Bán đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
615m2 đất vườn hẻm 360 phạm hữu lầu, giá 3,2 tỷ
3
3.2 tỷ 615 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán mảnh đất vườn 615m² đường hẻm 360 Phạm Hữu Lầu xã Nhà Bè.
Sổ riêng, xe hơi tới đất.
Giá 3,2 tỷ.
Quan tâm liên hệ Minh .
Bán gấp đất nông nghiệp nhơn đức dt 4.338,5m2  giá 1tỷ/1000m2
5
4.34 tỷ 4400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mười (3 tin đăng)
Cần bán gấp 4.338,5m² đất nông nghiệp thuộc tờ 3 Nhơn Đức giá chỉ 1tr/m² rất phù hợp cho đầu tư sinh lời cao.
- Vị trí: Đối diện trường đại học mở xã Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Tiện ích: Gần Khải Hoàn Prime, làng đại học mở, cơ sở giáo dục các cấp: Mầm non, cấp 1,2,3...
- Gần chợ, siêu thị, cơ sở y tế.
- Kết nối nhanh đường Lê Văn Lương, Nguyễn Bình, Nguyễn Văn Tạo, Nguyễn Hữu Thọ, Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 ...
Chính chủ cần bán gấp đất full thổ cư 600m2 đường ôtô  0934 132 ***
3
4 tỷ 600 m²
Đất Riêng

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất, diện tích 600m², giá 4 tỷ trọn sổ, đường Rạch Già, xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, DT 600m², đất trống, xe ôtô vào tới đất, vị trí gần ngay đường Vành Đai 4, thích hợp làm nhà vườn hoặc đầu tư.
Liên Hệ Diễm Phúc.
Bán gấp 2.747m2 đất trồng cln gần đường 12 ngô quang thắm, nhà bè giá chỉ 1.7tr/m2
3
4.67 tỷ 2747 m²
Đất Riêng

Đường 12, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

2.747m² ĐẤT LONG THỚI GIÁ TỐT KHU VỰC

Vị trí gần đường 12, Xương Cá 12 và Ngô Quang Thắm, Long Thới Nhà Bè

Diện tích: 2.747m² đất cây lâu năm
Đất đẹp, nằm khá gần đường chính, dễ tiếp cận

Phù hợp mua đầu tư giữ đất hoặc đón đầu hạ tầng khu Nam

Giá chốt chỉ 1.7 triệu/m²

Giá hiện tại vẫn còn khá tốt nếu nhìn theo tiềm năng phát triển khu Nam vài năm tới.

LH Hiền làm việc nhanh và chuẩn ...
Bán đất 610m2 tại xã phước kiển, nhà bè, hcm, giá 5,2tr/m2
3
3.17 tỷ 610 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền rộng 610m² nằm ở vị trí đắc địa tại xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Điểm đặc sắc:
+ Mặt tiền rộng 12m, đường vào 6m, thuận tiện cho việc đi lại và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu cho khách hàng.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 5,2 tr/m².

Khu vực xung quanh:
+ Gần Bệnh Viện Đa Khoa Nhà Bè.
+ Trường mầm non Chú Ong Nhỏ Phúc ...
800m2 full thổ, đường rạch già  liên ấp 2  3. huyện nhà bè, giá 3,2 tỷ
5
3.2 tỷ 800 m²
Đất Riêng

Đường Rạch Già, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin chi tiết: Bán gấp mảnh đất 800m² full thổ cư thuộc khu quy hoạch cảng hiệp phước mở rộng đường Rạch Già - Liên Ấp 2 - 3 xã Hiệp Phước Huyện Nhà Bè.
Đất đi đường bờ, xe máy.
Giá 3,2 tỷ giá 4tr/m².
Anh chị quan tâm liên hệ Đức Minh.
Bán mảnh đất rộng gần 2000m2 hẻm 1697 lê văn lương, nhơn đức
3
5 tỷ 1932 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

GẦN 2.000m² ĐẤT NHƠN ĐỨC GIÁ 5 TỶ
Đất lúa vị trí đẹp tại Nhơn Đức, Nhà Bè
Diện tích gần 2.000m²
Quy hoạch dân cư hiện hữu
Sổ có gắn đường rõ ràng, pháp lý đẹp đất có đường đi, sổ hồng riêng
Phù hợp mua đầu tư đón đầu hoặc giữ quỹ đất lâu dài
Miếng này nhìn pháp lý là thấy yên tâm hơn nhiều lô ngoài thị trường
LH Hiền xem sổ và vị trí thực tế
Bán 2.952m² đất nông nghiệp rạch già, xã hiệp phước, vị trí gần sông, giá bán 1,3tr/m²
3
3.84 tỷ 2952 m²
Đất Riêng

Đường Rạch Già, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán 2.952m² đất nông nghiệp Rạch Già, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè.
Diện tích 2.952m², đất đẹp nằm gần sông lớn, thoáng mát.
Gần đường Rạch Già, khu vực dân cư sinh sống đông, dễ đi lại.
Giá chủ bán 1,3tr/m²
Liên hệ A Hiền để xem vị trí thực tế và làm việc trực tiếp.

Hiền nắm quỹ đất nông nghiệp Hiệp Phước cần hợp tác bán hàng.

Hiền hiện đang nắm thông tin nhiều sản phẩm đất nông nghiệp ...
Bán 3436m2 đất nông nghiệp thanh niên xung phong, xã hiệp phước, nhà bè
4
4.3 tỷ 3436 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Niên Xung Phong, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán 3.436m² đất nông nghiệp Khu Thanh niên xung phong, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè.
Diện tích 3.436m², đất vuông vức đang nuôi tôm thiên nhiên
Gần đường Thanh niên xung phong, khu vực dân cư sinh sống đông, dễ đi lại.
Giá chủ bán 1,25 tr/m² thương lượng.
Liên hệ A Hiền để xem vị trí thực tế và làm việc trực tiếp.

Hiền hiện đang nắm thông ...
Bán 2650m2 đất nông nghiệp rạch già, xã hiệp phước, nhà bè
4
3.31 tỷ 2650 m²
Đất Riêng

Đường Rạch Già, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán 2.650m² đất nông nghiệp Khu Rạch Già, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè.
Diện tích 2.650m², đất vuông vức đang nuôi tôm thiên nhiên
Giá chủ bán 1,25 tr/m² thương lượng.
Liên hệ A Hiền để xem vị trí thực tế và làm việc trực tiếp.

Hiền hiện đang nắm thông tin nhiều sản phẩm đất ...
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực