất & chốt giá tốt!
Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- KDC hiện hữu, sạch sẽ cao ráo không ngập nước.
- Ngay cạnh công viên Thuận Kiều, trường THCS Nguyễn Ảnh Thủ, UBND Phường...
- Nhà hướng Nam, hẻm 6m ô tô ra vào thuận tiện.
Chỉ 6,8 tỷ (còn thương lượng).
Vui lòng liên hệ em Hoàn gặp chính chủ.
Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- Giá chỉ 7,35 tỷ VND, phù hợp với nhiều nhu cầu đầu tư.
- Mặt tiền rộng 10m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Phong thủy tốt, mang lại tài ...
P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
+ NHÀ CẤP 4 Cũ, chủ đã Đập Bỏ.
Giờ đất đẹp Vuông Vức. THÍC HỢP MUA ĐẦU TƯ HOẶC XÂY NHÀ MỚI.
+ DT 68m² ( 4m X 17m )
+ Hẻm Oto Trước Nhà 5m thông ra đường Chính. Ngay Trung Tâm Quận, ra PHAN VĂN HỚN, TRƯỜNG CHINH, Sân Bay TÂN SƠN NHẤT, Trung Tâm THÀNH PHỐ thuận tiện.
*Liên Hệ Nhanh Kẻo Lỡ: Nhật BĐS
( hỗ trợ nhiệt tình , uy tín )
Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Diện tích : 72m (4m18m)
Giá :5,4tỷ (TL)
P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
Diện tích: 8.1x19m (152 m²).
Gồm 1 căn nhà và 1 dãy trọ có dòng tiền ổn định.
Phù hợp xây biệt thự có công viên cây xanh thoáng mát, xây CHDV, đầu tư giữ tiền tiếp tục khai thác sẵn dòng tiền.
Vị trí: Gần khu 38ha khu vip.
- Út.
Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- Khu dân cư hiện hữu, đầy đủ tiện ích. Gần khu 38 hecta, công viên Thuận Kiều
- Diện tích 10m x 13m. Sổ hồng riêng công nhận 123m² ( tách được làm 2 sổ )
- Giá bán: 7 tỷ 200
Liên hệ: - Mr Bon
Đường Tân Thới Nhất 18, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
DT 4x18m vuông đẹp
Đường trước nhà 10m, có vỉa hè, khu dân cư đồng bộ an ninh
Gần sân bay, nhà ga T3, tuyến Metro di chuyển trung tâm nhanh
Giá chỉ 6.4 tỷ
Liên hệ xem đất
Đường Dương Thị Giang, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- Diện tích: 7 x 15m (105m) ngang lớn dễ xây đẹp
- Đường xe tải lưu thông thoải mái
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học, chợ, siêu thị, Khu dân cư an ninh, dân trí cao
- Di chuyển thuận tiện các khu vực
Giá: 9.9 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Liên hệ: Hao - nhadepvn
Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM
- Vị trí: Phan Văn Hớn, Trường Chinh, 5p qua Gò Vấp, Tân Bình, Nhà ga T3...
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chuẩn công chứng ngay
- Giá chỉ 7.3 tỷ thương lượng chính chủ (59 triệu/m²) cạnh tranh
- LH: Hào Q12.742810
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại P. Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán đất Phường Tân Thới Nhất, Quận 12 Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Tân Thới Nhất, Quận 12 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Tân Thới Nhất, Quận 12. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Tân Thới Nhất, Quận 12 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Phường Tân Thới Nhất, Quận 12 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.